ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
15:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
18:30 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
19:40 ಅವರು ಹೇಳಲಿ
21:00 ಸಮಯ
21:30 ಎರಡು ಬಾರಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
22:30 ಎರಡು ಬಾರಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
23:25 ಸಂಜೆ ಅರ್ಚಕ
23:55 ನ್ಯಾಯದ ಹಕ್ಕು
01:00 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
02:05 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ರ ಚಾನಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ಇಡೀ ದಿನ
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನೊಂದಿಗೆ 11:45 "ದಿ ಫೇಟ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್"
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ 20:00
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ತನಿಖೆಯ 21:00 ರಹಸ್ಯಗಳು (ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ)
22: 07 ವಿಶಿಷ್ಟ ಕೌಂಟಿ (ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ: ಭಾಗ 2)
Vladimir solovyuv ನೊಂದಿಗೆ 23:15 "ಸಂಜೆ"
02:00 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕರಣ
02:55 ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕರಣ
03:50 ಹಾಟ್ ಟ್ರೇಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ (ಕಾಣೆಯಾದ ಗೆಳತಿಯರು)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ08:05 ಡಾಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ... (ಯಶಸ್ಸು ಚಿಕಿತ್ಸೆ)
08:40 ಉತ್ತಮ ಸಮಯ!
10:35 ಲಿಯೊನಿಡ್ ಖರಿಟೋನೊವ್. ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಕೊಲಂಬೊ (ಸೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿವಾಹಿತ ಪತ್ತೇದಾರಿ)
13:40 ನನ್ನ ಹೀರೋ (ಎಲೆನಾ ಶಾಚರ್ಬಕೋವಾ)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಪೋರೊ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ಬಿಗ್ ಫೋರ್)
16:55 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ (ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ವರ್ಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪು ಸೌತೆಕಾಯಿಗಳು)
17:50 ಘಟನೆಗಳು
18:10 ಕೊಲೆಯ ಅಂಗರಚನಾಶಾಸ್ತ್ರ. ಜಸ್ಟೀಸ್ ವಲಸೆ
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಮೋಸಗಾರರ! (ಝೊಝೆ - ದರೋಡೆ)
23:05 ಲೈಟ್ ವರ್ತನೆಯ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:35 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
00:55 ಫೇರ್ವೆಲ್ (ಯೂರಿ ಲಿಯುಬಿಮೊವ್)
01:45 ಬ್ರೆಝ್ನೆವ್. ಬೇಟೆ ರಾಜತಾಂತ್ರಿಕತೆ
02:35 ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಮೋಸಗಾರರ! (ಝೊಝೆ - ದರೋಡೆ)
03:05 ಸುಲಭ ವರ್ತನೆಯ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು
03:55 ಎಲಲಾಶ್ (1. ಮೀನು, ಮೀನು! 2. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜನೆ 3. ಆಪಲ್)
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ NTV ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಎರಡನೇ ವಧೆ (ಆಯ್ಕೆ: ಭಾಗ 2 ನೇ)
06:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
08:05 maltsev
09:00 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಸತ್ತ ನಗರ: ಭಾಗ 1)
10:00 ಇಂದು
10:20 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಸತ್ತ ನಗರ: ಭಾಗ 2)
11: 100 ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಗೋಲ್ಡನ್ ಬಾಯ್: ಭಾಗ 1)
12: 06 ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ (ಗೋಲ್ಡನ್ ಬಾಯ್: ಪಾರ್ಟ್ 2 ನೇ)
13:00 ಇಂದು
13:25 ಪಿಪಿ.
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:25 ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ...
17:10 ಡಿಎನ್ಎ
18:10 ಪ್ರತಿಭೆ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂದು
19:40 ಪ್ರತಿಭೆ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಡೂಮ್ಡ್ ದ್ವೀಪ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಡೂಮ್ಡ್ ದ್ವೀಪ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಅವರ ಸತ್ಯ
00:00 ಇಂದು
00:05 ಇಂದು. ಸ್ಪೋರ್ಟ್
00:10 ಕೂಲ್ ಇತಿಹಾಸ (ರಷ್ಯಾದ ಬ್ಯಾಲೆ ಸೆರ್ಗೆ ಪೊಲುನಿನ್ ಕಲಾವಿದ)
01:15 ಶಾಂಪೇಲೆಸ್ನ್ಯಾಕಿ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
02: 02 ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಗಳು (12 ನೇ ಸರಣಿ)
02:50 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
04:25 ಎರಡನೇ ವಧೆ (ಬಲ್ಕ್: ಭಾಗ 1)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:30 ಎಲಾಶ್06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:15 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
06:45 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್: ಎಡ್ಜ್ ಸುತ್ತಲೂ ರೇಸಿಂಗ್
07:05 ಸಿಯಾಂಟ
08:00 ಇವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (9 ನೇ ಸರಣಿ)
08: 32ivanovy ಇವಾನೋವ್ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
09:05 "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಲಾಫ್ಟರ್)
09:45 ಎರಾಗಾನ್
11:55 ಕೊನೆಯ ವಿಚ್ ಹಂಟರ್
14:00 ವೊರೊನಿನಾ
19:00 ಇವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಐವಾನೋವ್-ಇವಾನೋವ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಟಾರ್ಜನ್. ದಂತಕಥೆ
22:10 ಬೆಕ್ಕು ಮಹಿಳೆ
00:15 ಹಿಡಾಲ್ಗೊ. ಮರುಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಪರ್ಸ್ಯೂಟ್
02:45 ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್
04:05 ಯುವಕರು
04:50 ಎಲಶ್
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ರೆನ್ ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (177 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (664 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಸುದ್ದಿ
07: 08SH ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 12% ಕಾಲ್ 112
07:15 ಸುದ್ದಿ
07: 23 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 27% ಕಾಲ್ 112
07:30 ಸುದ್ದಿ
07: 37 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 41xstase ಕಾಲ್ 112
07: 44 ನ್ಯೂಸ್
07: 53s ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 57% ಕಾಲ್ 112
08:00 ಸುದ್ದಿ
08: 07 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
08: 11% ಕರೆ 112
08: 14 ನ್ಯೂಸ್
08: 23 ನೇ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹುರುಪಿನ!
08: 27% ಕಾಲ್ 112
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ವರ್ಗೀಕೃತ ಪಟ್ಟಿಗಳು (ಅಲ್ಲಿ ಪಾಂಟೆ ಸೀಸ)
10:59 ತಿಮೋತಿ ಬಾಝೆನೊವ್ವ್ವ್ (60 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ "ವರ್ಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ"
12:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (395 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 13:00 "ಮಿಸ್ಟರೀಸ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ಸ್"
14: ಹಲವಾರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥೆಗಳು (144 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 02 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (67 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (625 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು (662 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 DEJA ವು.
22: 23 ರಷ್ಯನ್ (273 ನೇ ಸರಣಿ)
22: 56 ರಷ್ಯನ್ (224 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಸುದ್ದಿ
23: 24 ನ್ಯೂಸ್. ಸ್ಪೋರ್ಟ್
ಓಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (363 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 23:30 "ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ನ ಮಿಸ್ಟರಿ"
00:30 ಎರಡು ಕಾಂಡಗಳು
02:25 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು (662 ನೇ ಸರಣಿ)
03: 13 ಚೈನೀಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (625 ನೇ ಸರಣಿ)
04: 01 ಚೈನೀಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (512 - ಐ ಸರಣಿ)
04:50 "ಭ್ರಮೆಯ ಭೂಪ್ರದೇಶ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (176 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
05:40 ಹೊರಾಂಗಣ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (23 ನೇ ಸರಣಿ)06:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (18 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (18 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (25 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್ (2726 ನೇ ಸರಣಿ)
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಲವ್ ಐಲೆಂಡ್ (1194 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 BORODIN BUZOVA (319TH ಸರಣಿ)
12:30 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (214 ನೇ ಸರಣಿ)
13:30 ಯೋಜನೆ ಬಿ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
15:05 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ದರೋಡೆ)
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ಟರ್ಕಿ)
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ಯಾನಾ - ಇವಾನೋವ್)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (140 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಇಂಟರ್ನಿಸ್ (33 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (42 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (46 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (48 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (50 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಪೋಲಾರ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಸಶತನ್ಯ (17 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಸಶಹತಾನ್ಯ (18 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಸುಧಾರಣೆ (137 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಸೊಯುಜ್ (75 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ (4315 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ (5472 ನೇ ಸರಣಿ)
01:05 ಒಂದು ದಿನ
03:00 ಸ್ವಲ್ಪ ಮಿಸ್ ಹ್ಯಾಪಿನೆಸ್
04:35 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (24 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ದೇಶೀಯ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ತಂದೆಯ ಟೆಸ್ಟ್ (55 ನೇ ಸರಣಿ)
05:50 ಮುಖಪುಟ ಅಡುಗೆ (ಓಲ್ಗಾ ಪೊಗೊಡಿನ್)
06:15 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:30 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:40 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:50 ಮೈನರ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (744 ನೇ ಸರಣಿ)
07:25 ನನ್ನ ಎರಡನೇ ಜೀವನ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
07:40 ಮೈನರ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (745 ನೇ ಸರಣಿ)
08:40 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (268 ನೇ ಸರಣಿ)
09:45 ತಂದೆಯ ಟೆಸ್ಟ್ (56 ನೇ ಸರಣಿ)
10:45 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಫೋನ್ ಲವ್ ಸ್ಪೆಲ್)
11: 42real ಮಿಸ್ಟಿಸಿಸಮ್ (ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ)
12:40 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಮಗಳು ಪ್ರೀತಿ)
13: 16 ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ. ಕ್ಷಮಿಸಿ ("ಮರೆತು-ನನಗೆ-ಅಲ್ಲ"
13: 53. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಹಾರ್ಡ್ ಪಾತ್ರ)
14:30 ಹಾನಿ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಮಹಿಳಾ ವೈದ್ಯರು (33 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಮಹಿಳಾ ವೈದ್ಯರು (34 ನೇ ಸರಣಿ)
17: ಮಾರ್ಝೆನ್ಸ್ಕಿ ಡಾಕ್ಟರ್ (35 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 01-ಅನನುಭವಿ ವೈದ್ಯರು (36 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 03-ಮ್ಯಾನ್ ಡಾ. (37 ನೇ ಸರಣಿ)
20: 03HRD ಡಾಕ್ಟರ್ (38 ನೇ ಸರಣಿ)
21: 03HRD ಡಾಕ್ಟರ್ (39 ನೇ ಸರಣಿ)
22: 04-ಮಾನ್ಮಾನ್ ಡಾ. (40 ನೇ ಸರಣಿ)
23:05 ನನ್ನ ಎರಡನೇ ಜೀವನ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
23:20 ಸ್ಮೈಲ್ ಮೋಕಿಂಗ್ಬರ್ಡ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
00:25 ಸ್ಕಿಫ್ಟರ್ ಸ್ಮೈಲ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
01:30 ಹಾನಿ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
02:00 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಮಗಳು ಪ್ರೀತಿ)
02: 28. ಕ್ಷಮಿಸಿ ("ಮರೆತು-ನನಗೆ-ಅಲ್ಲ"
02: 56. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಹಾರ್ಡ್ ಪಾತ್ರ)
03:25 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಫೋನ್ ಲವ್ ಸ್ಪೆಲ್)
04:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ)
04:55 ಪೂಡ್ಲಿಂಗ್ ಟೆಸ್ಟ್ (56 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿವಿ
06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ06:30 ಸುಸ್ತಾಗಿ ಗ್ಲೋರಿ
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
08:45 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ರಷ್ಯಾದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್
10:35 ಒಟ್ಟು ಫುಟ್ಬಾಲ್
11:35 ಸುದ್ದಿ
11:40 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. ಕ್ಯಾಲಮ್ ಸ್ಮಿತ್-ಜಾನ್ ರೈಡರ್. ಎರಡನೇ ಮಧ್ಯಮತೆಯ WBA ಮತ್ತು WBC ಆವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಹೋರಾಡಿ. ಅನುಕಾಲಪಾನ
13:25 ಸುದ್ದಿ
13:30 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
13:55 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಯುವ ಲೀಗ್ UEFA. ಲೋಕೋಮೊಟಿವ್ (ರಷ್ಯಾ) - "ಬೇಯರ್" (ಜರ್ಮನಿ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
15:55 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಲೋಕೋಮೊಟಿವ್ ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪಂದ್ಯಗಳು)
16:15 ಸುದ್ದಿ
16:20 ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಸಂಜೆ
16:50 ಹಾಕಿ. KHL. "ಮೆಟಲಾರ್ಗ್" (ಮ್ಯಾಗ್ನಿಟೋಗೊರ್ಸ್ಕ್) - "ಬರೀಸ್" (ನೂರ್-ಸುಲ್ತಾನ್). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
19:25 ಸುದ್ದಿ
19:30 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
20:15 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. ಲೋಕೋಮೊಟಿವ್ (ರಷ್ಯಾ) - "ಬೇಯರ್" (ಜರ್ಮನಿ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
22:50 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. "ಜುವೆಂಟಸ್" (ಇಟಲಿ) - "ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ" (ಸ್ಪೇನ್). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
00:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
01:20 ಬೀಚ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ರಷ್ಯಾ ಬೆಲಾರಸ್. ಪರಾಗ್ವೆಯಿಂದ ಪ್ರಸಾರ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
02:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. "ಸಿಝ್ರೆನ್ ಸ್ಟಾರ್" (ಸೆರ್ಬಿಯಾ) - "ಬವೇರಿಯಾ" (ಜರ್ಮನಿ)
04:30 Tatami ನಲ್ಲಿ ಹಂತ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ನವೆಂಬರ್ 26, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ
06:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
06:35 ಫೂಟ್ನಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಕಾವ್ಯಾತ್ಮಕ)
07:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:05 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
07:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:35 ನಾಗರಿಕತೆ (ಸೃಷ್ಟಿ ಶಕ್ತಿ)
08:35 ಟೈಮ್ ಬಣ್ಣ (ಕ್ಲೌಡ್ ಮೊನೆಟ್)
08:45 ತೆರೆದಿದೆ (6 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:10 XX ಶತಮಾನ (ಗಗನಯಾತ್ರಿಗಳು ವಾಲೆರಿ ಬೈಕೋವ್ಸ್ಕಿ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನಾ ಟೆರೆಶ್ಕೋವಾ.
12:05 ಬಣ್ಣದ ಟೈಮ್ (ಕ್ಯಾರವಾಗ್ಗಿಯೋ)
12:25 ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ. ಅಂದರೆ (ಅದ್ಭುತ ಇರಬೇಕು?)
13:15 ಯಾಖೋಂಟೊವ್
13:55 ನಾಗರಿಕತೆ (ಸೃಷ್ಟಿ ಶಕ್ತಿ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಸುದ್ದಿ. ವಿವರಗಳು (ಪುಸ್ತಕಗಳು)
15:20 ಹರ್ಮಿಟೇಜ್
15:50 ವೈಟ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ (ವಿಕ್ಟರ್ ಸುಖರುಕೋವ್)
16:30 ದಿನಗಳು ಮತ್ತು ನಿಕೊಲಾಯ್ ಬೀಟಿಗಂ (ಕಟರಿನಾ)
17:45 ಮಾಸ್ಟರ್ ವರ್ಗ (ಡೇವಿಡ್ ಗೆರ್ನಿಸ್)
18:40 ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ. ಅಂದರೆ (ಅದ್ಭುತ ಇರಬೇಕು?)
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
20:05 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
20:30 ಒಳ್ಳೆಯ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
20:45 ನಾಗರಿಕತೆ (ನಾವು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ?)
21:45 ಕ್ಯಾಪುಚಿನ್ ಬೌಲೆವಾರ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಮನುಷ್ಯ. ಬಿಲ್ಲಿ, ಶುಲ್ಕ!
22:25 ತೆರೆಯಿತು (6 ನೇ ಸರಣಿ)
23:40 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
00:00 ಅಣಬೆಗಳ ಬಗೆಹರಿಸದ ಮಿಸ್ಟರೀಸ್
00:55 ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ. ಅಂದರೆ (ಅದ್ಭುತ ಇರಬೇಕು?)
01:40 XX ಶತಮಾನ (ಗಗನಯಾತ್ರಿಗಳು ವ್ಯಾಲೆರಿಯಾ ಬೈಕೋಸ್ಕಿ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನಾ ಟೆರೇಶ್ಕೋವಾ) 963 ರ ಸಭೆ)
02:30 ಅಗಾಯಾ ಕ್ಯಾಪ್ರಿಸ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಞಿ
03:00 ಈಥರ್ ಅಂತ್ಯ