Hoto: Emma Roberts da Garrett Hedlund a lokacin cin kasuwa

Anonim

Emma Roberts da Garrett Hedlund ya fara wannan makon tare da sayayya. A ranar Litinin, Paparazzi ya kama ma'aurata a cikin shagunan da ke cikin Beverly Hills. Dukansu sun kasance cikin masks masu kariya, Emma don ƙarin kama da tabarau da tabarau.

Garrett da Emma tare tare da bazara ta 2019. Kafin wannan abokai ne na dogon lokaci, amma sun zama kusa da Emma da suka fashe tare da Evan peters, wanda ya kasance yana hulɗa da shekaru 10.

Hoto: Emma Roberts da Garrett Hedlund a lokacin cin kasuwa 53334_1

A ƙarshen Disamba, an haifi ɗan fari - ɗan ɗiyan Son. A cikin hirar da ta gabata, da sauran Garrert sun ba da labari game da sabon matsayinsa. A cewar Hadlund, shi da Emma "da dama" daidai "a matsayin iyaye. "Kowace rana - baiwar Allah. Theanmu mala'ika ne. Ina kiran wannan lokacin delirium. Kowa ya ce: "Mun yi amfani da shi, shan shi, yana da sauri." Don haka ina bin shawarar kuma kuyi ƙoƙarin yin nutsuwa gaba ɗaya cikin abin da ke faruwa yanzu. Wannan sabon abu ne. Na tafi da murmushi ga kunnuwa har tsawon rana, "Actor ta raba.

Hoto: Emma Roberts da Garrett Hedlund a lokacin cin kasuwa 53334_2

Bayan haihuwar ɗa, wanda ya faru kwanaki biyu bayan Kirsimeti, Emma ta rabawa tare da masu biyan kuɗin farko na crumbs kuma ya rubuta: "Na gode, aƙalla abu ɗaya da kuka yi daidai. Rayuwar mu na hasken ruwa Robert Hedlund.

Kara karantawa