ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:20 ನಿಯಂತ್ರಣ ಖರೀದಿ
09:50 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
10:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:20 ಗ್ರೆಕುಂಕಾ (5 ನೇ ಮತ್ತು 6 ನೇ ಸರಣಿ)
14:10 ಮಧುರ ಊಹೆ
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:45 ವಿವಾಹವಾದರು!
19:50 ಆಂಡ್ರೆ ಮಲಾಖೊವ್ನೊಂದಿಗೆ "ಅವರನ್ನು ಮಾತನಾಡೋಣ"
21:00 ಸಮಯ
21:35 ಗ್ರೆಚಂಕ (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
23:15 ರಾತ್ರಿ ಸುದ್ದಿ
23:30 ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪೊಜ್ನರ್ ಮತ್ತು ಇವಾನ್ ಅರ್ಗಂಟ್ "ಡಾನ್ ಕ್ವಿಕ್ಸೊಟ್ನ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ" (8 ನೇ ಸರಣಿ - "ಡಾನ್ ಕ್ವಿಕ್ಸೋಟ್ - ಅಧ್ಯಕ್ಷರು!")
00:30 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
01:25 ಪುರುಷ / ಮಹಿಳೆಯರು
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಪುರುಷ / ಮಹಿಳೆಯರು
03:20 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
04:20 ನಿಯಂತ್ರಣ ಖರೀದಿ
ರಶಿಯಾ 1 ರಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09: 15 ರ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:40 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
11:55 ವಾಸಿಲಿಸಾ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ವಾಸಿಲಿಸಾ (8 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:40 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:55 ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಗೇಷನ್ -4 ("ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ, ಬೇಬ್, ರೈಡ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವೆಸ್ಟಿ
17:20 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:40 ಲೈವ್ ಈಥರ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
21:00 ಸ್ಕಿಲಿಫೋಸೊಸ್ಕಿ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
21:55 ಸ್ಕಿಲಿಫೋಸೊಸ್ಕಿ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
22:55 ಸ್ಕಿಲಿಫೋಸೊಸ್ಕಿ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
23:55 ಸಶಾ ದಯೆ, ಸಶಾ ಇವಿಲ್ (10 ನೇ ಸರಣಿ)
00:50 ಸಶಾ ದಯೆ, ಸಶಾ ಇವಿಲ್ (11 ನೇ ಸರಣಿ)
01:45 ಸಶಾ ಗುಡ್, ಸಶಾ ಇವಿಲ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
02:45 "ಟೌನ್". ಅತ್ಯುತ್ತಮ
03:45 DAR (44 ನೇ ಸರಣಿ)
ಎನ್ಟಿವಿನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ವಕೀಲರು (ಇಂಟರ್ನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೊಲೆ)06:00 ಇಂದು
06:05 ವಕೀಲರು (ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆ)
07:00 ಇಂದು
07:05 ವಕೀಲರು (ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಬಲಿಪಶುಗಳು ಅಗತ್ಯವಿದೆ)
08:00 ಇಂದು
08:05 ಮುಕ್ತಿರಾ -2 ("ನಾಯಿಗಳ ಪ್ಯಾಶನ್". "ದೊಡ್ಡ ರಸ್ತೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವರ್ತಕರು"
10:00 ಇಂದು
10:20 ಸಹೋದರ -2 (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ
13:00 ಇಂದು
13:25 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
14:00 ಮೆನ್ಟಾ ವಾರ್ಸ್ -6 ("ಮೆಂಡಿರ್ನ ಗೌರವ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಇಂದು
16:25 ಮೆಂಟಾ ವಾರ್ಸ್ -6 ("ಮೆಂಡಿರ್ನ ಗೌರವ", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 "ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ." ಲಿಯೋನಿಡ್ ಝಕೋಶಾನ್ಸ್ಕಿ ಜೊತೆ ಟಾಕ್ ಶೋ
19:00 ಇಂದು
19:35 POATHEA-9 ("ಆನ್ ಕೊನು ಲೈಫ್", 1 ನೇ - 4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:30 ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ 78. ಚಲನಚಿತ್ರ ಎರಡನೆಯದು
01:15 ದೊಡ್ಡ ಪೋಷಕರು
01:55 2.5 ಜನರು -11 (12 ನೇ - 14 ನೇ ಸರಣಿ)
03: 15 ("ಹಾಲ್ವಾ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
ಟಿವಿ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:10 "ನನ್ನ ಹೀರೋ" ಟಟಿಯಾನಾ USTinova
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮುಂಜಾನೆ
09:55 "ಗೋಲ್ಡನ್ ಆಂಕರ್" ನಿಂದ ಬಾರ್ಮನ್
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಮಿಸ್ ಮಾರ್ಪಲ್ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ನೈಟ್ ಡಾರ್ಕ್ನೆಸ್)
13:40 "ನನ್ನ ಹೀರೋ" Tatyana Ustinova (ಸೆರ್ಗೆ Mazaev)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:15 ಸೋವಿಯತ್ ಮಾಫಿಯಾ (ಬುಟ್ಚರ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರ)
16:00 ಮನೆ ವಿತರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನಗು
16:35 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ (ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೀಜಗಳು)
17:30 odnolyba (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಘಟನೆಗಳು
19:55 ಮಹಿಳಾ ತರ್ಕ -5
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಕವರ್ (ನೇಕೆಡ್ ಹ್ಯಾರಿ)
23:05 ಸೌಂದರ್ಯದ ರಾಣಿ. ಕಿರೀಟದ ಶಾಪ
23:55 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
00:15 ಎರಡು ದೀಪಗಳ ನಡುವೆ (13 ನೇ - 16 ನೇ ಸರಣಿ)
03:55 ಮಾಸ್ಕೋ ಜೀವನದ ಕ್ರಾನಿಕಲ್ಸ್. ಫೇಟ್ ಮೆಲೊಡಿ
04:40 ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ ಲೈನ್
ಮ್ಯಾಚ್ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ
05:35 ಮಿಶ್ರ ಮಾರ್ಷಲ್ ಆರ್ಟ್ಸ್. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರೈಡ್ (ಡಿ. ಫ್ರೈ - ವೈ ತಕಾಮಾ. ಎಫ್. ಎಮೆಲಿನೆಂಕೊ - ಕೆ. ರಾಂಡ್ಲ್ಮನ್)06:30 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಫರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಡ್ ಕ್ರೀಡೆಗಳು
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಹೆಚ್ಚಿನ ಲೀಗ್
07:35 ಸುದ್ದಿ
07:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಡಾಕರ್ -2017
09:30 ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ! (ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳು 2016)
10:00 ಸುದ್ದಿ
10: 05 ಹೂಲಿಜನ್
11:35 ರಿಯಲ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ (ಅಭಿಮಾನಿಗಳು)
12:10 ಸುದ್ದಿ
12:20 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
12:55 Biathlon. ವಿಶ್ವಕಪ್. ರಿಲೇ ಓಟದ. ಪುರುಷರು. ಜರ್ಮನಿಯಿಂದ ಪ್ರಸಾರ
14:40 Dakar-2017
14:50 ಸುದ್ದಿ
14:55 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
15:25 ಮಿಶ್ರ ಸಮರ ಕಲೆಗಳು. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರೈಡ್ (ಕೆ. ಜಾಕ್ಸನ್ - ವಿ. ಸಿಲ್ವಾ. ಎಫ್. ಎಮೆಲಿನೆಂಕೊ - ಕೆ. ಫುಜಿಟಾ)
16:20 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ವಿಶ್ವಕಪ್. ರಿಲೇ ಓಟದ. ಮಹಿಳೆಯರು. ಜರ್ಮನಿಯಿಂದ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿ
18:00 ಸುದ್ದಿ
18:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
19:05 ಸುದ್ದಿ
19:10 ರಿಯಲ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ (ಹ್ಯಾಂಡ್ಬಾಲ್)
19:40 ಹ್ಯಾಂಡ್ಬಾಲ್. ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್. ಪುರುಷರು. ಫ್ರಾನ್ಸ್ನಿಂದ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ (ರಷ್ಯಾ - ಜಪಾನ್)
21:35 ನನ್ನ ಹೋರಾಟ. Povetkin vs stevener
22:00 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ (ಎ. ಪಿವೆಟ್ಕಿನ್ - ಜೆ. ಡ್ಯುಪ್)
23:00 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
23:45 ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಬೊಸ್ಜ್
01:45 ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್. ಲೀಗ್. ಪುರುಷರು (ಯುನಿಕ್ಸ್ (ರಷ್ಯಾ) - "ಬ್ರೋಝಾ ಬಾಂಬರ್ಗ್" (ಜರ್ಮನಿ))
03:45 ವಾಲಿಬಾಲ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್. ಮಹಿಳೆಯರು ("ವೋಲ್ರೆಸ್" (ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲ್ಯಾಂಡ್) - ಡೈನಮೊ (ಮಾಸ್ಕೋ, ರಷ್ಯಾ))
ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:10 ಎಲಶ್
05:50 STS ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ
06:00 ಯೆಲಲಾಶ್
06:15 ಬಾರ್ಬೊಸ್ಕಿನಾ
06:45 Fixy
07:15 ಮೂರು ಬೆಕ್ಕುಗಳು
07:35 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಒಲ್ಲ ರೈಡರ್ಸ್
08:30 ನಾನು ರಷ್ಯಾದ ಹೇಗೆ
09:30 ತೋರಿಸು "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" ("ಮೆನ್ಹೈ!", 1 ನೇ ಭಾಗ)
80 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ 10:15
12:30 ಹಡಗು.
13:30 ಅಡಿಗೆ
16:30 ವೊರೊನಿನಾ
20:00 ಪ್ರೀಮಿಯರ್! "ನೀವು ಎಲ್ಲರೂ ನನ್ನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ"
21:00 ಸ್ಪೈ ಮುಂದಿನ ಬಾಗಿಲು
22:50 ತೋರಿಸಿ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" ("ಮುಹೀಟರ್ಸ್!", 1 ನೇ ಭಾಗ)
23:30 "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" ("ಮುಹಿಚರ್ಸ್!", 2 ನೇ ಭಾಗ)
00:30 ಉರಲ್ dumplings (ನೆಚ್ಚಿನ)
01:00 ನಾನು ರಷ್ಯಾದ ಹೇಗೆ
02:30 ಸ್ನೇಹಿತರು ಸ್ನೇಹಿತರು
04:20 ಒಮ್ಮೆ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ
ರೆನ್-ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ06:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
13:00 ಸಾನ್ ಭೋಜನ
14:00 ಯುದ್ಧಭೂಮಿ - ಭೂಮಿ
16:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20: 0013-ನೇ ಪ್ರದೇಶ: ಇಟ್ಟಿಗೆ ಮಹಲುಗಳು
21:45 ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ!
23:00 ಸುದ್ದಿ
23:25 ರೀಡ್ -2
02:20 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
03:20 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
04:20 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" igor prokopenko ಜೊತೆ
TNT ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಬಾಣ (21 ನೇ ಸರಣಿ - "ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ನಗರ")
05:50 ಭವಿಷ್ಯದ ಜನರು (18 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸ್ಮೋಕ್ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡಿಗಳು")
06:40 ಸಶಾ + ಮಾಷ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ
07:00 ಮಹಿಳಾ ಲೀಗ್ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಮಹಿಳಾ ಲೀಗ್ (16 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಸೈಕ್ಸ್ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ (60 ನೇ ಸರಣಿ - "ಜಿರಾಡಿನ್ ಆರ್ಝೈವ್ ಮತ್ತು ಶಮನಾಂಕಾ")
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10:30 ಮನೆ -2. ಪ್ರತಿ ಮಿಲಿಯನ್ ಮದುವೆ
11:30 ಒಮ್ಮೆ ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ (25 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ಒಮ್ಮೆ ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ (26 ನೇ ಸರಣಿ)
13:00 ರಶಿಯಾದಲ್ಲಿ (28 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಒಮ್ಮೆ ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ (33 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (266 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (267 ನೇ ಸರಣಿ)
15:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (268 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (269 ನೇ ಸರಣಿ)
16:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (270 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (271 ನೇ ಸರಣಿ)
17:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (272 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (273 ನೇ ಸರಣಿ)
18:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (274 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (275 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (30 0 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಸಿವಿಲ್ ಮದುವೆ (6 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ಸಿವಿಲ್ ಮದುವೆ (7 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಒಂದು ಗಗನಚುಂಬಿ ಕದಿಯಲು ಹೇಗೆ
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:00 ಮನೆ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ
01:00 ಏರಿಳಿತ ಆಟ
03:10 ಒಂದು ಗಗನಚುಂಬಿ ಕದಿಯಲು ಹೇಗೆ
2017 ರ ಜನವರಿ 12 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:25 6 ಸಿಬ್ಬಂದಿ
05:30 ಜಾಮೀ: 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಊಟ (23 ನೇ 24 ಸರಣಿ)
06:30 ಜೇಮೀ: 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ (25 ನೇ ಮತ್ತು 26 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಮುಖಪುಟ ಅಡುಗೆ (80 ನೇ ಸರಣಿ - "ಅನ್ನಾ ಚುರಿನಾ")
08:00 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ (683 - 685 ನೇ ಸರಣಿ)
11:00 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (273 - 275 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ಕಾಯುವ ಪಟ್ಟಿ (5 ನೇ ಮತ್ತು 6 ನೇ ಸರಣಿ)
16:10 ಮಹಿಳಾ ವೈದ್ಯರು (5 ನೇ ಮತ್ತು 6 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಮಾಮ್ಗಾಗಿ ದಿನಾಂಕ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
19:00 ಸ್ತ್ರೀ ವೈದ್ಯರು (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
20:50 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಬೈ ಪಟ್ಟಿ (7 ನೇ ಮತ್ತು 8 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ರಬಲ್ವೊ-ಬಿರಿಯಾಲಿಯೋವೊ (31 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬಡ್ಮನಾವಾ")
00:00 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
00:30 ದುಃಖ ಅಲ್ಲ
01:55 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (683 ನೇ ಸರಣಿ)
02:55 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (273 ನೇ ಮತ್ತು 274 ನೇ ಸರಣಿ)
04:55 6 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು