Sakamakon Johnson a cikin Magazine Magazine. Agusta 2015.

Anonim

A canjin daga mai tsaron gida a cikin actor: "Na yi tafiya cikin wannan shit. Ban taɓa fahimtar abin da ya sa ba, idan kun yi nasara a wani abu, sannan ku zo zuwa Hollywood, ba za ku iya amfani da wannan horo ɗaya da ƙwallon ƙafa ba? Wannan yana nufin: don kewaya kanku da kyawawan malamai masu aiki; Tabbas neman babban darekta; Kewaye kanka tare da 'yan wasan kwaikwayo masu girma waɗanda zasu taimake ni in yi girma a tsarin ƙwararru. Ban san abin da nake yi ba. Amma an gaya mini cewa ina da damar. Kuma na yi imani da shi. Don haka kuna buƙatar ba shi damar bayyana. "

A kan ikon rera mai yawan murya: "A cikin al'adun polynesian, maza na iya yin nauyi kilogram 130-160, kuma mata sun fi. Amma waɗannan yawancin maza an san su ne don iyawarsu na ɗaukar manyan bayanan lura - don raira waƙa. Yana sauti kawai mai ban mamaki. Irin wannan zuga mai tsayi da laushi. Na iya yaudarar su da muryata. Ina raira waƙa a cikin sabon zane na Disney zane "Moana".

Gaskiyar cewa kwanan nan ya sami wasiƙar musamman: "Makon sati uku da suka gabata wata wasika ta zo wurina:" Na ji daɗin fina-finai na shekaru. Mai ban sha'awa sosai. Da alama a gare ni cewa a cikin waɗannan shekarun na koya muku da gaske, musamman godiya ga canja wuri na daren Asabar live. Babban aiki. Kuma kuna ci gaba da motsawa a cikin madaidaiciyar hanya. Ina alfahari da aikinku kuma ina fatan taron mutum. Steven Spielberg ".

Kara karantawa