संपूर्ण दिवस पहिल्या चॅनेलवर आज 14 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम
06:00 टीव्ही चॅनेल "गुड मॉर्निंग" (शनिवार)09:00 Moknigni आणि mogers
09:45 शब्द मेंढपाळ
10:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
10:15 चीन उघडणे
11:15 षड्यंत्र सिद्धांत (Dumplings, dumplings, चिंकी)
12:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
12:15 GennaAdy खझानोव. अंतराविना
14:55 पहिला चॅनेल हॉकी 201 9. रशियन नॅशनल टीम चेक टीम आहे. थेट प्रसारण
17:25 "कोण लाखो बनू इच्छित आहे?" Dmitry dibrov सह
18:50 आज रात्री
21:00 वेळ
21:20 आज रात्री
22:55 राष्ट्रीय क्रीडा पुरस्कार
00:55 प्रेम प्रेम
03:10 प्रेम बद्दल
04:10 प्रत्येकासह एकटा
आजपर्यंत, 1 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी 1 9
05:00 मॉर्निंग रशिया. शनिवार
08:15 गुप्त मध्ये सर्व जगात (14.12.201 9 प्रकाशन)
08:40 स्थानिक वेळ. शनिवार
09:20 प्रति एक
10:10 एक शंभर ते एक
11:00 वेस्ट
11:20 venti. स्थानिक वेळ
11:40 izmailovsky पार्क
13:50 मला आनंदी व्हायचे आहे
18:00 हॅलो, आंद्रेई!
20:00 वाजता शनिवारी
21:00 माझी परिपूर्ण आई
01:00 एफडीए
04:45 स्वतःचे संचालक
आज, 14 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीव्ही चॅनेल सेंटरवर कार्यक्रम
05:55 मार्श थ्रो06:30 abvgdika (सायबेरिया कशा प्रकारे कशा प्रकारे मास्टर केले गेले ...)
07:00 माझी साथली
08:35 ऑर्थोडॉक्स एन्सायक्लोपीडिया (देव कृतज्ञतेची गरज आहे की नाही. क्रोनस्टाडला जा. रशियाचा पहिला बाप्तिस्मा होता का?)
09:00 डेरीबासोव्हस्काय चांगला हवामान, किंवा पाऊस चमकदार समुद्रकिनारा येतो
10:55 अभिनय destinies. युरी vasilev आणि अलेक्झांडर फॅटयशिन
11:30 कार्यक्रम
11:45 मला लग्न करायचे नाही!
13:25 आनंदाचे धडे
14:30 कार्यक्रम
14:45 आनंदाचे धडे
17:10 devichy वन
21:00 "पोस्टस्क्रिप्ट" अॅलेक्सई पुशकोव्हसह
22:15 हे जाणून घेण्याचा अधिकार!
23:45 कार्यक्रम
00:00 9 0 च्या (बॅर्गी नागरिक)
00:50 युरी बोगॅट्रेव्ह. त्यांच्यातील परदेशी
01:40 सोव्हिएत माफिया ("पांढरा गोल्ड" च्या गुलाम)
02:25 विशेष अहवाल (भाऊ गणना करून)
03:00 "पोस्टस्क्रिप्ट" Alexey Pushkkov सह
04:15 हे जाणून घेण्याचा अधिकार!
आज, 14 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस एनटीव्ही चॅनेलवर कार्यक्रम
05:05 पीई. तपास
05:40 पातळ सामग्री
07:20 पहा
08:00 आज
08:20 अलेक्सई जिमिनसह तयार करणे
08:45 घरात मालक कोण आहे?
09:25 घरी खा
आज सकाळी 10:00.
10:20 घर रस्त्यावर
11:00 अन्न थेट आणि मृत
12:00 अपार्टमेंट प्रश्न
13:00 आपण जाऊ, खाऊ!
14:00 त्याचा खेळ
16:00 आज
16:20 तपासणी होती ...
1 9: 00 सेंट्रल टेलिव्हिजन
21:00 प्रति दशलक्ष (इरिना लॉगॅचेव)
23:00 तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही!
23:35 आंतरराष्ट्रीय piluram
मार्जुलिसा येथे 00:30 एनटीव्ही अपार्टमेंट (नर्वास ग्रुप)
01:40 fomenko बनावट
02:05 देश उत्तर
03:10 साध्या गोष्टी
आजसाठी, 14 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम सर्व दिवसांसाठी सीटीसी चॅनेलवर
05:00 एलॅश06:00 येलालॅश
06:50 मांजरी बूट साहसी
07:15 आत्मा: फ्री पर्यंत
07:40 तीन बिल्लियों
08:05 टॉम आणि जेरी
08:30 "युरार पेलमेन" दर्शवा
09:30 pro100 स्वयंपाकघर
10:30 "उरी पेलमेन" दर्शवा
12:05 रशियन हसत नाहीत
13:10 "उरी पेलमेन" दर्शवा
14:00 बनी eashads
15:55 मेडागास्कर
17:30 मेडागास्कर -2. आफ्रिका पर्यंत पडा
1 9: 15 मेडागास्कर -3
21:00 चाकू-एक: स्टार वॉर्स. कथा
23:45 निवासी ईविल-3
01:30 शलमोन राजा
03:00 SupermanMka.
03:50 युवक
04:35 तुम्ही सर्व गोंधळलेले आहात
आजपर्यंत, 1 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवस रेन टीव्ही चॅनेलवर
05:00 "भ्रमस्थानी क्षेत्र" सह इगोर प्रोकोपेन्को (245 वे मालिका)
05: 53 नेटवर्क, कायदा 2
07: 44 झोपेचा भाऊ
09:15 mintrans (11 9 व्या मालिका)
10:15 सर्वात उपयोगी कार्यक्रम (116 9 मालिका)
11:16 इगोर प्रोकोपेन्को (चौथा मालिका) सह "सैन्य रहस्य"
13:17 इगोर प्रोकोपेन्को (चौथा मालिका) सह "सैन्य रहस्य"
15: 1 9 सेट लिस्ट (नवीन भविष्यवाण्या: शेवट जवळ आहे?)
17: 22 व्या - चौथा
1 9: 27oneuzha.
21: 47heju शिकार विरुद्ध
23: 37 के
01:30 लढाई
02:15 लढाई
02: 58okoker (1 ला मालिका)
03: 42Haper (2 रे सीरी)
04: 26jaker (तिसरा मालिका)
आजसाठी कार्यक्रम, 14 डिसेंबर 201 9 साठी सर्व दिवस टीएनटी चॅनेलवर
05:15 tnt. सर्वोत्तम (5 वे मालिका)05:40 टीएनटी. सर्वोत्तम (6 वे मालिका)
06:00 टीएनटी. सर्वोत्तम (7 वे मालिका)
06:30 tnt. सर्वोत्तम (8 वे मालिका)
07:00 टीएनटी. सोने (55 वे मालिका)
07:30 tnt. सोने (56 वे मालिका)
08:00 टीएनटी संगीत (126 व्या मालिका)
08:30 tnt. सोने (57 व्या मालिका)
09:00 साशेहतान्य (21 बीरी)
09:30 साशहतान्य (22 वे मालिका)
10:00 सशतानी (23RD मालिका)
10:30 साशहतान्य (24 वे मालिका)
11:00 रिझर वर फुफ्फुस
12:50 तर्क कुठे आहे? (84 वे मालिका)
13:50 तर्क कुठे आहे? (40 वे मालिका)
14:55 सुधारणा (42 वे मालिका)
16:00 स्टुडिओ युनियन (1 ला मालिका)
17:00 कॉमेडी क्लब (652 वे मालिका)
17:30 कॉमेडी क्लब (653 वे मालिका)
18:25 कॉमेडी क्लब (629 व्या मालिका)
1 9: 3:30 सायकोबीची लढाई (12 वे मालिका)
21:00 नृत्य (125 व्या मालिका)
23:05 घर -2. प्रेम शहर (4333 वा मालिका)
00:05 घर -2. सूर्यास्तानंतर (54 9 0 विमान)
01:10 TNT संगीत (126 व्या मालिका)
01:40 वॉल स्ट्रीट: पैसे झोपत नाहीत
03:55 पांढर्या लोकांना कसे उडी मारता येईल हे माहित नाही
आज, 14 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस चॅनेल घरावर कार्यक्रम
05:15 पितृत्व (6 9 व्या मालिकेसाठी)
06:05 6 फ्रेम
06:20 यशस्वी खरेदी
06:30 साइनरी रॉबिनझॉन
08:35 महिला अंतर्ज्ञान
11:00 माझे नवीन जीवन (1 ला मालिका)
11: 56 एमए न्यू लाइफ (2 रे सीरीज)
12: 52 एमएमए न्यू लाइफ (तिसरे मालिका)
13: 48 एमए न्यू लाइफ (4 थी मालिका)
14:45 निवडी 1 (1 ला मालिका)
15: 48 ओबेनरी (2 रे सीरीज)
16: 52 वेबरीस (तृतीय मालिका)
17: 56 स्तन (चौथा मालिका)
19:00 Amethityer (1 सीरीज)
1 9: 56 मॅटर सायरस (2 रे सीरीज)
20: 52 शॉर्ट सर्व्हिस्टर (3 आरडी मालिका)
21: 4 9थाइल सर्व्हिंग (चौथा मालिका)
22:45 आनंद वेळ
00:55 सिग्नल रॉबिनझॉन
02:50 जूरी सौंदर्य
आज, 14 डिसेंबर 201 9 साठी चॅनेल सामन्यावर कार्यक्रम! सर्व दिवस टीव्ही
06:00 बद्दल संपूर्ण सत्य ...06:30 स्टिक जोडा
08:30 सर्व फुटबॉल वर! (पोस्टर)
09:30 बातमी
09:35 बायथलॉन. विश्व चषक. स्प्रिंट महिला ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
11:15 बातम्या
11:20 बायथलॉन. विश्व चषक. स्प्रिंट पुरुष ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
13:00 बातमी
13:10 बायथलॉन. विश्व चषक. रिले रेस महिला ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
15:20 बातम्या
15:25 सामन्यासाठी सर्व! थेट प्रसारण
16:35 बायथलॉन. विश्व चषक. उद्योगधंदा. पुरुष ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
17:50 बातमी
17:55 फुटबॉल. स्पेन चॅम्पियनशिप. "रिअल सोसायडॅड" - "बार्सिलोना". थेट प्रसारण
19:55 फुटबॉल. इटली चॅम्पियनशिप. "नेपोली" - "परमा". थेट प्रसारण
21:55 बातम्या
22:00 मिश्रित मार्शल आर्ट्स. एसीए 103. डॉव्हेटेलजन यॅगिमुरादोव्ह बनाम अॅलेक्सी बुडरना. मरत बलाव विरूद्ध डिएगो ब्रँडो. प्रसारण I.
00:00 डर्बी ब्रेन
00:40 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
01:10 बॉबस्ली आणि कंकाल. विश्व चषक. यूएसए पासून प्रसारित
03:00 वेगवान खेळ. विश्व चषक. जपान पासून प्रसारित
04:00 फुटबॉल. जर्मन चॅम्पियनशिप "बवारिया" - "वेर्डर"
आज, 14 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस चॅनेल संस्कृतीवर कार्यक्रम
06:30 बायबलसंबंधी प्लॉट
07:05 मगरमच्छ ज्ञान
07:25 cheburasha.
07:45 शापोक्लाक
08:05 चेबुरशका शाळेत जातो
08:25 आवडते मुलगी
09:50 दूरबीन
10:20 हालचाली (अब्राम arkupov)
10:50 सरळ रेषेत वारस
12:20 हर्मिटेज
12:50 लोक जमीन (उद्धरण. कायद्याद्वारे)
13:20 ब्लू प्लॅनेट (6 वे मालिका)
14:10 बटरफ्लाय इफेक्ट (अल कॅपोन. चाइल्ड "कोरडे कायदा")
14:40 आंतरराष्ट्रीय भविष्यातील सर्कस उत्सव
16:20 दूरबीन
16:50 स्वागत आहे किंवा एक अपरिष्कृत एंट्री प्रतिबंधित आहे. आश्चर्यांशिवाय, आपण करू शकत नाही?!
17:30 riddles च्या encyclopedia (अटलांटिस शोध मध्ये)
18:00 पुन्हा एकदा प्रेम बद्दल
1 9:30 बिग ओपेरा (प्रकाशन 7 वे)
21:00 अगोरा
22:00 सुसंगत
23:55 क्लब "शबोलोव्हका, 37"
01:00 केनेस्कोप (युरोपियन फिल्म अकादमीचा पुरस्कार)
01:40 ब्लू प्लॅनेट (6 वे मालिका)
02:30 जुने रेकॉर्ड
04:30 प्रवास मुरुम