ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
15:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
18:30 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
19:40 ಅವರು ಹೇಳಲಿ
21:00 ಸಮಯ
21:30 Nyukhach (7 ನೇ ಸರಣಿ)
22:30 Nyukhach (8 ನೇ ಸರಣಿ)
23:30 ಸಂಜೆ ತುರ್ತು
00:00 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
01:10 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ರ ಚಾನಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ಇಡೀ ದಿನ
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನೊಂದಿಗೆ 11:45 "ದಿ ಫೇಟ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್"
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ 20:00
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ಪರಿಣಾಮದ 21:00 ರಹಸ್ಯಗಳು (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆ ಭಾಗ 1)
22: 07 ಟೈಟನ್ ಪರಿಣಾಮಗಳು (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಭಾಗ 2 - ನಾನು)
Vladimir solovyuv ನೊಂದಿಗೆ 23:15 "ಸಂಜೆ"
02:00 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಉದ್ಯಮ (55 ನೇ ಸರಣಿ)
02:55 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಉದ್ಯಮ (56 ನೇ ಸರಣಿ)
03:50 ಹಾಟ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ (9 ನೇ ಸರಣಿ ಕುಟುಂಬ ಎದೆ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ08:00 ಯೆರಾಲ್ಸ್ (1. ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕ್ಯಾಟ್ 2. ನಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ಸಹೋದರರ ಬಗ್ಗೆ 3. ಬೆಂಚ್)
08:10 ಫೌಂಟೇನ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ
09:50 ಕಿರುಕುಳ
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಕೊಲಂಬೊ (ಕೊಲಂಬೊ ನೈಟ್ ಲೈಫ್ ಲೈಕ್)
13:35 ನನ್ನ ನಾಯಕ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿರುತ್ತದೆ (ಮಾರ್ಕ್ ಝಕರೋವ್)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಮಿಸ್ ಮಾರ್ಪಲ್ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ಕನ್ನಡಿಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳು)
17:00 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ (ಷಾಂಪೇನ್ ಅರೆ-ಶುಷ್ಕ)
17:50 ಘಟನೆಗಳು
18:15 ಒಂದು ಎರಡು ಸುಳ್ಳು
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 10 (ಫ್ರೆಶ್ ಸ್ಟಾರ್ ವಿಚ್ಛೇದನ)
23:05 ಗೌರವದಿಂದ ಸ್ಟಾರ್
00:00 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
00:35 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
00:55 ಪೆಟ್ರೋ ಪೊರೊಶೆಂಕೊ. ನಾಯಕ ಮಾರಾಟ
01:45 ಹೋಮ್ ಡೆಲಿವರಿನೊಂದಿಗೆ ನಗು
02:50 ಅವನು ಮತ್ತು ಅವಳು
04:20 ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರಗಳು
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ NTV ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:05 ಟಾಪ್ಟನ್ (ನೇಮಕಾತಿ. ಭಾಗ 2 - ನಾನು)
06:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
08:05 maltsev
09:00 ಶೆಲ್ಸ್ಟ್. ಬಿಗ್ ರಿಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಇಂದು
10:20 ಶೆಲ್ಸ್ಟ್. ಬಿಗ್ ರಿಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
11: 13 ಸ್ಲಾಸ್ಟ್. ಬಿಗ್ ರಿಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
12: 06cheel. ಬಿಗ್ ರಿಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ಇಂದು
13:25 ಪಿಪಿ.
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:25 ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ...
17:10 ಡಿಎನ್ಎ (ವಾಕಿಂಗ್ ಸ್ನೋ?)
18:10 ಪೋಸ್ (ಕುಕ್)
19:00 ಇಂದು
19:40 ಪೆನ್ಸ್ (ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್)
21:00 ಚಿತ್ರ (ಡೊಮೊಸ್ಟ್ರಾಯ್)
22:05 ಪಿನ್ಗಳು (ಮೂರು ಮಂಗಗಳು)
23:15 ಇಂದು
23:25 ಅವರ ಸತ್ಯ
00:30 ಜಖರ್ ಪ್ರಿಲೀಪಿನ್. ರಷ್ಯನ್ ಪಾಠಗಳು
01:05 ನಾಲ್ಕನೇ ಶಿಫ್ಟ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
02:05 ನಾಲ್ಕನೇ ಶಿಫ್ಟ್ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
03:05 ಡೆಮ್ಬೆಲ್: ಸೈನಿಕರ ಜೀವನದ ಕಥೆಗಳು
04:20 ಟಾಪ್ಟನ್ (ನೋವಿನ ಪಾಯಿಂಟ್ ಭಾಗ 1)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಎಲಶ್06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:25 ಅಡ್ವೆಂಚರ್ಸ್ ವುಡಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು
06:45 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್: ಎಡ್ಜ್ ಸುತ್ತಲೂ ರೇಸಿಂಗ್
07:05 ತೋರಿಸಿ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಲಾಫ್ಟರ್)
08:00 ರಾಜಕುಮಾರಿಯ ಆಗಲು ಹೇಗೆ
10:20 ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್ ಡೈರೀಸ್ -2: ಹೇಗೆ ರಾಣಿಯಾಗಬೇಕೆಂದು
12:40 ಅಂಗಡಿ ಲಂಪಟ
14:45 ಬೂಟುಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಕ್ಕು
16:30 ರ ಚಕ್ರದ ಮೂರನೇ
18:15 ಶ್ರೆಕ್ ಫಾರೆವರ್
20:00 ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಮರಗಳು
21:45 ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಗಿಫ್ಟ್
23:35 ಕಪ್ಪು ಮಿಂಚು
01:40 ಕಪ್ಪು ನೀರು
03:30 6 ಫ್ರೇಮ್ಗಳು
03:50 ಯುವಕರು
04:35 ಎಲಶ್
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ರೆನ್ ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (667 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಸುದ್ದಿ
07: 08SH ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 12% ಕಾಲ್ 112
07:15 ಸುದ್ದಿ
07: 23 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 27% ಕಾಲ್ 112
07:30 ಸುದ್ದಿ
07: 37 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 41xstase ಕಾಲ್ 112
07: 44 ನ್ಯೂಸ್
07: 53s ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 57% ಕಾಲ್ 112
08:00 ಸುದ್ದಿ
08: 07 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
08: 11% ಕರೆ 112
08: 14 ನ್ಯೂಸ್
08: 23 ನೇ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹುರುಪಿನ!
08: 27% ಕಾಲ್ 112
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (62 ನೇ ಸರಣಿ)
09: 59 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (77 ನೇ ಸರಣಿ)
10:58 ತಿಮೋತಿ ಬಝೆನೊವ್ (42 ನೇ ಸರಣಿ) ಜೊತೆ "ಜಗತ್ತನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ"
12:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (372 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 13:00 "ಮಿಸ್ಟರೀಸ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ಸ್"
14: ಹಲವಾರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥೆಗಳು (104 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 02 ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸ (18 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (571 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹಾಪೋಹಗಳು (699 ಸರಣಿ)
19:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ಬಲವಾದ ಕಾಯಿ 4.0
22: 33 ಎಲ್ಲರೂ! (331 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಸುದ್ದಿ
ಓಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (358 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 23:30 "ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ನ ಮಿಸ್ಟರಿ"
00:30 ಹೊಡೆಯುವಲ್ಲಿ
02: 23 ಜೂನ್
03:50 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (571 ನೇ ಸರಣಿ)
04:38 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ TNT ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (339 ನೇ ಸರಣಿ)06:05 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (31 ನೇ ಸರಣಿ)
06:35 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (32 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (61 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (62 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (63 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (64 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್ (2756 ನೇ ಸರಣಿ)
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಲವ್ ಐಲೆಂಡ್ (1224 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 BORODIN BUZOVA (341TH ಸರಣಿ)
12:30 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (236 ನೇ ಸರಣಿ)
13:30 ನೈಜ ಹುಡುಗರು (ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆ)
14:00 ರಿಯಲ್ ಬಾಯ್ಸ್ (ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್)
14:30 ರಿಯಲ್ ಬಾಯ್ಸ್ (ಎಲ್ಲಾ ರಸ್ತೆಗಳು Yёburg ನಲ್ಲಿ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತವೆ)
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್
17:00 ಇಂಟರ್ನಿಸ್ (176 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (177 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (179 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (180 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ 2)
19:30 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ 1)
20:00 ಸಶಾಟನಿ (36 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಸಶ್ಯಹತಾನ್ಯಾ (37 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಸೊಯುಜ್ (91 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 Frozharaan (ವೀರ್ಯ Slepakov)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ (4345 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ (5502 ನೇ ಸರಣಿ)
01:05 ಒಂದು ಸುಳ್ಳು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ
03:20 ಥ್ಟ್-ಕ್ಲಬ್ (234 ನೇ ಸರಣಿ)
03:25 ಮೂರು ಚೆಂಡುಗಳು
04:45 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (340 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಹೋಮ್ನಲ್ಲಿ
05:20 ತಂದೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆ
06:10 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು (213 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:40 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
07:35 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ
08:35 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (290 ನೇ ಸರಣಿ)
09:40 ತಂದೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆ
10:40 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಲವ್ ಸ್ಪೆಲ್)
11: 42real ಮಿಸ್ಟಿಸಿಸಮ್ (ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆ)
12:45 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಲು (ಪ್ಯಾಶನ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್)
13: 21. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಹಂಗ್ರಿ ನಾಯಿ)
13: 58. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಲೈವ್ ಆನ್)
14:35 ಹಾನಿ (33 ನೇ ಸರಣಿ)
15:05 ಮಲತಾಯಿ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
16: 03 ಮಚ್ಖಾ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
17: 02 ನಕ್ಷೆ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 01MACH (4 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಎರಡು ಪ್ಲಸ್ ಎರಡು (1 ನೇ ಸರಣಿ)
20: 1 ಮತ್ತು ಎರಡು (2 ನೇ ಸರಣಿ)
21: 02DVA ಪ್ಲಸ್ ಎರಡು (3 ನೇ ಸರಣಿ)
22: 02ws ಪ್ಲಸ್ ಎರಡು (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:05 ಮರೆತು ನೆನಪಿಸಿ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
00: 01 ರಿಮೆಂಬರಿಂಗ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
00: 58 ನೆನಪಿಡಿ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
01:55 ಹಾನಿ (33 ನೇ ಸರಣಿ)
02:25 ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕ್ಷಮಿಸಲು (ಪ್ಯಾಶನ್ ಫ್ರಾಸ್ಟ್)
02: 51. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಹಂಗ್ರಿ ನಾಯಿ)
03: 18 ಕ್ರೋ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಲೈವ್ ಆನ್)
03:45 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಸಿಸಮ್ (ಲವ್ ಸ್ಪೆಲ್)
04:35 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಸಿಸಂ (ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ಮಹಿಳೆ)
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿವಿ
05:40 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಬಯಾಥ್ಲಾನ್ ಲೈವ್)06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ
06:30 ಬಲವಾದ
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಕ್ರೀಡೆ -2019 (ವಿಂಟರ್ ಕ್ರೀಡೆ)
10:45 ಸುದ್ದಿ
10:50 ವಾಲಿಬಾಲ್. ರಶಿಯಾ ಕಪ್. ಮಹಿಳೆಯರು. "ಫೈನಲ್ 4". 1/2 ಫೈನಲ್ಸ್. "Uralochka-ntmk" (sverdlovsk ಪ್ರದೇಶ) - "dynamo" (ಮಾಸ್ಕೋ)
12:50 ಸುದ್ದಿ
12:55 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
13:25 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. Tabiso Mchuna ವಿರುದ್ಧ Denis Lebedev. ಮೊದಲ ತೂಕದ WBC ಸಿಲ್ವರ್ ಆವೃತ್ತಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ ಯುದ್ಧ. ಕಟುವಾದ
15:30 ಸುದ್ದಿ
15:35 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
16:10 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಒಸ್ತ್ರವ. ಲೈವ್)
16:30 ಹಾಕಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ!
17:00 ಹಾಕಿ. ಯುವ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳು. ರಷ್ಯಾ ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
19:30 ಸುದ್ದಿ
19:35 ವಾಲಿಬಾಲ್. ರಶಿಯಾ ಕಪ್. ಪುರುಷರು. ಅಂತಿಮ 4. ಅಂತಿಮ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:15 ಸುದ್ದಿ
22:20 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:40 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು. "ವಿಲ್ಲರ್ಬನ್" (ಫ್ರಾನ್ಸ್) - "ಖಿಮ್ಕಿ" (ರಷ್ಯಾ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
00:40 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು. CSKA (ರಷ್ಯಾ) - "ಮಿಲನ್" (ಇಟಲಿ)
02:40 ಹಾಕಿ. ಯುವ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳು. ಸ್ವೀಡನ್ - ಫಿನ್ಲ್ಯಾಂಡ್. ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ
06:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
06:35 ಫೂಟ್ನಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಡಿಸೆಂಬರ್)
07:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:05 ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಉಳಿದ (ಹಿಮ ಭಾವನೆಗಳು)
07:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:35 ಸಿಂಹಾಸನದ ಈ ಯುದ್ಧ (ರಾತ್ರಿಯ ಮದುವೆ ಆಟಗಳು)
08:25 ವಿಶ್ವ ಸಿನಿಮಾ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್
08:55 ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಪ್ಲಾನೆಟ್ (ಜರ್ಮನಿ ಸೇಂಟ್ ಮೇರಿ ಕ್ಯಾಥೆಡ್ರಲ್ ಮತ್ತು ಹಿಲ್ಡೆಶೋಮ್ನಲ್ಲಿ ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ಚರ್ಚ್)
09:10 Lyudmila Gurchenko (15 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:10 xx ಶತಮಾನ (ಗೋಲ್ಡ್ ಫಿಷ್ 1986)
12:20 ಸಮಯ ಬಣ್ಣ (ಕ್ಲೌಡ್ ಮೊನೆಟ್)
12:30 ಸಿಂಹಾಸನದ ಈ ಯುದ್ಧ (ರಾಜ ಮತ್ತು ಚಕ್ರವರ್ತಿ)
13:15 ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಪ್ಲಾನೆಟ್ (ಪೋರ್ಚುಗಲ್. ಹಿಸ್ಟಾರಿಕಲ್ ಸೆಂಟರ್ ಪೋರ್ಟ್)
13:30 ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಅಪಹರಣ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಸುದ್ದಿ. ವಿವರ (ಥಿಯೇಟರ್)
15:25 ಒಮ್ಮೆ ಕಾನೂನು ಪಂಪ್
17:05 ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಪ್ಲಾನೆಟ್ (ಫ್ರಾನ್ಸ್. ಟಸ್ಸಿಯಾನ್ ಅಬ್ಬೆ ಫಾಂಟೆನ್ನ್)
17:20 ವರ್ಷದ ಕ್ರಿಯೆಗಳು (ಥಿಯೇಟರ್ "ಲಾ ಸ್ಕಾಲಾ" ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಒಪೇರಾ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಗಾಲಾ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿ)
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
20:05 ಲೈಫ್ ಲೈನ್ (ಮಾರ್ಕ್ ಝಕರೋವ್)
21:00 ಸಿಂಹಾಸನದ ನಿಜವಾದ ಯುದ್ಧ (ರಾಜ ಮತ್ತು ಚಕ್ರವರ್ತಿ)
21:50 lyudmila gurchenko (16 ನೇ ಸರಣಿ)
22:35 lyudmila gurchenko. ಮೆಚ್ಚಿನ ಹಾಡುಗಳು
23:20 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
23:40 ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾನೂನಿನ ಮೇಲೆ
01:15 XX ಶತಮಾನ (ಗೋಲ್ಡನ್ ಫಿಶ್ 1986)
02:30 ರೋಮನ್ ಸ್ಟೋನ್ ನಲ್ಲಿ. ವಿಶ್ವದ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪದ ಮೇರುಕೃತಿಗಳು