12 നാമനിർദ്ദേശങ്ങളുള്ള ഫിലിം ഗില്ലെർമോ ഡെൽ ടോറോ "വാട്ടർ ആകാരം" എന്ന ചിത്രമാണ്, തുടർന്ന് "എബിംഗിന്റെയും മിസോറിയുടെയും അതിർത്തി", "ഇരുണ്ട കാലത്തെ" "ഇരുണ്ട കാലങ്ങൾ" എന്നിവയായിരുന്നു.
പൂർണ്ണമായും നോമിനികളുടെ പട്ടിക ഇപ്രകാരമാണ്:
മികച്ച സിനിമ
"നിങ്ങളുടെ പേര് ഉപയോഗിച്ച് എന്നെ വിളിക്കൂ"
"ഡങ്കിർക്"
"ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
"ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
"എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്ലാസ്ബോർഡുകൾ" മിസോറി "
മികച്ച സംവിധായകൻ
ഡെനി VILNEEV - "ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു 2049"
ക്രിസ്റ്റഫർ നോലൻ - "ഡങ്കിർക്"
ഗില്ലെർമോ ഡെൽ ടോറോ - "ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
മാർട്ടിൻ മക്ഡോണ - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്യബോർഡുകൾ മിസോറി"
ലുക്ക ഗ്വാദഗ്നിനോ - "നിങ്ങളുടെ പേരിനൊപ്പം എന്നെ വിളിക്കൂ"
മികച്ച നടൻ
ഡാനിയൽ ഡേ ലൂയിസ് - "ഗോസ്റ്റ് ത്രെഡ്"
ഗാരി ഓൾഡ്മാൻ - "ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
ഡാനിയൽ കലുവ - "അകലെ"
ജാമി ബെൽ - "ലിവർപൂളിൽ പോയിന്ററുകൾ മരിക്കില്ല
തിമോത്തി ശാലൻ - "നിങ്ങളുടെ പേരിനൊപ്പം എന്നെ വിളിക്കൂ"
മികച്ച നടി
അന്നനെറ്റ് ബെനിംഗ് - "ലിവർപൂളിൽ പൈൻവിംഗുകൾ മരിക്കില്ല"
ഫ്രാൻസിസ് മക്ഡോർമാൻഡ് - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിൽ മൂന്ന് പരസ്യബോർഡുകൾ" മിസോറി "
മാർഗോ റോബി - "എല്ലാവർക്കുമെതിരെ ടോണ്ട"
സാലി ഹോക്കിൻസ് - "ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
സിർഷ റോണൻ - "ലേഡി ബെർഡ്"
മികച്ച രണ്ടാമത്തെ പ്ലാനർ
ക്രിസ്റ്റഫർ പ്ലമർ - "എല്ലാ മണി ലോകം"
ഹഗ് ഗ്രാന്റ് - "പാഡിംഗ്ടൺ 2 ന്റെ സാഹസികത"
സാം റോക്ക്വെൽ - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിൽ മൂന്ന് പരസ്യബോർഡുകൾ, മിസോറി"
വില്ലം ഡെഫോ - "ഫ്ലോറിഡ പ്രോജക്റ്റ്"
വുഡി ഹാരെൽസൺ - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്ലാസ്ബങ്ങൾ"
മികച്ച നടി 2-ാം പ്ലാൻ
അലിസൺ ജെന്നി - "എല്ലാവർക്കുമെതിരെ ടോണ്ട"
ക്രിസ്റ്റിൻ സ്കോട്ട് തോമസ് - "ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
ലോറി മെറ്റ്കാൾഫ് - "ലേഡി ബെർഡ്"
ലെസ്ലി മൻവില്ലെ - "ഗോസ്റ്റ് ത്രെഡ്"
ഒക്ടാവിയ സ്പെൻസർ - "ജലത്തിന്റെ രൂപം"
മികച്ച ബ്രിട്ടീഷ് സിനിമ
"സ്റ്റാലിൻ മരണം"
"ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
"ലേഡി മാക്ബെത്ത്"
"എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്ലാസ്ബോർഡുകൾ" മിസോറി "
"ദൈവത്തിന്റെ ഭൂമി"
പാഡിംഗ്ടൺ 2 ന്റെ സാഹസികത "
മികച്ച ആനിമേറ്റഡ് ഫിലിം
"മിസ്റ്ററി കൊക്കോ"
"വാൻഗോഗ്. സ്നേഹത്തോടെ, വിൻസെന്റ് "
എന്റെ ജീവിതം ഒരു കോർട്ടെഗെറ്റ് ആയി
മികച്ച ഡോക്യുമെന്ററി
"പ്രേത നഗരം"
"ഞാൻ ഒരു കറുത്ത" നിങ്ങൾ "അല്ല
"ഐക്കാർ"
"അസുഖകരമായ ഗ്രഹം"
"ജെയ്ൻ"
മികച്ച വിദേശ ഫിലിം
"അനിഷ്ടം"
"അവൾ ആകുന്നു"
"മേജർ"
"സഞ്ചരിക്കുന്ന വിൽപ്പനക്കാരൻ"
"ആദ്യം അവർ എന്റെ പിതാവിനെ കൊന്നു"
മികച്ച യഥാർത്ഥ സ്ക്രിപ്റ്റ്
ജോർദാൻ പിഎൽ - "അകലെ"
സ്റ്റീഫൻ റോജേഴ്സ് - "എല്ലാവർക്കുമെതിരെ ടോണ്ട"
Greta Gervig - "ലേഡി ബെർഡ്"
ഗില്ലെർമോ ഡെൽ ടോറോ - "ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
മാർട്ടിൻ മക്ഡോണ - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്യബോർഡുകൾ മിസോറി"
മികച്ച പൊരുത്തപ്പെടുന്ന സ്ക്രിപ്റ്റ്
ജെയിംസ് ആനക്കൊമ്പ് - "നിങ്ങളുടെ പേരിനൊപ്പം എന്നെ വിളിക്കൂ"
ഫാബേൻ നൂരി, അർമാണ്ടോ ജനുക്സി, ഡേവിഡ് സ്കീഡർ - "സ്റ്റാലിന്റെ മരണം"
ആരോൺ സോർക്കിൻ - "വലിയ ഗെയിം"
മാറ്റ് ഗ്രീൻഹാൽഗ് - "പർവതവുഡ്സ് ലിവർപൂളിൽ മരിക്കില്ല"
പോൾ കിംഗ്, സൈമൺ ഫറിൻ - "പാഡിംഗ്ടൺ 2 ന്റെ സാഹസികത"
മികച്ച ശബ്ദട്രാക്ക്
ബെഞ്ചമിൻ മതിൽ, ഹാൻസ് സിമ്മർ - "ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു 2049"
ഹാൻസ് സിമ്മർ - ഡങ്കിർക്ക്
ജോണി ഗ്രീൻവുഡ് - "ഗോസ്റ്റ് ത്രെഡ്"
ഡാരിയോ മരിയാനി - "ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
അലക്സാണ്ടർ ഡെപ്ലെറ്റ് - "ജലത്തിന്റെ രൂപം"
മികച്ച കാഴ്ച
"സൗന്ദര്യവും മൃഗവും"
"ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
"ഡങ്കിർക്"
"ജലത്തിന്റെ രൂപം"
"ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
വസ്ത്രങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച രൂപകൽപ്പന
"സൗന്ദര്യവും മൃഗവും"
"ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
"പ്രേത ത്രെഡ്"
"എല്ലാവർക്കും എതിരായി ടോണ്ട"
"ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
മികച്ച മേക്കപ്പ്, ഹെയർസ്റ്റൈലുകൾ
"ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
"ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
"അത്ഭുതം"
"വിക്ടോറിയയും അബ്ദുളും"
"എല്ലാവർക്കും എതിരായി ടോണ്ട"
മികച്ച ശബ്ദം
"ഡ്രൈവിലെ ബേബി"
"ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
"ഡങ്കിർക്"
"ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
"സ്റ്റാർ വാർസ്: അവസാന ജഡികൾ"
മികച്ച ഓപ്പറേറ്റർ ജോലി
റോജർ ഡിക്കിൻസ് - "ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
ബ്രൂണോ ഡെൽബോൾ - "ഇരുണ്ട കാലത്തെ"
ഹോയ്ടെ വാങ് ഹോയ്ടെമ - "ഡങ്കിർക്"
ബെൻ ഡേവിസ് - "എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിൽ മൂന്ന് പരസ്യബോർഡുകൾ, മിസോറി"
ഡാൻ ലോട്ട്സെൻ - "ജലത്തിന്റെ രൂപം"
മികച്ച മ ing ണ്ടിംഗ്
"ഡ്രൈവിലെ ബേബി"
"ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
"ഡങ്കിർക്"
"ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
"എബിംഗിന്റെ അതിർത്തിയിലെ മൂന്ന് പരസ്ലാസ്ബോർഡുകൾ" മിസോറി "
മികച്ച വിഷ്വൽ ഇഫക്റ്റുകൾ
"ബ്ലേഡ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് 2049"
"ഡങ്കിർക്"
"ജലത്തിന്റെ ആകൃതി"
"സ്റ്റാർ വാർസ്: അവസാന ജഡികൾ"
"പ്ലാനറ്റ് കുരങ്ങുകൾ: യുദ്ധം"
ഉയരുന്ന നക്ഷത്രം
ഡാനിയേൽ കലുവ
ഫ്ലോറൻസ് പ്യൂ
കോണറിനെക്കുറിച്ചുള്ള ജോഷ്
ടെസ്സ തോംസൺ
തിമോത്തി ശാലം
മികച്ച ബ്രിട്ടീഷ് അരങ്ങേറ്റം.
"ഞാൻ ഒരു മന്ത്രവാദി അല്ല"
"താടിയെല്ല്"
നമ്മിൽ രാജ്യം.
"ലേഡി മക്ബെത്ത്"
മികച്ച ബ്രിട്ടീഷ് ആനിമേഷൻ ഹ്രസ്വചിത്രം
ഹൃദയം ഉണ്ടാകുക.
മാമോൂൺ.
ധ്രുവങ്ങൾ
മികച്ച ബ്രിട്ടീഷ് ഹ്രസ്വ ഗെയിമിംഗ് ഫിലിം
ആമിർ.
കൗബോയ് ഡേവ്
മുങ്ങിമരിക്കുന്ന മനുഷ്യൻ.
വേല
റെൻ ബോയ്സ്
ഏതൊരു ആശ്ചര്യങ്ങളും നോമിനിസ് ബാഫ്റ്റയുടെ പട്ടിക വ്യത്യാസപ്പെടുന്നില്ല - ബ്രിട്ടീഷ് ഓസ്കാറിനുവേണ്ടി പോരാടുന്നവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും അടുത്തിടെയുള്ള "ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബ്" യിൽ ഒരു നാമനിർദ്ദേശം അല്ലെങ്കിൽ പ്രതിമയെ ലഭിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. അർത്ഥവത്തായ കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ - യുഎസ് അവാർഡുകൾ ബൈവ്പൂളിൽ മരിക്കാത്ത "ബ്രിട്ടീഷാ നക്ഷത്രങ്ങളുടെ ബ്രിട്ടീഷ് ചിത്രം മാത്രം". കൂടാതെ, പ്രീമിയത്തിന് യുദ്ധം ചെയ്യാൻ കഴിയും "എന്നത്" ആദ്യം അവർ എന്റെ പിതാവിനെ കൊന്നു, "ഗോൾഡൻ ഭാഷയിലെ നോമിനികളുടെ അന്തിമ പട്ടികയിൽ" ഒരു വിദേശ ഭാഷയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രം " കിട്ടിയില്ല.