ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ರಂದು ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:25 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:50 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
19:50 ಪವಾಡಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ
21:00 ಸಮಯ
21:30 ಮೂರು ಸ್ವರಮೇಳ (ಅಂತಿಮ ಆವೃತ್ತಿ)
23:20 ಸಂಜೆ ಅರ್ಚಕ
00:15 ನಿಮ್ಮಿಂದ ದೂರ
02:40 ಲವ್ ಬಗ್ಗೆ
03:30 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ಚಾನಲ್ ರಷ್ಯಾ 1
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
11:45 ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಿಧಿ
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
21:00 ಡೊಮರಾಬಾಟಾ
01:10 ನದಿಯ ಹತ್ತಿರ ಎರಡು ತೀರಗಳು
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ರಂದು ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್
05:45 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 3806:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:00 ಸ್ಕ್ವೇರ್ 45
09:20 ಮದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
10: 02 ಸಿ ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (2 ಸರಣಿ)
10:45 ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಗಿನ್ಸ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಮದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
12: 42 ಸಿ ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
13: 34 ಸಿ ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಗಿನ್ಸ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ)
16:05 ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಬಿಗಿನ್ಸ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
17:05 ಮದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
18:05 ಪ್ರಕರಣವು ರುಮಿಯಾಂಟ್ಸೆವ್
20:05 ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ (1 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಆಶ್ರಯ ಹಾಸ್ಯಗಾರರು (ಯಾರಾದರೂ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಯಾರಾದರೂ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ)
00:25 ವಿಟಲಿ ಸೊಲೊಮಿನ್. ನಾನು ನನ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿದ್ದೇನೆ ...
01:15 ಸೆಂಟ್ ವಾರ್ಸ್
02:05 ಪ್ಯಾಶನ್ ಕ್ರೈಮ್ಸ್
03:10 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
03:25 ಹೊಸ ಅಮೆಜಾನ್
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ರಂದು ಎನ್ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಕೋಡ್ ಎದೆಯ -5 ("ವಿಜ್ಞಾನಿ", 2 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
08:05 ಮುಖರ್. ಹೊಸ ಜಾಡು ("ಸರಳ ಮ್ಯಾಜಿಕ್", "ಕೊನೆಯ ಕೇಸ್")
10:00 ಇಂದು
10:20 ಲೆಸ್ನಿಕ್ ("ಪ್ರಿನ್ಸ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ, "ಸಾಕಷ್ಟು", 1 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ಇಂದು
13:25 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
14:00 ಮಾನಸಿಕ ವಾರ್ಸ್ -11 (ಆಡಂತರದ ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ." ಪವರ್ ಅಂಡ್ ಲಾ ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಇಂದು
16:25 ಮಾನಸಿಕ ವಾರ್ಸ್ -11 ("ನಾನ್-ಸ್ಯಾಂಡಬಲ್", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ. "ಪವರ್ ಅಂಡ್ ಲಾ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂದು
19:40 ಮೆಂಟಾ ವಾರ್ಸ್ -11 ("ನಾನ್-ಸ್ಯಾಂಡಬಲ್", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ. "ಪವರ್ ಅಂಡ್ ಲಾ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
22:50 ಸಾಕ್ಷಿಗಳು ("ಆಂಗ್ರಿ ವಿಧವೆ", "ಬ್ಲಡಿ ಮನಿ")
00:40 ನಾವು ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ. ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಯುಎಸ್
01:35 ಪೌಟೆನ್ -6 ("ಬ್ಲಡ್ ಫ್ರಾಡ್ಸ್ಟರ್ಸ್", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
04:50 ಮಿಸ್ಟರಿ ರಷ್ಯಾ
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಇಂದು, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ಕಲ್ಪ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
06:30 ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಪೋಸ್ಕೋಸ್ಕಾಯಾ)07:05 ನಗರವು ಜಗತ್ತನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ನಗರಗಳು. ಆಂಸ್ಟರ್ಡ್ಯಾಮ್, ಲಂಡನ್, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ - "ಆಧುನಿಕತೆಯ ಆಧುನಿಕತೆ, 1800-1880")
08:00 ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್ (ಅಲ್ಲಾ ಪೋಕ್ರೊವ್ಸ್ಕಾಯ)
08:35 ಬ್ಲಾಕ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್. ಮಾಲೆವಿಚ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತದೆ
09:15 ಮೂರ್. 1941 (4 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ಜನರಲ್ಗಳ ಪಿತೂರಿ (ದ್ರೋಹ ವ್ಯವಹಾರ)
11:00 ಸೀತಾ ಮತ್ತು ಫ್ರೇಮ್
12:35 "ಪಾಲಿಗ್ಲೋಟ್". 16 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲಿನಿಂದಲೇ ಇಟಾಲಿಯನ್! (ಪಾಠ 4)
13:20 ಮೊದಲ ದಿ ವರ್ಲ್ಡ್ (ಸ್ಪೈ "ಬಗ್" ಟರ್ನ್)
13:35 ನಗರಗಳು ಜಗತ್ತನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ. ಆಂಸ್ಟರ್ಡ್ಯಾಮ್, ಲಂಡನ್, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ - "ಆಧುನಿಕತೆಯ ಆಧುನಿಕತೆ, 1800-1880")
14:30 ಕೇಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ (ಪೀಟರ್ ಸ್ಟಾಲಿಪಿನ್. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಪ್ರದರ್ಶನ "ಚೆರ್ರಿ ಗಾರ್ಡನ್"
17:40 "ಮರಿನಾ ನೀಲೋವಾ:" ನಾನು ಎಲ್ಲಾ ತೋಳ "
18:35 ಸಮಯ ಬಣ್ಣ (ವಿಲಿಯಂ ಟರ್ನರ್)
18:50 XXVII ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸವ "ವೈಟ್ ನೈಟ್ಸ್ನ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು"
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 Mozkonostalgia
20:15 ಸ್ವವಿವರಗಳು (ಖಜಾನೆಗಳು ಕಿಸೊಸ್ ವೊರೊಬಿನಿಯೊವಾ)
21:00 ಲೈಫ್ ಲೈನ್ (ಇವಾನ್ vynepayev)
21:50 ಪಂಚ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ
23:15 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
23:35 ಸೂಚನೆ
00:55 ಸ್ವಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ ಯಾವುದೇ ದಿನ
01:55 ಸ್ವವಿವರಗಳು (ಖಜಾನೆಗಳು kresz vorobynonova ಆಫ್ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತುಗಳಲ್ಲಿ)
02:40 ಜೆಸ್ಟರ್ ಬಾಲಕಿರೆವ್
ಇಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:25 ಲಾಂಗ್ ಲೈವ್ ಕಿಂಗ್ ಜೂಲಿಯನ್!
07:10 ಅಡ್ವೆಂಚರ್ಸ್ ವುಡಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು
07:30 ಮಕ್ಕಳ ಕೆವಿಎನ್.
08:30 URAL DUMPLES (ನಗು)
12:20 ಗಂಟೆ ಗರಿಷ್ಠ
14:15 ಗಂಟೆ ಪೀಕ್ -2
16:05 ಗಂಟೆ ಪೀಕ್ -3
17:55 "ಶೋ" ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ "
21:00 ಲೋನ್ ರೇಂಜರ್
00:00 ದೊಡ್ಡ ಅಮ್ಮಂದಿರು. ತಂದೆಯಾಗಿ ಮಗ
02:00 ಆಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಚಿಪ್ಮಂಕ್ಸ್
03:30 ಆಲ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಚಿಪ್ಮಂಕ್ಸ್ -2
04:45 ಎರಡು ತಂದೆ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಪುತ್ರರು
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ರಂದು ಚಾನೆಲ್ ರೆನ್ ಟಿವಿ
ಲೈವ್.05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ
06:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ರೊಂದಿಗೆ 13:00 ಮಿಸ್ಟರಿ
14:00 ವರ್ಗೀಕೃತ ಪಟ್ಟಿಗಳು
16:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆ (ಕುಡುಕ ಬೆಂಚ್ನಲ್ಲಿ)
21:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆ (ಥಂಡರ್ ಮತ್ತು ಮಿಂಚಿನ: ಫಾಲನ್ ಮಿಸ್ಟರಿ)
23:00 ಅನಕೊಂಡ
00:50 ಸ್ಪಾರ್ಟಕ್: ರಿಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (9 ನೇ ಮತ್ತು 10 ನೇ ಸರಣಿ)
02:50 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
03:40 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
04:30 "ಡೆಲ್ಯೂಷನ್ ಆಫ್ ಡೆಲ್ಯೂಷನ್" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
05:40 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (34 ನೇ ಸರಣಿ)
06:05 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (35 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (36 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (32 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (33 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (34 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಗೋಲ್ಡ್ (35 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ದ್ವೀಪ
11:30 BORODIN BUZOVA (237 ನೇ ಸರಣಿ)
12:30 ಮನೆ -2. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (132 ನೇ ಸರಣಿ)
13:30 ಸಶ್ಯಹತಾನಿ (139 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಸಶಾಟನಿ (140 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಸಶಹತಾನ (141 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (54 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (95 ನೇ ಸರಣಿ - "ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ")
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (164 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (172 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (48 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (51 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (57 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ಇಂಟರ್ನ್ಗಳು (63 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂಟರ್ನ್ (81 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಇಂಟರ್ನ್ಸ್ (114 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಕಾಮಿಡಿ ಮಹಿಳೆ (188 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್ (670 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (44 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:05 ಹೌಸ್ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ. ವಿಶೇಷ ಅನುವಾದ
01:10 ಇಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರ! (278 ನೇ ಸರಣಿ)
01:45 ಟೂತ್ ಫೇರಿ
03:25 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
04:15 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (17 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ದೇಶೀಯ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
ಲೈವ್.05:20 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (224 ನೇ ಸರಣಿ)
06:10 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:30 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
06:40 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
07:10 ಕೆಟ್ಟ ಹುಡುಗಿಯರು (10 ನೇ ಸರಣಿ - "ಪಯನ್ಝಾಲಿ ಅಸ್ಲಾನ್. ಸ್ವತಃ ಹೋರಾಡಿ")
08:10 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (226 ನೇ ಸರಣಿ)
09:10 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (364 ನೇ ಸರಣಿ)
10:10 ಪಾಮ್ ಭಾನುವಾರ (1 ನೇ - 8 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಹನಿ ಲವ್ (1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
22:55 ಅಂಕಗಣಿತದ ಅರ್ಥ
00:50 ಕೆಟ್ಟ ಹುಡುಗಿಯರು (6 ನೇ - 10 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಟಿವಿ
05:25 ಬಲವಾದ
06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ
06:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಸೆಂಚುರಿ
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ!
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಕಪ್ ಲಿಬರ್ಟಡೋರ್ಸ್. 1/8 ಫೈನಲ್ಸ್ ("ಲಿಬರ್ಟಾಡ್" (ಪರಾಗ್ವೆ) - "ಗ್ರೆಮಿಯೊ" (ಬ್ರೆಜಿಲ್))
11:00 ಸುದ್ದಿ
11:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
11:55 ಈಜು. ವಿಶ್ವಕಪ್. ಜಪಾನ್ನಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
13:45 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಸಾಕರ್ ಸಂಖ್ಯೆ 1)
14:05 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಜುಲೈ ಕ್ರೀಡೆಗಳು)
14:35 ಸುದ್ದಿ
14:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
15:30 ಮಿಶ್ರ ಸಮರ ಕಲೆಗಳು. ಒಂದು ಎಫ್ಸಿ. ಫಿಲಿಪೈನ್ಸ್ನಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ (ಇ. ಅಲ್ವಾರೆಜ್ - ಇ. ಪೋಲೋಯಾಂಗ್ ಡಿ. ಜಾನ್ಸನ್ - ಟಿ. ವಾಡಾ)
18:30 ಸುದ್ದಿ
18:35 ವಿಶೇಷ ವರದಿ (ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಆಯ್ಕೆ. ವರ್ಷದ ಮುಖ್ಯ ಪಂದ್ಯ)
18:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
19:55 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್. ಪುರುಷರು. ಮಾಸ್ಕೋದಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ (ರಷ್ಯಾ - ಜೋರ್ಡಾನ್)
21:55 ಎಲ್ಲಾ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ! (ಪೋಸ್ಟರ್)
22:55 ಸುದ್ದಿ
23:00 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
23:30 ಕ್ರೌಚಿಂಗ್ ಟೈಗರ್, ಹಿಡನ್ ಡ್ರಾಗನ್
01:45 ಮಿಶ್ರ ಮಾರ್ಷಲ್ ಆರ್ಟ್ಸ್. ಎಸಿಎ 96. ಪೋಲೆಂಡ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ (ಇ. ಗೊನ್ಚಾರ್ವ್ - ಟಿ. ಜಾನ್ಸನ್)
03:45 ಸ್ಪಾರ್ಟಾ