ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ರಂದು ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಲೈವ್ ಮಾಡಲು ನನಗೆ ಕಲಿಸು (1 ನೇ ಸರಣಿ)06:00 ಸುದ್ದಿ
06:10 ನನ್ನನ್ನು ಬದುಕಲು ಕಲಿಸು
07:00 ವಿಶೇಷ ಗಮನ ವಲಯದಲ್ಲಿ
09:00 ಪ್ಲೇ, ಹಾರ್ಮನಿ ಮೆಚ್ಚಿನ!
09:45 ದಿ ವರ್ಡ್ ಷೆಫರ್ಡ್
10:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
10:15 ಜೂಲಿಯಾ ಮೆನ್ಝೋವಾ. ನಾನು ನಾನೇ
11:10 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:15 "LEV leeshchenko." ನೀವು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ, ಎರಡು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಸಾಗಿ ... "
13:15 ಲಯನ್ ಲಯನ್ ಲೆಸ್ಚೆಂಕೊ
15:20 ಲೆವ್ ಲೆಶ್ಚೆಂಕೊ. ಉಳಿದ ಒಂದು ನಿಮಿಷವಲ್ಲ
18:00 "ಯಾರು ಮಿಲಿಯನೇರ್ ಆಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ?" ಡಿಮಿಟ್ರಿ ಡಿಬ್ರೋವ್ನೊಂದಿಗೆ
1930 ಟುನೈಟ್
21:00 ಸಮಯ
21:20 ಟುನೈಟ್
23:00 ಜಾಯ್
01:20 ಪದ ಪೊಲೀಸ್
03:15 ಲವ್ ಬಗ್ಗೆ
04:00 ಮಾತ್ರ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ಚಾನಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ರಂದು
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ. ಶನಿವಾರ
08:15 ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ
08:40 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಶನಿವಾರ
09:20 ಐದು ಐದು
10:10 ಒಂದು ನೂರು ಒಂದು
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:20 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
11:40 ನಗು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ
14:00 ಉತ್ತಮ ದಿನ
16:00 ಕರೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಬರುತ್ತೇನೆ
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
21:00 ಮೈಕೆಲ್
01:00 ನದಿಯ ಎರಡು ತೀರಗಳಲ್ಲಿ. ಮುಂದುವರೆಯಿತು
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ರಂದು ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
05:30 yerals (67 ನೇ ಸರಣಿ - "ಕ್ಯಾಪ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ. ಒಮ್ಮೆ! ಜಮ್ರಿ!")05:40 ಮಾರ್ಷ್ ಥ್ರೋ
06:05 ಹರಿದ ವೃತ್ತ
07:50 ಆರ್ಥೋಡಾಕ್ಸ್ ಎನ್ಸೈಕ್ಲೋಪೀಡಿಯಾ (ಲೆಬನಾನ್)
08:20 ಮಹಿಳೆಯರು
10:25 ವಿಟಲಿ ಸೊಲೊಮಿನ್. ನಾನು ನನ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿದ್ದೇನೆ ...
11:20 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:45 ಮನೆ ವಿತರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನಗು
12:35 ಇಂಟೆಲ್ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:45 ಸೊರೆಂಟೊ (1 ನೇ ಸರಣಿ) ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ
15: 38 ಸೊರೆನ್ಟೊ (2 ಸರಣಿ)
16: 31 ಸೊರೆಂಟೊ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
17: 2 ಸೋರ್ರೆಂಟೊ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
18:20 ಅಪ್ರತಿಮ ಫೀನಿಕ್ಸ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 14 ನೆಪಾಯಿಬಲ್ ಫೀನಿಕ್ಸ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
20: 09nextile ಫೀನಿಕ್ಸ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
21: 04NEPALIBLE ಫೀನಿಕ್ಸ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:15 "90 ರ ಬಾಂಬ್" ಅಫಘಾನ್ಸ್ "
23:05 ತೀರ್ಪು. ಡಿಮಿಟ್ರಿ ಝಖರ್ಚೆನ್ಕೊ
23:55 ಕಾಡು ಹಣ (ಹರ್ಮನ್ ಸ್ಟರ್ಲಿಗೊವ್)
00:45 90th. ಎಲ್ಲಾ, ಚುಬೈಸ್ ದೂಷಿಸುವುದು!
01:35 "ಬಾಲ್ಟಿಕ್ ರಾಜ್ಯ. ಬಲಿಯಾದವರನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದು." ಸ್ಪೆಕ್ಫುಡ್
02:05 ನಿವಾಸ ರಿಟರ್ನ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
03: 23 ನಿವಾಸ ನಿವಾಸಿ (2-ಸರಣಿ)
04:45 ಶಾಪಗ್ರಸ್ತ ಖಜಾನೆಗಳು
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ರಂದು ಎನ್ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:30 ಷರ್ಲಾಕ್ ಹೋಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡಾ. ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ - "ಪರಿಚಿತತೆ", 2 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬ್ಲಡಿ ಶಾಸನ")
08:00 ಇಂದು
08:20 ಅಲೆಕ್ಸೆಯ್ ಜಿಮಿನ್ ಜೊತೆ ಸಿದ್ಧತೆ
08:50 ಹೌಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಲೀಕರು ಯಾರು?
09:30 ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತಿನ್ನಿರಿ
10:00 ಇಂದು
10:20 ಮುಖಪುಟ ರಸ್ತೆ
11:00 ಆಹಾರ ಲೈವ್ ಮತ್ತು ಸತ್ತ
12:00 ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಪ್ರಶ್ನೆ
13:10 ನಾವು ಹೋರಾಡುತ್ತೇವೆ!
14:00 ಅವರ ಆಟ
16:00 ಇಂದು
16:20 ತನಿಖೆ ...
19:00 ಇಂದು
19:25 ಪಿಓಎಸ್ -2 ("ಗದಲ್ಕ್", "ಅಪರಾಧಿ", "ಸ್ಪರ್ಧಿ", "ಕ್ರೇಜಿ ಬುಲೆಟ್")
23:40 ನೀವು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ!
00:40 Margulisa ನಲ್ಲಿ NTV ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ (Inna ಬಯಸಿದ)
01:30 fomenko ನಕಲಿ
01:50 ಪೌಟೆನ್ -7 ("ವೈಟ್ ರೋಸ್ಪಿಶಿಪ್", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ಚಾನಲ್ ಕಲ್ಪ್ನಲ್ಲಿ
06:30 ಬೈಬಲ್ನ ಪ್ಲಾಟ್07:05 "ಕಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬೇರುಗಳು". "ವೆರ್ಲೆಕ್". "ಪಕ್! ವಾಷರ್!" "ಮರುಪಂದ್ಯ". "ಉಲ್ಕೆ" ರಿಂಗ್ "
08:30 ಕಾಶ್ತಾಂಕ
09:35 ಚಲನಚಿತ್ರ (ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಮಕೊವ್ಸ್ಕಿ)
10:05 ಬಹುತೇಕ ತಮಾಷೆ ಕಥೆ
12:30 ದ್ವೀಪಗಳು (ಮಿಖಾಯಿಲ್ ಗ್ಲೋವ್ಸ್ಕಿ)
13:10 ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಬಿಡುವಿನ (ಉತ್ತಮ ಚಿತ್ತದ ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್)
13:40 ಸ್ವಾನ್ ಪ್ಯಾರಡೈನ್
14:20 ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ (ಮುಖ್ಯ ಡೀಸೆಲ್ ಗಾಕೆಲ್)
14:35 ಸೂಚನೆ
15:55 ಆಂಡ್ರೆ ಡಿಮೆಂಟೆಡ್ಗೆ ಸಂಜೆ-ಸಮರ್ಪಣೆ. "ಮತ್ತು ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ ಜೀವನ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ!"
17:50 ನಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಪೂರ್ವಜರು (ಖಝಾರ್ಗಳು. ಜೋಸೆಫ್ ರಾಜನ ಜಾಡು)
18:30 ನನ್ನ ಬೆಳ್ಳಿ ಚೆಂಡು (ಫೈನ್ ರಾನೆವ್ಸ್ಕಾಯಾ)
19:15 ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್
ಕ್ರೆಮ್ಲಿನ್ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ಗಳ 21:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್. ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನ್ ಫಾಲಿನ್
22:30 1984.
00:15 ವಿಲ್ಲಾ ಸಾಲ್ಡನ್ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಗ್ಲೆನ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ. MMDM ನಲ್ಲಿ ಕನ್ಸರ್ಟ್
01:10 ಸ್ವಾನ್ ಪ್ಯಾರಡೈನ್
01:50 ಹುಡುಕುವವರು (ಕಣ್ಮರೆಯಾಯಿತು ಭೂಮಿಯ ಮಿಸ್ಟರಿ)
02:35 ಲ್ಯಾಬಿರಿಂತ್. ಟಿಸೆಯ ಸಾಹಸಗಳು.
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಎಲಶ್
06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:45 ಬೂಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬೆಕ್ಕು ಸಾಹಸ
07:05 ಸ್ಪಿರಿಟ್. ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯದ ಆತ್ಮ
07:30 ಮಕ್ಕಳ ಕೆವಿಎನ್.
08:30 URAL DUMPLES (ನಗು)
09:30 ಜಸ್ಟ್ ಕಿಚನ್
10:30 rogov. ಸ್ಟುಡಿಯೋ 24.
11:30 "ಶೋ" ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ "
12:40 ಒಂಬತ್ತು ಜೀವನ
14:25 ಲೋನ್ಲಿ ರೇಂಜರ್
17:25 ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್ -2
ರಜೆ -3 ರ ಮೇಲೆ 19:05 ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ಸ್. ಸಮುದ್ರವನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ
21:00 ಸ್ವೋರ್ಡ್ ಕಿಂಗ್ ಆರ್ಥರ್
23:30 ಸ್ಕಾಲಾ
02:10 ಆಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಚಿಪ್ಮಂಕ್ -3
03:30 ಆಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಚಿಪ್ಮಂಕ್ಸ್. ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಬುಲ್ಚಿಂಗ್
04:50 ಎಲಶ್
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ಚಾನೆಲ್ ರೆನ್ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ
ಲೈವ್.05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ
06:00 ಮೋಡ, ಮಾಂಸದ ಚೆಂಡುಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮಳೆಯು ಸಾಧ್ಯ
07:40 ಮೋಡ ... 2: ರಿವೆಂಜ್ GMO
09:15 mintrans
10:15 ಅತ್ಯಂತ ಉಪಯುಕ್ತ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ
Igor prokopenko ನೊಂದಿಗೆ 11:15 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ"
16:20 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" igor prokopenko
18:20 ವರ್ಗೀಕರಿಸಿದ ಪಟ್ಟಿಗಳು (ಶೇಮ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್)
20:30 ಚಂಡಮಾರುತ ಗೇಟ್ (1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
00:30 9 ರೋಟಾ
02:50 ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ "ಭ್ರಮೆಯ ಭೂಪ್ರದೇಶ"
03:45 ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ (1 ನೇ - 10 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ರಂದು ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
05:05 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (37 ನೇ ಸರಣಿ)
05:35 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (38 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (39 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (40 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (36 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (37 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ (107 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (38 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ದ್ವೀಪ
11:00 ತರ್ಕ ಎಲ್ಲಿದೆ? (81 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ತರ್ಕ ಎಲ್ಲಿದೆ? (80 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ತರ್ಕ ಎಲ್ಲಿದೆ? (79 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (577 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (574 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (572 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (571 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಆದ್ದರಿಂದ ಯುದ್ಧ
20:00 ಸ್ನೇಹ ಲೈಂಗಿಕತೆ
22:00 ನೃತ್ಯ. ಡೈಜೆಸ್ಟ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ. ವಿಶೇಷ ಅನುವಾದ
01:10 ಟಿಎನ್ಟಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ (107 ನೇ ಸರಣಿ)
01:40 ಹಲ್ಲು ಫೇರಿ 2
03:10 ಹೊರಾಂಗಣ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (18 ನೇ ಸರಣಿ)
04:00 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (19 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ದೇಶೀಯ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
ಲೈವ್.05:00 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ (226 ನೇ ಸರಣಿ)
05:50 ಮುಖಪುಟ ಅಡುಗೆ (52 ನೇ ಸರಣಿ - "ಏಂಜೆಲಿಕಾ ಕಾಶಿರಿನಾ")
06:15 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:20 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:30 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:35 ಬ್ಯಾಡ್ ಗರ್ಲ್ಸ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ - "ಮಾರಿಯಾ ತರ್ನೊಸ್ಕಯಾ ಕಪ್ಪು ಏಂಜೆಲ್")
07:35 ಅಂಕಗಣಿತದ ಅರ್ಥ
09:25 ಆಲೂಗಡ್ಡೆಯಿಂದ ಜಿಂಜರ್ಬ್ರೆಡ್ಗಳು
11:35 ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಪಾವತಿಸಿ (1 ನೇ - 8 ನೇ ಸರಣಿ)
ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 19:00 ಮಿರಾಕಲ್ (1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಪ್ರೀತಿಯು ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿಲ್ಲ
01:00 ಜಿಂಜರ್ಬ್ರೆಡ್ ಆಲೂಗಡ್ಡೆಗಳು
03:00 ನಾನು ಮಾಟಗಾತಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ (1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 3, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಟಿವಿ
05:30 ಬಲವಾದ
06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ
06:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸೆಂಚುರಿ
07:00 ಸರ್ಬೋ
08:35 ಮಿಶ್ರ ಮಾರ್ಷಲ್ ಆರ್ಟ್ಸ್. ಒಂದು ಎಫ್ಸಿ. ಫಿಲಿಪೈನ್ಸ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ (ಇ. ಅಲ್ವಾರೆಜ್ - ಇ. ಪೋಲೋಯಾಂಗ್ ಡಿ. ಜಾನ್ಸನ್ - ಟಿ. ವಾಡಾ)
10:35 ಸುದ್ದಿ
10:40 ಎಲ್ಲಾ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ! (ಪೋಸ್ಟರ್)
11:40 ಮಾಸ್ಟರ್ ಆಫ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ ಟ್ರಕೊವ್
11:50 ಸುದ್ದಿ
11:55 ಮೋಟಾರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್. ರಿಂಗ್ ರೇಸಿಂಗ್ನ ರಷ್ಯಾದ ಸರಣಿ. ಪ್ರವಾಸ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
13:00 ಫಾರ್ಮುಲಾ 1. ಹಂಗರಿಯ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್. ಉಚಿತ ಅಭ್ಯಾಸ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
14:00 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
14:30 ವಿಶೇಷ ವಿಮರ್ಶೆ (ಮಾರತ್ ಸಫಿನ್. ಸ್ವಂತ ಆಟ)
ಅಡೆಕ್ಸಿ ಯಗುಡಿನ್ ಜೊತೆ 14:50 ಪುರುಷರು ಲೋಡಾ
15:20 ಸುದ್ದಿ
15:25 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
15:55 ಫಾರ್ಮುಲಾ 1. ಹಂಗರಿಯ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್. ಅರ್ಹತೆ. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
17:00 ಸುದ್ದಿ
17:05 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಜುಲೈ ಕ್ರೀಡೆಗಳು)
17:35 ವಿಶೇಷ ವಿಮರ್ಶೆ (ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. ಬೇಸಿಗೆ 2019. revenches, ನಾಕ್ಔಟ್ಗಳು, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಗಾಯಗಳು)
18:20 ಸುದ್ದಿ
18:25 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
18:55 ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್. ಪ್ರಪಂಚ ಪರ್ಯಟನೆ. ಅಂತಿಮ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
20:00 ಸುದ್ದಿ
20:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
20:25 ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ಸ್
20:55 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ರಷ್ಯಾದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ (ಝೆನಿಟ್ (ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್) - "ಕ್ರಾಸ್ನೋಡರ್")
23:45 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
00:15 ವಾಲಿಬಾಲ್. ಇಂಟರ್ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಅರ್ಹತಾ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ. ಮಹಿಳೆಯರು. ಕಲಿಂಗ್ಗ್ರಾಡ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ (ರಷ್ಯಾ - ಕೆನಡಾ)
02:15 ಈಜು. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಜಪಾನ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
03:00 ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್. ಪ್ರಪಂಚ ಪರ್ಯಟನೆ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
04:00 ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್. ಪ್ರಪಂಚ ಪರ್ಯಟನೆ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ