आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस पहिल्या चॅनेलवर कार्यक्रम
06:00 टीव्ही चॅनेल "गुड मॉर्निंग" (शनिवार)09:00 Moknigni आणि mogers
09:45 शब्द मेंढपाळ
10:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
10:15 चीन उघडणे
11:15 प्रत्येकासह एकटा (अॅलिस फ्रीिंडलिच)
12:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
12:15 क्रूर प्रेम
15:00 अला पुगाखेवा. आणि हे सर्व तिच्याबद्दल आहे ...
17:25 "कोण लाखो बनू इच्छित आहे?" Dmitry dibrov सह
1 9: 00 आज रात्री
21:00 वेळ
21:20 काय? कुठे? कधी? (खेळाच्या हिवाळ्यातील मालिका गेम 2 रा)
22:30 गरम LED. टरिन अॅलिना जॅगिटोवा, अलेक्झांडर कॉरुसोव्ह, अण्णा शॅरबाकोवा, अॅलिन कोर्सोना. आकृती स्केटिंग. अंतिम ग्रँड प्रिक्स 201 9.
23:50 बॉक्सिंग. जागतिक शीर्षक साठी लढा. अँथनी जोशुआ - अँडी रुईझ. थेट प्रसारण
01:00 उच्च लपलेले
03:10 प्रेम बद्दल
04:05 प्रत्येकासह एकटा
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम रशिया 1 संपूर्ण दिवसासाठी 1
05:00 मॉर्निंग रशिया. शनिवार
08:15 गुप्त सर्व जगात (12/07/2019 पासून प्रकाशन)
08:40 स्थानिक वेळ. शनिवार
09:20 प्रति एक
10:10 एक शंभर ते एक
11:00 वेस्ट
11:20 venti. स्थानिक वेळ
11:40 विनोद! विनोद !! विनोद !!!
13:50 एस्ट पासून हॅलो
18:00 हॅलो, आंद्रेई!
20:00 वाजता शनिवारी
21:00 प्रिय प्रेमिका
01:10 माझ्या आई विरुद्ध
04:45 स्वतःचे संचालक
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीव्ही चॅनेल सेंटरवर कार्यक्रम
06:00 मार्श थ्रो06:40 abvgdika (सममिती)
07:05 गमावलेल्या वेळेची कथा
08:25 ऑर्थोडॉक्स एन्सायक्लोपीडिया (क्रॉस - अनंतकाळच्या जीवनात क्रॉस-सीअरकेस. सुझडलला जा. जेरूसलेम कुलरिरपेट)
08:55 liar.
10:25 अभिनय. तामारा मकरोवा आणि सेर्गे गिरासिमोव
11:00 मी "अलविदा" म्हणू शकत नाही
11:30 कार्यक्रम
11:45 मी "अलविदा" म्हणू शकत नाही
13:10 नदझा कुठे राहतात
14:30 कार्यक्रम
14:45 नदझा कुठे राहतो
17:15 हत्येचा शरीर. काळा ओमुताचा कर्णधार
1 9:05 हत्येचा शरीर. टोपणनाव राजकुमार
21:00 "पोस्टस्क्रिप्ट" अॅलेक्सई पुशकोव्हसह
22:15 हे जाणून घेण्याचा अधिकार!
23:45 कार्यक्रम
00:00 9 0 च्या (व्यवसाय - किलर)
00:50 9 0 च्या (भक्त आणि विक्री)
01:35 सोव्हिएट माफिया (बुचर च्या व्यवसाय)
02:25 विशेष अहवाल (गॅस यादी)
02:55 alexey pashkkov सह "पोस्टस्क्रिप्ट"
04:15 हे जाणून घेण्याचा अधिकार!
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी एनटीव्ही चॅनेलवर
05:25 टोपणनाव "बीस्ट" वर
07:10 प्रथम आहे
08:00 आज
08:20 अलेक्सई जिमिनसह तयार करणे
08:45 घरात मालक कोण आहे?
09:25 घरी खा
आज सकाळी 10:00.
10:20 घर रस्त्यावर
11:00 अन्न थेट आणि मृत
12:00 अपार्टमेंट प्रश्न
13:00 आपण जाऊ, खाऊ!
14:00 त्याचा खेळ
16:00 आज
16:20 तपासणी होती ...
1 9: 00 सेंट्रल टेलिव्हिजन
21:00 प्रति दशलक्ष (विट्री मिलोनोव्ह)
23:00 तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही!
23:35 आंतरराष्ट्रीय piluram
मार्जुलिसा येथे एनटीव्ही अपार्टमेंट (झ्वेन्टा स्वेन्टन)
01:40 देश उत्तर
02:05 fomenko बनावट
03:10 पासपोर्ट
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी सीटीसी चॅनेलवर
05:00 एलॅश06:00 येलालॅश
06:50 मांजरी बूट साहसी
07:15 आत्मा: फ्री पर्यंत
07:40 तीन बिल्लियों
08:05 टॉम आणि जेरी
08:30 "युरार पेलमेन" दर्शवा
09:30 pro100 स्वयंपाकघर
10:30 "उरी पेलमेन" दर्शवा
12:00 रशियन हसत नाहीत
13:00 फोर्ट ब्युर्ड. परत
17:00 जुरासिक 2 जग
1 9:35 मध्ये लोक
ब्लॅक 2 मध्ये 21:30 लोक
23:10 लोक ब्लॅक 3 मध्ये
01:10 स्टीवर्ट थोडे
02:40 सुपरमॅन्मका
03:30 6 फ्रेम
03:50 युवक
04:35 तुम्ही सर्व मला ऑफ (5 वे मालिका)
आज संपूर्ण दिवस रेन टीव्ही चॅनेलवर आज 7 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम
05:00 "भ्रामक क्षेत्र" इगोर प्रोकोपेन्को (251 वे मालिका) सह "
05: 36 पुढे, कायदा
07: 1 9 युरो तरुण
09:15 mintrans (1212 मालिका)
10:15 सर्वात उपयोगी कार्यक्रम (10 9 व्या मालिके)
11:16 इगोर प्रोकोपेन्को (9 13 व्या मालिकेसह "मिलिटरी गूढ"
13:17 इगोर प्रोकोपेन्को (9 13 वा मालिका) सह "सैन्य रहस्य"
15: 1 9 सेट लिस्ट (स्पेस सिक्रेट्स: यूएफओएस वर 5 वर्गीकृत तथ्य)
17: 22commandos.
1 9: 0 9 evrega
21: 23 ब्लँचे 2
23: 14 वंड कायदा
01: 04Smerfi विरूद्ध
02: 44SHAईई शॉकिंग हाइपोथ्स (673 वे मालिका)
03:32 इगोर प्रोकोपेन्को (250 थी मालिका) सह "भ्रामक क्षेत्र"
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीएनटी चॅनेलवर कार्यक्रम
05:40 टीएनटी. सर्वोत्तम (37 वे मालिका)06:00 टीएनटी. सर्वोत्तम (38 वे मालिका)
06:30 tnt. सर्वोत्तम (3 9 व्या मालिके)
07:00 टीएनटी. सोने (35 वे मालिका)
07:30 tnt. सोने (2 रे मालिका)
08:00 टीएनटी संगीत (125 वे मालिका)
08:30 tnt. गोल्ड (9 वी सीरीझ)
09:00 साशेहतान्य (16 वे मालिका)
09:30 साशहतान्य (17 वे मालिका)
10:00 साशेहतान्य (18 वे मालिका)
10:30 सशतानी (20 वे मालिका)
11:00 तर्क कुठे आहे?
12:00 सुधारणा
13:00 स्टुडिओ युनियन (नवीन वर्षाचे)
14:00 दादी प्रकाश वर्तन
16:00 दादी प्रकाश वर्तन 2. वृद्ध awengers
18:30 कॉमेडी क्लब.
1 9: 3:30 सायकोबीची लढाई (11 वे मालिका)
21:00 नृत्य (124 वे मालिका)
23:05 घर -2. प्रेम शहर (4326 व्या मालिका)
00:05 घर -2. सूर्यास्तानंतर (5483 वे मालिका)
01:10 TNT संगीत (125 व्या मालिका)
01:40 शत्रूच्या मागील भागात
03:15 हॉटेल "मेरीगॉल्ड": विदेशी सर्वोत्तम
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस चॅनेल घरावर कार्यक्रम
05:40 किशोरवयीन मुलांसाठी
06:30 यशस्वी खरेदी
06:40 6 फ्रेम
07:20 तुम्ही कधीच स्वप्न पाहिले नाही
09:10 मी आनंदी आहे!
थंड की वर 11:00 घर
14:50 सर्वप्रथम
1 9: 00 हताश घरमालक
23:15 मला 9 मार्चला आवडते!
00:50 तुम्ही कधीच स्वप्न पाहिले नाही
02:30 थंड की वर घर
आज, 7 डिसेंबर 201 9 साठी चॅनेल सामन्यावर कार्यक्रम! सर्व दिवस टीव्ही
06:00 बद्दल संपूर्ण सत्य ...06:30 बास्केटबॉल. युरोलीग. पुरुष झेंट (रशिया) - "विलियरबॅन" (फ्रान्स)
08:30 टोनी सर्व विरुद्ध
10:45 बातम्या
10:55 सर्व फुटबॉल वर! (पोस्टर)
12:00 सॉकर. स्पेन चॅम्पियनशिप. "विलररा" - "एटलेटिको"
14:00 बातमी
14:05 विशेष अहवाल (बायथलॉन. प्रथम बर्फ)
14:25 सामना साठी सर्वकाही! थेट प्रसारण
14:55 स्पीड स्केटिंग. विश्व चषक. कझाकस्तानहून थेट प्रसारण
16:00 फुटबॉल. रशियन प्रीमियर लीग. "क्रस्नार" - सीएसके. थेट प्रसारण
18:45 बातम्या
18:50 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
19:10 बायथलॉन. विश्व चषक. रिले रेस पुरुष स्वीडन पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
21:05 "बायथलॉन" डिस्ट्री गुबेरीवीसह
21:35 बातम्या
21:40 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
22:40 फुटबॉल. इटली चॅम्पियनशिप. "लाजीओ" - "जुवेंटस". थेट प्रसारण
00:40 व्हॉलीबॉल. वर्ल्ड क्लब चॅम्पियनशिप. पुरुष 1/2 फाइनल. ब्राझिल पासून प्रसारित
02:40 स्पीड स्केटिंग. विश्व चषक. कझाकिस्तान पासून प्रसारण
03:10 जलतरण. युरोपियन चॅम्पियनशिप (25 एम पूल). युनायटेड किंगडम पासून प्रसारण
04:00 स्नोबोर्डिंग. विश्व चषक. समांतर स्ललॉम. चेलिबिंस्क प्रदेशातून प्रसारण
04:30 शॉर्ट ट्रॅक. विश्व चषक. चीन पासून प्रसारित
आज, 7 डिसेंबर 201 9 या कार्यक्रमासाठी संपूर्ण दिवस culp चॅनेलवर कार्यक्रम
06:30 बायबलसंबंधी प्लॉट (रोमन गॅरी "सर्व आयुष्य पुढे")
07:05 रोस्टर आणि पेंट्स
07: 23 मालीश आणि कार्लसन
07: 41 कॅरसन परत आले
08:00 अविश्वसनीय सट्टेबाजी, किंवा खरी घटना, सुरक्षितपणे शंभर वर्षांपूर्वी
09:15 दूरबीन
09:45 चळवळ (अलेक्झांडर बोरिसोव्ह)
10:15 vanya.
11:45 एक्सएक्स इंटरनॅशनल टेलिव्हिजन स्पर्धा यंग म्युझिकियन्स "न्यूट्रॅकर" (II टूर. पितळ आणि प्रभाव साधने)
13:50 मागील उपस्थित. शोध आणि शोध (योद्धा मार्ग)
14:20 दोन comrades सर्व्ह केले
16:00 ब्लू प्लॅनेट (5 वे मालिका)
16:55 सज्जनो शुभेच्छा. मी वाईट आणि भयानक राखाडी लांडगा आहे
17:40 रिडल्सचे एनसायक्लोपिडिया (Imyenkovsky सेटलमेंटचे रहस्य)
18:05 रॉडना
1 9:40 बिग ओपेरा
21:00 अगोरा
22:00 माईस आणि लोक बद्दल
23:50 क्लब "शबोलोव्हका, 37"
01:00 ब्लू प्लॅनेट (5 वे मालिका)
01:50 साधक (विसरलेले पोर्सिलिन प्रतिभी)
02:35 नाइट च्या रोमन
04: 32 व्हॉलिप्स गोहा