ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09: 20 ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಖರೀದಿ
09:50 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
10:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:15 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
13: 20 ವರ್ಷಗಳು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:15 ಸಮಯವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ
16:00 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಮದುವೆಯಾಗಲಿ!
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:40 ನೇರ ಮಾಹಿತಿ ಚಾನಲ್ "ಮೊದಲ ಸ್ಟುಡಿಯೋ"
19:50 ಮತ್ತು "ಅವರನ್ನು ಹೇಳೋಣ" ಆಂಡ್ರೇ ಮಲಾಖೊವ್ನೊಂದಿಗೆ
21:00 ಸಮಯ
21:35 ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅಂಗಳದಲ್ಲಿ ... (11 ನೇ ಮತ್ತು 12 ನೇ ಸರಣಿ)
23:40 ಸಂಜೆ ಅರ್ಚಕ
00:15 ನೈಟ್ ನ್ಯೂಸ್
00:30 ಮೋಡಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿರಿ
02:25 ಓಂಬ್ರೆ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಓಂಬ್ರೆ
ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ರಶಿಯಾ 1 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05: 00UTRO ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09: 15 ರ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:40 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
11:55 ಫಾದರ್ ಮ್ಯಾಟೆವೆ (13 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬಯಕೆ")
13:00 ತಂದೆ ಮ್ಯಾಟೆವೆ (14 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್")
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:40 ವೆಸ್ಟಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
14:55 ಇನ್ವೆಸ್ಟಿಗೇಶನ್ -8 ರಹಸ್ಯಗಳು ("ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್, ದಿ ಕೋರ್ಟ್ ಗೋಸ್!", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವೆಸ್ಟಿ
17: 20 ಈವೆಂಟ್. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
17:40 ಲೈವ್ ಈಥರ್
18:50 60 ನಿಮಿಷಗಳು
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
20:45 ಸುದ್ದಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ
21:00 ಆದರ್ಶ ತ್ಯಾಗ (2 ನೇ ಭಾಗ)
23:15 ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಸೊಲೊವಿಯೋವ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ
01:45 ಎರಡು ವಿಂಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳು (18 ನೇ ಮತ್ತು 19 ನೇ ಸರಣಿ)
03:40 ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಗಳು (2 ಸರಣಿ)
ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಎನ್ಟಿವಿನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಹ್ಯಾಂಗಿಂಗ್ ("ಕೇಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ 7 -" ಫ್ಯೂಲಡೆ ಟು ಫೈನಲ್ ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)06:00 ಇಂದು
06:05 ಹ್ಯಾಂಗಿಂಗ್ ("ಕೇಸ್ №7 -" ಫ್ಯೂಲಡೆ ಟು ಫೈನಲ್ ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಎನ್ಟಿವಿ
09:00 ಮುಖರ್. ಹೊಸ ಜಾಡು (ರಾಣಿಗಾಗಿ ವಜ್ರಗಳು)
10:00 ಇಂದು
10: 20 ಲೊನ್ನರ್ ("ಬಾಡಿಗಾರ್ಡ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
12:00 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ
13:00 ಇಂದು
13:25 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
14:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
16:00 ಇಂದು
16:30 ಸಾಕ್ಷಿಗಳು ("ಯುದ್ಧದ ಕೊನೆಯ ಘೋಸ್ಟ್". "ಸಾಂತಾ ಕ್ಲಾಸ್")
18:30 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
19:00 ಇಂದು
19:40 ಸಮುದ್ರ ದೆವ್ವಗಳು. ಸುಂಟರಗಾಳಿ. ಫೇಟ್ ("ಜಾಗೃತಿ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
21:30 ಬಾಣಸಿಗ. ರೈಸಿಂಗ್ ಗೇಮ್ ("ಆಟದ ಅಂತ್ಯ". "ವೃತ್ತಿ ಹಸಿವು")
23:35 ದಿನದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
00:05 ನೆರಳು ಅನ್ವೇಷಣೆ (ಕ್ರೂರ ಪಾಠಗಳು)
01:00 ಸಭೆ ಸ್ಥಳ
02:55 ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಪ್ರಶ್ನೆ
04:00 ಇನ್ಸ್ಟಾಂಟ್ (ಥೆಫ್ಟ್)
ಟಿವಿ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 6, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಸೆಂಟರ್
05:10 "ನನ್ನ ಹೀರೋ" ಟಟಿಯಾನಾ USTinova
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:05 ಡಾಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ...
08:40 ಯಂಗ್ ವೈಫ್
10:35 ಎಲೆನಾ ಯಾಕೋವ್ಲೆವ್. ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆ
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಶುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಕೊಲ್ಲಲು (ರಹಸ್ಯ ಸಾಲಗಳು)
13:40 ನನ್ನ ನಾಯಕ (ನತಾಶಾ ಕೊರೊಲೆವ್)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
15:05 ಚೀಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ. ಯಾವುದೇ ಬಾಲಿಶವಿಲ್ಲ
15:55 "ನಾನೂ" ಒಕ್ಸಾನಾ Bayrak (ವರ್ಷಗಳ ಇಳಿಜಾರಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿ: ಸಂತೋಷ ಅಥವಾ ಬೆಳಗಿಸುವಿಕೆ?)
16:50 ನೈಸರ್ಗಿಕ ಆಯ್ಕೆ
17:50 ದೇಶದ್ರೋಹ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
19:40 ಘಟನೆಗಳು
20:00 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
20: 20 ಹಕ್ಕುಗಳ ಧ್ವನಿಗಳು
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಮೋಸಗಾರರ! (ಹಬ್ಬದ ಹಗರಣ)
23: 05 ಇದು. ಮಿಖಾಯಿಲ್ ಸಾಕಾಶ್ವಿಲಿ
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:30 ತಿಳಿದಿರುವ ಹಕ್ಕು!
02:05 rgantino
04:15 ಒಕ್ಸಾನಾ Bayrak ನೊಂದಿಗೆ "ನಾನೂ"
ಚಾನೆಲ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
06:30 ಯುರೋನ್10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:15 ಕೊಲಂಬೊ (ಅತ್ಯಂತ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಪಂದ್ಯ)
12:30 "ಕೆಂಪು ಚೌಕ". ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆ
12:50 ಗ್ರೇಟ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ನಿಕೊಲಾಯ್ ನಿಕೊಲಾಯೆವಿಚ್ ಜೂನಿಯರ್ .. ರಷ್ಯಾಗಾಗಿ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ನನಗೆ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ
13:15 ಐದನೇ ಆಯಾಮ (ಜೂನ್ 6 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
13:45 ಕ್ವಾರ್ಟೆಟ್ ಗಾರ್ಡಾರ್ರಿ (2 ನೇ ಸರಣಿ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 "ಕೆಂಪು ಚೌಕ". ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆ
15:25 ಯೂರಿ ಲೋಟ್ಮನ್. "ಪುಷ್ಕಿನ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ" (ಭಾಗ 6 - "ಪುಷ್ಚಿನ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ")
16:10 ತಪ್ಪು
17:30 ಪ್ರೀತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು (ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಬೇಸವ್ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನಾ ಟಿಟೊವಾ)
18:10 "ಕೆಂಪು ಚೌಕ". ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆ
18:25 ರಷ್ಯಾದ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ರಷ್ಯಾದ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು. ಪಾವೆಲ್ ಕೂಗನ್ ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಕೋ ಸ್ಟೇಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿಕ್ ಸಿಂಫನಿ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ
19:15 ಉತ್ತಮ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 "ರೆಡ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್". ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆ
20:00 ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಚಾರಣೆ
20:40 ವಕೀಲ ಏಳು ಸಮುದ್ರಗಳು (1 ನೇ ಸರಣಿ - "ಫೆರ್ನಾನ್ ಮೆಜೆಲ್ಲನ್")
21:35 ರಾಗ್ಟೈಮ್, ಅಥವಾ ಟೋರ್ನ್ ಟೈಮ್ (ಫಿಲ್ಮ್ 2 ನೇ - "ಸಮಕಾಲೀನ ಗೋಲೊವನೊವ್: ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿಕ್ಸನ್ ನಿಂದ ಕರೆ)
22:00 ನಾನು ನಾಳೆ ಎಂದಿಗೂ ಸಾಯುವುದಿಲ್ಲ (ಶುದ್ಧ ಶಕ್ತಿಯ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ)
22:30 ಕೊಲಂಬೊ (ಡಬಲ್ ಬ್ಲೋ)
23:45 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
00: 00 ನ್ಯುರಿ ಲೋಟ್ಮನ್. "ಪುಷ್ಕಿನ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ" (ಭಾಗ 5 - "ಕೌಂಟ್ ಫಿಯೋಡರ್ ಟಾಲ್ಸ್ಟಾಯ್-ಅಮೆರಿಕನ್")
00:40 ತಪ್ಪಾಗಿ
01:55 ವೀಕ್ಷಕ
ಚಾನೆಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಮಹಡಿಗಳ ಕದನ
06:30 ಇಡೀ ಸತ್ಯ ...
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಜಿಟಿಯು
07:25 ಸುದ್ದಿ
07:30 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
08:55 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಗ್ರೇಟ್ ವಾಟರ್
10: 00 ಫ್ಯೂಟ್ಬಾಲ್. ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯ (ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್)
ಬಿಗ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ನ 12:00 ನಾಟಕ
12:30 ಸುದ್ದಿ
12:35 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
13: 00 ಫ್ಯೂಟ್ಬಾಲ್. ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯ. ಹಂಗೇರಿಯಿಂದ ಪ್ರಸಾರ (ಹಂಗರಿ - ರಷ್ಯಾ)
15:00 ಜನಿಸಿದ ವಿನ್ನಿಂಗ್
16:00 ಸುದ್ದಿ
16:05 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
17:00 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್. WBC ಚಾಂಪಿಯನ್ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಹೋರಾಡಿ. ಫೀಲ್ಡ್ ತೂಕ (ಎ ಸ್ಟೀವನ್ಸನ್ - ಎ Fofara. ಜೆ. ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ - ಇ ಅಲ್ವಾರೆಜ್) ನಲ್ಲಿ WBC ಸಿಲ್ವರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಹೋರಾಡಿ. ಜೆ. ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ - ಇ ಅಲ್ವಾರೆಜ್)
19:00 ಸುದ್ದಿ
19:05 ಆಟೋಸ್ಪೇಸ್
19:35 ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್
20:05 ಸುದ್ದಿ
20:15 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
20:50 ಕ್ರೀಡೆ ವರದಿಗಾರ
21:10 ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ!
21:40 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯ. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ (ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ - ಜರ್ಮನಿ)
23:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
00:40 ಮೌರಿಸ್ ರಿಶರ್
03:00 ಮಿಶ್ರ ಮಾರ್ಷಲ್ ಆರ್ಟ್ಸ್. ಟಾಪ್ ಫೈಟ್ಸ್
04:30 ಹ್ಯಾಂಡ್ ಟು ಹ್ಯಾಂಡ್ ಫೈಟ್
ಸಿ.ಟಿ.ಸಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:35 STS ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ06:00 Smeshariki
06:15 ಮರಿನ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು. ಅಂಡರ್ವಾಟರ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್
06:30 ಕುಟುಂಬ ಚುಡ್ಗಳು. ಪ್ರಾರಂಭಿಸು
06:55 ವಾಚ್ಕಾರ್ ಲೀಗ್. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಕದನ
07:25 ಮೂರು ಬೆಕ್ಕುಗಳು
07:40 ಡ್ರಾಗನ್ಸ್. ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ರೇಸಿಂಗ್
08:30 ಕುಟುಂಬ ಚುಡ್ಗಳು. ಪ್ರಾರಂಭಿಸು
09: 00 ರಿಪ್ರಿಟಿ dumplings (ಮೆಚ್ಚಿನ)
09:30 ತೋರಿಸು "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಗಾರ್ಜ್ ಇಟ್ ಆಲ್ ... ಹಾರ್ಸ್!)
10:05 ಕುಕ್
12:00 ಮಮ್ಮಿ
13:00 ಅಡಿಗೆ
15:00 ಎಂಭತ್ತರ ದಶಕ
17:00 ವೊರೊನಿನಾ
20:00 ಪ್ರೀಮಿಯರ್! "ಹೋಟೆಲ್" ಎಲೀನ್ "
21:00 ಪ್ರೀಮಿಯರ್! "ಮ್ಯಾಕೋ ಮತ್ತು ಬೊಟಾನ್ -2"
23: 05 ಷೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಗಾರ್ಜ್ ಐಟಿ ಆಲ್ ... ಹಾರ್ಸ್!)
00:30 ಉರಲ್ dumplings (ನೆಚ್ಚಿನ)
01:00 ಶಾಶ್ವತ ರಜಾದಿನ
02:00 ಮ್ಯಾಡ್ ವಿಶೇಷ ಪಡೆಗಳು
03:45 ಕುಕ್
ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಚಾನೆಲ್ ರೆನ್ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ
05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ
06:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 "ಮಿಲಿಟರಿ ಮಿಸ್ಟರಿ" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ (2 ನೇ ಭಾಗ)
11:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ (ಅಧಿಕಾರದ ಡಾರ್ಕ್ ಸೈಡ್)
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
13:00 ಸಾನ್ ಭೋಜನ
14:00 ರಾಜ್ಯದ ಶತ್ರು
16:05 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20: 00 senterturion
21:50 ರಷ್ಯನ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ
23:00 ಸುದ್ದಿ
23:25 ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಕಿಸ್
01:40 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹಾಪೋಹಗಳು
02:40 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
03:30 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್
04:30 "ಡೆಲ್ಯೂಷನ್ ಆಫ್ ಡೆಲ್ಯೂಷನ್" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ
ಟಿಎನ್ಇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಟಿಎನ್ಟಿ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ
05:25 ಸೆಲ್ಫಿ (4 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯ ಕ್ರುಪ್ಪರ್ಸ್")05:55 ಸಶಾ + ಮಾಷ (14 ನೇ ಸರಣಿ)
06: 20ಸಶಾ + ಮಾಷ (15 ನೇ ಸರಣಿ)
07:00 ಏಜೆಂಟ್ 003 (50 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಏಜೆಂಟ್ 003 (51 ನೇ ಸರಣಿ)
08:00 ಮಹಿಳಾ ಲೀಗ್ (20 ನೇ ಸರಣಿ)
08:30 ಮಹಿಳಾ ಲೀಗ್ (21 ನೇ ಸರಣಿ)
09:00 ಹೌಸ್ -2. ಲೈಟ್.
10:30 ಮನೆ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ದ್ವೀಪ
11:30 ಸೈಕಿಕ್ಸ್ ಕದನ (265 ನೇ ಸರಣಿ)
13: 00 ಕಾಮಿಡಿ ಮಹಿಳೆ (100 ನೇ ಸರಣಿ)
14: 00 ಕಂಪೆನಿ (101 ನೇ ಸರಣಿ)
14:30 ಕಾಮಿಡಿ ಮಹಿಳೆ (101 ನೇ ಸರಣಿ)
15: 000 ಕಂಪೆನಿ (102 ನೇ ಸರಣಿ)
16: 00 ಕಾಮಿಡಿ ಮಹಿಳೆ (103 ನೇ ಸರಣಿ)
17: 00 ಕಂಪೆನಿ ಮಹಿಳೆ (105 ನೇ ಸರಣಿ)
18: 00 ಕಂಪೆನಿ ಮಹಿಳೆ (106 ನೇ ಸರಣಿ)
19: 00 ಕಂಪೆನಿ ಮಹಿಳೆ (107 ನೇ ಸರಣಿ)
19:30 ಕಾಮಿಡಿ ಮಹಿಳೆ (107 ನೇ ಸರಣಿ)
20: 00nuners (289 ನೇ ಸರಣಿ)
20:30 ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ (290 ನೇ ಸರಣಿ)
ಸೋಚಿಯಲ್ಲಿ 21:00 "ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್" (446 ನೇ ಸರಣಿ)
ಸೋಚಿಯಲ್ಲಿ 22:00 "ಕಾಮಿಡಿ ಕ್ಲಬ್" (45 1 ಸರಣಿ)
23:00 ಹೌಸ್ -2. ಪ್ರೀತಿಯ ನಗರ
00:00 ಮನೆ -2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ. ವಿಶೇಷ ಅನುವಾದ
01:00 ಕೊನೆಯ ಮಿಮಿ ಯೂನಿವರ್ಸ್
02:55 ಮೊದಲ ಡಿಗ್ರಿ (10 ನೇ ಸರಣಿ - "ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ")
03:45 ನಾನು ಝಾಂಬಿ (5 ನೇ ಸರಣಿ - "ಲಿವಿಂಗ್ ಡೆಡ್ ಆಫ್ ದಿ ಲಿವಿಂಗ್")
04:35 ಸೆಲ್ಫಿ (5 ನೇ ಸರಣಿ - "ಸಹ ನರಕವು ವಿಭಿನ್ನ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ")
ಜೂನ್ 6, 2017 ರಂದು ಚಾನೆಲ್ ಹೋಮ್ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05: 206 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು
05:30 ಜೇಮೀ ಆಲಿವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಟೇಸ್ಟಿ ಲೈವ್ (38 ನೇ ಮತ್ತು 39 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಜೇಮೀ ಆಲಿವರ್ (40 ನೇ ಮತ್ತು 41 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 6 ಫ್ರೇಮ್ಗಳು
07:50 ಜುವೆನೈಲ್ ಅಫೇರ್ಸ್ (483 - 485 ನೇ ಸರಣಿ)
10:50 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ! (269 ನೇ - 271 ನೇ ಸರಣಿ)
13:50 ತಂದೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆ (34 ನೇ ಸರಣಿ)
14:50 ವಯಸ್ಕ ಡಾಟರ್ಸ್ (4 ನೇ - 6 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಕಂಡಕ್ಟರ್ (7 ನೇ ಸರಣಿ - "ಮೊದಲ ಜೀವನ")
19: 00 ಫೀಲಿಟಿ ಮೌಲ್ಯಗಳು (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
20:55 Hatspeetovka-3 (11 ನೇ ಮತ್ತು 12 ನೇ ಸರಣಿ) ನಿಂದ ಮಿಲ್ಕ್ಮಾಯಿಡ್
22:35 ವೈರಿಂಗ್ (18 ನೇ ಸರಣಿ - "ಚಿಟ್ಟೆ")
23:35 6 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು
00:30 ಮೊದಲ ಪ್ರಯತ್ನ
04:15 ಡಾ. ಹೌಸ್ (88 ನೇ ಸರಣಿ)