ಸಿಂಹಾಸನಗಳ ಆಟಗಳ ನಾಯಕತ್ವವು ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಒಟ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ನಾಯಕತ್ವ - ಈ ಕತ್ತರಿಸುವ ಸೇವೆಯು ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮೊದಲು ನೆಚ್ಚಿನ "ಎಮ್ಮಿ" HBO ಚಾನಲ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ("ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ" ಗೆ ಸೇರಿದಂತೆ), ಈ ವರ್ಷವು ಎಮ್ಮಿ 108 ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಬಿಒ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಯೋಜನೆಗಳು 112.
ಈ ವರ್ಷದ "ಸಿಂಹಾಸನಗಳ ಆಟ" ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಬಹಳ ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ - ಮುಖ್ಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, "ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಟಕ ಸರಣಿ", ಮತ್ತು "ನಾವು", "ದಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಆಫ್ ದಿ ವೈಲ್ಡ್ ವೆಸ್ಟ್" ಸಹ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಫಲಿತಾಂಶವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಿ.
ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸಮಾರಂಭವು ಎರಡು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ - ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 17 ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿ.
ಮುಖ್ಯ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ನಾಮಿನಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ "ಎಮ್ಮಿ" ನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ:
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಟಕೀಯ ಸರಣಿ"ಅಮೆರಿಕನ್ನರು" (ಅಮೆರಿಕನ್ನರು)
"ಕ್ರೌನ್" (ಕಿರೀಟ)
"ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ" (ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ)
"ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
"ಅತ್ಯಂತ ವಿಲಕ್ಷಣ ವ್ಯಾಪಾರ" (ಅಪರಿಚಿತ ವಸ್ತುಗಳು)
"ಇದು ನಮ್ಮದು" (ಇದು ನಮ್ಮದು)
"ವೈಲ್ಡ್ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್" (ವೆಸ್ಟ್ವರ್ಲ್ಡ್)
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾಮಿಡಿ ಸರಣಿಅಟ್ಲಾಂಟಾ (ಅಟ್ಲಾಂಟಾ)
ಬ್ಯಾರಿ (ಬ್ಯಾರಿ)
"ಕಪ್ಪು-ಇಷ್)
"ದೈನಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹ" (ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಿ)
"ಗ್ಲೋಬ್" (ಗ್ಲೋ)
"ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್" (ಅದ್ಭುತ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್)
ಸಿಲಿಕಾನ್ ವ್ಯಾಲಿ (ಸಿಲಿಕಾನ್ ಕಣಿವೆ)
"ಅಜೇಯ ಕಿಮ್ಮಿ ಸ್ಮಿತ್" (ಒಡೆಯಲಾಗದ ಕಿಮ್ಮಿ ಸ್ಮಿತ್)
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಿನಿ ಸರಣಿ"ಅಲರ್ಜಿಸ್ಟ್" (ಪರಕೀಯವಾದಿ)
"ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಹಿಸ್ಟರಿ: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಡಿಝಣಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನಿ ವರ್ಸೇಸ್ನ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
"ಜೀನಿಯಸ್: ಪಿಕಾಸೊ" (ಜೀನಿಯಸ್: ಪಿಕಾಸೊ)
"ದೇವರಿಂದ ಮರೆತುಹೋಗಿದೆ" (ದೇವತೆರಹಿತ)
ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮೆಲ್ರೋಸ್ (ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮೆಲ್ರೋಸ್)
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಟೆಲಿಫಿಲ್ಮ್"451 ಡಿಗ್ರಿ ಫ್ಯಾರನ್ಹೀಟ್" (ಫ್ಯಾರನ್ಹೀಟ್ 451)
ಫ್ಲಿಂಟ್ (ಫ್ಲಿಂಟ್)
"ಪಟರ್ನೋ" (ಪಟರ್ನೋ)
"ಟೇಲ್" (ಟೇಲ್)
"ಕಲ್ಲಿಸ್ಟರ್: ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್ (ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್)
ನಾಟಕೀಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಕ್ಲೇರ್ ಫಾಯ್, ಕರೋನಾ (ಕಿರೀಟ)
ಟಾಟಿನಾ ಮಾಸ್ಲಾನಿ, "ಡಾರ್ಕ್ ಚೈಲ್ಡ್" (ಆರ್ಫನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್)
ಎಲಿಜಬೆತ್ ಮಾಸ್, "ಪ್ರಮುಖ ಕಥೆ" (ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
ಸಾಂಡ್ರಾ ಓಹ್, "ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಈವ್" (ಕೊಲೆ ಈವ್)
ಕೆರಿ ರಸ್ಸೆಲ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ನರು" (ಅಮೆರಿಕನ್ನರು)
ಇವಾನ್ ರಾಚೆಲ್ ವುಡ್, "ವೈಲ್ಡ್ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್" (ವೆಸ್ಟ್ವರ್ಲ್ಡ್)
ನಾಟಕೀಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರಎಡ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್, ವೆಸ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ (ವೆಸ್ಟ್ವರ್ಲ್ಡ್)
ಜೆಫ್ರಿ ರೈಟ್, "ವೈಲ್ಡ್ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್" (ವೆಸ್ಟ್ವರ್ಲ್ಡ್)
ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ರೀಸ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ನರು" (ಅಮೆರಿಕನ್ನರು)
ಜೇಸನ್ ಬೀಟ್ಮನ್, "ಓಝಾರ್ಕ್" (ಓಝಾರ್ಕ್)
ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ಕೆ. ಬ್ರೌನ್, "ಇದು ನಮ್ಮದು" (ಇದು ನಮ್ಮದು)
ಮಿಲೋ ವೆಂಟಿಮಿಗ್ಲಿಯಾ, "ಇದು ನಮ್ಮದು" (ಇದು ನಮ್ಮದು)
ನಾಟಕೀಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಲೆನಾ ಹಿದಿ, "ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನ" (ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ)
ಮಿಲ್ಲಿ ಬಾಬಿ ಬ್ರೌನ್, "ಬಹಳ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ವಿಷಯಗಳು" (ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್)
ವನೆಸ್ಸಾ ಕಿರ್ಬಿ, "ಕ್ರೌನ್" (ಕಿರೀಟ)
ಅಲೆಕ್ಸಿಸ್ ಬ್ಲಾಬ್ಲ್, "ಪ್ರಮುಖ ಕಥೆ" (ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
ಆನ್ ಡೌಡ್, "ಪ್ರಮುಖ ಕಥೆ" (ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
Ivonne ವಿಮೆ, "ಪ್ರಮುಖ ಕಥೆ" (ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
ಟ್ಯಾಂಡಿ ನ್ಯೂಟನ್, ವೆಸ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ (ವೆಸ್ಟ್ವರ್ಲ್ಡ್)
ನಾಟಕೀಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರನಿಕೊಲಾಯ್ ಕೋಸ್ಟರ್-ವಾಲ್ಡೌ, "ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನ" (ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ)
ಪೀಟರ್ ಡಿಂಕ್ಲೇಜ್, "ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನ" (ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ)
ಮ್ಯಾಂಡಿ ಪಾಟೀಂಕಿನ್, "ಮದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್" (ಹೋಮ್ಲ್ಯಾಂಡ್)
ಡೇವಿಡ್ ಹಾರ್ಬರ್, "ಅತ್ಯಂತ ವಿಲಕ್ಷಣ ವ್ಯಾಪಾರ" (ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್)
ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಮಿತ್, ಕರೋನಾ (ಕಿರೀಟ)
ಜೋಸೆಫ್ ಫೈನ್ಸ್, "ಟೀ ಸ್ಟೋರಿ" (ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮಾಡ್ಸ್ ಟೇಲ್)
ಕಾಮಿಡಿ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರಆಂಥೋನಿ ಆಂಡರ್ಸನ್, "ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕಾಮಿಡಿ" (ಕಪ್ಪು-ಇಷ್)
ಟೆಡ್ ಡ್ಯಾನ್ಸನ್, "ದಿ ಬೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್" (ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳ)
ಲ್ಯಾರಿ ಡೇವಿಡ್, "ದೈನಂದಿನ ಅವನ ಉತ್ಸಾಹ" (ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಿ)
ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಗ್ಲೋವರ್, ಅಟ್ಲಾಂಟಾ (ಅಟ್ಲಾಂಟಾ)
ಬಿಲ್ ಹೈಡರ್, ಬ್ಯಾರಿ (ಬ್ಯಾರಿ)
ವಿಲಿಯಮ್ ಎಚ್. ಮ್ಯಾಸಿ, "ನಾಚಿಕೆಯಿಲ್ಲದ)
ಹಾಸ್ಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಪಮೇಲಾ ಅಡ್ಲಾನ್, "ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ತಮ" (ಉತ್ತಮ ವಿಷಯಗಳು)
ರಾಚೆಲ್ ಡಕ್ಷಾಣ, "ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್" (ಅದ್ಭುತ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್)
ಎಲಿಸನ್ ಜೆನ್ನಿ, ಮೊಮಾಶ್ (ಮಾಮ್)
ಇಸ್ಸಾ ರೇ, "ವೈಟ್ ಕ್ರೌ" (ಅಸುರಕ್ಷಿತ)
ಟ್ರೇಸಿ ಎಲ್ಲಿಸ್ ರಾಸ್, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕಾಮಿಡಿ (ಕಪ್ಪು-ಇಷ್)
ಲಿಲಿ ಟಾಮ್ಲಿನ್, ಗ್ರೇಸ್ & ಫ್ರಾಂಕಿ (ಗ್ರೇಸ್ & ಫ್ರಾಂಕಿ)
ಕಾಮಿಡಿ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರಬ್ರಿಯಾನ್ ತರಿರಿ ಹೆನ್ರಿ, ಅಟ್ಲಾಂಟಾ (ಅಟ್ಲಾಂಟಾ)
ಹೆನ್ರಿ ವಿನ್ಲರ್, ಬ್ಯಾರಿ (ಬ್ಯಾರಿ)
ಲೂಯಿಸ್ ಆಂಡರ್ಸನ್, ಬುಟ್ಟಿಗಳು (ಬುಟ್ಟಿಗಳು)
ಅಲೆಕ್ ಬಾಲ್ಡ್ವಿನ್, "ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್" (ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್)
ಕೆನಾನ್ ಥಾಂಪ್ಸನ್, "ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್" (ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್)
ಟೋನಿ ಸ್ಕಾಲಬ್, "ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್" (ಅದ್ಭುತ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್)
ಟೈಟಸ್ ಬರ್ರೆಸ್, "ಅಸಂಘಟಿತ ಕಿಮ್ಮಿ ಸ್ಮಿತ್" (ಒಡೆಯಲಾಗದ ಕಿಮ್ಮಿ ಸ್ಮಿತ್)
ಕಾಮಿಡಿ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಜಾಝಿ ಬಿಟ್ಜ್, ಅಟ್ಲಾಂಟಾ (ಅಟ್ಲಾಂಟಾ)
ಬೆಟ್ಟಿ ಜಿಲ್ಪಿನ್, "ಗ್ಲೋಟ್" (ಗ್ಲೋ)
ಲೋರಿ ಮೆಟ್ಕ್ಯಾಫ್, "ರೋಸನ್" (ರೋಸೇನೆ)
ಐಡಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಟ್, ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್)
ಲೆಸ್ಲಿ ಜೋನ್ಸ್, "ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್)
ಕೇಟ್ ಮೆಕಿನ್ನಾನ್, "ಸ್ಯಾಟರ್ಡೇ ನೈಟ್ ಲೈವ್)
ಅಲೆಕ್ಸ್ ಬೊರ್ಸ್ಟೈನ್, "ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್" (ಅದ್ಭುತ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೈಸೆಲ್)
ಮೇಗನ್ ಮಲ್ಲರ್ಲಿ, ವಿಲ್ & ಗ್ರೇಸ್ (ವಿಲ್ & ಗ್ರೇಸ್)
ಮಿನಿ ಸೀರಿಯಲ್ / ಟೆಲಿಫಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಬಿಲ್, "ಪಾಪಿ" (ಪಾಪಿ)
ಲಾರಾ ಡೆರ್ನ್, "ಸ್ಟೋರಿ" (ದಿ ಟೇಲ್)
ಮಿಚೆಲ್ ಡಾಕರ್ಸ್, "ದೇವರು ಮರೆತಿದ್ದಾನೆ" (ದೇವರಿಲ್ಲದ)
ಈಡನ್ ಫಾಲ್ಕೊ, "ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಆದೇಶ: ಈ ಅಪರಾಧ" (ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಆದೇಶ: ನಿಜವಾದ ಅಪರಾಧ)
ರೆಜಿನಾ ಕಿಂಗ್, "ಏಳು ಸೆಕೆಂಡುಗಳು" (ಏಳು ಸೆಕೆಂಡುಗಳು)
ಸಾರಾ ಪಾಲ್ಸನ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಇತಿಹಾಸ: ಕಲ್ಟ್" (ಅಮೆರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಕಥೆ: ಕಲ್ಟ್)
ಮಿನಿ ಸೀರಿಯಲ್ / ಟೆಲಿಫಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರಆಂಟೋನಿಯೊ ಬ್ಯಾಂಡರಸ್, "ಜೀನಿಯಸ್: ಪಿಕಾಸೊ" (ಜೀನಿಯಸ್: ಪಿಕಾಸೊ)
ಡ್ಯಾರೆನ್ ಕ್ರಿಸ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಜನ್ನಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನಿ ವರ್ಸೇಸ್ನ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ಕಂಬರ್ಬ್ಯಾಚ್, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮೆಲ್ರೋಸ್ (ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮೆಲ್ರೋಸ್)
ಜೆಫ್ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್, "ಘೋಸ್ಟ್ ಟವರ್" (ದಿ ಲೂಮಿಂಗ್ ಟವರ್)
ಜಾನ್ ಲೆಡ್ಜೆಂಡ್, "ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ - ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್. ಕನ್ಸರ್ಟ್ "(ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಕನ್ಸರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ)
ಜೆಸ್ಸೆ ಪ್ಲೆಮ್ಸ್, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್ (ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್)
ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್"
ಮಿನಿ ಸರಣಿ / ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಫಿಲ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪುರುಷ ಪಾತ್ರಜೆಫ್ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್, "ದೇವರು ಮರೆತಿದ್ದಾನೆ" (ದೇವರುರಹಿತ)
ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ವಿಕ್ಟರ್ ಡಿಕ್ಸನ್, "ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ - ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್. ಕನ್ಸರ್ಟ್ "(ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಕನ್ಸರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ)
ಜಾನ್ ಲಿಯುಯಿಝಾಮೊ, "ಟ್ರಾಜಿಡಿ ಇನ್ ವಾಕೊ" (ವಾಕೊ)
ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್ಸ್: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಜನ್ನಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನಿ ವರ್ಸೇಸ್ನ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಎಡ್ಗರ್ ರಾಮಿರೆಜ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್: ಮರ್ಡರ್ ಜನ್ನಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನ್ನಿ ವರ್ಸಾಸ್ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೇರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಮೈಕೆಲ್ ಸ್ಟೂಲ್ಬಾರ್ಗ್, "ಘೋಸ್ಟ್ ಟವರ್" (ದಿ ಲೂಮಿಂಗ್ ಟವರ್)
ಫಿನ್ ವಿಟ್ಟ್ರೋಕ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಜನ್ನಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನ್ನಿ ವರ್ಸಾಸ್ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಮಿನಿ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಯೋಜನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಸಾರಾ ಬ್ಯಾರೆಲ್ಸ್, "ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ - ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್. ಕನ್ಸರ್ಟ್ "
ಪೆನೆಲೋಪ್ ಕ್ರೂಜ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಆಫ್ ಕ್ರೈಮ್: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಜನ್ನಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನಿ ವರ್ಸೇಸ್ನ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಜುಡಿತ್ ಲೈಟ್, "ಅಮೆರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಹಿಸ್ಟರಿ: ಕಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಡಿಝಣಿ ವರ್ಸೇಸ್" (ಗಿಯಾನ್ನಿ ವರ್ಸಾಸ್ ಹತ್ಯೆ: ಅಮೇರಿಕನ್ ಕ್ರೈಮ್ ಸ್ಟೋರಿ)
ಅಡೆಂಟ್ ಪೋರ್ಟರ್, ಅಮೆರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಇತಿಹಾಸ (ಅಮೆರಿಕನ್ ಭಯಾನಕ ಕಥೆ: ಕಲ್ಟ್)
ಮೆರಿಟ್ ವೀವರ್, "ದೇವರು ಮರೆತಿದ್ದಾನೆ" (ದೇವರುರಹಿತ)
ಫೆರೋಶಿಯಾ ರೈಟ್, "ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್" (ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮಿರರ್)
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಾಸ್ತವಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನಅಮೆರಿಕನ್ ನಿಂಜಾ ವಾರಿಯರ್
"ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ರನ್ವೇ" (ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ರನ್ವೇ)
"ರಾಯಲ್ ರೂಲ್ ರೇಸಿಂಗ್" (ರೂಪಾಲ್ಸ್ ಆರ್ಗ್ರೆಸ್)
"ಧ್ವನಿ" (ಧ್ವನಿ)
"ಚೆಫ್" (TopChef)
ಓಟದ.