Duane Johnson - har yanzu mafi girman ɗan wasan kwaikwayon a Hollywood

Anonim

Forbes buga buga jerin 'yan wasan kwaikwayo masu girma goma na Hollywood 2020. Coronavirus pandemic ya canza da kayan aikin nishaɗi. Kuma wannan jerin ne aka saukar da sabon tsarin. Tasirin kamfanonin masu jan hankali suna girma da sauri. Netflix ya yi a kan albashin 'yan wasan kwaikwayo fiye da kowane kamfanin fim na Hollywood. Daga dala miliyan 545 da aka biya wa 'yan wasan daga sama da sama 10, 140 miliyan - daidai daga Netflix, wato, fiye da kwata-kwata na duk kudi.

Duane Johnson - har yanzu mafi girman ɗan wasan kwaikwayon a Hollywood 148061_1

A farkon wuri a cikin jerin 'yan wasan kwaikwayo sosai, kamar shekara da suka gabata, akwai Johnson. Ya sami dala miliyan 87.5, wanda aka samu daga cikin aikin Netflix "jan sanarwa". A wuri na biyu Ryan Reynolds daga $ 71.5 miliyan. Kuma a cikin kudin shiga daga Netflix ya sanya wani bangare mai m. Ya kuma tauraro a cikin "sanarwar jan", da kuma a cikin "fatalwa shida". Kuma $ 58 miliyan, Mark Walberg, wanda ya ɗauki wani wuri, yana da kuɗi daga Netflix don fim ɗin "Adalcin Spencer".

Duane Johnson - har yanzu mafi girman ɗan wasan kwaikwayon a Hollywood 148061_2

Actor Adam Sandler, wanda ke cikin matsayi na tara a cikin manyan 10, har zuwa wani mai riƙe rikodin. Kudin kudin shiga daga Netflix ya cika kashi 75%. Hakanan aka haɗa da: Ben Armleck, Win Dishel, Ashkai Kumar, Ashkai Kumar, zai Smith da Jackie Chan.

Kara karantawa