आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम कार्यक्रम संपूर्ण दिवस पहिल्या चॅनेलवर
05:00 टीव्ही चॅनेल "शुभ प्रभात"09:00 बातम्या
09:25 टीव्ही चॅनेल "गुड मॉर्निंग"
09:55 फॅशनेबल वाक्य
10:55 महान व्हा!
12:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
12:15 वेळ दाखवेल
15:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
15:15 चला लग्न करूया!
16:00 पुरुष / स्त्री
17:00 वेळ दर्शवेल
18:00 संध्याकाळी (उपशीर्षके सह)
18:30 अॅलेक्स् पिमनोवसह 18:30 "मनुष्य आणि कायदा"
1 9:45 चमत्कारांचे क्षेत्र
21:00 वेळ
21:30 आवाज. नवीन हंगाम
23:20 संध्याकाळी Urgant.
00:15 गरम लोडा. टरिन अॅलिना जॅगिटोवा, अलेक्झांडर कॉरुसोव्ह, अण्णा शॅरबाकोवा, अॅलिन कोर्सोना. आकृती स्केटिंग. अंतिम ग्रँड प्रिक्स 201 9.
02:00 SunchAdtai
03:40 प्रेम बद्दल
04:30 प्रत्येकासह एकटा
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम हाऊस रशिया 1 संपूर्ण दिवसासाठी
05:00 मॉर्निंग रशिया
09:00 वेस्ट
09:25 सकाळी रशिया
09:55 सर्वात महत्वाच्या गोष्टीबद्दल
11:00 वेस्ट
11:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
11:45 बोरिस Korchevnikov सह "मॅन ऑफ मॅन"
12:50 60 मिनिटे
14:00 वेस्ट
14:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
14:45 कोण विरुद्ध आहे?
17:00 वेस्ट. स्थानिक वेळ
17:25 आंद्रे Malakhov. राहतात
18:50 60 मिनिटे
20:00 वाजता 20:00 वाजता
20:45 बातम्या. स्थानिक वेळ
21:00 अन्वेषणाचे रहस्य (भूतला भेट द्या: भाग 1 ला)
22: 07 सामान्य कॉरोलरी (भूत भेटी: भाग 2)
23:15 तपासणीचे रहस्य (हूड मधील तिसरे: भाग 1 ला)
00: तपासणीची दिवे (हूडमध्ये तिसरे: भाग 2 रा)
01:30 व्यर्थ बळी
03:10 SPITAK
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीव्ही चॅनेल सेंटरवर कार्यक्रम
06:00 मूड08:10 येललाश (मदत केली! केशरचना. पेबॅक)
08:20 अलेक्झांडर लाजर आणि स्वेतलाना नेवोल्यव्हा. निष्ठा चाचणी
09:20 मखमली हंगाम
11:30 कार्यक्रम
11:50 मखमली हंगाम
13:25 खून च्या शरीरनिक. लेस मध्ये मृत्यू
14:30 कार्यक्रम
14:50 बातम्या शहर
15:05 हत्येचा शरीर. लेस मध्ये मृत्यू
17:50 कार्यक्रम
18:15 उत्तर दिवे. सुमारे mearmaid काय आहेत
20:05 उत्तरी दिवे. वाळवंट च्या शाप
22:00 अण्णा प्रोकोरोवा सह 22:00 "मध्यभागी मध्यभागी"
23:10 आश्रय विनोदी (नशीब)
01:00 अलेक्झांडर इवानोव. मजा च्या कडू जीवन
02:00 नाटक नाटक. भूमिका साठी लढा
02:50 अण्णा प्रोकोरोव्हीसह "इव्हेंटच्या मध्यभागी"
04:00 पेट्रोव्हका, 38
04:20 slavyanka करण्यासाठी विव्हवेल
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस एनटीव्ही चॅनेलवर कार्यक्रम
05:00 प्लॉट
06:00 सकाळी. उत्तम
08:05 डॉक्टर लाइट
09:00 समुद्र भुते. तुफान
आज सकाळी 10:00.
10:20 समुद्र भुते. तुफान
13:00 आज
13:25 pp.
14:00 बैठक स्थान
16:00 आज
16:25 परिणाम ...
17:15 माझ्यासाठी थांबा
18:10 pys.
आज 1 9 .00.
1 9:40 pys.
23:05 पीई. तपास
23:35 तज्ञ
01:40 अपार्टमेंट प्रश्न
02:45 बैठक ठेवा
04:55 पीई. तपास
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी सर्व दिवस सीटीसी चॅनेलवर कार्यक्रम
05:00 एलॅश06:00 येलालॅश
06:15 टॉम आणि जेरी
06:40 ड्रॅगन: एज सुमारे रेसिंग
07:05 sifeda (6 वे मालिका)
07: 32senfed (7 वे मालिका)
08:00 स्वयंपाकघर. हॉटेलसाठी युद्ध (चौथा मालिका)
08:35 किचन. हॉटेलसाठी युद्ध (5 वे मालिका)
09:10 ट्रान्सफॉर्मर्स: Extermination च्या युग
12:35 "उरल पेलमेन" दर्शवा
18:30 "उरल पेलमेन" शो (आझबुका उरल पेलमेन. "ओ")
20:00 रशियन हसत नाही
21:00 ट्रान्सफॉर्मर्स: अंतिम नाइट
00:05 भय शक्ती
02:20 Supermanochka.
03:05 6 व्यक्तीने
03:50 युवक
04:35 आपण सर्व गोंधळ (चौथा मालिका)
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवस रेन टीव्ही चॅनेलवर
05:00 "मिलिटरी गूढ" इगोर प्रोकोपेन्को (9 12 व्या मालिकेसह)
06:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट (555 वे मालिका)
07:00 बातम्या
07: 08 सकाळच्या दिवशी!
07: 12% कॉल 112
07:15 बातमी
07: सकाळी 23 सी.
07: 27% कॉल 112
07:30 बातम्या
07: 37 सी बोड्री सकाळी!
07: 41xstand कॉल 112
07: 44News.
07: 53 सकाळच्या दिवशी!
07: 57% कॉल 112
08:00 बातम्या
08: सकाळी 07 सी.
08: 11% कॉल 112
08: 14 नवजात
08: 23 सी सशक्त!
08: 27% कॉल 112
08:30 बातम्या
09:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट (137 वे मालिका)
10:58 "जग कसे व्यवस्थित आहे" टिमोथी बझेनोव (चौथा मालिका)
12:00 आणीबाणी कॉल 112
12:30 बातम्या
13:00 "मानवजातीचे रहस्य" ओलेग शिशकिन (403 व्या मालिकेसह)
14: अनेक मनोरंजक कथा (74 वे मालिका)
15: 02 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट (9 0 व्या मालिका)
16:00 आणीबाणी कॉल 112
16:30 बातम्या
17:00 सिकेट्स चॅपमन (633 वा सीरीझ)
18:00 सर्वात धक्कादायक हाइपोथ्स (673 वे मालिका)
19:00 आपत्कालीन कॉल 112
1 9: 3 9 बातमी
1 9: 56 डॉक्यूमेंटरी प्रकल्प (शो व्यवसाय शोधत आहे)
21: 02 डॉक्यूमेंटरी प्रोजेक्ट (जाहिरातीवर "घटस्फोट"
23: 06pirant 3 डी
00: 4 9 चौरस 3DD
02: हडसनवर 07chudo
03: 32 चायनी चॅपमन (633 वा मालिका)
04:20 "विलंबांचे प्रदेश" सह इगोर प्रोकोपेन्को (251 वे मालिका)
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी सर्व दिवस टीएनटी चॅनेलवर कार्यक्रम
05:25 मायक्रोफोन ओपन मायक्रोफोन (40 वे मालिका)06:40 टीएनटी. सर्वोत्तम (36 वे मालिका)
07:00 टीएनटी. गोल्ड (34 वे मालिका)
07:30 tnt. गोल्ड (1 सीरीज)
08:00 टीएनटी. गोल्ड (8 वे मालिका)
08:30 tnt. सोने (15 वे मालिका)
09:00 घरगुती 2. लाइट (2736 वे मालिका)
10:15 घर -2. प्रेम बेट (1204 वे मालिका)
11:30 बोरोडिन विरुद्ध बुझोव्हा (327 व्या मालिका)
12:30 आपले प्रेम जतन करा (222 वे मालिका)
13:25 बिग ब्रेकफास्ट (76 वे मालिका)
14:00 वास्तविक मुले (महागड्या पॉन्टे)
14:30 वास्तविक मुले (खूनी रविवार)
15:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (प्रथम लिंग)
15:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (स्प्लिट)
16:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (38 वे मालिका)
16:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (गर्भवती)
17:00 इंटर्न (143 वे मालिका)
17:30 interns (147 व्या मालिका)
18:00 इंटर्न (155 वे मालिका)
18:30 इंटर्न (164 वे मालिका)
1 9: 00 इंटर्न (1 9 5 व्या मालिकेत)
1 9: 330 इंटर्न (256 वे मालिका)
20:00 कॉमेडी वुमन (22 9 8 मालिका)
21:00 कॉमेडी क्लब (653 वे मालिका)
22:00 ओपन मायक्रोफोन (84 वे मालिका)
23:05 घर -2. प्रेम शहर (4325 वा मालिका)
00:05 घर -2. सूर्यास्तानंतर (5482 वे मालिका)
01:10 अशा चित्रपट! (2 9 6 व्या मालिका)
01:40 पास मिलर
03:35 समुद्र मास्टर: पृथ्वीच्या काठावर
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवस चॅनेल मुख्यपृष्ठावर
05:00 वास्तविक रहस्य (कर्म)
05:50 होम पाककला (आंद्रे केकोव्ह)
06:15 6 फ्रेम
06:30 यशस्वी खरेदी
06:40 6 फ्रेम
07:20 किशोर प्रकरणांसाठी
07:50 माझे दुसरे लाइफ (8 वे मालिका)
08:05 किशोरवयीन विषयावर
09:05 चला वळवा! (276 वे मालिका)
10:10 पितृत्व चाचणी (64 वे मालिका)
11:10 वास्तविक रहस्य (ओस्टेड)
12:10 वास्तविक रहस्य (प्रेमी वारसा)
13:10 समजून घ्या. क्षमा (कनेक्टिंग दुवा)
13: 46. क्षमा (कॉल वर दादी)
14: 23. क्षमा करा (आम्ही काय केले आहे)
15:00 नुकसान (20 वे मालिका)
15:30 प्रेमी (1 ला मालिका)
16: 22 प्रेम (2x मालिका)
17:15 प्रेमी (तिसरा मालिका)
18: 07 प्रेम (चौथा मालिका)
1 9: 00 च्या त्याच्या इच्छेच्या भीती (1 ला मालिका)
20:05 त्याच्या इच्छेची भीती (द्वितीय मालिका)
21:10 त्यांच्या इच्छेचा भावा (तिसरा मालिका)
22:15 त्याच्या इच्छेची भीती (चौथा मालिका)
23:20 सामारा (13 वे मालिका)
00: 17 सॅमरा (14 वे मालिका)
01:15 नुकसान (20 वे मालिका)
01:45 समजून घ्या. क्षमा (कनेक्टिंग दुवा)
02: 13 प्रो. क्षमा (कॉल वर दादी)
02: 41. क्षमा करा (आम्ही काय केले आहे)
03:10 वास्तविक रहस्य (ओस्ट्यूडा)
04:00 वास्तविक रहस्य (प्रेमी वारसा)
04:50 पूडल टेस्ट (64 वे मालिका)
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी चॅनेल सामन्यावर कार्यक्रम! सर्व दिवस टीव्ही
06:00 बद्दल संपूर्ण सत्य ...06:30 चॅम्पियन्स कुठे जन्मल्या जातात?
07:00 बातम्या
07:05 सर्व सामन्यात! थेट प्रसारण
08:55 बातम्या
09:00 बायथलोन. विश्व चषक. वैयक्तिक रेस. महिला स्वीडन पासून प्रसारण
11:00 बातमी
11:05 व्हॉलीबॉल. वर्ल्ड क्लब चॅम्पियनशिप. पुरुष जेनिट-काझन (रशिया) - "कुचिन लुब सिव्हिटनोव्हा" (इटली). ब्राझ्यू पासून प्रसारण.
13:05 बातम्या
13:10 सामन्यासाठी सर्व! थेट प्रसारण
14:25 हँडबॉल. जागतिक चॅम्पियनशिप. महिला रशिया स्वीडन आहे. जपान पासून प्रसारित. थेट प्रसारण
16:15 बातम्या
16:20 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
17:00 लढा व्यवसाय
17:20 व्यावसायिक बॉक्सिंग. हेवी रागावली विरुद्ध अलेक्झांडर povetkin. युनायटेड किंगडम पासून प्रसारण
18:30 बातम्या
18:35 सामन्यासाठी सर्वकाही! थेट प्रसारण
1 9:20 फुटबॉल. रशियन प्रीमियर लीग. झेंट (सेंट पीटर्सबर्ग) - "डायनॅमो" (मॉस्को). थेट प्रसारण
21:25 बातमी
21:30 फुटबॉलसाठी सर्वकाही! (पोस्टर)
22:35 बातम्या
22:40 फुटबॉल. इटली चॅम्पियनशिप. "इंटर" - "रोमा". थेट प्रसारण
00:40 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
01:10 बास्केटबॉल. युरोलीग. पुरुष खिमकी (रशिया) -berbelon (स्पेन)
03:10 स्केटिंग स्पोर्ट्स. विश्व चषक. कझाकिस्तान पासून प्रसारण
04:00 फुटबॉल. जर्मन चॅम्पियनशिप "अॅन्ट्रॅच" - "गॉर्टा"
आज, 6 डिसेंबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी चॅनेल संस्कृतीवर
06:30 संस्कृती बातम्या
06:35 पाय ... (मॉस्को स्टेट युनिव्हर्सिटी)
07:00 संस्कृती बातम्या
07:05 जीवनाचे नियम
07:30 संस्कृती बातम्या
07:35 सभ्यता (प्रथम संपर्क)
08:35 वर्ल्ड मूव्ही लीजेंड
09:00 चा रंग (मार्क चेगल)
09:10 Lyudmila गुरचेन्को (चौथा मालिका)
10:00 संस्कृती बातम्या
10:20 वसंत ऋतू प्रवाह
11:45 xx आंतरराष्ट्रीय टेलिव्हिजन स्पर्धा तरुण संगीतकार "नटक्रॅर" (II टूर. स्ट्रिंग साधने)
13:50 वेळ रंग (जीन-इटियेन लिओटार)
14:00 सभ्यता (प्रथम संपर्क)
15:00 संस्कृती बातम्या
15:10 बातम्या. तपशील (सिनेमा)
15:25 प्रांत पासून अक्षरे (Zaughye (Kaughelia गणराज्य))
15:55 एनिग्मा (टॅन डून)
16:40 माझ्या हळूहळू आवडते गुप्तचर
18:05 सर सायमन रॅटल, ज्युलिया बुलॉक आणि लंडन सिम्फनी ऑर्केस्ट्रा
19:00 मोझोनोस्टल्जीज (पुरुष आणि स्त्री)
19:30 संस्कृती बातम्या
1 9:45 निळा पक्षी (नवीन हंगाम)
21:20 ज्या स्त्रीला प्रेम करायचे ते माहित आहे
22:05 लाइफ लाइन (डीएमआयटीआर कॉरचॅक)
23:00 संस्कृती बातम्या
23:20 2 वर्निक 2
00:05 थंड सिनेमा (मेरी प्रेमी)
01:05 मेरी प्रेमी
02:05 mr mplandka.
02: 22konflict.
02:40 सुंदर प्लॅनेट (इटली. ऐतिहासिक केंद्र सॅन gimignano