આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 પ્રથમ ચેનલમાં
05:00 ટીવી ચેનલ "ગુડ સવારે"09:00 સમાચાર
09:25 આજે ફેબ્રુઆરી 28 છે. દિવસ શરૂ થાય છે
09:55 ફેશનેબલ સજા
10:55 મહાન જીવંત!
12:00 ઉપશીર્ષકો સાથે સમાચાર
12:15 સમય બતાવશે
13:55 યુુલિયા ઓછા સાથે "અમારા લોકો"
15:00 ઉપશીર્ષકો સાથે સમાચાર
15:15 ચાલો લગ્ન કરીએ!
16:00 પુરૂષ / સ્ત્રી
17:00 વખત બતાવશે
18:00 subtitles સાથે સાંજે સમાચાર
18:25 સમય બતાવશે
18:50 ખરેખર
19:50 તેમને કહો
21:00 વખત
21:30 ગાદલ્કા (13 મી શ્રેણી)
22:30 બીગ ગેમ
23:30 સાંજે urgant
00:00 રાત્રે જોઈ
01:00 કિલર સ્ટ્રેંથ -2 (4 મી શ્રેણી - "બીએમઆરંગા ટ્રેઇલ")
02:00 સસ્ટેલ પાવર -2 (5 મી શ્રેણી - "દેશની મોસમ")
03:00 સમાચાર
03:05 પુરૂષ / સ્ત્રીઓ
03:50 ચાલો લગ્ન કરીએ!
04:30 નિયંત્રણ ખરીદી
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ચેનલ રશિયા 1
05:00 મોર્નિંગ રશિયા
09:00 વેસ્ટી
09:25 મોર્નિંગ રશિયા
09:55 સૌથી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુ વિશે
11:00 વેસ્ટી
11:25 સમાચાર. સ્થાનિક સમય
11:45 બોરિસ કોર્ચેવેનિકોવ સાથેના વ્યક્તિનું ભાવિ
12:50 60 મિનિટ
14:00 વેસ્ટી
14:25 સમાચાર. સ્થાનિક સમય
14:45 કોણ સામે છે?
17:00 વેસ્ટી. સ્થાનિક સમય
17:25 એન્ડ્રે માલાખોવ. જીવંત
18:50 60 મિનિટ
20:00 વેસ્ટી
20:45 સમાચાર. સ્થાનિક સમય
21:00 sklifosovsky (15 મી શ્રેણી)
22:10 Sklifosovsky (16 મી શ્રેણી)
23:20 vladimir solovyov સાથે સાંજે
02:00 કેમેન્સ્કાય -5 ("પીડિતનું નામ - કોઈ પણ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ટીવી ચેનલ સેન્ટર પર
05:30 10 મોટાભાગના ... (શ્રમ ભૂતકાળના તારાઓ)06:00 મૂડ
08:00 ડૉક્ટર અને ... (ફેબ્રુઆરી 28 નું પ્રકાશન)
08:35 મર્યાદા વિના
10:35 સેર્ગેઈ નિકોનન્કો. ઓહ, નસીબદાર!
11:30 ઘટનાઓ
11:50 શુદ્ધ ઇંગલિશ મર્ડર (3 જી શ્રેણી - "મૃત્યુ અને તારાઓ")
13:35 મારા હીરો (લ્યુડમિલા ગેવિરોલોવા)
14:30 ઘટનાઓ
14:50 ન્યૂઝ ઓફ ન્યૂઝ
15:05 અન્ના ડિટેક્ટીવ (7 મી શ્રેણી)
16:00 અન્ના ડિટેક્ટીવ (8 મી શ્રેણી)
16:55 કુદરતી પસંદગી (આયરન)
17:40 ઇન્ડિયા સમર (7 મી શ્રેણી)
18: 38 બીબે સમર (8 મી શ્રેણી)
19:40 ઇવેન્ટ્સ
20:00 પેટ્રોવકા, 38
20:20 મતદાન અધિકાર
22:00 ઘટનાઓ
22:30 10 સૌથી વધુ ... (તારાઓની પ્રારંભિક મૃત્યુ)
23:05 રાહત અને વરસાદી. પ્રિય પ્રિય લોકો તરીકે
00:00 ઇવેન્ટ્સ. 25 મી કલાક
00:35 વિદાય. વિક્ટોરીયા અને ગેલીના બ્રેઝનેવ
01:25 મિસ્ટ્રી એજન્ટ 007
02:15 અન્ના ડિટેક્ટીવ (7 મી શ્રેણી)
03: 04NA-ડિટેક્ટીવ (8 મી શ્રેણી)
03:55 જીલ્લા-સ્કેલ ડિટેક્ટીવ્સ -2 (7 મી શ્રેણી)
04: 42 જીલ્લાના સેક્સિસ્ટ્સ સ્કેલ -2 (8 મી શ્રેણી)
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 એનટીવી ચેનલ પર
05:10 ફોરેસ્ટર ("શોટ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી, "રિઝર્વ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
06:00 આજે
06:05 લેસનિક ("શોટ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી, "રિઝર્વ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
07:00 આજે
07:05 લેસનિક ("શોટ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી, "રિઝર્વ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
08:00 આજે
08:05 લેસનિક ("શોટ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી, "રિઝર્વ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
09:00 મુખતાર. નવું ટ્રેઇલ (અંધારકોટડીના કેદી)
10:00 આજે
10:20 સમુદ્ર ડેવિલ્સ. ટોર્નેડો ("નિર્ણયનો દિવસ", "કેદમાં", "ડેથ વેલી")
13:00 આજે
13:25 સમીક્ષા. કટોકટી
14:00 બેઠક સ્થળ
16:00 આજે
16:30 બેઠક સ્થળ
17:15 ડીએનએ
18:10 સમુદ્ર ડેવિલ્સ. ફ્રેન્ડ્સ ("શાંતિપૂર્ણ અણુ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
19:00 આજે
19:40 સમુદ્ર ડેવિલ્સ. ફ્રેન્ડ્સ ("શાંતિપૂર્ણ અણુ", 1 લી અને બીજી શ્રેણી)
21:00 પાંચ મિનિટ મૌન. રીટર્ન (19 મી અને 20 મી શ્રેણી)
23:00 આજે
23:15 મેન્સની રજાઓ (ચોથી શ્રેણી)
00:15 બેઠક સ્થળ
02:00 નૅશિપોટેનડેઝોર
02:50 લેનિન ટેસ્ટા (10 મી - 12 સિરીઝ)
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ની કલ્પન ચેનલ પર
06:30 સંસ્કૃતિ સમાચાર06:35 ફુટ પર ... (મોસ્કો બોરોડીનો)
07:00 સંસ્કૃતિ સમાચાર
07:05 જીવનના નિયમો
07:30 સંસ્કૃતિ સમાચાર
07:35 પોર્ટુગીઝમાં સસ્પેન્ડેડ વરાળ. ગોંડોલા
07:55 સીતા અને રામ (195 મી - 196 મી શ્રેણી)
08:35 ઓલ્ડ માસ્ટર્સની રસ્તાઓ (વન ભાવના)
08:50 ક્રાસા વેકેશન (ચોથી શ્રેણી)
10:00 સંસ્કૃતિ સમાચાર
10:15 અવલોકનકાર
11:10 xx સદી ("મોર્નિંગ મેલ". અગ્રણી એ. શિરવિંદ અને એમ. ડર્વિન. 1984, 1987)
12:10 લિપ્સોકો આઇલેન્ડ્સ. ફાયર અને પવનની સુંદરતા
12:30 "મણકામાં રમત" આઇગોર વોલ્ગોરોડ (યુરી ઓલેશ. "ત્રણ ફાધર્સ")
13:10 પ્રથમ વિશ્વમાં (પંચોનકોના કૃત્રિમ રક્ત પરિભ્રમણનું ઉપકરણ)
13:30 સંપૂર્ણ સુનાવણી (27 ફેબ્રુઆરીની રજૂઆત)
14:15 હાઉસ પોલરનિકોવ
15:00 સંસ્કૃતિ સમાચાર
15:10 એક જાતની સૂંઠવાળી કેક ઘર (ગાવાનું માટી)
15:40 2 વર્નિક 2 (22 ફેબ્રુઆરીની રજૂઆત)
16:25 વેકેશન ક્રૉશ (ચોથી શ્રેણી)
17:35 વેલેરી ગર્ગીવ અને મ્યુનિક સિમ્ફની ઓર્કેસ્ટ્રા (એલ બીથોવન. સિમ્ફની નં. 3)
18:30 વૉટ સમુદ્ર. સ્વર્ગના મિરર
18:45 આઇગોર વોલ્ગોરોડ સાથે "મણકામાં રમત" (યુરી ઓલશે. "ત્રણ પિતા")
19:30 સંસ્કૃતિ સમાચાર
19:45 મુખ્ય ભૂમિકા
20:05 જીવનકાળના નિયમો (28 ફેબ્રુઆરીની રજૂઆત)
20:30 ગુડ નાઇટ, બાળકો!
20:45 મોટા કલાકારની થોડી ભૂમિકાઓ. એલેક્સી સ્મિરનોવ
21:30 ઈનીગ્મા (લુકાસ બાર્વિન બ્રાઉન)
22:10 મેડીસી. લોર્ડ્સ ઓફ ફ્લોરેન્સ (ચોથી શ્રેણી - "જજમેન્ટ ડે")
23:10 પ્રાંતમાંથી લેટર્સ (સ્મોલેન્સ્ક. "વેસ્ટ રક્ષક")
23:40 સંસ્કૃતિ સમાચાર
00:00 બ્લેક હોલ્સ. સફેદ ફોલ્લીઓ (ફેબ્રુઆરી 28 નું પ્રકાશન)
00:40 આઇગોર વોલ્ગોરોડ (યુરી ઓલશે. "ત્રણ ફાધર્સ") સાથે મણકામાં રમત "
01:20 xx સદી ("મોર્નિંગ મેલ". અગ્રણી એ. શિરવિંદ અને એમ. ડર્વિન. 1984, 1987)
02:15 સૂર્ય શહેરમાંથી બોરિસ અને ઓલ્ગા
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 સીટીસી ચેનલ પર
05:10 6 ફ્રેમ્સ
06:00 યેલલાશ
06:40 ટીમ ટર્બો
07:30 ત્રણ બિલાડીઓ
07:45 એડવેન્ચર્સ વુડી અને તેના મિત્રો
08:30 ટોમ અને જેરી
09:00 ઉરલ ડમ્પલિંગ (હાસ્ય)
09:30 ટેક્સી -4
11:20 મોમચી.
16:00 લાસ્ટ વિચ હન્ટર
18:00 સેનિયા ફેડિયા
19:30 પ્રિમીયર! "બેકર અને સૌંદર્ય"
21:00 ટ્રોય
00:15 તેરમીમ વોરિયર
02:15 પેનેલોપ
03:55 હોર્ન અને hooves
આજે માટે પ્રોગ્રામ પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ચેનલ રેન ટીવી પર
05:00 આઇગોર પ્રોકોપેન્કો સાથે "ડિલ્યુઝનનું ક્ષેત્ર"06:00 ડૉક્યુમેન્ટરી પ્રોજેક્ટ
07:00 બેડરી વધુ સાથે!
08:30 સમાચાર
09:00 ડૉક્યુમેન્ટરી પ્રોજેક્ટ
12:00 માહિતી કાર્યક્રમ 112
12:30 સમાચાર
13:00 ઓલેગ શિશ્કિન સાથે માનવતાના રહસ્ય
14:00 અતિશય રસપ્રદ વાર્તાઓ
15:00 ડૉક્યુમેન્ટરી પ્રોજેક્ટ
16:00 માહિતી કાર્યક્રમ 112
16:30 સમાચાર
17:00 સિક્રેટ્સ ચેપમેન
18:00 સૌથી વધુ આઘાતજનક પૂર્વધારણાઓ
19:00 માહિતી કાર્યક્રમ 112
19:30 સમાચાર
20:00 રાજાના નામે
22:20 બધું જુઓ!
23:00 સમાચાર
23:25 ઓલેગ શિશ્કિન સાથે માનવતાના રહસ્ય
00:30 પ્રથમ કિક
02:00 સૌથી આઘાતજનક પૂર્વધારણાઓ
02:50 સિક્રેટ્સ ચેપમેન
04:20 "પબ્લિક ઓફ ડિલ્યુઝન" આઇગોર પ્રોકોપેન્કો સાથે
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ટી.એન.ટી. ચેનલમાં
05:25 choir (104 મી શ્રેણી)
06:10 ચોઇર (105 મી શ્રેણી)
07:00 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (13 મી શ્રેણી)
07:30 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (14 મી શ્રેણી)
08:00 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (15 મી શ્રેણી)
08:30 ટીએનટી. શ્રેષ્ઠ (16 મી શ્રેણી)
09:00 હાઉસ -2. લાઇટ.
10:15 હાઉસ -2. પ્રેમ ટાપુ
11:30 બૂઝોવા સામે બોરોદિન (129 મી શ્રેણી)
12:30 તમારું લવ સેવ (24 મી શ્રેણી)
13:30 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (132 મી શ્રેણી - "ક્રિસ્ટીના રીટર્ન")
14:00 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (133 મી શ્રેણી - "તુર્કી")
14:30 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (134 મી શ્રેણી - "વાલ્યા આલ્કોહોલિક")
15:00 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (135 મી શ્રેણી - "અભિયાન")
15:30 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (136 મી શ્રેણી - "યના - ઇવોનોવ")
16:00 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (137 મી શ્રેણી)
16:30 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (138 મી શ્રેણી)
17:00 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (139 મી શ્રેણી)
17:30 યુનિવર્સિટી. નવી ડોર્મ (140 મી શ્રેણી)
18:00 પોલિસમેન રૂબલ (15 મી શ્રેણી)
19:00 પોલિસમેન રૂબલ (16 મી શ્રેણી)
20:00 સંસ્કૃતિ (16 મી શ્રેણી)
20:30 કલ્ચર વર્ષ (17 મી શ્રેણી)
21:00 સ્ટુડિયો સોયાઝ (62 મી શ્રેણી)
22:00 ઇમ્પ્રવાઇઝેશન (111 મી શ્રેણી)
23:00 હાઉસ -2. લવ સિટી
00:00 હાઉસ -2. સૂર્યાસ્ત પછી. ખાસ અનુવાદ
01:05 તમારા પ્રેમને સાચવો (24 મી શ્રેણી)
01:55 બૉઝોવા સામે બોરોદિન (129 મી શ્રેણી)
02:45 સુકા છોકરીઓ
04:25 THT-ક્લબ
04:30 ઓપન માઇક્રોફોન (34 મી શ્રેણી)
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 સ્થાનિક ચેનલ પર
05:35 6 ફ્રેમ્સ06:00 હોમ કિચન (73 મી શ્રેણી - "રોમન પોલાન્સકી")
06:30 6 ફ્રેમ્સ
06:50 સફળ ખરીદી
07:00 સમજો. માફ કરો (108 મી શ્રેણી - "દેખરેખ હેઠળ પુત્રી")
07:30 નાનાં બાબતો માટે (227 મી શ્રેણી)
08:30 ચાલો બદલાવીએ! (391 મી શ્રેણી)
09:30 પિતૃત્વ માટે ટેસ્ટ (187 મી શ્રેણી)
10:30 ન્યાયમૂર્તિ એજન્ટો (10 મી શ્રેણી)
11:30 રીઅલ મિસ્ટિક (85 મી શ્રેણી - "ચુલાડ")
12:30 સમજો. માફ કરશો (536 મી શ્રેણી - "બોર્ડ ઓફ બ્રાઝડી", 109 મી શ્રેણી - "ઝગદુના")
13:40 પ્રક્રિયા (1 લી - 4 મી શ્રેણી)
18:00 6 વ્યકિતગત
19:00 બસ્ટર ઇન ધ સ્નો (1 લી અને બીજી શ્રેણી)
22:55 સ્ત્રી ડૉ. 2 (55 મી શ્રેણી - "જેમિની અસર")
00:00 6 ફ્રેમ્સ
00:30 "બાલઝાકોવ્સ્કી યુગ, અથવા તેના બધા પુરુષો ...". (23 મી - 25 શ્રેણી)
03:05 સ્ત્રી ડૉ. 2 (55 મી શ્રેણી - "જેમિની અસર")
03:50 સમજો. માફ કરશો (536 મી શ્રેણી - "બોર્ડના બ્રાઝડી")
04:20 રીઅલ મિસ્ટિક (85 મી શ્રેણી - "ચુલાડ")
આજે માટે પ્રોગ્રામ, ફેબ્રુઆરી 28, 2019 ચેનલ મેચ પર! ટીવી
05:30 ગ્રેટ સ્પોર્ટ મની
06:00 આખા સત્ય વિશે ...
06:30 થાકેલા ગૌરવ
07:00 સમાચાર
07:05 બધા મેચ પર!
08:55 સમાચાર
09:00 ફૂટબોલ. ઇંગ્લેંડ ચેમ્પિયનશિપ (ચેલ્સિયા - ટોટેનહામ)
11:00 સમાચાર
11:05 બીચ ફૂટબોલ. Mundialito-2019 ક્લબ્સ વચ્ચે વિશ્વ ચેમ્પિયનશિપ. મોસ્કોથી પ્રસારિત ("સ્પાર્ટક" (રશિયા) - "ફ્લેમેમેગો" (બ્રાઝિલ))
12:15 સમાચાર
12:20 મેચ માટે બધું!
12:55 સ્કીઇંગ. વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. ઉત્તરી ડ્યુડેલર. Springboard માંથી જમ્પિંગ. ઑસ્ટ્રિયાથી લાઇવ બ્રોડકાસ્ટ
14:05 સમાચાર
14:10 બધા મેચ માટે!
14:40 સ્કીઇંગ. વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. સ્ત્રીઓ. 4x5 કિમી રિલે. ઑસ્ટ્રિયાથી લાઇવ બ્રોડકાસ્ટ
16:25 સમાચાર
16:30 કોંટિનેંટલ સાંજે
16:50 હોકી. KHL. ઇસ્ટ કોન્ફરન્સના 1/4 ફાઇનલ્સ. જીવંત પ્રવાહ
19:25 મેચ માટે બધું!
19:55 બાસ્કેટબૉલ. યુરોોલેગ. પુરુષો. લાઈવ બ્રોડકાસ્ટ ("ખિમકી" (રશિયા) - "મિલાન" (ઇટાલી))
21:55 મેચ માટે બધું!
22:55 ફૂટબૉલ. સ્પેઇન કપ. 1/2 ફાઇનલ્સ. લાઇવ બ્રોડકાસ્ટ ("વેલેન્સિયા" - "બેટિસ")
00:55 મેચ માટે બધું!
01:30 સ્કીઇંગ. વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. ઉત્તરી ડ્યુડેલર. 10 કિ.મી. રેસ. ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત
02:15 સ્કીઇંગ. વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ. Springboard માંથી જમ્પિંગ. પુરુષો. લાયકાત ઑસ્ટ્રિયાથી પ્રસારિત
03:30 વ્યવસાયિક બોક્સિંગ. બીજા અર્ધ-ઊંચા વજનમાં ડબલ્યુબીએ અનુસાર વર્લ્ડ ટાઇટલ માટે લડત. યુએસએથી પ્રસારિત (જે. ડેવિસ - ડબલ્યુ રુઇઝ)