આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે પ્રથમ ચેનલમાં
05:00 વસંત પહેલા ત્રણ દિવસ પહેલાં06:00 સમાચાર
06:10 વસંત પહેલા ત્રણ દિવસ
07:00 પ્લે, હાર્મોની પ્રિય!
07:45 કલાક
08:15 આરોગ્ય
09:20 અનટૉપ નોટ્સ
10:00 સમાચાર (ઉપશીર્ષકો સાથે)
10:15 અન્ય લોકો
11:15 શું તમે વિડિઓ જોયો છે?
12:00 સમાચાર (ઉપશીર્ષકો સાથે)
12:15 શું તમે વિડિઓ જોયો છે?
13:55 રોમનવ (પીટર III, એકેરેટિના II)
14:55 રોમનવ (પૌલ આઇ, એલેક્ઝાન્ડર આઇ)
15:55 કપ પ્રથમ હોકી ચેનલ 2019. રશિયન રાષ્ટ્રીય ટીમ ફિનિશ ટીમ છે. જીવંત પ્રવાહ
18:25 ત્રણ તાર. રાજ્ય ક્રેમલિન પેલેસમાં કોન્સર્ટ
21:00 વખત
21:45 શું? ક્યાં? ક્યારે? (રમતોની શિયાળુ શ્રેણી. રમત ત્રીજી)
22:45 મોટા રમત
00:30 ગુડલ
02:30 પ્રેમ વિશે
03:25 એકલા દરેક સાથે
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ચેનલ રશિયા 1
05:25 ગાય્સ સુખમાં નથી
07:30 મેન્ટોપનોરમ ઇવજેનિયા પેટ્રોસિયન
08:00 મોર્નિંગ મેલ
08:40 સ્થાનિક સમય. રવિવાર
09:20 "જ્યારે બધા ગૃહો" ટિમુર કિઝાયકોવ સાથે
10:10 એક સોથી એક
11:00 વેસ્ટી
11:20 હસવું એ માન્ય છે
14:00 કાર્ડિયાક ઘા
18:20 ઓલ-રશિયન આઉટડોર ટેલિવિઝન સ્પર્ધા યુવાન પ્રતિભા "બ્લુ બર્ડ"
20:00 પશ્ચિમ અઠવાડિયા
22:00 મોસ્કો. ક્રેમલિન. પુતિ
22:40 vladimir solovyov સાથે "સાંજે"
01:30 લોકોની ખુશીમાં નહીં
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ટીવી ચેનલ સેન્ટર પર
05:45 પેટ્રોવકા, 3806:00 10 મોસ્ટ (હિરોક ડીડ્સ સ્ટાર્સ)
06:35 તે પેનકૉવમાં હતું
08:35 તમને પ્રેમ કરું છું
10:30 એલાલેશ (શું આશ્ચર્યજનક!)
10:40 સેવ, મને ખબર નથી કે કેવી રીતે રાંધવા! (મરિના યાકોવલેવ)
11:30 ઘટનાઓ
11:45 ગોલ્ડન મીન
14:30 મોસ્કો સપ્તાહ
15:00 વિદાય (જ્યોર્જ વીકિન)
15:55 નાતાલિયા ગુડેરેવા. એલિયન બોડી
16:40 મોસ્કોવ્સ્કી લાઇફ ક્રોનિકલ્સ (કાર્પેટ, ક્રિસ્ટલ અને વોલ)
17:35 ugly ગર્લફ્રેન્ડ
21:40 રાણીની છેલ્લી ચાલ
00:25 ઇવેન્ટ્સ
00:40 રાણીની છેલ્લી ચાલ
01:35 ઉત્તરીય લાઈટ્સ. જ્યારે મૃત પાછા ફર્યા છે
03:30 પેટ્રોવકા, 38
03:40 માને છે
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 એનટીવી ચેનલ પર આખો દિવસ
05:05 મિસ્ટ્રી રશિયા
06:00 સેન્ટ્રલ ટેલિવિઝન
08:00 આજે
08:20 આપણે જીતીએ છીએ!
10:00 આજે
10:20 પ્રથમ ટ્રાન્સમિશન
11:00 ચમત્કાર ટેકનોલોજી
11:50 કાઉન્ટી જવાબ
13:00 NaShipoTenNadzor
14:00 ઊંચાઈ
16:00 આજે
16:20 તપાસ ...
18:00 નવી રશિયન સંવેદનાઓ
Irada Zeynalova સાથે 19:00 અઠવાડિયાના પરિણામો
20:10 સ્ટાર્સ સંમત થયા
21:45 તમે માનશો નહીં!
22:55 વાસ્તવિક ઘટનાઓ પર આધારિત
02:05 ગ્રેટ વૉર
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે સીટીસી ચેનલ પર
05:00 એલાશ06:00 યેલલાશ
06:50 બિલાડીમાં બિલાડી સાહસ
07:15 સ્પિરિટ: ફ્રી કૂદકા
07:40 ત્રણ બિલાડીઓ
08:05 Tsarevna
08:30 બતાવો "ઉરલ પેલેમેની"
09:30 શહેરમાં રોગ્સ
10:30 બતાવો "ઉરલ પેલેમેની"
11:10 ઇન્ટર્ન
13:40 મેડાગાસ્કર
15:20 મેડાગાસ્કર -2. આફ્રિકામાં ભાગી
21:05 મેડાગાસ્કર -3
18:55 બીસ્ટ
21:00 હાન સોલો: સ્ટાર વોર્સ. વાર્તાઓ
23:45 માલિબુ બચાવકર્તા
01:55 સ્ટુઅર્ટ લિટલ -2
03:05 6 વ્યકિત
03:50 યુવા
04:35 તમે બધા મને ગડબડ કરો
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ચેનલ રેન ટીવી પર
05:00 જોકર (ત્રીજી શ્રેણી)
05: 11 હોકર (ચોથી શ્રેણી)
05: 56 Jasker (5 મી શ્રેણી)
06: 48 જાસ્કર (6 ઠ્ઠી શ્રેણી)
07: 43 હોકર (7 મી શ્રેણી)
08: 33 Jasker (8 મી શ્રેણી)
09: 32 જાસ્કર: રિટ્રિબ્યુશન (1 લી શ્રેણી)
10: 23 Jasker: રિટ્રિબ્યુશન (બીજી શ્રેણી)
11: 12જેકર 2. ઓપરેશન "કેપ્ટન" (1 લી શ્રેણી)
12: 09Jacker 2. ઓપરેશન "કેપ્ટન" (બીજી શ્રેણી)
13:05 જોકર 2. ઓપરેશન "કેપ્ટન" (3 જી શ્રેણી)
14: 02 હોકર 2. કેપ્ટન ઓપરેશન (ચોથી શ્રેણી)
14: 58 હોકર. પશુ માટે શિકાર (પ્રથમ શ્રેણી)
16: 01 જાસ્કર. બીસ્ટ (બીજી શ્રેણી) માટે શિકાર
17: 01 જોકર. પશુઓની શિકાર (ત્રીજી શ્રેણી)
18: 04 જોકર. પશુ માટે શિકાર (ચોથી શ્રેણી)
19: 01JER. યુદ્ધ ટેકનોલોજી (1 લી શ્રેણી)
19: 58 હેકર. યુદ્ધ ટેકનોલોજી (2 શ્રેણી)
21: 0 જોકર. યુદ્ધ ટેકનોલોજી (ત્રીજી શ્રેણી)
21: 59 jacker. વૉર ટેકનોલોજી (ચોથી શ્રેણી)
23:00 કુતરાઓ પર હવામાં (204 મી શ્રેણી)
00:05 આઇગોર પ્રોકોપેન્કો (4 મી શ્રેણી) સાથે "મિલિટરી મિસ્ટ્રી"
02:02 આઇગોર પ્રોકોપેન્કો (4 મી શ્રેણી) સાથે "મિલિટરી મિસ્ટ્રી"
03: 38 શેકેબલ આઘાતજનક પૂર્વધારણાઓ (694 મી શ્રેણી)
04:26 આઇગોર પ્રોકોપેન્કો (244 મી શ્રેણી) સાથે "ડેલ્બોન્સનો પ્રદેશ"
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ટી.એન.ટી. ચેનલમાં
05:40 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (9 મી શ્રેણી)06:00 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (10 મી શ્રેણી)
06:30 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (11 મી શ્રેણી)
07:00 ટીએનટી. ગોલ્ડ (58 મી શ્રેણી)
07:30 ટીએનટી. ગોલ્ડ (59 મી શ્રેણી)
08:00 ટીએનટી. ગોલ્ડ (60 મી શ્રેણી)
08:30 ટીએનટી. ગોલ્ડ (61 મી શ્રેણી)
09:00 સશટની (25 મી શ્રેણી)
09:30 સશહાત્રિનિયા (26 મી શ્રેણી)
10:00 સશત્ર (27 મી શ્રેણી)
10:30 સશહત્યાનિયા (28 મી શ્રેણી)
11:00 પુનઃપ્રારંભ કરો (383 મી શ્રેણી)
12:00 ઓલ્ગા (40 મી શ્રેણી)
12:30 ઓલ્ગા (41 મી શ્રેણી)
13:00 ઓલ્ગા (42 મી શ્રેણી)
13:30 ઓલ્ગા (43 મી શ્રેણી)
14:00 ઓલ્ગા (44 મી શ્રેણી)
14:30 ઓલ્ગા (45 મી શ્રેણી)
15:00 ઓલ્ગા (46 મી શ્રેણી)
15:30 ઓલ્ગા (47 મી શ્રેણી)
16:00 ઓલ્ગા (48 મી શ્રેણી)
16:30 ઓલ્ગા (49 મી શ્રેણી)
17:00 ઓલ્ગા (50 મી શ્રેણી)
17:30 ઓલ્ગા (51 મી શ્રેણી)
18:00 ઓલ્ગા (52 મી શ્રેણી)
18:30 ઓલ્ગા (53 મી શ્રેણી)
19:00 ઓલ્ગા (54 મી શ્રેણી)
19:30 ઓલ્ગા (55 મી શ્રેણી)
20:00 ઓલ્ગા (56 મી શ્રેણી)
20:30 પ્લાન બી (10 મી શ્રેણી)
22:05 સ્ટેન્ડ અપ (154 મી શ્રેણી)
23:05 હાઉસ -2. લવ સિટી (4334 મી શ્રેણી)
00:05 હાઉસ -2. સૂર્યાસ્ત પછી (5491 મી શ્રેણી)
01:10 આવી મૂવી! (297 મી શ્રેણી)
01:40 ટીએનટી મ્યુઝિક (126 મી શ્રેણી)
02:10 સ્કોટલેન્ડનો છેલ્લો રાજા
04:05 ખરાબ છોકરીઓ
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ચેનલ પર
06:05 6 ફ્રેમ્સ
06:30 સફળ ખરીદી
06:40 કિંગડમ ક્રિવય મિરર્સ
08:15 ફાઇવ ડિનર
08:30 સુખ સમય
10:35 મોટા શહેરમાં પતિને શોધો
14:50 તમને યાદ કરે છે
19:00 પ્રેમ વિશે કોઈ શબ્દ નથી
23:15 ગુમ થયેલ
01:10 પ્રાયશ્ચિત
04:30 જ્યુરી બ્યૂટી
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 ચેનલ મેચ પર! બધા દિવસ માટે ટીવી
06:00 રમતો નૃત્ય. ઍક્રોબેટિક રોક અને રોલમાં વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. મોસ્કોથી પ્રસારિત06:55 એલેક્સી યાગુડિન સાથે "માજા લોડા"
07:15 મિશ્રિત માર્શલ આર્ટ્સ. આરસીસી. ડેવિડ શાખા સામે એલેક્ઝાન્ડર સ્કેમેન્કો. ઇવાન Shtyokov Yasube enoto સામે. Ekaterin માંથી પ્રસારણ
08:40 ફૂટબોલ. ફ્રાંસ ચેમ્પિયનશિપ. "એંગર્સ" - "મોનાકો"
10:40 સમાચાર
10:45 બાયોથલોન. વિશ્વ કપ. રિલે રેસ. સ્ત્રીઓ. ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત
12:25 સમાચાર
12:30 બાએથલોન. વિશ્વ કપ. અનુસરવું પુરુષો. ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત
13:20 મેચ માટે બધું! જીવંત પ્રવાહ
13:45 બાઆથલોન. વિશ્વ કપ. અનુસરવું સ્ત્રીઓ. ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત. જીવંત પ્રવાહ
15:00 સમાચાર
15:05 મેચ માટે બધું! જીવંત પ્રવાહ
15:55 બાયોથલોન. વિશ્વ કપ. રિલે રેસ. પુરુષો. ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત. જીવંત પ્રવાહ
17:50 "બાયોથલોન" દિમિત્રી ગુબરનિવ સાથે
18:20 સમાચાર
18:25 મેચ માટે બધું! જીવંત પ્રવાહ
19:25 વ્યવસાયિક બોક્સિંગ અને મિશ્ર માર્શલ આર્ટ્સ. 2019 ની સૌથી અદભૂત લડાઇઓ
20:25 ફૂટબૉલ. સ્પેનિશ ચેમ્પિયનશિપ: "સેવિલા" - "વિલારિયલ". જીવંત પ્રવાહ
22:25 મેચ માટે બધું! જીવંત પ્રવાહ
22:55 ફૂટબૉલ. સ્પેઇન ચેમ્પિયનશિપ. "વેલેન્સિયા" - "વાસ્તવિક". જીવંત પ્રવાહ
00:55 મેચ માટે બધું! જીવંત પ્રવાહ
01:25 હેન્ડબોલ. વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. સ્ત્રીઓ. આખરી. જાપાનથી પ્રસારિત
03:10 બોબસ્લી અને હાડપિંજર. વિશ્વ કપ. યુએસએથી પ્રસારિત
03:40 સ્પીડ સ્કેટિંગ. વિશ્વ કપ. જાપાનથી પ્રસારિત
04:15 મિશ્રિત માર્શલ આર્ટ્સ. પીએફએલ. અહમદ એલિયેવ વિ રાશીડા મેગોમેડોવ. ઇસ્લામ મમડોવ વિ. લોકા રાજબોવ. યુએસએથી પ્રસારિત
આજે પ્રોગ્રામ્સનો પ્રોગ્રામ, ડિસેમ્બર 15, 2019 આખા દિવસ માટે ચેનલ સંસ્કૃતિ પર
06:30 બટરફ્લાય અસર (અલ કેપોન. ચાઇલ્ડ "ડ્રાય લૉ")
07:05 બહાદુર ઓલેનોક
07:30 ફરી એકવાર પ્રેમ વિશે
એડવર્ડ ઇથર સાથે 09:00 "સામાન્ય કોન્સર્ટ"
09:30 આપણે ડિપ્લોમા છીએ!
10:10 એક લીટી
11:45 પ્રાંતમાંથી લેટર્સ (વાસિલ્સર્સ્ક (નિઝેની નોવગોરોડ પ્રદેશ))
12:15 પ્રાણીઓ વિશે સંવાદો (લોરો પાર્ક. ટેનેરાઈફ)
12:55 અન્ય રોમનવ (યુદ્ધ, વિજય અને કેટલાક પ્રેમ)
13:25 અનધિકૃત થિયેટર્સ (તતાર એકેડેમિકેડ ઓપેરા અને બેલેટ થિયેટર જાલીએલ)
14:05 ચોઇસ હોબ્સન
15:50 વધુ પ્રેમ (તાતીઆના પોક્રોવસ્કાય અને યુરી નિકુલિન)
Mikhail Kovalchuk સાથે 16:30 "વિશ્વની પેઈન્ટીંગ"
17:15 પગ પર ... (મોસ્કો. Sretensky મઠ)
17:40 મધ્યવર્તી સર્કલ (એડવર્ડ બોયકોવ)
18:35 રોમાન્સ રોમાંસ
19:30 vladislav Flyrakovsky સાથે સંસ્કૃતિ સમાચાર
સીધી રેખામાં 20:10 વારસદારો
21:45 વ્હાઇટ સ્ટુડિયો
22:30 વર્લ્ડ મ્યુઝિક થિયેટરની માસ્ટરપીસ (એએસએમિક ગ્રિગોરીન ઓપ્રે આર. સ્ટ્રોસ "સલોમ" માં. સાલ્ઝબર્ગ ફેસ્ટિવલ. 2018)
00:30 ચોઇસ હોબ્સન
02:15 પ્રાણીઓ વિશે સંવાદો (લોરો પાર્ક. ટેનેરાઈફ)