ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು06:00 ಸುದ್ದಿ
06:10 ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು
07:00 ಪ್ಲೇ, ಹಾರ್ಮನಿ ಮೆಚ್ಚಿನ!
07:45 ಗಂಟೆ
08:15 ಆರೋಗ್ಯ
09:20 UNATTOP ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು
10:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
10:15 ಇತರರ ಜೀವನ
11:15 ನೀವು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ?
12:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
12:15 ನೀವು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ?
13:55 ರೊಮಾನೊವ್ (ಪೀಟರ್ III, ಎಕಟೆರಿನಾ II)
14:55 ರೊಮಾನೊವ್ (ಪಾಲ್ I, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ I)
ಮೊದಲ ಹಾಕಿ ಚಾನಲ್ 2019 ರ 15:55 ಕಪ್. ರಷ್ಯನ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡವು ಫಿನ್ನಿಷ್ ತಂಡವಾಗಿದೆ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
18:25 ಮೂರು ಸ್ವರಮೇಳ. ರಾಜ್ಯ ಕ್ರೆಮ್ಲಿನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಕನ್ಸರ್ಟ್
21:00 ಸಮಯ
21:45 ಏನು? ಎಲ್ಲಿ? ಯಾವಾಗ? (ಆಟಗಳು ವಿಂಟರ್ ಸರಣಿ. ಗೇಮ್ 3rd)
22:45 ದೊಡ್ಡ ಆಟ
00:30 ಗುಡ್ಲೆ
02:30 ಪ್ರೀತಿ ಬಗ್ಗೆ
03:25 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ರ ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ರಂದು
05:25 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ
07:30 ಮೆಂಡೋಪನಾರಾಮ್ ಎವೆಜೆನಿಯಾ ಪೆಟ್ರೋಸಿಯನ್
08:00 ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಮೇಲ್
08:40 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಭಾನುವಾರ
09:20 Timur Kizyakov ಜೊತೆ "ಎಲ್ಲಾ ಮನೆಗಳು"
10:10 ಒಂದು ನೂರು ಒಂದು
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:20 ನಗು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ
14:00 ಕಾರ್ಡಿಯಾಕ್ ಗಾಯಗಳು
18:20 ಎಲ್ಲಾ ರಷ್ಯಾದ ಹೊರಾಂಗಣ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಯುವ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು "ನೀಲಿ ಹಕ್ಕಿ"
20:00 ವೆಸ್ಟ್ ವಾರಗಳು
22:00 ಮಾಸ್ಕೋ. ಕ್ರೆಮ್ಲಿನ್. ಒಳಗೆ ಹಾಕು
22:40 "ಸಂಜೆ" ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಸೊಲೊವಿಯೋವ್ನೊಂದಿಗೆ
01:30 ಹುಡುಗರಿಗೆ ಸಂತೋಷ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
05:45 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 3806:00 10 ಹೆಚ್ಚು (ವೀರೋಚಿತ ಡೀಡ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್)
06:35 ಇದು ಪೆನ್ಕೋವ್ನಲ್ಲಿದೆ
08:35 ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸು
10:30 ಎಲಲಾಶ್ (ಏನು ಆಶ್ಚರ್ಯ!)
10:40 ಉಳಿಸಿ, ನನಗೆ ಬೇಯಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ! (ಮರೀನಾ ಯಾಕೋವ್ಲೆವ್)
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:45 ಗೋಲ್ಡನ್ ನಿಮಿಷ
14:30 ಮಾಸ್ಕೋ ವೀಕ್
15:00 ಫೇರ್ವೆಲ್ (ಜಾರ್ಜ್ ವಿಕಿನ್)
15:55 ನಟಾಲಿಯಾ ಗುಂಡೇರೆವಾ. ಏಲಿಯನ್ ದೇಹ
16:40 ಮೊಸ್ಕೋವ್ಸ್ಕಿ ಲೈಫ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್ಸ್ (ಕಾರ್ಪೆಟ್, ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಮತ್ತು ವಾಲ್)
17:35 ಅಗ್ಲಿ ಗೆಳತಿ
21:40 ರಾಣಿಯ ಕೊನೆಯ ಚಲನೆ
00:25 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
00:40 ರಾಣಿ ಕೊನೆಯ ಕ್ರಮ
01:35 ಉತ್ತರ ಲೈಟ್ಸ್. ಸತ್ತವರು ಹಿಂದಿರುಗಿದಾಗ
03:30 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
03:40 ನಂಬಲು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ NTV ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:05 ಮಿಸ್ಟರಿ ರಷ್ಯಾ
06:00 ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್
08:00 ಇಂದು
08:20 ನಾವು ಗೆಲ್ಲುತ್ತೇವೆ!
10:00 ಇಂದು
10:20 ಮೊದಲ ಪ್ರಸರಣ
11:00 ಮಿರಾಕಲ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ
11:50 ಕೌಂಟಿ ಉತ್ತರ
13:00 ನಾಶಿಪಟ್ಟೆನ್ನಾಡ್ಜರ್
14:00 ಎತ್ತರ
16:00 ಇಂದು
16:20 ತನಿಖೆ ...
18:00 ಹೊಸ ರಷ್ಯನ್ ಸಂವೇದನೆಗಳು
19:00 ವಾರದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಇರಾಡಾ zeynallova
20:10 ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು
21:45 ನೀವು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ!
22:55 ನಿಜವಾದ ಘಟನೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ
02:05 ಗ್ರೇಟ್ ವಾರ್
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಎಲಶ್06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:50 ಬೂಟುಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಕ್ಕು ಸಾಹಸ
07:15 ಸ್ಪಿರಿಟ್: ಫ್ರೀ ಜಿಗಿತಗಳು
07:40 ಮೂರು ಬೆಕ್ಕುಗಳು
08:05 Tsarevna
08:30 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ"
09:30 ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾಗ್ಸ್
10:30 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ"
11:10 ಇಂಟರ್ನ್
13:40 ಮಡಗಾಸ್ಕರ್
15:20 ಮಡಗಾಸ್ಕರ್ -2. ಆಫ್ರಿಕಾಕ್ಕೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು
17:05 ಮಡಗಾಸ್ಕರ್ -3
18:55 ಮೃಗ
21:00 ಹಾನ್ ಸೋಲೋ: ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್. ಕಥೆಗಳು
23:45 ಮಾಲಿಬು ರಕ್ಷಕರು
01:55 ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ ಲಿಟಲ್ -2
03:05 6 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು
03:50 ಯುವಕರು
04:35 ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ನನ್ನನ್ನು
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಚಾನಲ್ ರೆನ್ ಟಿವಿ ಇಡೀ ದಿನ
05:00 ಜೋಕರ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
05: 11 ಹ್ಯಾಕರ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
05: 56 ಜಾಸ್ಕರ್ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
06: 48 ಜಾಸ್ಕರ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ)
07: 43 ಹ್ಯಾಕರ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
08: 33 ಜಾಸ್ಕರ್ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
09: 32 ಜಾಸ್ಕರ್: ರಿಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
10: 23 ಜಾಸ್ಕರ್: ರಿಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
11: 12 ಜಕರ್ 2. ಆಪರೇಷನ್ "ಕ್ಯಾಪಾನ್" (1 ನೇ ಸರಣಿ)
12: 09jacker 2. ಆಪರೇಷನ್ "ಕ್ಯಾಪಾನ್" (2 ನೇ ಸರಣಿ)
13:05 ಜೋಕರ್ 2. ಆಪರೇಷನ್ "ಕ್ಯಾಪಾನ್" (3 ನೇ ಸರಣಿ)
14: 02hocker 2. ಕ್ಯಾಪಾನ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
14: 58 ಹ್ಯಾಕರ್. ಬೀಸ್ಟ್ಗೆ ಬೇಟೆಯಾಡುವುದು (1 ನೇ ಸರಣಿ)
16: 01 ಜಾಸ್ಕರ್. ಹಂಟ್ ಫಾರ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
17: 01ಜೋಕರ್. ಬೀಸ್ಟ್ನ ಬೇಟೆ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 04ಜೋಕರ್. ಬೀಸ್ಟ್ಗೆ ಬೇಟೆಯಾಡುವುದು (4 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 01Jer. ವಾರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 58 ಹ್ಯಾಕರ್. ವಾರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ (2 ಸರಣಿ)
21: 0 ಜಾಕರ್. ವಾರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
21: 59 ಜಾಕರ್. ವಾರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಡಾಗ್ಸ್ ಆನ್ ದ ಏರ್ (204 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
02:02 ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (4 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ"
03: 38shable ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು (694 ನೇ ಸರಣಿ)
04:26 ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (244 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ "ಭ್ರಮೆಯ ಭೂಪ್ರದೇಶ"
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ TNT ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:40 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (9 ನೇ ಸರಣಿ)06:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (58 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (59 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (60 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (61 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಸಶಾಟನಿ (25 ನೇ ಸರಣಿ)
09:30 ಸಶಹತಾನ (26 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಶಾಟನಿ (27 ನೇ ಸರಣಿ)
10:30 ಸಶ್ಯಹತಾನ್ಯಾ (28 ನೇ ಸರಣಿ)
11:00 ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ (383 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ಓಲ್ಗಾ (40 ನೇ ಸರಣಿ)
12:30 ಓಲ್ಗಾ (41 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ಓಲ್ಗಾ (42 ನೇ ಸರಣಿ)
13:30 ಓಲ್ಗಾ (43 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಓಲ್ಗಾ (44 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಓಲ್ಗಾ (45 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಓಲ್ಗಾ (46 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ಓಲ್ಗಾ (47 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಓಲ್ಗಾ (48 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ಓಲ್ಗಾ (49 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಓಲ್ಗಾ (50 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಓಲ್ಗಾ (51 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಓಲ್ಗಾ (52 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಓಲ್ಗಾ (53 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಓಲ್ಗಾ (54 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಓಲ್ಗಾ (55 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಓಲ್ಗಾ (56 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಯೋಜನೆ ಬಿ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
22:05 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅಪ್ (154 ನೇ ಸರಣಿ)
23:05 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ (4334 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ (5491 ನೇ ಸರಣಿ)
01:10 ಇಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರ! (297 ನೇ ಸರಣಿ)
01:40 ಟಿಎನ್ಟಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ (126 ನೇ ಸರಣಿ)
02:10 ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ನ ಕೊನೆಯ ರಾಜ
04:05 ಕೆಟ್ಟ ಹುಡುಗಿಯರು
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಹೋಮ್ನಲ್ಲಿ
06:05 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:30 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:40 ಕಿಂಗ್ಡಮ್ Krivoy ಕನ್ನಡಿಗಳು
08:15 ಐದು ಡಿನ್ನರ್ಸ್
08:30 ಸಂತೋಷ ಸಮಯ
10:35 ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ನಗರದಲ್ಲಿ ಗಂಡನನ್ನು ಹುಡುಕಿ
14:50 ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು
19:00 ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪದ
23:15 ಕಣ್ಮರೆಯಾಗುತ್ತದೆ
01:10 ಅಟೋನ್ಮೆಂಟ್
04:30 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಸೌಂದರ್ಯ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿವಿ
06:00 ಕ್ರೀಡೆ ನೃತ್ಯ. ಅಕ್ರೋಬ್ಯಾಟಿಕ್ ರಾಕ್ ಮತ್ತು ರೋಲ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಮಾಸ್ಕೋದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ06:55 ಅಲೆಕ್ಸಿ ಯಾಗುಡಿನ್ ಜೊತೆ "ಮಜ ಲೋವಾ"
07:15 ಮಿಶ್ರ ಸಮರ ಕಲೆಗಳು. ಆರ್ಸಿಸಿ. ಡೇವಿಡ್ ಶಾಲಾ ವಿರುದ್ಧ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಸ್ಕೀಮೆಂಕೊ. ಯಾನ್ಯೂ enoto ವಿರುದ್ಧ ಇವಾನ್ ಶಂಟಿಕೊವ್. ಎಕಟೆರಿನ ಪ್ರಸಾರ
08:40 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. "ಆಂಗರ್ಸ್" - "ಮೊನಾಕೊ"
10:40 ಸುದ್ದಿ
10:45 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ರಿಲೇ ಓಟದ. ಮಹಿಳೆಯರು. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
12:25 ಸುದ್ದಿ
12:30 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಪರ್ಸ್ಯೂಟ್. ಪುರುಷರು. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
13:20 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
13:45 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಪರ್ಸ್ಯೂಟ್. ಮಹಿಳೆಯರು. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
15:00 ಸುದ್ದಿ
15:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
15:55 Biathlon. ವಿಶ್ವಕಪ್. ರಿಲೇ ಓಟದ. ಪುರುಷರು. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
ಡಿಮಿಟ್ರಿ ಗುಬರ್ನಿಯವ್ನೊಂದಿಗೆ 17:50 "ಬಯಾಥ್ಲಾನ್"
18:20 ಸುದ್ದಿ
18:25 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
19:25 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮಿಶ್ರ ಸಮರ ಕಲೆಗಳು. 2019 ರ ಅತ್ಯಂತ ಅದ್ಭುತ ಪಂದ್ಯಗಳು
20:25 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್: "ಸೆವಿಲ್ಲಾ" - "ವಿಲಿಯರ್ರಿಯಲ್". ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:25 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:55 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಸ್ಪೇನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. "ವೇಲೆನ್ಸಿಯಾ" - "ರಿಯಲ್". ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
00:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
01:25 ಹ್ಯಾಂಡ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಮಹಿಳೆಯರು. ಅಂತಿಮ. ಜಪಾನ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
03:10 ಬಾಬ್ಸ್ಲೆ ಮತ್ತು ಅಸ್ಥಿಪಂಜರ. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಯುಎಸ್ಎ ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
03:40 ಸ್ಪೀಡ್ ಸ್ಕೇಟಿಂಗ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಜಪಾನ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
04:15 ಮಿಶ್ರ ಮಾರ್ಷಲ್ ಆರ್ಟ್ಸ್. ಪಿಎಫ್ಎಲ್. ಅಹ್ಮದ್ ಅಲಿಯೆವ್ vs ರಶಿಡಾ ಮ್ಯಾಗೊಮೆಡೋವ್. ಇಸ್ಲಾಂ ಧರ್ಮ ಮಾಮೆಡೊವ್ vs. ಲೋಕ ರಾಜಾಬೊವ್. ಯುಎಸ್ಎ ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಇಂದು, ಡಿಸೆಂಬರ್ 15, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ
06:30 ಬಟರ್ಫ್ಲೈ ಎಫೆಕ್ಟ್ (ಅಲ್ ಕಾಪೋನೆ. ಮಕ್ಕಳ "ಡ್ರೈ ಲಾ")
07:05 ಬ್ರೇವ್ ಓಲೆನೋಕ್
07:30 ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ
ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಈಥರ್ನೊಂದಿಗೆ 09:00 "ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಾನಗೋಷ್ಠಿ"
09:30 ನಾವು ಡಿಪ್ಲೊಮಾ!
10:10 ಒಂದು ಸಾಲು
ಪ್ರಾಂತ್ಯದಿಂದ 11:45 ಪತ್ರಗಳು (ವಾಸಿಲ್ಸುರ್ಕ್ (Nizhny Novgorod ಪ್ರದೇಶ))
12:15 ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆ (ಲೋರೋ ಪಾರ್ಕ್ ಟೆನೆರೈಫ್)
12:55 ಇತರ ರೊಮಾನೋವ್ (ಯುದ್ಧ, ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಪ್ರೀತಿ)
13:25 ಅನಧಿಕೃತ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳು (ಟಾಟರ್ ಅಕಾಡೆಮಿಕ್ ಒಪೆರಾ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಲೆಟ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಜಲೀಲ್)
14:05 ಚಾಯ್ಸ್ ಹಾಬ್ಸನ್
15:50 ಪ್ರೀತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು (ಟಟಿಯಾನಾ ಪೋಕ್ರೋವ್ಸ್ಕಯಾ ಮತ್ತು ಯೂರಿ ನಿಕುಲಿನ್)
ಮಿಖಾಯಿಲ್ ಕೋವಲ್ಚುಕ್ನೊಂದಿಗೆ 16:30 "ವರ್ಲ್ಡ್ ಪೇಂಟಿಂಗ್"
17:15 ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ. Sretensky ಆಶ್ರಮ)
17:40 ಮಧ್ಯ ವೃತ್ತ (ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಬಾಯ್ಕೋವ್)
18:35 ಪ್ರಣಯ ಪ್ರಣಯ
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ ವ್ಲಾಡಿಸ್ಲಾವ್ ಫ್ಲೈರಾಕೋವ್ಸ್ಕಿ
20:10 ನೇರವಾದ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಗಳು
21:45 ವೈಟ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ
22:30 ವರ್ಲ್ಡ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಥಿಯೇಟರ್ನ ಮೇರುಕೃತಿಗಳು (ಓಪೆರೆ ಆರ್. ಸ್ಟ್ರಾಸ್ "ಸಲೋಮ್" ನಲ್ಲಿ ಅಸಿಕ್ ಗ್ರಿಗೊರಿನ್. ಸಾಲ್ಜ್ಬರ್ಗ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್. 2018)
00:30 ಚಾಯ್ಸ್ ಹಾಬ್ಸನ್
02:15 ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆ (ಲೋರೋ ಪಾರ್ಕ್ ಟೆನೆರೈಫ್)