ಮೊದಲ ಚಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಟಿವಿ ಚಾನಲ್ "ಗುಡ್ ಮಾರ್ನಿಂಗ್"09:00 ಸುದ್ದಿ
09:20 ನಿಯಂತ್ರಣ ಖರೀದಿ
09:50 ಗ್ರೇಟ್ ಲೈವ್!
10:55 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
12:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
12:20 ಸ್ಮೈಲ್ ಮೋಕಿಂಗ್ಬರ್ಡ್ (1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
14:25 ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್
15:00 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
17:00 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ 18:00 ಸಂಜೆ ಸುದ್ದಿ
18:45 ವಿವಾಹವಾದರು!
19:50 ಆಂಡ್ರೆ ಮಲಾಖೊವ್ನೊಂದಿಗೆ "ಅವರನ್ನು ಮಾತನಾಡೋಣ"
21:00 ಸಮಯ
21:35 ಸ್ಮೈಲ್ ಮೋಕಿಂಗ್ಬರ್ಡ್ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:30 ರಾತ್ರಿ ಸುದ್ದಿ
23:45 "ಯಹೂದಿ ಸಂತೋಷ." ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪೋಸ್ನರ್ ಮತ್ತು ಇವಾನ್ ಅರ್ಗಂಟ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "ವಾರ್ ಮತ್ತು ಪೀಸ್")
00:45 ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಮಾತ್ರ
01:45 ಪುರುಷ / ಸ್ತ್ರೀ
02:45 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
03:00 ಸುದ್ದಿ
03:05 ಫ್ಯಾಶನ್ ವಾಕ್ಯ
03:45 ಕೊಲೆಗೆ ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಹೇಗೆ (5 ನೇ ಸರಣಿ - "ನಾವು ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಲ್ಲ")
ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ರಶಿಯಾ 1 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:00 ವೆಸ್ಟಿ
09:15 ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ರಷ್ಯಾ
09:55 ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ
11:00 ವೆಸ್ಟಿ
11:35 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಮಾಸ್ಕೋ
ಪರಿಣಾಮದ 11:55 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ("ಸ್ಟ್ರೇಂಜ್ ಆಲಿಸ್", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
14:00 ವೆಸ್ಟಿ
14:30 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಮಾಸ್ಕೋ
14:50 ವೆಸ್ಟಿ. ಕರ್ತವ್ಯದ ಮೇಲೆ
15:00 ಜೆಮ್ಸ್ಕಿ ವೈದ್ಯರು. ಲೈಫ್ ಅನವ್ (12 ನೇ ಸರಣಿ)
16:00 ಝೆಮ್ಸ್ಕಿ ವೈದ್ಯರು. ಲೈಫ್ ಅನವ್ (13 ನೇ ಸರಣಿ)
17:00 ವೆಸ್ಟಿ
17:30 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಮಾಸ್ಕೋ
17:50 ವೆಸ್ಟಿ
18:15 ಲೈವ್ ಈಥರ್
19:35 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ. ಮಾಸ್ಕೋ
20:00 ವೆಸ್ಟಿ
21:00 ರಸ್ಟಿಕ್ ರೋಮನ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
22:15 ರಸ್ಟಿಕ್ ರೋಮನ್ (5 ನೇ ಸರಣಿ)
23:30 ರಸ್ಟಿಕ್ ರೋಮನ್ (6 ನೇ ಸರಣಿ) 00: 45 ಮಂಗಳವನ್ನು ನೋಡಿ ... ಮತ್ತು ಕ್ರೇಜಿ ಹೋಗಬೇಡಿ
01:40 ಸಾವುಗಳು (ವಾಯುಯಾನ)
02:20 ತುರ್ತಾಗಿ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ! ("ಬೈಟ್ವವಾ", 2 ನೇ ಸರಣಿ)
03:15 "ಕುಜ್ಕಿನಾ ತಾಯಿ." ತ್ಸಾರ್ ಬಾಂಬ್. ಸೋವಿಯತ್ನಲ್ಲಿ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್
04:15 ಕೊಠಡಿ ಲಾಫ್ಟರ್
ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ಎನ್ಟಿವಿನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶತ್ರುಗಳು (ಆದೇಶ)06:00 ಇಂದು
06:05 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶತ್ರುಗಳು (ಭಾವೋದ್ರೇಕ)
ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 07:00 NTV
08:10 ಯುಲಿಯಾ ವಿಸಾಟ್ಸ್ಕಾಯಾ ಜೊತೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ
09:00 ಮುಕ್ತಿರಾ -2 (ಬ್ರೇಕ್ಥ್ರೂ ಬ್ಲಾಕ್ಡಾ)
10:00 ಇಂದು
10:20 ಬೆಳಕು ಮತ್ತು ಲೈಟ್ಹೌಸ್ ನೆರಳು (21 ನೇ ಮತ್ತು 22 ಸರಣಿ)
12:00 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ
13:00 ಇಂದು
13:20 ವಿಮರ್ಶೆ. ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ
14:00 ಬ್ರಾಟಾನಿ -2 (21 ನೇ ಮತ್ತು 22 ಸರಣಿ)
16:00 ಇಂದು
ಮುರಿದ ದೀಪಗಳು -6 ("ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕಿಂಗ್" ("ಸಿಂಗಲ್ ಶಾಟ್") ನ 16:20 ಸ್ಟ್ರೀಟ್ಸ್.
18:00 "ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ತೋರಿಸು" ಲಿಯೋನಿಡ್ ಝಕೋಶಾನ್ಸ್ಕಿ ಜೊತೆ
19:00 ಇಂದು
19:40 ಪೌಟೆನ್ -9 ("ಸಂಸ್ಥೆಯ", 3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
21:35 ಕುಕ್ಕರ್ -2 ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ("ಕ್ಲೇ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ. "ಕಾಣೆಯಾದ ಸೌಂದರ್ಯ", 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಸರಣಿ)
01:20 ನಾನು ಮೆಲಡ್ಜ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ
03:15 ಬಾಲ ("ನಾವು ಎಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ." "ಹಾಟ್ ಅಪ್ಪುಗೆಯ")
ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ
05:15 ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ
06:00 ಮನಸ್ಥಿತಿ
08:15 ಡಾಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ... (ಜನವರಿ 12 ರ ಬಿಡುಗಡೆ)
08:50 ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ perepelitsa
10:35 ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಟಿ ನೀನಾ ಸಜೋನೊವಾ
11:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
11:50 ಮಿಸ್ ಮಾರ್ಪಲ್ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ (ವಿಕರ್ ಹೌಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೊಲೆ)
13:40 "ನನ್ನ ಹೀರೋ" Tatyana Ustinova (ಎಲೆನಾ ಶಾನಿನ್)
14:30 ಕ್ರಿಯೆಗಳು
14:50 ಚೀಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ. ಉಪ್ಪು ಮತ್ತು ಚೂಪಾದ (ಚಲನಚಿತ್ರ 1)
15:40 ಭಯಾನಕ ಸೌಂದರ್ಯ
17:30 ಸುದ್ದಿ ನಗರ
17:40 ಬಾಲಾಬೊಲ್ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ - "ಹಲೋ, ಡ್ಯಾಡ್!")
19:40 ಘಟನೆಗಳು
20:00 ಮತದಾನದ ಹಕ್ಕು
21:45 ಪೆಟ್ರೋವ್ಕಾ, 38
22:00 ಘಟನೆಗಳು
22:30 ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಮೋಸಗಾರರ! (ಪೋಸ್ಟಲ್ ಲೊಚೋಟ್ರಾನ್)
23:05 ಚೀಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆ. ಉಪ್ಪು ಮತ್ತು ಚೂಪಾದ (ಚಲನಚಿತ್ರ 2 ನೇ)
00:00 ಘಟನೆಗಳು. 25 ಗಂಟೆ
00:30 DEJA ವು
02:45 Jeeves ಮತ್ತು ವೋರ್ಸೆಸ್ಟರ್ (22 ನೇ ಸರಣಿ - "ಟೂಲ್ ಟವರ್ನಲ್ಲಿನ ತೊಂದರೆಗಳು" ಮತ್ತು 23 ನೇ ಸರಣಿ - "ಬಲವಾದ UZ)
04:50 ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಶ್ವಾರ್ಜಿನೆಗ್ಗರ್. ಅವ ಹಿಂತಿರುಗಿದ
ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ಕೆಟುರಾ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ
06:30 ಯುರೋನ್10:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
10:15 ವೀಕ್ಷಕ
11:15 ಸವಾಲನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ! (2 ನೇ ಸರಣಿ)
12:25 ತಲೆನೋವು ಶ್ರೀ ಲುಮಿರಾ
13:05 ಜೀವನಶ ನಿಯಮಗಳು
13:40 ಹರ್ಮಿಟೇಜ್ (ಸಣ್ಣ ಸಿಂಹಾಸನ)
14:10 ಬುವಾ ಡೊರೆ (1 ನೇ ಸರಣಿ, 2 ನೇ ಭಾಗ)
15:00 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
15:10 ಶಾಶ್ವತತೆ ಚಿಹ್ನೆ
15:50 ಅಕೋ. ಸ್ವರ್ಗದ ಸುಗಂಧ
16:10 ಸತಿ. ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ... (ಡೆನಿಸ್ ಮಾಟ್ಸುವ್ ಮತ್ತು ಇಂಧರ್ ಅಬ್ದಾಜಕೊವ್)
ಪೀಟರ್ ಶೆಪಟಿನಿಕ್ (ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಸಿನಿಮಾ ಟುಡೇ) ನೊಂದಿಗೆ 16:55 "ಕಿನೆಸ್ಕೊಪ್"
17:35 I. ಬ್ರಾಹ್ಮ್ಸ್. ಸಿಂಫನಿ ಸಂಖ್ಯೆ 4.
18:15 ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ದೆವ್ವಗಳ ಹಾದಿಯನ್ನೇ
18:45 ಇಗೊರ್ ಮೊಸಿವ್. ನಾನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ... ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರೋಲ್ ಲಾಂಗ್ ಲೈಫ್ (ಚಲನಚಿತ್ರ 2 ನೇ)
19:15 ಉತ್ತಮ ರಾತ್ರಿ, ಮಕ್ಕಳು!
19:30 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
19:45 ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ
ಬೊಲ್ಶೊಯಿ ಥಿಯೇಟರ್ನಲ್ಲಿ 20:05 "ಒಪೇರಾ ಬಾಲ್"
23:10 ಥಿಯೇಟರ್ನ ಆಂತರಿಕದಲ್ಲಿ ಭಾವಚಿತ್ರ (ಅಲೆಕ್ಸೆಯ್ ಮಿರೊಸ್ಹಿನ್ಚೆಂಕೊ ಪೆರ್ಮ್ ಅಕಾಡೆಮಿಕ್ ಒಪೆರಾ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಲೆಟ್ ಥಿಯೇಟರ್)
23:40 ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸುದ್ದಿ
23:55 ಕ್ರಿಸೊವೆಟ್
00:00 Boua Dore ರಿಂದ ಸುಂದರ ಪುರುಷರು (1 ನೇ ಸರಣಿ, 1 ನೇ ಮತ್ತು 2 ನೇ ಭಾಗಗಳು)
01:30 ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಆರ್ಟ್
01:55 ವೀಕ್ಷಕ
ಪಂದ್ಯ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 ಬಯಾಥ್ಲಾನ್. ಲೈವ್.
05:30 ಎರಡನೇ ಉಸಿರಾಟ
06:00 ಹಾರ್ಟ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್
06:30 ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಫರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಡ್ ಕ್ರೀಡೆಗಳು
07:00 ಸುದ್ದಿ
07:05 ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ!
09:00 ಸುದ್ದಿ
09:05 ನೀವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾಡಬಹುದು!
10:00 ಸುದ್ದಿ
10:05 Dakar-2016
10:35 ಜನಿಸಿದ ಜನಿಸಿದ. ಇಗೊರ್ ನೆಟ್ಟೊ
11:35 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಯುರೋಪಿಯನ್ ಕಪ್ -1960. ಅಂತಿಮ (ಯುಎಸ್ಎಸ್ಆರ್ - ಯುಗೊಸ್ಲಾವಿಯ)
13:15 ಸುದ್ದಿ
13:20 ಪಾಥ್ ಫೈಟರ್
13:50 ವೃತ್ತಿಪರ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ (ಇ. ರಷ್ಯನ್ ಮೆಕ್ಸಿಕನ್ "ಗ್ರೋವಿಚ್ - ಎಚ್. ಜಿ. ಅಲ್ವಾರೆಜ್. ಎಸ್. ಎಕಿಮೊವ್ - ಕೆ)
15:40 ಟ್ರಯಂಫ್
18:00 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
19:10 ಹಾಕಿ. KHL. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ ("ಡೈನಮೊ" (ಮಾಸ್ಕೋ) - "yokeit" (ಹೆಲ್ಸಿಂಕಿ))
21:45 ಕಲ್ಟ್ ತುರಾ
22:15 ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಉಚ್ಚಾರಣೆ
22:40 ಫುಟ್ಬಾಲ್. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್. ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ ("ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್" - "ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಅನ್ಲೈನ್")
00:40 ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ!
01:40 Dakar-2016
02:10 ಫಾಸ್ಟ್ ಗರ್ಲ್ಸ್
04:00 ಫೇಟ್ ಎಸೆಯುವುದು
ಟಿವಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು STS ನಲ್ಲಿ
05:00 6 ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು05:30 STS ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ
06:00 ಲಿಝುನ್ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಪ್ರೇತ ಬೇಟೆಗಾರರು
06:30 ಟಾಮ್ ಅಂಡ್ ಜೆರ್ರಿ
07:00 ಸ್ಪೈಡರ್ಮ್ಯಾನ್
07:25 ಜನರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ
07:55 Smeshariki
08:05 ಎನ್ಚ್ಯಾಂಟೆಡ್
09:00 ಯೆಹೂದ್ಯರು
09:55 ತೋರಿಸು "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ನಾನು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಳೆದಿದ್ದೇನೆ)
11:00 ಮಹಾಕಾವ್ಯ
13:00 ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ (ಫೇರಿ ಟೇಲ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್)
13:30 ಉರಲ್ dumplings (ಪೊಲೀಸ್ ಬಗ್ಗೆ)
14:00 ಪ್ರದರ್ಶನ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಯೂನಿಯನ್ಸ್ ಅಪೊಲೊ)
15:15 monefistent
17:00 ಪ್ರದರ್ಶನ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಬೂಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ವರ್ಷ)
18:30 ಉರಲ್ dumplings (ಮದುವೆ)
ನಿಕೊಲಾಯ್ ಬಸ್ಸುವ್ನೊಂದಿಗೆ 19:00 "ಮಿಲಿಯನ್ ಪ್ರೊಸ್ಟೊಸ್ವಾಶಿನೋ"
19:05 ಫೇರಿ ಟೇಲ್ಸ್ ಶಂಕೊವಾ ಮಾರ್ಷ್
19:25 ಲೋರಕ್ಸ್
21:00 ಪ್ರವಾಸಿಗರು
23:00 ಮೂಳೆ
00:00 ಉರಲ್ dumplings (ಪೊಲೀಸ್ ಬಗ್ಗೆ)
00:30 ಶೋ "ಉರಲ್ ಪೆಲ್ಮೆನಿ" (ಅಪೊಲೊ ಒಕ್ಕೂಟಗಳು)
01:25 ಅಧಿಸಾಮಾನ್ಯ ವಿದ್ಯಮಾನ -3
03:00 ಅಧಿಸಾಮಾನ್ಯ ವಿದ್ಯಮಾನ -4
04:40 ಸ್ಕೂಬಿ ಡೂ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಲೆಜೆಂಡ್
ಜನವರಿ 12, 2016 ರಂದು ರೆನ್-ಟಿವಿ ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:00 "ಭೂಪ್ರದೇಶದ ಭ್ರಮೆಗಳು" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊದೊಂದಿಗೆ
06:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
07:00 ಬೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು!
08:30 ಸುದ್ದಿ
09:00 ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆ
12:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
12:30 ಸುದ್ದಿ
13:00 ಸಾನ್ ಭೋಜನ
14:00 ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ ಕಿಸ್
16:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
16:30 ಸುದ್ದಿ
17:00 ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ (ಹಿಟ್ಲರ್ಗಾಗಿ ಶಂಬಾಲಾ)
18:00 ಅತ್ಯಂತ ಆಘಾತಕಾರಿ ಊಹೆಗಳು
19:00 ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ 112
19:30 ಸುದ್ದಿ
20:00 ಸ್ವಯಂ ಕಾರು
22:00 ಕೊನೆಯ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ
23:00 ಸುದ್ದಿ
23:25 ಸೈನಿಕ
01:20 ಕತ್ತಲೆಯ ಮಗು
03:40 ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಪ್ರಾಂತ್ಯಗಳು
04:30 "ಡೆಲ್ಯೂಷನ್ ಆಫ್ ಡೆಲ್ಯೂಷನ್" ಇಗೊರ್ ಪ್ರೊಕೊಪೆಂಕೊ
2016 ರ ಜನವರಿ 12 ರಂದು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05:20 ಮಾತೃಪ್ರಧಾನ
05:30 ಜೇಮೀ: 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಊಟ (22 ನೇ ಮತ್ತು 23 ನೇ ಸರಣಿ)
06:30 ಜೇಮೀ: 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಊಟ (24 ನೇ ಮತ್ತು 25 ನೇ ಸರಣಿ)
07:30 ಮಾತೃಪ್ರಧಾನ.
08:10 ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ
10:10 ನಾವು ತಿರುಗಿಸೋಣ!
11:10 ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕ್ಷಮಿಸಿ (227th ಮತ್ತು 228 ನೇ ಸರಣಿ)
12:20 ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ. ವಾಂಗು ನಂತರ ಜೀವನ (10 ನೇ ಸರಣಿ - "ನಟಿ")
13:20 ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಸೌಂದರ್ಯ (6 ನೇ ಸರಣಿ - "Savenkova")
14:20 ಸ್ತ್ರೀ ವೈದ್ಯರು (28 ನೇ - 31 ನೇ ಸರಣಿ)
18:00 ಅವರು ಕೊಲೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ("ಷರ್ಲಾಕ್ ಹೋಮ್ಸ್", 2 ನೇ ಭಾಗ)
18:55 ಮಾತೃಪ್ರಧಾನ.
19:00 ಗ್ರೂಮ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
20:00 ಗ್ರೂಮ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
21:00 ಸ್ತ್ರೀ ವ್ಯವಹಾರವಲ್ಲ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
22:00 ಸ್ತ್ರೀ ವ್ಯವಹಾರವಲ್ಲ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
23:00 ರುಬಲ್ವೊ-ಬಿರಿಲಿಯೊವೊ
00:00 ಮಾತೃಪ್ರಧಾನ.
00:30 ವೈಡೂರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಕೊಲೆಕೊ (3 ನೇ ಮತ್ತು 4 ನೇ ಸರಣಿ)
02:20 ಗ್ರೂಮ್ (3 ನೇ ಸರಣಿ)
03:20 ಗ್ರೂಮ್ (4 ನೇ ಸರಣಿ)
04:20 ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್