आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवस पहिल्या चॅनेलवर
05:00 स्प्रिंग करण्यापूर्वी तीन दिवस06:00 बातम्या
06:10 स्प्रिंग करण्यापूर्वी तीन दिवस
07:00 प्ले, हर्मोनी आवडते!
07:45 तास
08:15 आरोग्य
09:20 अनलचना नोट्स
10:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
10:15 इतरांचे जीवन
11:15 तुम्ही व्हिडिओ पाहिला आहे का?
12:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
12:15 तुम्ही व्हिडिओ पाहिला आहे का?
13:55 रोमनोव (पीटर तिसरा, एकरिना दुसरा)
14:55 रोमनोव (पॉल i, अलेक्झांडर I)
15:55 प्रथम हॉकी चॅनेल 201 9 कप. रशियन राष्ट्रीय संघ फिन्निश संघ आहे. थेट प्रसारण
18:25 तीन chord. क्रेमलिन पॅलेसमध्ये मैफिल
21:00 वेळ
21:45 काय? कुठे? कधी? (गेम्स हिवाळी मालिका. गेम तिसरा)
22:45 मोठा खेळ
00:30 मल्टल
02:30 प्रेम बद्दल
03:25 प्रत्येकासह एकटा
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम रशिया 1 संपूर्ण दिवसासाठी 1
05:25 आनंदात नाही
07:30 mentionoram evenia petroson
08:00 मॉर्निंग मेल
08:40 स्थानिक वेळ. रविवार
09:20 "जेव्हा टिमूर किझ्यकोव्ह सह" सर्व घरे "
10:10 एक शंभर ते एक
11:00 वेस्ट
11:20 हसण्याची परवानगी आहे
14:00 कार्डियाक जखम
18:20 ऑल-रशियन आउटडोअर टेलिव्हिजन स्पर्धा "ब्लू पक्षी"
20:00 वेस्ट आठवडा
22:00 मॉस्को. क्रेमलिन. पुतिन
22:40 व्लादिमीर सोलोव्ह्योव्हसह "संध्याकाळी"
01:30 guys guys नाही
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीव्ही चॅनेल सेंटरवर कार्यक्रम
05:45 पेट्रोव्हका, 3806:00 10 सर्वात जास्त (वीर कृत्ये तारे)
06:35 ते punkov मध्ये होते
08:35 तुमच्यावर प्रेम करा
10:30 एललाश (काय आश्चर्य!)
10:40 सेव करा, मला कसे शिजवायचे हे माहित नाही! (मरिना यकोव्हलेव्ह)
11:30 कार्यक्रम
11:45 सुवर्ण मिन
14:30 मॉस्को आठवडा
15:00 फेअरवेल (जॉर्ज विकिन)
15:55 नताल्या गुंडर. परदेशी शरीर
16:40 मॉस्कोव्स्की लाइफ क्लोनिकल्स (कालीन, क्रिस्टल आणि वॉल)
17:35 कुरूप गर्लफ्रेंड
21:40 राणी शेवटचा हालचाल
00:25 कार्यक्रम
00:40 राणीची शेवटची हालचाल
01:35 उत्तरी दिवे. जेव्हा मृत परत आले
03:30 पेट्रोव्हका, 38
03:40 विश्वास टाकला
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम सर्व दिवसांसाठी एनटीव्ही चॅनेलवर
05:05 गूढ रशिया
06:00 सेंट्रल टेलिव्हिजन
08:00 आज
08:20 आपण जिंकलो!
आज सकाळी 10:00.
10:20 प्रथम ट्रान्समिशन
11:00 चमत्कारिक तंत्रज्ञान
11:50 काउंटी उत्तर
13:00 NashipotenAdzor.
14:00 उंची
16:00 आज
16:20 तपासणी होती ...
18:00 नवीन रशियन संवेदना
1 9: 00 इरादा झेलेोव्हा सह आठवड्याचे परिणाम
20:10 तारे सहमत झाले
21:45 तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही!
22:55 वास्तविक कार्यक्रमांवर आधारित
02:05 ग्रेट वॉर
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी सीटीसी चॅनेलवर
05:00 एलॅश06:00 येलालॅश
06:50 मांजरी बूट साहसी
07:15 आत्मा: फ्री पर्यंत
07:40 तीन बिल्लियों
08:05 त्सरेवा
08:30 "युरार पेलमेन" दर्शवा
09:30 शहरात rogs
10:30 "उरी पेलमेन" दर्शवा
11:10 इंटर्न
13:40 मेडागास्कर
15:20 मेडागास्कर -2. आफ्रिका पर्यंत पडा
17:05 मेडागास्कर -3
18:55 बीईटी
21:00 हॅन सोलो: स्टार वॉर्स. कथा
23:45 मालिबू बचावकर्ते
01:55 स्टीवर्ट थोडे -2
03:05 6 व्यक्तीने
03:50 युवक
04:35 तुम्ही सर्व गोंधळलेले आहात
आज, संपूर्ण दिवस चॅनेल रेन टीव्हीवर आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम
05:00 जोकर (तिसरा मालिका)
05: 11hoker (चौथा मालिका)
05: 56jasker (5 वे मालिका)
06: 48jasker (6 वे मालिका)
07: 43 रॉकर (7 वे मालिका)
08: 33 अनुचरे (8 वे मालिका)
09: 32jasker: पुनरुत्थान (1 ला मालिका)
10: 23jasker: पुनरुत्थान (2 रे मालिका)
11: 12Jकर 2. ऑपरेशन "कॅपन" (1 ला मालिका)
12: 09jacker 2. ऑपरेशन "कॅपन" (2 रे मालिका)
13:05 जोकर 2. ऑपरेशन "कॅपन" (तिसरे मालिका)
14: 02 दूकर 2. कॅफन ऑपरेशन (चौथा मालिका)
14: 58okoker. श्वापदासाठी शिकार (1 सीरीज)
16: 01 जुस्कर. श्वापद साठी शोधा (2 रा सीरीझ)
17: 01 जॉकर. श्वापदाचे शिकार (तृतीय मालिका)
18: 04joker. श्वापदासाठी शिकार (चौथा मालिका)
1 9: 01 जे. युद्ध तंत्रज्ञान (1 सीरीज)
1 9: 58ocher. युद्ध तंत्रज्ञान (2 मालिका)
21: 0 जॉकर. युद्ध तंत्रज्ञान (तृतीय मालिका)
21: 59jacker. युद्ध तंत्रज्ञान (चौथा मालिका)
23:00 एअर (204 व्या मालिका)
00:05 इगोर प्रोकोपेन्को (चौथा मालिका) सह "सैन्य गूढ"
02:02 इगोर प्रोकोपेन्को (चौथा मालिका) सह "सैन्य गूढ"
03: 38shable shoking hypotheses (6 9 4 9 मालिका)
04:26 इगोर प्रोकोपेन्को (244 वे मालिका) सह "भ्रामक क्षेत्र"
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी टीएनटी चॅनेलवर
05:40 टीएनटी. सर्वोत्तम (9 व्या मालिके)06:00 टीएनटी. सर्वोत्तम (10 वे मालिका)
06:30 tnt. सर्वोत्तम (11 वे मालिका)
07:00 टीएनटी. सोने (58 व्या मालिका)
07:30 tnt. सोने (5 9 व्या मालिका)
08:00 टीएनटी. गोल्ड (60 वे मालिका)
08:30 tnt. सोने (61 व्या मालिका)
09:00 सशतानी (25 वे मालिका)
09:30 साशहतान्य (26 वे मालिका)
10:00 सशतानी (27 वे मालिका)
10:30 साशहतान्य (28 वे मालिका)
11:00 रीस्टार्ट (383 वे मालिका)
12:00 ओल्गा (40 वे मालिका)
12:30 ओल्गा (41 व्या मालिका)
13:00 ओल्गा (42 वे मालिका)
13:30 ओल्गा (43 व्या मालिके)
14:00 ओल्गा (44 वे मालिका)
14:30 ओल्गा (45 व्या मालिका)
15:00 ओल्गा (46 वे मालिका)
15:30 ओल्गा (47 वे मालिका)
16:00 ओलगा (48 व्या मालिका)
16:30 ओल्गा (4 9 व्या मालिका)
17:00 ओल्गा (50 वे मालिका)
17:30 ओल्गा (51st मालिका)
18:00 ओलगा (52 वे मालिका)
18:30 ओल्गा (53 व्या मालिके)
1 9: 00 ओल्गा (54 वे मालिका)
1 9:30 ओल्गा (55 वे मालिका)
20:00 ओल्गा (56 वे मालिका)
20:30 प्लॅन बी (10 वे मालिका)
22:05 उभे रहा (154 वे मालिका)
23:05 घर -2. प्रेम शहर (4334 वे मालिका)
00:05 घर -2. सूर्यास्तानंतर (54 9 12 मालिका)
01:10 अशा चित्रपट! (2 9 7 वा मालिका)
01:40 टीएनटी संगीत (126 व्या मालिका)
02:10 स्कॉटलंडचा शेवटचा राजा
04:05 वाईट मुली
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवस चॅनेल मुख्यपृष्ठावर
06:05 6 फ्रेम
06:30 यशस्वी खरेदी
06:40 राज्य क्रिवॉय मिरर्स
08:15 पाच डिनर
08:30 आनंद वेळ
10:35 एका मोठ्या शहरात एक पती शोधा
14:50 तुम्हाला आठवत आहे
1 9:00 प्रेम बद्दल शब्द नाही
23:15 गहाळता
01:10 प्रायश्चित
04:30 जूरी सौंदर्य
आज, 15 डिसेंबर 201 9 साठी चॅनेल सामन्यावर कार्यक्रम! सर्व दिवस टीव्ही
06:00 स्पोर्ट्स नृत्य. अॅक्रोबॅटिक रॉक आणि रोल मधील जागतिक चॅम्पियनशिप. मॉस्को पासून प्रसारण06:55 Alexey Yagudin सह "माजा लोडा"
07:15 मिश्रित मार्शल आर्ट्स. आरसीसी. डेव्हिड शाखेविरुद्ध अलेक्झांडर स्केमेन्को. यास्यूब एनोटो विरुद्ध इवानपूरोकोव्ह. एकरेटरिन पासून प्रसारित
08:40 फुटबॉल. फ्रान्स चॅम्पियनशिप. "अँजर्स" - "मोनाको"
10:40 बातमी
10:45 बायथलोन. विश्व चषक. रिले रेस महिला ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
12:25 बातम्या
12:30 बायथलॉन. विश्व चषक. उद्योगधंदा. पुरुष ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
13:20 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
13:45 बायथलॉन. विश्व चषक. उद्योगधंदा. महिला ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
15:00 बातमी
15:05 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
15:55 बायथलोन. विश्व चषक. रिले रेस पुरुष ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
17:50 "बायथलॉन" डिस्ट्री गुबेरीवीसह
18:20 बातम्या
18:25 सामना साठी सर्वकाही! थेट प्रसारण
1 9:25 व्यावसायिक मुष्टियुद्ध आणि मिश्रित मार्शल आर्ट्स. 201 9 च्या सर्वात विलक्षण लढा
20:25 फुटबॉल. स्पॅनिश चॅम्पियनशिप: "सेविला" - "विलररा". थेट प्रसारण
22:25 सामन्यासाठी सर्व! थेट प्रसारण
22:55 फुटबॉल. स्पेन चॅम्पियनशिप. "वलेन्सिया" - "वास्तविक". थेट प्रसारण
00:55 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
01:25 हँडबॉल. जागतिक चॅम्पियनशिप. महिला अंतिम. जपान पासून प्रसारित
03:10 बॉबस्ली आणि कंकाल. विश्व चषक. यूएसए पासून प्रसारित
03:40 स्पीड स्केटिंग. विश्व चषक. जपान पासून प्रसारित
04:15 मिश्रित मार्शल आर्ट्स. पीएफएल. अहमद अलियेव वि. रशीदा मॅगोमेडोव. इस्लाम मेडोव्ह बनाम ल्यिका राजबोव्ह. यूएसए पासून प्रसारित
आज, 15 डिसेंबर 201 9 कार्यक्रम कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी चॅनेल संस्कृतीवर
06:30 बटरफ्लाय इफेक्ट (अल कॅपोन. चाइल्ड "कोरडे कायदा")
07:05 बहादुर Olenok
07:30 पुन्हा एकदा प्रेम बद्दल
09:00 एथर एथरसह "सामान्य मैफिल"
09:30 आपण डिप्लोमा आहोत!
10:10 एक ओळ
11:45 प्रांत पासून अक्षरे (vasilsssk
12:15 जनावरांबद्दल संवाद (लोरो पार्क. टेनेरिफ)
12:55 इतर रोमनोव (युद्ध, विजय आणि काही प्रेम)
13:25 अनधिकृत थिएटर (टाटर शैक्षणिक ओपेरा आणि बॅलेट थिएटर जॅली)
14:05 चॉइस हॉब्सन
15:50 पेक्षा जास्त प्रेम (तातियाना पोक्रोस्काय आणि युरी निकुलिन)
16:30 मिखेल कोवलचुकसह "जगाचे चित्र"
17:15 पाय ... (मॉस्को. सॅनरेन्सकी मठ)
17:40 मध्य मंडळा (एडवर्ड बॉयकोव्ह)
18:35 रोमन्स रोमन्स
1 9: 33 व्हेलदिस्लाव्ह फ्लायराकोव्स्कीसह संस्कृती बातम्या
20:10 सरळ रेषेत वारस
21:45 पांढरा स्टुडिओ
22:30 जागतिक म्युझिक थिएटरचे उत्कृष्ट कृती (ओपेर ग्रोसमधील स्ट्रॉस "सलोम". साल्झबर्ग उत्सव. 2018)
00:30 चॉइस हॉब्सन
02:15 जनावरांबद्दल संवाद (लोरो पार्क. टेनेरिफ)