ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ರಂದು ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:25 ಇಂದು ಫೆಬ್ರವರಿ 28 ಆಗಿದೆ. ದಿನ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ
09:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
10:55 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
13:55 "ನಮ್ಮ ಜನರು" ಯುಲಿಯಾ ಕಡಿಮೆ
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:15 ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:25 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
18:50 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ
19:50 ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಳಲಿ
21:00 ಸಮಯ
21:30 ಗಡಾಲ್ಕಾ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
22:30 ದೊಡ್ಡ ಆಟ
23:30 ಸಂಜೆ ತುರ್ತು
00:00 ರಾತ್ರಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು
01:00 ಕೊಲೆಗಾರ ಬಲ -2 (4 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬಿಎಂರಂಗಾ ಟ್ರೈಲ್")
02:00 ಸಸ್ಯಾಲ್ ಪವರ್ -2 (5 ನೇ ಸರಣಿ - "ಕಂಟ್ರಿ ಸೀಸನ್")
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಪುರುಷ / ಮಹಿಳೆಯರು
03:50 ವಿವಾಹವಾದರು!
04:30 ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಖರೀದಿ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಚಾನಲ್ ರಷ್ಯಾ 1 ರಂದು
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:25 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
11:45 ಬೋರಿಸ್ ಕೊರ್ಚೆವ್ಕಿಕೋವ್ನ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಿಧಿ
12:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:25 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:45 ಯಾರು ವಿರುದ್ಧ ಯಾರು?
17:00 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:25 ಆಂಡ್ರಾಯ್ ಮಲಾಖೋವ್. ಲೈವ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
21:00 ಸ್ಕಿಲಿಫೋಸೊಸ್ಕಿ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
22:10 ಸ್ಕಿಲಿಫೋಸೊಸ್ಕಿ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
23:20 ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಸೊಲೊವಿಯೋವ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ
02:00 Kamenskaya-5 ("ಬಲಿಪಶು ಹೆಸರು - ಯಾರೂ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
05:30 10 ಹೆಚ್ಚು ... (ಕಾರ್ಮಿಕ ಹಿಂದಿನ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು)06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:00 ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ... (ಫೆಬ್ರವರಿ 28 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
08:35 ಮಿತಿಯಿಲ್ಲದೆ
10:35 ಸೆರ್ಗೆ ನಿಕೊನೆಂಕೊ. ಓಹ್, ಅದೃಷ್ಟ!
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಶುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಕೊಲೆ (3 ನೇ ಸರಣಿ - "ಡೆತ್ ಅಂಡ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್")
13:35 ನನ್ನ ನಾಯಕ (lyudmila gavrilova)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಅನ್ನಾ ಡಿಟೆಕ್ಟಿವ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಅನ್ನಾ ಡಿಟೆಕ್ಟಿವ್ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
16:55 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ (AIRAN)
17:40 ಭಾರತ ಬೇಸಿಗೆ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 38babe ಬೇಸಿಗೆ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
19:40 ಘಟನೆಗಳು
20:00 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
20:20 ಮತದಾನ ಹಕ್ಕು
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 10 ಹೆಚ್ಚು ... (ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಮುಂಚಿನ ಸಾವುಗಳು)
23:05 ರಿಲೀಫ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮಳೆಬಿಟ್ಗಳು. ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:35 ವಿದಾಯ. ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾ ಮತ್ತು ಗಲಿನಾ ಬ್ರೆಝ್ನೆವ್
01:25 ಮಿಸ್ಟರಿ ಏಜೆಂಟ್ 007
02:15 ಅನ್ನಾ ಡಿಟೆಕ್ಟಿವ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
03: 04 ಮನ್ನಾ-ಡಿಟೆಕ್ಟಿವ್ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
03:55 ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್-ಸ್ಕೇಲ್ ಡಿಟೆಕ್ಟಿವ್ಸ್ -2 (7 ನೇ ಸರಣಿ)
04: 42 ಜಿಲ್ಲೆಯ ಸ್ಕೇಲ್ -2 (8 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಎನ್ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 ಫಾರೆಸ್ಟರ್ ("ಶಾಟ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ, "ರಿಸರ್ವ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
06:00 ಇಂದು
06:05 ಲೆಸ್ನಿಕ್ ("ಶಾಟ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ, "ರಿಸರ್ವ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಇಂದು
07:05 ಲೆಸ್ನಿಕ್ ("ಶಾಟ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ, "ರಿಸರ್ವ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಇಂದು
08:05 ಲೆಸ್ನಿಕ್ ("ಶಾಟ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ, "ರಿಸರ್ವ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಮುಖರ್. ಹೊಸ ಜಾಡು (ಡಂಜನ್ ಖೈದಿ)
10:00 ಇಂದು
10:20 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ ("ನಿರ್ಧಾರ ದಿನ", "ಸೆಪ್ಟಿವಿಟಿ", "ಡೆತ್ ವ್ಯಾಲಿ")
13:00 ಇಂದು
13:25 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:30 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
17:15 ಡಿಎನ್ಎ
18:10 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸ್ನೇಹ (ಶಾಂತಿಯುತ ಪರಮಾಣು ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಇಂದು
19:40 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸ್ನೇಹ (ಶಾಂತಿಯುತ ಪರಮಾಣು ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ಮೌನ. ರಿಟರ್ನ್ (19 ನೇ ಮತ್ತು 20 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು 23:00
23:15 ಪುರುಷರ ರಜಾದಿನಗಳು (4 ನೇ ಸರಣಿ)
00:15 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
02:00 ನಾಶಿಪೊಟೋನಾಡ್ಜರ್
02:50 ಲೆನಿನ್ ಟೆಸ್ಟಾ (10 ನೇ - 12 ಸರಣಿ)
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಕಲ್ಪ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
06:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ06:35 ಫೂಟ್ನಲ್ಲಿ ... (ಮಾಸ್ಕೋ ಬೊರೊಡಿನೋ)
07:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:05 ಜೀವನದ ನಿಯಮಗಳು
07:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
07:35 ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗಾಂಡೊಲಾ
07:55 ಸೀತಾ ಮತ್ತು ರಾಮ (195 ನೇ - 196 ನೇ ಸರಣಿ)
08:35 ಹಳೆಯ ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ರಸ್ತೆಗಳು (ಅರಣ್ಯ ಆತ್ಮ)
08:50 ಕ್ರೊಶಾ ವೆಕೇಷನ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:10 xx ಶತಮಾನ ("ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಮೇಲ್". ಪ್ರಮುಖ ಎ. ಶಿರ್ವಿಂಡ್ ಮತ್ತು ಎಮ್. ಡಿರ್ವಿನ್. 1984, 1987)
12:10 ಲಿಪ್ಸ್ಕೋ ದ್ವೀಪಗಳು. ಬೆಂಕಿ ಮತ್ತು ಗಾಳಿಯ ಸೌಂದರ್ಯ
12:30 "ಮಣಿಗಳಲ್ಲಿ" ಇಗೊರ್ ವೊಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಯೂರಿ ಒಲೆಶ್. "ಮೂರು ಫಾದರ್ಸ್")
13:10 ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ (ಪ್ಯೂಕ್ಹೋನಂಕೋದ ಕೃತಕ ರಕ್ತದ ಪ್ರಸರಣದ ಸಾಧನ)
13:30 ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಚಾರಣೆ (ಫೆಬ್ರವರಿ 27 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
14:15 ಹೌಸ್ ಪೋಲರ್ನಿಕೋವ್
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಜಿಂಜರ್ಬ್ರೆಡ್ ಹೌಸ್ (ಸಿಂಗಿಂಗ್ ಕ್ಲೇ)
15:40 2 ವೆರ್ನಿಕ್ 2 (ಫೆಬ್ರವರಿ 22 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
16:25 ವೆಕೇಶನ್ ಕ್ರೊಶ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
17:35 ವಾಲೆರಿ ಗಾರ್ಗಿವ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯೂನಿಚ್ ಸಿಂಫನಿ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ (ಎಲ್. ಬೀಥೋವನ್. ಸಿಂಫನಿ ಸಂಖ್ಯೆ 3)
18:30 ವಾಟ್ ಸಮುದ್ರ. ಸ್ವರ್ಗದ ಮಿರರ್
18:45 "ಮಣಿಗಳು" ಇಗೊರ್ ವೋಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಯೂರಿ ಒಲೆಶಾ. "ಮೂರು ಫಾದರ್ಸ್")
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
20:05 ಜೀವನಶ ನಿಯಮಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 28 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
20:30 ಒಳ್ಳೆಯ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
20:45 ದೊಡ್ಡ ಕಲಾವಿದನ ಸ್ವಲ್ಪ ಪಾತ್ರಗಳು. ಅಲೆಕ್ಸಿ ಸ್ಮಿರ್ನೋವ್
21:30 ಎನಿಗ್ಮಾ (ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಬರ್ವಿನ್ ಬ್ರೌನ್)
22:10 ಮೆಡಿಸಿ. ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ನ ಲಾರ್ಡ್ಸ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ - "ಜಡ್ಜ್ಮೆಂಟ್ ಡೇ")
ಪ್ರಾಂತ್ಯದಿಂದ 23:10 ಪತ್ರಗಳು (ಸ್ಮೋಲೆನ್ಸ್ಕ್ "ವೆಸ್ಟ್ ಗಾರ್ಡ್")
23:40 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
00:00 ಕಪ್ಪು ರಂಧ್ರಗಳು. ವೈಟ್ ಕಲೆಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 28 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
00:40 "ಮಣಿಗಳು" ಇಗೊರ್ ವೋಲ್ಗೊರೊಡ್ (ಯೂರಿ ಒಲೆಶಾ. "ಮೂರು ಫಾದರ್ಸ್")
01:20 XX ಶತಮಾನ ("ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಮೇಲ್". ಪ್ರಮುಖ ಎ. ಶಿರ್ವಿಂಡ್ ಮತ್ತು ಎಮ್. ಡಿರ್ವಿನ್. 1984, 1987)
02:15 ಸೂರ್ಯನ ನಗರದಿಂದ ಬೋರಿಸ್ ಮತ್ತು ಓಲ್ಗಾ
ಇಂದಿನ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 CTC ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:10 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:40 ತಂಡ ಟರ್ಬೊ
07:30 ಮೂರು ಬೆಕ್ಕುಗಳು
07:45 ಅಡ್ವೆಂಚರ್ಸ್ ವುಡಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು
08:30 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
09:00 ಉರಲ್ dumplings (ಹಾಸ್ಯ)
09:30 ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ -4
11:20 MOMCHKI.
16:00 ಕೊನೆಯ ವಿಚ್ ಹಂಟರ್
18:00 ಸೇನಾ ಫೆಡಿಯಾ
19:30 ಪ್ರೀಮಿಯರ್! "ಬೇಕರ್ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ"
21:00 ಟ್ರಾಯ್
00:15 ಹದಿಮೂರನೇ ಯೋಧ
02:15 ಪೆನೆಲೋಪ್
03:55 ಹಾರ್ನ್ ಅಂಡ್ ಕಾಲಿಗೆ
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಚಾನೆಲ್ ರೆನ್ ಟಿವಿ ರಂದು
05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ06:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ರೊಂದಿಗೆ 13:00 ಮಿಸ್ಟರಿ
14:00 ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥೆಗಳು
15:00 ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್
16:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ರಾಜನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ
22:20 ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ!
23:00 ಸುದ್ದಿ
23:25 ಒಲೆಗ್ ಶಿಶ್ಕಿನ್ರೊಂದಿಗೆ ಮಾನವೀಯತೆಯ ಮಿಸ್ಟರಿ
00:30 ಮೊದಲ ಕಿಕ್
02:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
02:50 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
04:20 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" igor prokopenko ಜೊತೆ
ಇಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
05:25 ಕಾಯಿರ್ (104 ನೇ ಸರಣಿ)
06:10 ಕಾಯಿರ್ (105 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಟಿಎನ್ಟಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10:15 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ದ್ವೀಪ
11:30 BORODIN BUZOVA (129 ನೇ ಸರಣಿ)
12:30 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (24 ನೇ ಸರಣಿ)
13:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (132 ನೇ ಸರಣಿ - "ರಿಟರ್ನ್ ಆಫ್ ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ")
14:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (133 ನೇ ಸರಣಿ - "ಟರ್ಕಿ")
14:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (134 ನೇ ಸರಣಿ - "ವಾಲಿಯಾ ಆಲ್ಕೊಹಾಲ್ಯುಕ್ತ")
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (135 ನೇ ಸರಣಿ - "ದಂಡಯಾತ್ರೆ")
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (136 ನೇ ಸರಣಿ - "ಯಾನಾ - ಇವಾನೋವ್")
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (137 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (138 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (139 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. ಹೊಸ ಡಾರ್ಮ್ (140 ನೇ ಸರಣಿ)
ರೂಬಲ್ನಿಂದ 18:00 ಪೊಲೀಸ್ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
ರೂಬಲ್ನಿಂದ 19:00 ಪೊಲೀಸ್ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ವರ್ಷ (17 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಸೊಯುಜ್ (62 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಸುಧಾರಣೆ (111 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:00 ಮನೆ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ. ವಿಶೇಷ ಅನುವಾದ
01:05 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (24 ನೇ ಸರಣಿ)
01:55 BORODIN BUZOVA (129TH ಸರಣಿ)
02:45 ಒಣಗಿದ ಹುಡುಗಿಯರು
04:25 ಥ್ಟ್-ಕ್ಲಬ್
04:30 ಓಪನ್ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ (34 ನೇ ಸರಣಿ)
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ದೇಶೀಯ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ
05:35 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು06:00 ಮುಖಪುಟ ಕಿಚನ್ (73 ನೇ ಸರಣಿ - "ರೋಮನ್ ಪಾಲಿನ್ಸ್ಕಿ")
06:30 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
06:50 ಯಶಸ್ವಿ ಖರೀದಿ
07:00 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (108 ನೇ ಸರಣಿ - "ಮಗಳು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಗಳು")
07:30 ಮೈನರ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (227 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (391 ನೇ ಸರಣಿ)
09:30 ಪ್ಯಾಟರ್ನಿಟಿಗಾಗಿ ಟೆಸ್ಟ್ (187 ನೇ ಸರಣಿ)
10:30 ಜಸ್ಟೀಸ್ ಏಜೆಂಟ್ಸ್ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
11:30 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (85 ನೇ ಸರಣಿ - "ಚುಲಾದ್")
12:30 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (536 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬೋರ್ಡ್ನ ಬ್ರೆಜ್ಡಾ", 109 ನೇ ಸರಣಿ - "ಜಾಗ್ದುನ್ಯಾ")
13:40 ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ (1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 6 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು
ಹಿಮದಲ್ಲಿ 19:00 ಬಸ್ಟರ್ (1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
22:55 ಸ್ತ್ರೀ ಡಾ. 2 (55 ನೇ ಸರಣಿ - "ಜೆಮಿನಿ ಎಫೆಕ್ಟ್")
00:00 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
00:30 "ಬಾಲ್ಝೋವ್ಸ್ಕಿ ವಯಸ್ಸು, ಅಥವಾ ಅವನ ಎಲ್ಲಾ ಪುರುಷರು ...". (23 ನೇ - 25 ಸರಣಿ)
03:05 ಸ್ತ್ರೀ ಡಾ. 2 (55 ನೇ ಸರಣಿ - "ಜೆಮಿನಿ ಎಫೆಕ್ಟ್")
03:50 ಅರ್ಥ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (536 ನೇ ಸರಣಿ - "ಮಂಡಳಿಯ ಬ್ರೆಜ್ಡೆಸ್")
04:20 ರಿಯಲ್ ಮಿಸ್ಟಿಕ್ (85 ನೇ ಸರಣಿ - "ಚುಲಾದ್")
ಇಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2019 ಚಾನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ! ಟಿವಿ
05:30 ಗ್ರೇಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮನಿ
06:00 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ... ಮುಂದೆ ಓದಿ
06:30 ಸುಸ್ತಾಗಿ ಗ್ಲೋರಿ
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ!
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ (ಚೆಲ್ಸಿಯಾ - ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್)
11:00 ಸುದ್ದಿ
11:05 ಬೀಚ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳು Mundialito-2019 ಕ್ಲಬ್ಗಳಲ್ಲಿ. ಮಾಸ್ಕೋದಿಂದ ("ಸ್ಪಾರ್ಟಕ್" (ರಷ್ಯಾ) - "ಫ್ಲೆಮೆಂಂಗೋ" (ಬ್ರೆಜಿಲ್)) ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
12:15 ಸುದ್ದಿ
12:20 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
12:55 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಉತ್ತರ ಡ್ಯೂಡೆಲ್ಲರ್. ಒಂದು ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ಬೋರ್ಡ್ನಿಂದ ಹಾರಿ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
14:05 ಸುದ್ದಿ
14:10 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ!
14:40 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಮಹಿಳೆಯರು. 4x5 ಕಿಮೀ ರಿಲೇ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ
16:25 ಸುದ್ದಿ
16:30 ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಸಂಜೆ
16:50 ಹಾಕಿ. KHL. ಪೂರ್ವ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನ 1/4 ಫೈನಲ್ಸ್. ನಿರಂತರ ಪ್ರಸಾರ
19:25 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
19:55 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ ("ಖಿಮ್ಕಿ" (ರಷ್ಯಾ) - "ಮಿಲನ್" (ಇಟಲಿ))
21:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
22:55 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಸ್ಪೇನ್ ಕಪ್. 1/2 ಫೈನಲ್ಸ್. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ ("ವೇಲೆನ್ಸಿಯಾ" - "ಬೆಟಿಸ್")
00:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
01:30 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಉತ್ತರ ಡ್ಯೂಡೆಲ್ಲರ್. ರೇಸ್ 10 ಕಿಮೀ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
02:15 ಸ್ಕೀಯಿಂಗ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಒಂದು ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ಬೋರ್ಡ್ನಿಂದ ಹಾರಿ. ಪುರುಷರು. ಅರ್ಹತೆ. ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
03:30 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ತೂಕದಲ್ಲಿ WBA ಪ್ರಕಾರ ವಿಶ್ವ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿನ ಹೋರಾಟ. USA ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರ (ಜೆ. ಡೇವಿಸ್ - ಡಬ್ಲ್ಯೂ. ರು. ರುಯಿಸ್)