ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
15:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
18:30 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
19:40 ಅವರು ಹೇಳಲಿ
21:00 ಸಮಯ
21:30 ಎರಡು ಬಾರಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
22:15 ಎರಡು ಬಾರಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಎರಡು ಬಾರಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
00:00 ಸಂಜೆ ಅರ್ಚಕ
00:35 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
01:45 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
04:20 ಅಂಚಿನಿಂದ ಅಂಚಿನಿಂದ ರಷ್ಯಾ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ರಂದು
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನೊಂದಿಗೆ 11:45 "ದಿ ಫೇಟ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್"
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ 20:00
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
21:00 ತನಿಖೆಯ ರಹಸ್ಯಗಳು (ವಧು ಅಪಹರಣ)
22: 07 ವಿಶಿಷ್ಟ ಕರೋಲರಿ (ವಧು ಅಪಹರಣ: ಭಾಗ 2 ನೇ)
Vladimir solovyuv ನೊಂದಿಗೆ 23:15 "ಸಂಜೆ"
02:00 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕರಣ
02:55 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕರಣ
03:50 ಬಿಸಿ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತುಗಳು (ವಧು)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ08:00 ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ... (ಧೂಮಪಾನದಿಂದ ಆಹಾರ)
08:30 ಕಾರ್ನಿವಲ್
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಕೊಲಂಬೊ (ಜೀನಿಯಸ್ ಮತ್ತು ಖಳನನತೆ)
13:40 ನನ್ನ ನಾಯಕ (ಅಲೆಕ್ಸಿ ಶೆವೆನ್ಕೋವ್)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಪೋರೊ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ಡೆಡ್ ಮ್ಯಾನ್ ಫ್ಯಾಡ್)
17:00 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ (ಜ್ಯೂಸ್ ಮಲ್ಟಿಫ್ರುಟ್)
17:50 ಘಟನೆಗಳು
18:15 ಮರ್ಡರ್ನ ಅಂಗರಚನಾಶಾಸ್ತ್ರ. ಹಸಿರು ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ಮರಣ
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 10 ಹೆಚ್ಚಿನ (ಸ್ಟಾರ್ ಮಾಲ್ಗಳು)
23:05 ಆಕರ್ಷಕ ಉಚ್ಚಾರಣೆ
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:35 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
00:55 ಮಹಿಳೆಯರ ಸ್ಟಾಲಿನ್
01:45 ಮಾರ್ಷಲ್ ಝುಕೊವ್. ಮೊದಲ ವಿಕ್ಟರಿ
02:35 10 ಹೆಚ್ಚಿನ (ಸ್ಟಾರ್ ಮಾಲ್ಗಳು)
03:05 ಲೆಫ್ಟಿ. ಇನ್ನೊಂದರಲ್ಲಿ ಜೀವನ
03:55 ಎಲಲಾಶ್ (1. ಹಾವು 2. ಕ್ಯಾಪ್ 3. ಪರಿಚಿತ ಲಕ್ಷಣಗಳು)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ NTV ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಪ್ಲಾಟ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
08:05 maltsev
09:00 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಮಹಿಳಾ ಪಾಲು: ಭಾಗ 1)
10:00 ಇಂದು
10:20 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಸ್ತ್ರೀ ಪಾಲು: ಭಾಗ 2 ನೇ)
11: 100 ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ರಾಸಾಯನಿಕ ದಾಳಿ: ಭಾಗ 1)
12: 06 ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ರಾಸಾಯನಿಕ ದಾಳಿ: ಭಾಗ 2)
13:00 ಇಂದು
13:25 ಪಿಪಿ.
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:25 ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ...
17:10 ಡಿಎನ್ಎ
18:10 ಪ್ರತಿಭೆ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂದು
19:40 ಜೀನಿಯಸ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಡೂಮ್ಡ್ ದ್ವೀಪ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಡೂಮ್ಡ್ ದ್ವೀಪ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಅವರ ಸತ್ಯ
00:00 ಇಂದು
00:05 ಇಂದು. ಸ್ಪೋರ್ಟ್
00:10 ಜಖರ್ ಪ್ರಿಲೀಪಿನ್. ರಷ್ಯನ್ ಪಾಠಗಳು
00:55 ಶಾಂಪೇಲೆಸ್ನಿಕಿ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
01: 52 ಸ್ಥಾನಗಳು (16 ನೇ ಸರಣಿ)
02:50 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
04:25 ಪ್ಲಾಟ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಯೆಲಲಾಶ್06:15 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
06:45 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್: ಎಡ್ಜ್ ಸುತ್ತಲೂ ರೇಸಿಂಗ್
07:05 ಸಿಯಾಂಟ
08:00 ಇವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
08: 32ivanovy ಇವಾನೋವ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
09:05 "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಲಾಫ್ಟರ್)
09:45 ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್
11:55 ಅಂಶಗಳ ಲಾರ್ಡ್
13:55 ವೊರೊನಿನ್ಸ್
18:30 ಐವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಇವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಮೊಲ ಪೀಟರ್.
21:50 ಕಿಂಗ್ ಚೇಳು
23:40 ಫಾದರ್ ಬ್ರೈಡ್
01:40 ಫಾದರ್ ಬ್ರೈಡ್ 2
03:25 ಯುವಕರು
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ರೆನ್ ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (911 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (572 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಸುದ್ದಿ
07: 08SH ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 12% ಕಾಲ್ 112
07:15 ಸುದ್ದಿ
07: 23 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 27% ಕಾಲ್ 112
07:30 ಸುದ್ದಿ
07: 37 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 41xstase ಕಾಲ್ 112
07: 44 ನ್ಯೂಸ್
07: 53s ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 57% ಕಾಲ್ 112
08:00 ಸುದ್ದಿ
08: 07 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
08: 11% ಕರೆ 112
08: 14 ನ್ಯೂಸ್
08: 23 ನೇ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹುರುಪಿನ!
08: 27% ಕಾಲ್ 112
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (679 ನೇ ಸರಣಿ)
09: 59 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (680 ನೇ ಸರಣಿ)
10:59 ಟೊಮೊಥಿ ಬಝೆನೊವ್ (62 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ "ವಿಶ್ವವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ"
12:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (397 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 13:00 "ಮಿಸ್ಟರೀಸ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ಸ್"
14: ಹಲವಾರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥೆಗಳು (146 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 02 ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (627 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹಾಪೋಹಗಳು (661 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ಸಿಂಗಲ್
22: 11 ವೈಸ್ ಎಲ್ಲರೂ!
22: 43 ಸೆಕೆಂಡ್ ಎಲ್ಲರೂ! (281 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಸುದ್ದಿ
23: 24 ನ್ಯೂಸ್. ಸ್ಪೋರ್ಟ್
ಓಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (365 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 23:30 "ಮಿಸ್ಟರೀಸ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ಸ್"
00:30 ಬಾಹರ್ ಟೈಡ್
02:35 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು (661 ನೇ ಸರಣಿ)
03: 23 ಚೈನೀಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (627 ನೇ ಸರಣಿ)
04: 11 ಹೊಸ ಚಾಪ್ಮನ್ (517 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಹೊರಾಂಗಣ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (27 ನೇ ಸರಣಿ)06:05 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (21 ನೇ ಸರಣಿ)
06:35 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (22 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (20 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (27 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್ (2728 ನೇ ಸರಣಿ)
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಲವ್ ಐಲೆಂಡ್ (1196 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 BORODIN BUZOVA (321TH ಸರಣಿ)
12:30 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (216 ನೇ ಸರಣಿ)
13:25 ಕುದುರೆ ಪೊಲೀಸ್ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಕುದುರೆ ಪೊಲೀಸ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಇಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪೋಲಿಸ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (150 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (154 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (157 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (159 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (76 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (84 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (93 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (133 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (134 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಪೋಲಾರ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಸಶತನ್ಯ (20 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಸಶಹತಾನ (21 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಸೊಯುಜ್ (88 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಸುಧಾರಣೆ (125 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ (4317 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ (5474 ನೇ ಸರಣಿ)
01:05 ಆಫೀಸ್ ಸ್ಪೇಸ್
02:45 ಟಿಎನ್ಟಿ-ಕ್ಲಬ್ (230 ನೇ ಸರಣಿ)
02:50 ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ದೂರುವುದು
04:45 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (28 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಗೇರ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ದೇಶೀಯ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:40 ಮೈನರ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (746 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:35 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:45 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (747 ನೇ ಸರಣಿ)
07:10 ನನ್ನ ಎರಡನೇ ಜೀವನ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
07:25 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (747 ನೇ ಸರಣಿ)
08:05 ನಾವು ಡಿಟರ್ಟ್ ಮಾಡೋಣ! (270 ನೇ ಸರಣಿ)
09:10 ಪಿತೃತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷೆ (58 ನೇ ಸರಣಿ)
10:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಡೆತ್ ರಿವೆಂಜ್)
11:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಸಿಸಮ್ (ಕ್ಯುಪಿಡ್ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್)
12:10 ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ವಿವಾಹಿತ ಕರ್ತವ್ಯಗಳು)
12: 46. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಅಕೌಂಟಿಂಗ್)
13: 23. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಗೊಂಬೆಗಳ ಆಟ)
14:00 ಪ್ರಶಂಸೆ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸ್ಥಳ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 37 ಸ್ಪೇಸ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
16:45 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸ್ಥಳ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
17: 52 ಸ್ಪೇಸ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಡಾಡ್ ಸಾಂಟಾ ಕ್ಲಾಸ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 58 ಡ್ಯಾಡ್ ಸಾಂತಾ ಕ್ಲಾಸ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
20: 57 ತಂದೆ ಸಾಂತಾ ಕ್ಲಾಸ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
21: 56 ತಂದೆ ಸಾಂತಾ ಕ್ಲಾಸ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
22:55 ನನ್ನ ಎರಡನೇ ಜೀವನ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:10 ಸ್ಮೈಲ್ ಮೋಕಿಂಗ್ಬರ್ಡ್ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
00:15 ಸ್ಮೈಲ್ ಮೋಕಿಂಗ್ಬರ್ಡ್ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
01:20 ಹಾನಿ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
01:50 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ವಿವಾಹಿತ ಕರ್ತವ್ಯಗಳು)
02: 18. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಅಕೌಂಟಿಂಗ್)
02: 46 ಪ್ರೋ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಗೊಂಬೆಗಳ ಆಟ)
03:15 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಡೆಡ್ಮನ್ ಆಫ್ ಫಾಲನ್)
04: 02 ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಕ್ಯುಪಿಡ್ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್)
04:50 ಪಿತೃತ್ವ ಪರೀಕ್ಷೆ (58 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿವಿ
05:30 ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಅವಲೋಕನ06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ
06:30 ಸುಸ್ತಾಗಿ ಗ್ಲೋರಿ
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
08:30 ಸುದ್ದಿ
08:35 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. "ಸ್ಲಾವಿಯಾ" (ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್) - "ಇಂಟರ್" (ಇಟಲಿ)
10:35 ಸುದ್ದಿ
10:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
11:05 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. "ಲಿವರ್ಪೂಲ್" (ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್) - "ನಪೋಲಿ" (ಇಟಲಿ)
13:05 ಸುದ್ದಿ
13:10 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. "ವೇಲೆನ್ಸಿಯಾ" (ಸ್ಪೇನ್) - ಚೆಲ್ಸಿಯಾ (ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್)
15:10 ಸುದ್ದಿ
15:15 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
15:40 ಮಿಶ್ರ ಸಮರ ಕಲೆಗಳು. ವಾರಿಯರ್. ಗಿಯೋವಾನಿ ಮೆಲಿಲ್ಲೊ ವಿರುದ್ಧ ಮೈಕೆಲ್ ಪುಟ. ಶಿಪ್ಮನ್ ಮೈಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಫ್ಯಾಬಿಯನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್. Veliko ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
17:15 ವಿಶೇಷ ವರದಿಗಳು ("ಝೆನಿಟ್" - "ಲಿಯಾನ್". ಲೈವ್)
17:35 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
18:05 ಸುದ್ದಿ
18:10 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್. ಕ್ರಾಸ್ನೋಡರ್ (ರಷ್ಯಾ) - "ಬಸೆಲ್" (ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲ್ಯಾಂಡ್). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
20:45 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್. CSKA (ರಷ್ಯಾ) - "ಲುಡೋಗ್ರೆಟ್ಸ್" (ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:50 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್. ಆರ್ಸೆನಲ್ (ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್) - "ಐನ್ಟ್ರ್ಯಾಚ್" (ಜರ್ಮನಿ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
00:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
01:55 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು. "ಫನೆರ್ಬೇಚೆ" (ಟರ್ಕಿ) - "ಖಿಮ್ಕಿ" (ರಷ್ಯಾ)
03:55 ಬೀಚ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. 1/4 ಫೈನಲ್ಸ್. ಪರಾಗ್ವೆಯಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 28, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಕಲ್ಪ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
06:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
06:35 ವಾಕಿಂಗ್ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಮಿಲಿಟರಿ)
07:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:05 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
07:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:35 ನಾಗರಿಕತೆ (ಪ್ಯಾರಡೈಸ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದು)
08:30 ವಿಶ್ವ ಸಿನಿಮಾ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್
09:00 ಇನ್ನೋಸೆನ್ಸ್ ಟೆಸ್ಟ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:10 xx ಶತಮಾನ (ಥಿಯೇಟರ್ ಸಭೆಗಳು. ಲಿನಿನ್ಗ್ರಡ್ಗಳು ಮುಸ್ಕೋವೈಟ್ಸ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. 1966)
12:25 "ಮಣಿಗಳು" ಇಗೊರ್ ವೋಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಆಂಟನ್ ಚೆಕೊವ್ ಚೆರ್ರಿ ಗಾರ್ಡನ್)
13:10 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಗಾಡ್ನೊವ್. ಎಲ್ಲಿಯೂ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು
14:00 ನಾಗರಿಕತೆ (ಪ್ಯಾರಡೈಸ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದು)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಸುದ್ದಿ. ವಿವರ (ಥಿಯೇಟರ್)
15:20 ರಶಿಯಾ, ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿ! (ಯುರಲ್ಸ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ)
15:50 2 ವೆರ್ನಿಕ್ 2 (ಲಿಯೋನಿಡ್ ಕಾನೆವ್ಸ್ಕಿ)
16:30 ದಿನಗಳು ಮತ್ತು ನಿಕೊಲಾಯ್ ಬ್ಯಾಟಿಜಿನ್ (ಮನೆ ಮತ್ತು ಹೋಸ್ಟ್)
17:45 ಮಾಸ್ಟರ್ ವರ್ಗ (ಐಲ್ಡರ್ ಅಬ್ದಾರಾಜಕೋವ್)
18:45 "ಮಣಿಗಳು" ಇಗೊರ್ ವೊಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಆಂಟನ್ ಚೆಕೊವ್. ಚೆರ್ರಿ ಗಾರ್ಡನ್)
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
20:05 ಲೈಫ್ ರೂಲ್ಸ್ (09/04/2018 ರಿಂದ ಈಥರ್)
20:30 ಒಳ್ಳೆಯ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
20:45 ನಾಗರಿಕತೆ (ಕಲೆಯ ವಿಜಯೋತ್ಸವ)
21:45 ಎನಿಗ್ಮಾ (ಮಿಶಾ ಡಮ್ಏವ್)
22:25 ಮುಗ್ಧತೆ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
23:25 ಸಮಯ ಬಣ್ಣ (ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಟ್ಯಾಟ್ಲಿನ್)
23:40 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
00:00 ಕಪ್ಪು ರಂಧ್ರಗಳು. ಬಿಳಿ ತಾಣಗಳು (ಈಥರ್ 06/20/2019)
00:40 "ಮಣಿಗಳು" ಇಗೊರ್ ವೋಲ್ಜಿನಾ (ಆಂಟನ್ ಚೆಕೊವ್ ಚೆರ್ರಿ ಗಾರ್ಡನ್)
01:25 xx ಶತಮಾನ (ಥಿಯೇಟರ್ ಸಭೆಗಳು. ಲಿಂಜೆರಡೆಡ್ಗಳು ಮುಸ್ಕೋವೈಟ್ಸ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. 1966)
02:40 ಸುಂದರ ಗ್ರಹ (ಇಟಲಿ. ವೆರೋನಾ)
03:00 ಈಥರ್ ಅಂತ್ಯ