ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ആദ്യ ചാനലിൽ
05:00 ടിവി ചാനൽ "സുപ്രഭാതം"09:00 വാർത്ത
09:25 ടിവി ചാനൽ "സുപ്രഭാതം"
09:55 ഫാഷനബിൾ വാചകം
10:55 മികച്ചത്!
സബ്ടൈറ്റിലുകളുള്ള 12:00 വാർത്ത
12:15 സമയം കാണിക്കും
സബ്ടൈറ്റിലുകളുള്ള 15:00 വാർത്ത
15:15 നമുക്ക് വിവാഹം കഴിക്കാം!
16:00 ആൺ / പെൺ
17:00 സമയം കാണിക്കും
18:00 സബ്ടൈറ്റിലുകളുമായുള്ള സായാഹ്ന വാർത്ത
18:25 സമയം കാണിക്കും
18:50 യഥാർത്ഥത്തിൽ
19:50 അത്ഭുതങ്ങളുടെ വയൽ
21:00 സമയം
21:30 മൂന്ന് ചോർഡ് (അവസാന പതിപ്പ്)
23:20 സായാഹ്നം അടിയന്തിര
00:15 നിങ്ങളിൽ നിന്ന് അകലെ
02:40 സ്നേഹത്തെക്കുറിച്ച്
03:30 എല്ലാവരുമായും മാത്രം
പ്രോഗ്രാം ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ചാനൽ റഷ്യ 1
05:00 മോണിറ്റ് റഷ്യ
09:00 വെസ്റ്റി
09:25 പ്രഭാത റഷ്യ
09:55 ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യത്തെക്കുറിച്ച്
11:00 വെസ്റ്റി
11:25 വാർത്ത. പ്രാദേശിക സമയം
11:45 ബോറിസ് കോർചെവ്നികോവ് ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയുടെ വിധി
12:50 60 മിനിറ്റ്
14:00 വെസ്റ്റി
14:25 വാർത്ത. പ്രാദേശിക സമയം
14:45 ആരാണ്?
17:00 വെസ്റ്റി. പ്രാദേശിക സമയം
17:25 ആന്ധ്രെ മലക്കോവ്. ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന
18:50 60 മിനിറ്റ്
20:00 വെസ്റ്റി
20:45 വാർത്ത. പ്രാദേശിക സമയം
21:00 ഡോംറബോട്ട
01:10 നദിക്കരയിൽ രണ്ട് തീരങ്ങൾ
പ്രോഗ്രാം ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ടിവി ചാനൽ കേന്ദ്രത്തിൽ
05:45 പെറ്റ്ട്രോവ്ക, 3806:00 മാനസികാവസ്ഥ
08:00 സ്ക്വയർ 45
09:20 മാതൃഭൂമി എവിടെ നിന്ന് ആരംഭിക്കും (ഒന്നാം സീരീസ്)
10: 02 സി എന്താണ് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നത് (2 സീരീസ്)
10:45 എവിടെയാണ് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നത് (മൂന്നാം സീരീസ്)
11:30 ഇവന്റുകൾ
11:50 മാതൃഭൂമി എവിടെ നിന്ന് ആരംഭിക്കും (മൂന്നാം സീരീസ്)
12: 42 സി ഏത് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നു (നാലാം സീരീസ്)
13: 34 സി ഏത് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നു (അഞ്ചാം സീരീസ്)
14:30 ഇവന്റുകൾ
14:50 വാർത്തകൾ
15:05 എവിടെയാണ് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നത് (ആറാം സീരീസ്)
16:05 എവിടെയാണ് ഹോംലാൻഡ് ആരംഭിക്കുന്നത് (7-ാമത് സീരീസ്)
17:05 മാതൃഭൂമി എവിടെ നിന്ന് ആരംഭിക്കും (എടെ സീരീസ്)
18:05 കേസ് റുമിയൻസേവ്
20:05 ലാൻഡിംഗ് (ഒന്നാം സീരീസ്)
21:00 ലാൻഡിംഗ് സീസൺ (2nd സീരീസ്)
22:00 ഇവന്റുകൾ
22:30 അഭയദായർ ഹാസ്യനടക്കാർ (ആരോ നഷ്ടപ്പെടുന്നു, ആരെങ്കിലും കണ്ടെത്തുന്നു)
00:25 വൈറ്റി സോളോമിൻ. ഞാൻ എന്റെ പക്കലുണ്ട് ...
01:15 സുഗന്ധമുള്ള യുദ്ധങ്ങൾ
02:05 പാഷൻ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ
03:10 പെട്രോവ്ക, 38
03:25 പുതിയ ആമസോൺ
ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 എൻടിവി ചാനലിൽ
05:10 കോഡ് ചെസ്റ്റ് -5 ("ശാസ്ത്രജ്ഞൻ", 2 -d സീരീസ്)
06:00 രാവിലെ. മികച്ചത്
08:05 മുക്താർ. പുതിയ പാത ("ലളിതമായ മാജിക്", "അവസാന കേസ്")
10:00 ഇന്ന്
10:20 ലെസ്നിക് ("പ്രിൻസ്", 1st, 2nd സീരീസ്, "മതി", ഒന്നാം സീരീസ്)
13:00 ഇന്ന്
13:25 അവലോകനം. അടിയന്തരാവസ്ഥ
14:00 മാനസിക യുദ്ധങ്ങൾ - 11 ("കളിക്കാത്ത", 1st - നാലാം സീരീസ്. "പവർ ആൻഡ് ലോ", 1st - നാലാം സീരീസ്)
16:00 ഇന്ന്
16:25 മാനസിക യുദ്ധങ്ങൾ -11 ("സാൻഡ് ചെയ്യാത്ത", 1st - നാലാമത്തെ പരമ്പര. "പവർ ആൻഡ് ലോ", 1st - നാലാം സീരീസ്)
19:00 ഇന്ന്
19:40 മെന്ന വാർസ് -11 ("സാൻഡ് ചെയ്യാത്ത", 1st - നാലാം പരമ്പര. "പവർ ആൻഡ് ലോ", 1st - നാലാം സീരീസ്)
22:50 സാക്ഷികളെ ("കോപാകുലവ്", "രക്തരൂക്ഷിതമായ പണം")
00:40 നമുക്കും ശാസ്ത്രത്തിനും. ശാസ്ത്രവും യുഎസും
01:35 പോട്ടൻ -6 ("രക്തം തട്ടിപ്പുകാർ", 1st - നാലാം സീരീസ്)
04:50 മിസ്റ്ററി റഷ്യ
ഇന്ന് പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019, ചെൽപ്പ് ചാനലിൽ
06:30 കാൽനടയായി ... (മോസ്കോ പോസോൾസ്കായ)07:05 ലോകത്തെ കീഴടക്കിയ നഗരങ്ങൾ. ആംസ്റ്റർഡാം, ലണ്ടൻ, ന്യൂയോർക്ക് (മൂന്നാം സീരീസ് - "ആധുനികതയുടെ ഞെട്ടൽ, 1800-1880")
08:00 നാടക ക്രോണിക്കിൾ (അലൈ പോക്രോവ്സ്കയ)
08:35 കറുത്ത ചതുരം. മാലിവിച്ച് തിരയുന്നു
09:15 മൂർ. 1941 (നാലാം സീരീസ്)
10:00 കൾച്ചർ വാർത്ത
10:15 ജനറലുകളുടെ ഗൂ cy ാലോചന (വിശ്വാസവഞ്ചനയുടെ ബിസിനസ്സ്)
11:00 സീതയും ഫ്രെയിമും
12:35 "പോളിഗ്ലോട്ട്". 16 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ പോർട്ട ഇറ്റാലിയൻ! (പാഠം 4)
13:20 ഒന്നാം ലോകത്തിൽ ആദ്യം (സ്പൈ "ബഗ്" ടെർപ്പ്)
13:35 ലോകത്തെ കീഴടക്കിയ നഗരങ്ങൾ. ആംസ്റ്റർഡാം, ലണ്ടൻ, ന്യൂയോർക്ക് (മൂന്നാം സീരീസ് - "ആധുനികതയുടെ ഞെട്ടൽ, 1800-1880")
14:30 കേസ് നമ്പർ (പീറ്റർ സ്റ്റോലിപിൻ. ഇടവേളയിലെ ശ്രമം)
15:00 കൾച്ചർ വാർത്ത
15:10 പ്രകടനം "ചെറി ഗാർഡൻ"
17:40 "മറീന നീലോവ:" എനിക്ക് എല്ലാ ചെന്നായയും അറിയാം "
18:35 സമയ നിറം (വില്യം ടർണർ)
18:50 xxvii സംഗീതമേള "വെളുത്ത രാത്രികൾ"
19:30 സംസ്കാര വാർത്ത
19:45 മോസ്കോണൊസ്റ്റാൽജിയ
20:15 അന്വേഷിക്കുന്നവർ (നിധികളുടെ കാൽച്ചുവടുകളിൽ കിസോസ് വോറോബ്യാനിനോവ)
21:00 ലൈഫ് ലൈൻ (ഇവാൻ വൈനെപായവ്)
21:50 പഞ്ച്, ഉത്തരം
23:15 കൾച്ചർ വാർത്ത
23:35 ഫോക്കസ്ക്രിപ്റ്റ്
00:55 സ്വിംഗ് ഇല്ലാതെ ഇല്ല
01:55 അന്വേഷകരെ (നിധികളുടെ കാൽപ്പാടുകളിൽ ക്രേസ് വൊറോബ്യാനിനോവ)
02:40 ജെസ്റ്റർ ബാലകിരീ
പ്രോഗ്രാം ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 സിടിസി ചാനലിൽ
06:00 യെലാലാഷ്
06:25 ജുലിയൻ രാജാവ് ജീവിക്കുന്നു!
07:10 സാഹസികതയും അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കളും
07:30 കുട്ടികളുടെ കെവിഎൻ.
08:30 ural പറഞ്ഞല്ലോ (ചിരി)
12:20 മണിക്കൂർ കൊടുമുടി
14:15 മണിക്കൂർ കൊടുമുടി-2
16:05 മണിക്കൂർ പീക്ക് -3
17:55 "" URAL PLENMEI "കാണിക്കുക"
21:00 ഏക റേഞ്ചർ
00:00 വലിയ അമ്മമാർ. മകനായി
02:00 ആൽവിനും ചിപ്മങ്കുകളും
03:30 ആൽവിനും ചിപ്മങ്കുകളും -2
04:45 രണ്ട് അച്ഛനും രണ്ട് ആൺമക്കളും
പ്രോഗ്രാം ഇന്നത്തെ പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ചലഞ്ച് റെൻ ടിവിയിൽ
ജീവിക്കുക.05:00 "ഇഗോർ പ്രോകോപെങ്കോയ്ക്കൊപ്പം" വഞ്ചന "
06:00 ഡോക്യുമെന്ററി പ്രോജക്റ്റ്
07:00 ബേബേറിനൊപ്പം!
08:30 വാർത്ത
09:00 ഡോക്യുമെന്ററി പ്രോജക്റ്റ്
12:00 വിവര പ്രോഗ്രാം 112
12:30 വാർത്ത
13:00 ഓലെഗ് ഷിഷ്കിനൊപ്പം മനുഷ്യരാശിയുടെ രഹസ്യം
14:00 ക്ലാസിഫൈഡ് ലിസ്റ്റുകൾ
16:00 വിവര പരിപാടി 112
16:30 വാർത്ത
17:00 രഹസ്യ ചാപ്മാൻ
18:00 ഏറ്റവും ഞെട്ടിക്കുന്ന അനുമാനങ്ങൾ
19:00 വിവര പരിപാടി 112
19:30 വാർത്ത
20:00 ഡോക്യുമെന്ററി പ്രത്യേക പ്രോജക്റ്റ് (മദ്യപിച്ച ബെഞ്ചിൽ)
21:00 ഡോക്യുമെന്ററി സ്പെഷ്യൽ പ്രോജക്ട് (തണ്ടർ, മിന്നൽ: വീണുപോയ മിസ്റ്ററി)
23:00 അനക്കോണ്ട
00:50 സ്പാർട്ടക്: പ്രതികാരം (9, 10 സീരീസ്)
02:50 ഏറ്റവും ഞെട്ടിക്കുന്ന അനുമാനങ്ങൾ
03:40 രഹസ്യങ്ങൾ ചാപ്മാൻ
04:30 ഇഗോർ പ്രോകോപെങ്കോയ്ക്കൊപ്പം "വഞ്ചകരുടെ പ്രദേശം"
ഇന്ന് പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ടിഎൻടി ചാനലിൽ
05:40 TNT. മികച്ചത് (34-ാമത് സീരീസ്)
06:05 TNT. മികച്ച (35-ാം സീരീസ്)
06:30 TNT. മികച്ചത് (36-ാമത്തെ പരമ്പര)
07:00 TNT. സ്വർണം (32-ാം സീരീസ്)
07:30 TNT. സ്വർണം (33 -3 സീരീസ്)
08:00 TNT. സ്വർണം (34-ാമത് സീരീസ്)
08:30 TNT. സ്വർണം (35 ലെ സീരീസ്)
09:00 വീട് -2. ലൈറ്റ്.
10:15 വീട്-2. ലവ് ഓഫ് ലവ്
11:30 ബുസോവയ്ക്കെതിരായ ബോറോഡിൻ (237 മത് സീരീസ്)
12:30 വീട് -2. നിങ്ങളുടെ പ്രണയം സംരക്ഷിക്കുക (132-ാമത്തെ പരമ്പര)
13:30 സാഷാതാനി (139-ാമത്തെ പരമ്പര)
14:00 ശശാത്തനി (140-ാം സീരീസ്)
14:30 സാഷാതണ്യ (141-ാം സീരീസ്)
15:00 സർവകലാശാല. പുതിയ ഡോർ (54-ാമത് സീരീസ്)
15:30 സർവകലാശാല. പുതിയ ഡോർ (95-ാമത്തെ പരമ്പര - "എതിരാളി")
16:00 സർവകലാശാല. പുതിയ ഡോർ (164-ാമത് സീരീസ്)
16:30 സർവകലാശാല. പുതിയ ഡോർ (172-ാം സീരീസ്)
17:00 ഇന്റേണുകൾ (48-ാമത് സീരീസ്)
17:30 ഇന്റേണുകൾ (51-ാമത് സീരീസ്)
18:00 ഇന്റേൺസ് (57-ാമത് സീരീസ്)
18:30 ഇന്റേണുകൾ (63) സീരീസ്)
19:00 ഇന്റേൺ (810 സീരീസ്)
19:30 ഇന്റേൺസ് (114-ാം സീരീസ്)
20:00 കോമഡി വുമൺ (188-ാമത് സീരീസ്)
21:00 കോമഡി ക്ലബ് (670 ലെ സീരീസ്)
22:00 ഓപ്പൺ മൈക്രോഫോൺ (44-ാമത് സീരീസ്)
23:00 വീട് -2. പ്രണയത്തിന്റെ നഗരം
00:05 വീട് -2. സൂര്യാസ്തമയത്തിനുശേഷം. പ്രത്യേക വിവർത്തനം
01:10 അത്തരമൊരു സിനിമ! (278-ാമത്തെ പരമ്പര)
01:45 ടൂത്ത് ഫെയറി
03:25 ഓപ്പൺ മൈക്രോഫോൺ (പതിനാറാം സീരീസ്)
04:15 ഓപ്പൺ മൈക്രോഫോൺ (17 ആം സീരീസ്)
പ്രോഗ്രാം ഇന്ന്, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ആഭ്യന്തര ചാനലിൽ
ജീവിക്കുക.05:20 ജുവനൈൽ അഫയേഴ്സ് (224 സീരീസ്)
06:10 6 ഫ്രെയിമുകൾ
06:30 വിജയകരമായ വാങ്ങൽ
06:40 6 ഫ്രെയിമുകൾ
07:10 മോശം പെൺകുട്ടികൾ (പത് സീരീസ് - "പ്യാൻഷാലി അസ്ലാൻ. തന്നോട് യുദ്ധം ചെയ്യുക")
08:10 ജുവനൈൽ അഫയേഴ്സ് (226-ാമത് സീരീസ്)
09:10 നമുക്ക് വഴിതിരിച്ചുവിടാം! (364-ാമത്തെ പരമ്പര)
10:10 ഈന്തപ്പന ഞായറാഴ്ച (1st - 8 സീരീസ്)
19:00 ഹണി ലവ് (1, 2nd സീരീസ്)
22:55 ഗണിത അർത്ഥം
00:50 മോശം പെൺകുട്ടികൾ (ആറാം - 10 സീരീസ്)
ഇന്ന് പ്രോഗ്രാം, ഓഗസ്റ്റ് 2, 2019 ചാനൽ മത്സരത്തിൽ! ടിവി
05:25 ഏറ്റവും ശക്തമായത്
06:00 ഇതിനെക്കുറിച്ചുള്ള മുഴുവൻ സത്യവും ...
06:30 ഫുട്ബോൾ സെഞ്ച്വറി
07:00 വാർത്ത
07:05 എല്ലാ മത്സരത്തിലും!
08:55 വാർത്ത
09:00 ഫുട്ബോൾ. കപ്പ് ലിറ്റർഡോർസ്. 1/8 ഫൈനലുകൾ ("ലിബർട്ടൺ" (പരാഗ്വേ) - "ഗ്രെമിയോ" (ബ്രസീൽ))
11:00 വാർത്തകൾ
11:05 മത്സരത്തിനുള്ള എല്ലാം!
11:55 നീന്തൽ. ലോക കപ്പ്. ജപ്പാനിൽ നിന്ന് തത്സമയ പ്രക്ഷേപണം
13:45 പ്രത്യേക റിപ്പോർട്ട് (സോക്കർ നമ്പർ 1)
14:05 പ്രത്യേക റിപ്പോർട്ട് (ജൂലൈയിലെ സ്പോർട്സ്)
14:35 വാർത്ത
14:40 മത്സരത്തിനുള്ള എല്ലാം!
15:30 മിക്സഡ് ആയോധനകല. ഒരു എഫ്സി. ഫിലിപ്പൈൻസിൽ നിന്ന് തത്സമയ പ്രക്ഷേപണം (ഇ. അൽവാരെസ് - ഇ. ഫോളോയാങ്. ഡി. ജോൺസൺ - ടി. വാഡ)
18:30 വാർത്ത
18:35 പ്രത്യേക റിപ്പോർട്ട് (ഒളിമ്പിക് തിരഞ്ഞെടുക്കൽ. വർഷത്തിലെ പ്രധാന മത്സരം)
18:55 മത്സരത്തിനുള്ള എല്ലാം!
19:55 ബാസ്കറ്റ്ബോൾ. അന്താരാഷ്ട്ര ടൂർണമെന്റ്. പുരുഷന്മാർ. മോസ്കോയിൽ നിന്ന് (റഷ്യ - ജോർദാൻ) ൽ നിന്ന് ലൈവ് പ്രക്ഷേപണം
21:55 ഫുട്ബോളിൽ! (പോസ്റ്റർ)
22:55 വാർത്ത
23:00 മത്സരത്തിനായി എല്ലാം!
23:30 വളച്ച് കടുവ, മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഡ്രാഗൺ
01:45 മിക്സഡ് ആയോധനകല. AA 96. പോളണ്ടിൽ നിന്ന് പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യുക (ഇ. ഗോങ്റോവ് - ടി. ജോൺസൺ)
03:45 സ്പാർട്ട