ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
15:00 ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ (ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ)
18:30 ಅಲೆಕ್ಸಿ ಪಿಮನೋವ್ನೊಂದಿಗೆ "ಮ್ಯಾನ್ ಅಂಡ್ ಲಾ"
19:45 ಪವಾಡಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ
21:00 ಸಮಯ
21:30 ಧ್ವನಿ. ಹೊಸ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ
23:20 ಸಂಜೆ ಅರ್ಚಕ
00:15 ಹಾಟ್ ಲೋಡಾ. ಟುರಿನ್. ಅಲಿನಾ ಝಜಿಟೋವಾ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಕೊರೊವ್ವ್, ಅನ್ನಾ ಶೆರ್ಬಕೋವಾ, ಅಲೈನ್ ಕಾರ್ಸ್ಸಾನಾ. ಫಿಗರ್ ಸ್ಕೇಟಿಂಗ್. ಅಂತಿಮ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ 2019.
02:00 Sunchadtai
03:40 ಲವ್ ಬಗ್ಗೆ
04:30 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ರಂದು
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನೊಂದಿಗೆ 11:45 "ದಿ ಫೇಟ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್"
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ 20:00
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
ತನಿಖೆಯ 21:00 ರಹಸ್ಯಗಳು (ಪ್ರೇತ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ: ಭಾಗ 1)
22: 07 ವಿಶಿಷ್ಟ ಕರೋಲರಿ (ಘೋಸ್ಟ್ ಭೇಟಿ: ಭಾಗ 2)
23:15 ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಗೇಷನ್ ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ (ಮೂರನೇ ಹುಡ್: ಭಾಗ 1)
00: ತನಿಖೆಯ ಲೈಟ್ಸ್ (ಮೂರನೆಯ ಮೂರನೇ: ಭಾಗ 2 ನೇ)
01:30 ವೈನ್ ಬಲಿಪಶು
03:10 ಸ್ಪಿತಕ್
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ08:10 ಯಲಲಾಶ್ (ಸಹಾಯ! ಕೇಶವಿನ್ಯಾಸ. ಪೇಬ್ಯಾಕ್)
08:20 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಲಜರೆವ್ ಮತ್ತು ಸ್ವೆಟ್ಲಾನಾ ನೆವೊಲಿಯಾವಾ. ನಿಷ್ಠೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆ
09:20 ವೆಲ್ವೆಟ್ ಸೀಸನ್
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ವೆಲ್ವೆಟ್ ಸೀಸನ್
13:25 ಕೊಲೆಯ ಅಂಗರಚನಾಶಾಸ್ತ್ರ. ಲೇಸ್ನಲ್ಲಿನ ಮರಣ
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಕೊಲೆಯ ಅಂಗರಚನಾಶಾಸ್ತ್ರ. ಲೇಸ್ನಲ್ಲಿನ ಮರಣ
17:50 ಘಟನೆಗಳು
18:15 ಉತ್ತರ ದೀಪಗಳು. ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ಸ್ಯಕನ್ಯೆ ಏನು
20:05 ಉತ್ತರ ಲೈಟ್ಸ್. ಡಸರ್ಟ್ ಜವುಗು ಕರ್ಸ್
ಅಣ್ಣಾ ಪ್ರೊಕೊರೊವಾದೊಂದಿಗೆ 22:00 "ಘಟನೆಗಳ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ"
23:10 ಆಶ್ರಯ ಹಾಸ್ಯಗಾರರು (ಅದೃಷ್ಟ)
01:00 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಇವಾನೋವ್. ಅಪಹಾಸ್ಯದಿಂದ ಕಹಿ ಜೀವನ
02:00 ನಟನಾ ನಾಟಕಗಳು. ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಹೋರಾಡಿ
ಅಣ್ಣಾ ಪ್ರೊಕೊರೊವಾದೊಂದಿಗೆ 02:50 "ಘಟನೆಗಳ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ"
04:00 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
04:20 ಸ್ಲಾವ್ಯಾಂಕಾಗೆ ವಿದಾಯ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ NTV ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಪ್ಲೋಟ್
06:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
08:05 ಡಾಕ್ಟರ್ ಲೈಟ್
09:00 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ
10:00 ಇಂದು
10:20 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ
13:00 ಇಂದು
13:25 ಪಿಪಿ.
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:25 ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ...
17:15 ನನಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ
18:10 ಪಿಎಸ್.
19:00 ಇಂದು
19:40 ಪಿಎಸ್.
23:05 PE. ತನಿಖೆ
23:35 ಎಕ್ಸ್ಪರ್ಟ್
01:40 ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಪ್ರಶ್ನೆ
02:45 ಮೀಟಿಂಗ್ ಪ್ಲೇಸ್
04:55 PE. ತನಿಖೆ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಎಲಶ್06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:15 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
06:40 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್: ಎಡ್ಜ್ ಸುತ್ತಲೂ ರೇಸಿಂಗ್
07:05 Siefeda (6 ನೇ ಸರಣಿ)
07: 32 ಸೆನ್ಫೆಡ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಅಡಿಗೆ. ಹೋಟೆಲ್ಗೆ ಯುದ್ಧ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
08:35 ಕಿಚನ್. ಹೋಟೆಲ್ಗಾಗಿ ಯುದ್ಧ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
09:10 ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ಎಪೋಚ್ ಆಫ್ ಎಕ್ಸ್ರೇಶನ್
12:35 ತೋರಿಸು "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ"
18:30 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಅಜ್ಬುಕಾ ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ "ಓ")
20:00 ರಷ್ಯನ್ನರು ನಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇಲ್ಲ
21:00 ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ದಿ ಲಾಸ್ಟ್ ನೈಟ್
00:05 ಭಯದ ಶಕ್ತಿ
02:20 ಸೂಪರ್ಮನೊಚ್ಕಾ
03:05 6 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು
03:50 ಯುವಕರು
04:35 ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಮೆಸ್ ಮಿ ಆಫ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ರೆನ್ ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (912 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (555 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಸುದ್ದಿ
07: 08SH ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 12% ಕಾಲ್ 112
07:15 ಸುದ್ದಿ
07: 23 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 27% ಕಾಲ್ 112
07:30 ಸುದ್ದಿ
07: 37 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 41xstase ಕಾಲ್ 112
07: 44 ನ್ಯೂಸ್
07: 53s ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
07: 57% ಕಾಲ್ 112
08:00 ಸುದ್ದಿ
08: 07 ಸಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ!
08: 11% ಕರೆ 112
08: 14 ನ್ಯೂಸ್
08: 23 ನೇ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹುರುಪಿನ!
08: 27% ಕಾಲ್ 112
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (137 ನೇ ಸರಣಿ)
10:58 ತಿಮೋತಿ ಬಝೆನೊವ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ "ಜಗತ್ತನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ"
12:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ (403 ನೇ ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 13:00 "ಮ್ಯಾನ್ಕೈಂಡ್ನ ಮಿಸ್ಟರಿ"
14: ಹಲವಾರು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥೆಗಳು (74 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 02 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (90 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (633 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹಾಪೋಹಗಳು (673 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ತುರ್ತು ಕರೆ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
19: 56 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ (ಪ್ರದರ್ಶನ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದು)
21: 02 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ("ವಿಚ್ಛೇದನ" ನಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತು)
23: 06 ಪಿರಾಂಟ್ 3D
00: 49 ಪಿರಾಂಟ್ 3DD
02: 07 ಹಡ್ಸನ್ ಮೇಲೆ
03: 32 ಚೈನೀಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (633 ನೇ ಸರಣಿ)
Igor Prokopenko (251th ಸರಣಿ) ನೊಂದಿಗೆ 04:20 "ಭ್ರಮೆಯ ಭೂಪ್ರದೇಶ"
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:25 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (40 ನೇ ಸರಣಿ)06:40 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (36 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (34 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್ (2736 ನೇ ಸರಣಿ)
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಲವ್ ಐಲೆಂಡ್ (1204 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 BORODIN BUZOVA ವಿರುದ್ಧ (327 ನೇ ಸರಣಿ)
12:30 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (222 ನೇ ಸರಣಿ)
13:25 ಬಿಗ್ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ (76 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ನೈಜ ಹುಡುಗರು (ದುಬಾರಿ ಪಾಂಟೆ)
14:30 ರಿಯಲ್ ಬಾಯ್ಸ್ (ಬ್ಲಡಿ ಭಾನುವಾರ)
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ಮೊದಲ ಲೈಂಗಿಕತೆ)
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ಸ್ಪ್ಲಿಟ್)
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (38 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (ಗರ್ಭಿಣಿ)
17:00 ಇಂಟರ್ನಿಸ್ (143 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (147 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (155 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (164 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (195 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (256 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಕಾಮಿಡಿ ವುಮನ್ (229 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (653 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (84 ನೇ ಸರಣಿ)
23:05 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ (4325 ನೇ ಸರಣಿ)
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ (5482 ನೇ ಸರಣಿ)
01:10 ಇಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರ! (296 ನೇ ಸರಣಿ)
01:40 ಪಾಸ್ ಮಿಲ್ಲರ್
03:35 ಸಮುದ್ರಗಳ ಮಾಸ್ಟರ್: ಭೂಮಿಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನೆಲ್ ಹೋಮ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಕರ್ಮ)
05:50 ಮುಖಪುಟ ಅಡುಗೆ (ಆಂಡ್ರೇ ಕ್ಯೂಕೋವ್)
06:15 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:30 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:40 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
07:20 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ
07:50 ನನ್ನ ಎರಡನೇ ಜೀವನ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
08:05 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ
09:05 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (276 ನೇ ಸರಣಿ)
10:10 ಪಿತೃತ್ವ ಪರೀಕ್ಷೆ (64 ನೇ ಸರಣಿ)
11:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಓಸ್ಟಡ್)
12:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಲವರ್ ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ)
13:10 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಸಂಪರ್ಕ ಲಿಂಕ್)
13: 46. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಕರೆ ಮೇಲೆ ಅಜ್ಜಿ)
14: 23. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ನಾವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ)
15:00 ಹಾನಿ (20 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ಲವರ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
16: 22 ಪ್ರೀತಿ (2x ಸರಣಿ)
17:15 ಲವರ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 07 ಲವ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಅವರ ಆಸೆಗಳ ಭಯ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
20:05 ಅವರ ಆಸೆಗಳ ಭಯ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
21:10 ಅವರ ಆಸೆಗಳ ಭಯ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
22:15 ಅವರ ಆಸೆಗಳ ಭಯ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:20 ಸಮರ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
00: 17samara (14 ನೇ ಸರಣಿ)
01:15 ಹಾನಿ (20 ನೇ ಸರಣಿ)
01:45 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಸಂಪರ್ಕ ಲಿಂಕ್)
02: 13 ಕ್ರೋ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ಕರೆ ಮೇಲೆ ಅಜ್ಜಿ)
02: 41. ಕ್ಷಮಿಸಿ (ನಾವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ)
03:10 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಓಸ್ಡಾ)
04:00 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (ಲವರ್ ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ)
04:50 ಪೊಡ್ಲಿಂಗ್ ಟೆಸ್ಟ್ (64 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಟಿವಿ
06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ06:30 ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳು ಎಲ್ಲಿವೆ?
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಓಟದ. ಮಹಿಳೆಯರು. ಸ್ವೀಡನ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
11:00 ಸುದ್ದಿ
11:05 ವಾಲಿಬಾಲ್. ವರ್ಲ್ಡ್ ಕ್ಲಬ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. ಪುರುಷರು. ಝೆನಿಟ್-ಕಝಾನ್ (ರಷ್ಯಾ) - "ಕುಚಿನ್ ಲೂಬ್ ನಾಗರಿಕ" (ಇಟಲಿ). ಬ್ರಾಜ್ ನಿಂದ ಬ್ರಾಡ್ಕಾಸ್ಟ್.
13:05 ಸುದ್ದಿ
13:10 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
14:25 ಹ್ಯಾಂಡ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಮಹಿಳೆಯರು. ರಷ್ಯಾ ಸ್ವೀಡನ್ ಆಗಿದೆ. ಜಪಾನ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
16:15 ಸುದ್ದಿ
16:20 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
17:00 ಯುದ್ಧ ವೃತ್ತಿ
17:20 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. ಹೆವಿ ಫ್ಯೂರಿ ವಿರುದ್ಧ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಪೆವೆಟ್ಕಿನ್. ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
18:30 ಸುದ್ದಿ
18:35 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
19:20 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ರಷ್ಯಾದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್. ಝೆನಿಟ್ (ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್) - "ಡೈನಮೊ" (ಮಾಸ್ಕೋ). ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
21:25 ಸುದ್ದಿ
21:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್ಗಾಗಿ ಎಲ್ಲವೂ! (ಪೋಸ್ಟರ್)
22:35 ಸುದ್ದಿ
22:40 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಇಟಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. "ಇಂಟರ್" - "ರೋಮಾ". ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
00:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ! ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
01:10 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು. ಖಿಮ್ಕಿ (ರಷ್ಯಾ) -ಬಾರ್ಸನ್ (ಸ್ಪೇನ್)
03:10 ಸ್ಕೇಟಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡೆಗಳು. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಕಝಾಕಿಸ್ತಾನದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
04:00 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಜರ್ಮನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. "ಐನ್ಟ್ರ್ಯಾಚ್" - "GARTA"
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 6, 2019 ಇಡೀ ದಿನ ಚಾನಲ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ
06:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
06:35 ಫೂಟ್ನಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಸ್ಟೇಟ್ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ)
07:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:05 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
07:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:35 ನಾಗರಿಕತೆ (ಮೊದಲ ಸಂಪರ್ಕ)
08:35 ವರ್ಲ್ಡ್ ಮೂವೀ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್
09:00 ಟೈಮ್ ಟೈಮ್ (ಮಾರ್ಕ್ ಚಾಗಲ್)
09:10 Lyudmila Gurchenko (4 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:20 ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಫ್ಲೋ
11:45 xx ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಯುವ ಸಂಗೀತಗಾರರ "ನಟ್ಕ್ರಾಕರ್" (II ಪ್ರವಾಸ. ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳು)
13:50 ಟೈಮ್ ಬಣ್ಣ (ಜೀನ್-ಎಟಿಯೆನ್ ಲಿಯೋಟಾರ್)
14:00 ನಾಗರಿಕತೆ (ಮೊದಲ ಸಂಪರ್ಕ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಸುದ್ದಿ. ವಿವರ (ಸಿನೆಮಾ)
ಪ್ರಾಂತ್ಯದಿಂದ 15:25 ಪತ್ರಗಳು (Zaughye (ಕರ್ಲಿಯಾ ಗಣರಾಜ್ಯ))
15:55 ಎನಿಗ್ಮಾ (ಟಾನ್ ಡನ್)
16:40 ನನ್ನ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚಿನ ಪತ್ತೇದಾರಿ
18:05 ಸರ್ ಸೈಮನ್ ರಾಟಲ್, ಜೂಲಿಯಾ ಬುಲಕ್ ಮತ್ತು ಲಂಡನ್ ಸಿಂಫನಿ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ
19:00 mozkonostalgia (ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆ)
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಬ್ಲೂ ಬರ್ಡ್ (ನ್ಯೂ ಸೀಸನ್)
21:20 ಮಹಿಳೆ ಪ್ರೀತಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ
22:05 ಲೈಫ್ ಲೈನ್ (ಡಿಮಿಟ್ರಿ ಕೊರ್ಚಾಕ್)
23:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
23:20 2 ವೆರ್ನಿಕ್ 2
00:05 ಶೀತ ಸಿನೆಮಾ (ಮೇರಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳು)
01:05 ಮೇರಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳು
02:05 ಶ್ರೀ ಸ್ಪಿಲ್ಟ್ಕಾ
02: 22 ಕಿಂಗ್ಫ್ಲಿಕ್ಟ್
02:40 ಸುಂದರವಾದ ಗ್ರಹ (ಇಟಲಿ. ಐತಿಹಾಸಿಕ ಕೇಂದ್ರ ಸ್ಯಾನ್ ಗಿಮಿಗ್ನನೋ