ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಫೋನ್
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:20 ನಿಯಂತ್ರಣ ಖರೀದಿ
09:50 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
10:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:15 ಈ ಕಣ್ಣುಗಳು (1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
14:25 ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:45 ವಿವಾಹವಾದರು!
19:50 ಆಂಡ್ರೆ ಮಲಾಖೊವ್ನೊಂದಿಗೆ "ಅವರನ್ನು ಮಾತನಾಡೋಣ"
21:00 ಸಮಯ
21:35 ಈ ಕಣ್ಣುಗಳು (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:40 ಸಂಜೆ ಅರ್ಜಿಂತ್ (ಕಾನ್ಸ್ಟಾಂಟಿನ್ ಲಾವೆರೇನ್ಕೊ)
00:15 ನೈಟ್ ನ್ಯೂಸ್
00:30 ಕ್ಷಣ ರಚನೆ
01:30 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
02:30 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
03: 20 ನೇಮಕಾತಿ ವಾಕ್ಯ
04: 20 ನಿಯಂತ್ರಣ ಖರೀದಿ
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ರಶಿಯಾ 1 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ 5.00 ರಿಂದ 6.00 ರವರೆಗೆ ತಡೆಗಟ್ಟುವುದು
06: 07 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
06:35 ವಾಚ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
07: 07 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
07:35 ವಾಚ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
08: 07 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
08:35 ವ್ಹೀಲ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09: 15 ರ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:35 ವಾಚ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
11:55 ತನಿಖೆಯ ರಹಸ್ಯಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:30 ಲೀಡ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
14:50 ವೆಸ್ಟಿ. ಕರ್ತವ್ಯದ ಮೇಲೆ
15:00 ಜೆಮ್ಸ್ಕಿ ವೈದ್ಯರು. ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿ
17:00 ವೆಸ್ಟಿ
17:30 ಲೀಡ್ - ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್
17:50 ವೆಸ್ಟಿ
18:15 ಲೈವ್ ಈಥರ್
19:35 ವೆಸ್ಟಿ
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
21:00 ಸನ್ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ (14 ನೇ - 16 ನೇ ಸರಣಿ)
23:50 vesti.doc.
01:30 "ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಸಿಫ್ರೆಸ್. ಅಜ್ಞಾತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು. " "ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಪ್ರಯೋಗಗಳು. ಆನುವಂಶಿಕ"
03:05 ತುರ್ತಾಗಿ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ! ("ಬಿಗ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್", 2 ನೇ ಸರಣಿ)
04:05 ಕೊಠಡಿ ಲಾಫ್ಟರ್
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಎನ್ಟಿವಿನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಸಂಗಾತಿಗಳು (ಚೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಚ್)06:00 ಇಂದು
06:05 ಸಂಗಾತಿಗಳು (ವೈದ್ಯಕೀಯ ದೋಷ)
ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 07:00 NTV
08: ಯುಲಿಯಾ ವಿಸಾಟ್ಸ್ಕಾಯಾ ಜೊತೆಗಿನ 10
09:00 ರಿಟರ್ನ್ ಮುಖ್ತರಾ -2 (ಡಬಲ್ ಬಾಟಮ್)
10:00 ಇಂದು
10: 20 ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಲೈಟ್ಹೌಸ್ ನೆರಳು (61 ನೇ ಮತ್ತು 62 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ
13:00 ಇಂದು
13: 20 ವಿಮರ್ಶೆ. ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನಲ್ಲಿ ಇಂದು
14:00 ಬ್ರಾಟಾನಿ -3 (29 ನೇ ಮತ್ತು 30 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಇಂದು
16: 20uitsa ಬ್ರೋಕನ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ -8 ("ಉತ್ತಮ ಉದ್ದೇಶಗಳು". "ಅಂತಿಮ ಅಕಾರ್ಡ್")
ಲಿಯೊನಿಡ್ ಝಕೋಶಾನ್ಸ್ಕಿ ಜೊತೆ 18:00 "ಸ್ಪೀಕ್ ಮತ್ತು ತೋರಿಸು"
19:00 ಇಂದು
19: ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನಲ್ಲಿ 20 ಟೊಡೆ
20:00 ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ("ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್ ಟ್ರೆಡ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ದಿನದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
22:30 ಹಿಂದಿನದು (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
00: 20 ಕ್ಕೆ. ಮುಂದುವರೆಯಿತು ("ನನ್ನ ಎಲ್ಲರೂ". "ಜನ್ಮದಿನ")
02: 20 ರಸ್ತೆ
03:00 ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ವೀಡಿಯೋ -2 ("ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮ್ಯಾನ್", 3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
ಟಿವಿ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ದೂರವಾಣಿ
05:25 ನಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾದ ರಹಸ್ಯಗಳು (ನೆರಳುಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಮರೆಯಾಗುತ್ತವೆ)
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:05 ಡಾಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ... (ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
08:40 ಮುಂಜಾವಿನಿಂದ ಮುಂಜಾನೆ
10:40 ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಬಾವವ್. ಸಿಂಹ ಹೃದಯ
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಮಿಸ್ ಮಾರ್ಪಲ್ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ಪಾಕೆಟ್, ರೈ ಆಫ್ ರೈ)
13:40 "ನನ್ನ ಹೀರೋ" Tatyana Ustinova (Stanislav Govorukhin)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಚೀಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ. ವಿಂಟರ್ ವಿಟಮಿನ್ಸ್
15:40 ಸೆಕೆಂಡ್ ಲೈಫ್ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
17:50 ಕಪ್ಪು ಬೆಕ್ಕುಗಳು (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
19:40 ಘಟನೆಗಳು
20:00 ಮತದಾನದ ಹಕ್ಕು
21:45 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಮೋಸಗಾರರ! (ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
23: 05 ಇದು. ಏಳನೇ
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:30 ತಿಳಿದಿರುವ ಹಕ್ಕು!
02:05 ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಪ್ರೀತಿ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
04:05 ರಾಯಲ್ ರೆಗಟ್ಟಾ
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಕಲ್ಪ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಫೋನ್
06:30 ಯುರೋನ್10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:15 ಎರಡು ಹಸ್ಸಾರ್ಗಳು (2x ಸರಣಿ)
12: 20 ಯಾಂಕೋವ್ಸ್ಕಿ. ರಿವೀನಿಂಗ್ ವಿಮಾನಗಳು
13: 05 ಎರ್ಮಿಟಿಂಗ್ (ಪಾಲ್ಮಿರಾ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಕ್ ಹರ್ಮಿಟೇಜ್ ಹೆರಿಟೇಜ್)
13:35 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
14:00 ಸೃಜನಶೀಲತೆಯ ಸ್ವರೂಪ ಏನು?
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ ಸಿ-ಪಿಬಿ
15: 10 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಲೋಟ್ಮನ್. "ಪುಷ್ಕಿನ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಪರಿಸರ" (4 ನೇ ಭಾಗ - "ಮಹಿಳಾ")
16:10 ಸತಿ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ... (ಅನ್ನಾ ನೆಟ್ರೆಬೊ ಮತ್ತು ಯೂಸಿಫ್ ಇವಾಜೋವ್)
16:50 ಬೌಜ್. ಮಿಥ್ಸ್ ಮತ್ತು ಭ್ರಮೆ
17:05 ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಕರಣಗಳು (ಗ್ರೇಟ್ ರಾಯಭಾರಿ)
17:45 ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ಆಫ್ ಪಿಯಾನೋ ಆರ್ಟ್ (ಆಂಡ್ರೆ ಕೊರೊಬಿನಿಕೋವ್)
18:45 ರಾಗ್ಟೈಮ್, ಅಥವಾ ಟೋರ್ನ್ ಟೈಮ್ (ಫಿಲ್ಮ್ 2 ನೇ - "ಉಲಾನೋವಾ, ಸಾರಿಯಾನ್ ಮತ್ತು ಫಿಲಾಸಫರ್ಸ್")
19:15 ಉತ್ತಮ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
20:05 ಕೃತಕ ಆಯ್ಕೆ (ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
20:45 ಲೈಫ್ ರೂಲ್ಸ್ (ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
21: ನ್ಯಾನೊಮೆಡಿಸಿನ್ಸ್ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ 10 ಫಾಂಟಸ್ಟಿಕ್ ಜರ್ನಿ
22:00 »Arkadian Shepherds» ನಿಕೋಲಾ poussnna
22:10 "ಮಣಿಗಳಲ್ಲಿ" ಇಗೊರ್ ವೋಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಲೋಪ್ ಡಿ ವೆಗಾ "ಸೀನ್ ನಲ್ಲಿ ಡಾಗ್")
22:55 ಡಿಕ್ಲಾಸಿಫೈಡ್ ಇತಿಹಾಸ (ಡ್ರಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಸಾವು)
23:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
23:45 Khsovset
23:50 ಯುರಿ ಲೋಟ್ಮನ್. "ಪುಷ್ಕಿನ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಪರಿಸರ" (4 ನೇ ಭಾಗ - "ಮಹಿಳಾ")
00:50 ಎರಡು ಹಸ್ಸಾರ್ಗಳು (2 ನೇ ಸರಣಿ)
01:55 ವೀಕ್ಷಕ
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಪಂದ್ಯ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
06:30 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ...
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ!
09:00 ಸುದ್ದಿ
09:05 ನೀವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾಡಬಹುದು!
09:30 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಫೋರ್ನೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಡ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
10:00 ಸುದ್ದಿ
10:05 ಕ್ರೀಡೆಗಳು
10:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ!
11:30 ಡೇವಿಡ್ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್. ನಿಜವಾದ ಪ್ರೀತಿ
13:10 ಸುದ್ದಿ
13: 151 + 1
14:00 ಸುದ್ದಿ
14:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
14:55 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ಎರಡು ಅಡಿಗಳು. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಒಂದು ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ಬೋರ್ಡ್ನಿಂದ ಹಾರಿ. ನಾರ್ವೆಯಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
15:50 ಸುದ್ದಿ
16:10 ಪಾವೆಲ್ ಬ್ಯೂರ್. ರಷ್ಯನ್ ರಾಕೆಟ್
17:10 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ಎರಡು ಅಡಿಗಳು. ವಿಶ್ವಕಪ್. ರೇಸ್ 10 ಕಿಮೀ. ನಾರ್ವೆಯಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
17:45 ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಸಂಜೆ
18:50 ಹಾಕಿ. "ರಷ್ಯನ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ಸ್". ರೆಟ್ರೊ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ. Tver (SKA-MVO - CSKA) ನಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
21:15 ವಾಲೆರಿ ಖಾರ್ಲಾಮ್. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಮಯ
23:00 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
00:00 ವಾಲಿಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. ಮಹಿಳೆಯರು
02:00 ಎರಡು ಎಸ್ಕೋಬಾರಾ
03:00 ಸೋಚಿ ಹೋಪ್ಸ್
03:30 ವಾಲೆರಿ ಖಾರ್ಲಾಮೀವ್. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಮಯ
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು STS ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:50 STS ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ06:00 ಲಿಝುನ್ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಪ್ರೇತ ಬೇಟೆಗಾರರು
06:30 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
06:35 ಜನರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ
07:30 PENGNER PORORO
07:55 Smeshariki
08:05 ಎನ್ಚ್ಯಾಂಟೆಡ್
09:00 ಯೆಹೂದ್ಯರು
09:30 ಯೆಲಾಶ್
10:10 ಇಟಾಲಿಯನ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ದರೋಡೆ
12: 10 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ತಮಾಷೆಯ)
13:30 ಉರಲ್ dumplings (ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಹಾಸ್ಯ)
14:00 ವೊರೊನಿನಾ
16:30 ಅಡಿಗೆ
18:30 ಅಡಿಗೆ
ನಿಕೊಲಾಯ್ ಬಸ್ಸುವ್ನೊಂದಿಗೆ 19:00 "ಮಿಲಿಯನ್ ಪ್ರೊಸ್ಟೊಸ್ವಾಶಿನೋ"
19:05 ವೊರೊನಿನಾ
21:00 ಯುವಕರು
22:00 ದೊಡ್ಡ ಕುಶ್.
00: 00 ಅಲ್ಟ್ರಾಲ್ ಡಂಪ್ಲಿಂಗ್ಸ್ (ಸ್ಟೆಫಾನಿಯಾ-ಮೇರಿಯಾನಾ ಗುರ್ಕಿಯಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ)
00:30 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ತಮಾಷೆಯ)
01:50 ಸೆಲಿನ್ ಡಿಯಾನ್. ವಿಶ್ವದ ಕಣ್ಣುಗಳು
04:10 ಯಾರು ಮಾತನಾಡಿದರು -3
ರೆನ್-ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
06:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 »ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (2 ನೇ ಭಾಗ)
11:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (ದೂರದ ಜಗತ್ತುಗಳ ಒತ್ತೆಯಾಳುಗಳು)
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
13:00 ಸಾನ್ ಭೋಜನ
14:00 ಸ್ಟಾರ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್
16:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (ಡಂಜನ್ ಆಫ್ ಷಾಡೋ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ಸ್ಯಾಬೊಟೇಜ್
22:00 ರಷ್ಯನ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ
23:00 ಸುದ್ದಿ
23:25 ರೇ ಡೊನೊವನ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "ವಯಾಗ್ರ")
00:25 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
01:25 ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಪ್ರಾಂತ್ಯಗಳು
02: 20trans
03: 20 ಚೈನೀಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
04:20 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" igor prokopenko ಜೊತೆ
ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:30 ಜೇಮೀ: 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಊಟ (38 ನೇ ಮತ್ತು 39 ನೇ ಸರಣಿ)06:30 ಜೇಮೀ: 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಊಟ (40 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಜೇಮೀ ಆಲಿವರ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 6 ಫ್ರೇಮ್ಗಳು
08:15 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ
10:15 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ!
11:15 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (25 9 ನೇ ಸರಣಿ - "ಡ್ರೀಮ್ ಗರ್ಲ್!" ಮತ್ತು 260 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸಲ್ಯೂಟ್, ಗರ್ಲ್ಫ್ರೆಂಡ್")
12:25 ಕ್ರೈಸಿಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "Goryunov")
13:25 ಸ್ತ್ರೀ ವೈದ್ಯರು -2 (37 ನೇ - 40 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಗಾತ್ರ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 006 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
18:05 ಅವರು ಕೊಲೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ (21 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸಶಸ್ತ್ರ ಉತ್ತರ")
19:00 ನುಂಗಿ ಗೂಡು (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
20:55 ಅಕಾಡೆಮಿ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
22:50 ಮದುವೆಯ ಗಾತ್ರ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
23:50 6 ಸಿಬ್ಬಂದಿ
00:30 ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಭರವಸೆ
02:35 ಸ್ವಾಲೋ ನೆಸ್ಟ್ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
04:25 ಕ್ರೈಸಿಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "ಗೋರಿನೊವ್")
TNT ನಲ್ಲಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:40 ಲೋವರ್ ಮಹಡಿ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
06:05 ಪೊಲೀಸ್ ಅಕಾಡೆಮಿ (5 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸಾಧಾರಣ ಬೇಟೆ")
06:45 ಮಹಿಳಾ ಲೀಗ್. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
07: 00chopashki-ನಿಂಜಾ (33 ನೇ ಸರಣಿ - "ಕ್ರಷ್ ಮತ್ತು ಲೋಮಾಯ್")
07:30 ಕುಂಗ್ ಫೂ ಪಾಂಡ: ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ (49 ನೇ ಸರಣಿ - "ಗಿಗಾಂಟ್")
08: 00 ಕಂಪೆನಿ ಕ್ಲಬ್. ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್. ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10: 20 ಸೈಕ್ಸ್ (226 ನೇ ಸರಣಿ)
11:55 MACHO ಮತ್ತು BOTAN
14:00 ಸಶಾಟನಿ (43 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಸಶ್ಯಹತಾನಿ (44 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಸಶಾಟನಿ (45 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ಸಶ್ಯಹತಾನಿ (46 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಸಶಾಟನಿ (47 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ಸಶಾಟನಿ (48 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಸಶತನ್ಯ (49 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಸಶಾಟನಿ (50 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಸಶಹತಾನ (51 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಸಶ್ಯಹತಾನ್ಯಾ (52 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಸಶತನ್ಯ (53 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (268 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (269 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ದ್ವೀಪ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಮಸೂರವನ್ನು ಆದರ್ಶಪ್ರಾಯ ಮಾಡಿ
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:00 ಮನೆ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ
01:00 ಪ್ರಯಾಣ ಪದವೀಧರರು
02:45 ಭವಿಷ್ಯದ ಜನರು (16 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸೂಪರ್ಹೀರೋ")
03:40 ಒತ್ತೆಯಾಳು (15 ನೇ ಸರಣಿ - "ಆಟದ ಅಂತ್ಯ")
04:30 ಲೋವರ್ ಮಹಡಿ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
04:55 ಪೊಲೀಸ್ ಅಕಾಡೆಮಿ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "ಡೆಡ್ ಮ್ಯಾನ್ ಏನು ಹೇಳಿದೆ")