Hoto: Bruce Willis da Demi Moore suna cin nasara tare

Anonim

Kwanan nan, 'yar Demi Moore da Bruce Willis Talul ya raba shafin a Instagram wani hoton iyali hoto. A kan shi, tsoffin ma'aurata da yaransu suna shelar a gida sanye da jajirar kore pajamas. Don kare, dangi sun sami misali.

Hoto: Bruce Willis da Demi Moore suna cin nasara tare 97835_1

Demi da Bruce sun yi aure tun 1987, amma sun sake a cikin 2000. A halin yanzu, Willis ta auri Emma Heming, sun daukaka 'ya'ya mata biyu - mail shekaru takwas da haihuwa shekaru biyar da haihuwa. Tare da Moore a Willis, 'ya'ya uku na wata rana mai shekaru 31, Scout mai shekaru 28 da shekaru 26 mai shekaru 26.

Magoya suna da farin ciki tare da karbuwa da ma'aurata. "Demi da Bruce ... mafi kyawun ma'aurata a duniya!", "Don haka na yi farin cikin ganin iyayenku tare", "kyakkyawan ƙaunarku!" - Masu amfani a cikin ra'ayoyi.

Da alama dai Demi, Qa'antantine tana jin daɗi da rashin gaskiya. Sauran rana ta buga hoto tare da dabbobin gida - ɗan ɗan fili Chihuahua ne, zaune a kanta.

Ina da wani abu a kaina?

- Hoton da aka sanya hannu Dem.

Hoto: Bruce Willis da Demi Moore suna cin nasara tare 97835_2

Hakanan, kwanan nan, MOORE ya nuna yadda warewar kai ke ɗaukar nauyi tare da danginsa, hotunan hotuna.

Ƙungiyar keɓe take. Muna aiki akan aikin hoto na iyali

- Rubuta tauraro a cikin microblog kuma ya shimfiɗa hoton da ita da ita ta kasance a ƙasa da ke kewaye da hoto.

Kara karantawa