आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस पहिल्या चॅनेलवर कार्यक्रम
05:00 शुभ प्रभात09:00 बातम्या
09:25 शुभ प्रभात
09:55 फॅशनेबल वाक्य
10:55 महान व्हा!
12:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
12:15 वेळ दाखवेल
15:00 बातम्या (उपशीर्षके सह)
15:15 चला लग्न करूया!
16:00 पुरुष / स्त्री
17:00 वेळ दर्शवेल
18:00 संध्याकाळी (उपशीर्षके सह)
18:35 प्रत्यक्षात.
1 9:45 त्यांना बोलू द्या
21:00 वेळ
21:30 हताश (5 वे मालिका)
23:25 संध्याकाळी Urgant.
00:00 वेळ दर्शवेल
03:00 बातम्या
03:05 वेळ दर्शवेल
03:40 प्रत्यक्षात.
आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी कार्यक्रम संपूर्ण दिवसासाठी 1 ऑक्टोबर 201 9 साठी कार्यक्रम
05:00 मॉर्निंग रशिया
09:00 वेस्ट
09:25 सकाळी रशिया
09:55 सर्वात महत्वाच्या गोष्टीबद्दल
11:00 वेस्ट
11:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
11:45 मॅन ऑफ मॅन
12:50 60 मिनिटे
14:00 वेस्ट
14:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
14:45 कोण विरुद्ध आहे?
17:00 वेस्ट. स्थानिक वेळ
17:25 इथेर
18:50 60 मिनिटे
20:00 वाजता 20:00 वाजता
20:45 बातम्या. स्थानिक वेळ
21:00 घरात प्रवेश करा, सुमारे पहा (5 वे मालिका)
22:10 घरात प्रवेश करा, पहा (6 वे मालिका)
23:15 vladimir colovyuv सह "संध्याकाळी"
02:00 कॅथरिन. बंद होते (प्रथम भाग)
03:50 कौटुंबिक गुप्तहेर (गोल्डन बुद्ध)
आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीव्ही चॅनेल सेंटरवर कार्यक्रम
05:45 पेट्रोव्हका, 3806:00 मूड
08:05 डॉक्टर आणि ... (ओटीपोटात सुट्टी)
08:35 पृथ्वी सायबेरियनची कथा
10:35 मूक, नम्र, विश्वासू विश्वास.
11:30 कार्यक्रम
11:50 पेट्रोव्हका, 38
12:05 कोलंबो (स्टीफन स्पीलबर्ग बचाव करण्यासाठी उरीरी)
13:35 माझा नायक (इरिना फेफानोवा)
14:30 कार्यक्रम
14:50 बातम्या शहर
15:05 poirat Agatha क्रिस्टी (गोल्फ कोर्स वर खून)
17:00 नैसर्गिक निवड (व्हॅक्यूम पॅकेजिंगमध्ये डेअरी सॉसेज)
17:50 कार्यक्रम
18:15 मॉस्को सिक्रेट्स. भूतकाळातील अतिथी
20: 07 एमस्को सिक्रेट्स. सात बहिणी
22:00 कार्यक्रम
22:30 संरक्षण लाइन (कायद्याच्या बाहेर चोर)
23:05 फेअरवेल (व्हिक्टर चेर्नोमीर्डिन)
00:00 कार्यक्रम. 25 वा तास
00:35 पेट्रोव्हका, 38
00:55 कोलंबो (स्टीफन स्पीलबर्ग बचाव करण्यासाठी उडी मारतो)
02:20 विटली क्लिट्स्को: माफिया चॅम्पियन
03:10 जोसेफ स्टालिन. एक नेता कसे बनले
04:00 डॉक्युमेंटरी मूव्ही लियोनिड मालचिना (म्यूनिख -1 9 72. देवाचा क्रोध)
04:50 Genn (तिसरा मालिका)
आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी सर्व दिवस एनटीव्ही चॅनेलवर कार्यक्रम
05:00 साक्षीदार (अंधारात जळत)
06:00 सकाळी. उत्तम
08:05 Malttsev.
09:00 इंस्पेक्टर कूपर (ब्रेड नाही: भाग 1 ला)
आज सकाळी 10:00.
10:20 निरीक्षक कूपर (ब्रेड सिंगल नाही: भाग 2 रा)
11: 13 निरीक्षक कूपर (अनझिंग वधू: भाग 1 ला)
12: 06 इंस्पेक्टर कूपर (अनझिपिंग वधू: भाग 2)
13:00 आज
13:25 pp.
14:00 बैठक स्थान
16:00 आज
16:30 तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही!
17:00 डीएनए (पती एक बलात्कारवादी किंवा कॉकॉल्ड आहे?)
18:00 त्याचे सत्य
आज 1 9 .00.
19:40 स्टेशनरी चूहा (9 व्या मालिके)
20:40 स्टेशनरी चूहा (10 वे मालिका)
21:40 स्टेशनरी चूहा (11 वे मालिका)
22:40 स्टेशनरी चूहा (12 वे मालिका)
23:40 आज
23:45 आज
23:50 सोन्याचा सुपरफरु (तिसरा मालिका)
01:10 मीटिंग स्थान
03:25 साक्षीदार (संपर्क बंद)
04: 12 सोप्या (वाढीव वास्तविकता)
आजच्या दिवसासाठी सीटीसी चॅनलवर आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी कार्यक्रम
05:00 नवीन मनुष्य05:30 एलॅश
06:00 येलालॅश
06:25 ड्रॅगन: किनार्यावरील रेस
07:10 विनोदी वुडी आणि त्याचे मित्र
07:30 sifeda (2 रे मालिका)
08:05 dildy (2 रे मालिका)
08:40 "यूआरएएल पेलमेन" (हशा) दर्शवा
09:00 भूत शिकार
11:00 घोस्ट शिकारी -2
13:05 स्वयंपाकघर
17:25 सिएंटहॅम (तिसरा मालिका)
17: 56 एसईएफईडी (2 रे सीरी)
18: 28 एसईएफईडी (चौथा मालिका)
1 9: 00 डोल्ड (तिसरे मालिका)
1 9:30 डोल्डी (चौथा मालिका)
20:00 दुहेरी पूर्वज
22:05 व्हाईट हाऊसचा हल्ला
00:45 घोस्टबंप्स -2
02:40 सुपरमॅन्मका
03:30 युवक
आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी सर्व दिवस रेन टीव्ही चॅनेलवर कार्यक्रम
05:00 वर्गीकृत यादी (वायुविरूद्ध: सर्वात जास्त हास्यास्पद कृतींपैकी 11)
06:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट (641 वे मालिका)
07:00 बातम्या
07: 08 सकाळच्या दिवशी!
07: 12% कॉल 112
07:15 बातमी
07: सकाळी 23 सी.
07: 27% कॉल 112
07:30 बातम्या
07: 37 सी बोड्री सकाळी!
07: 41xstand कॉल 112
07: 44News.
07: 53 सकाळच्या दिवशी!
07: 57% कॉल 112
08:00 बातम्या
08: सकाळी 07 सी.
08: 11% कॉल 112
08: 14 नवजात
08: 23 सी सशक्त!
08: 27% कॉल 112
08:30 बातम्या
09:00 क्षेत्रीय क्षेत्र (262 वे मालिका)
10: 59howmothy bazhenov (28 वे मालिका) सह जगाची व्यवस्था केली जाते
12:00 आणीबाणी कॉल 112
12:30 बातम्या
13:00 मानवतेचे रहस्य (363 वे मालिका)
14: अनेक मनोरंजक कथा (111 स्ट्रीट सीरीझ)
15: 02 वर्गवारीबद्ध सूची (लोक, आपण प्राणी आहात!)
16:00 आणीबाणी कॉल 112
16:30 बातम्या
17:00 सिकेट्स चॅपमन (5 9 2 वे मालिका)
18:00 सर्वात धक्कादायक हाइपोथ्स (688 व्या मालिका)
19:00 आपत्कालीन कॉल 112
1 9: 3 9 बातमी
20:00 क्रोध
22: 36 प्रत्येकजण पहा! (242 वे मालिका)
23:00 बातम्या
23: 24NEWS. खेळ
23:30 मानवजातीचे रहस्य (343 व्या मालिके)
00:30 बरमूडा त्रिकोणाचे रहस्य (द्वितीय मालिका)
02: 07 शॉकिंग हाइपोथ्स (688 वे मालिका)
02:55 secrets Chapman (5 9 2 वे मालिका)
03: 43TOWers चॅपमन (4 9 2 वे मालिका)
04: 31 च्या भुलवणे (225 व्या मालिका)
आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस टीएनटी चॅनेलवर कार्यक्रम
05:35 tnt. सर्वोत्तम (9 व्या मालिके)06:05 tnt. सर्वोत्तम (10 वे मालिका)
06:30 tnt. सर्वोत्तम (11 वे मालिका)
07:00 टीएनटी. गोल्ड (17 वे मालिका)
07:30 tnt. गोल्ड (24 वे मालिका)
08:00 टीएनटी. सोने (31 सीरीज)
08:30 tnt. गोल्ड (38 वे मालिका)
09:00 घरगुती 2. लाइट (2678 व्या मालिका)
10:15 घर -2. प्रेम बेट (1146 वे मालिका)
11:30 बोरोडिन विरुद्ध बुझोव्हा (285 वे मालिका)
12:30 घर -2. आपले प्रेम जतन करा (180 व्या मालिका)
13:30 साशहतान्य (25 वे मालिका)
14:00 सशतानी (26 वे मालिका)
14:30 साशहतानी (27 वे मालिका)
15:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (225 वे मालिका)
15:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (236 वे मालिका)
16:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (264 वे मालिका)
16:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (280 वे मालिका)
17:00 interns (21 बी मालिका)
17:30 इंटर्न (60 वे मालिका)
18:00 interns (99 वे मालिका)
18:30 इंटर्न (178 वे मालिका)
1 9: 00 पोलिस (20 व्या मालिकेतील)
20:00 ट्रायड (8 वे मालिका)
20:30 ट्रायड (9 व्या मालिके)
21:00 एकदा रशियामध्ये (153 वे मालिका)
22:00 तर्क कुठे आहे? (135 वे मालिका)
23:00 घर -2. प्रेम शहर (4267 वे मालिका)
00:05 घर -2. सूर्यास्तानंतर (5424 मालिका)
01:05 उभे रहा (51 व्या मालिका)
02:05 उभे रहा (52 वे मालिका)
03:00 ओपन मायक्रोफोन (12 वे मालिका)
03:55 ओपन मायक्रोफोन (13 वे मालिका)
04:45 ओपन मायक्रोफोन (14 वे मालिका)
आज संपूर्ण दिवस घरगुती चॅनेलवर आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी कार्यक्रम
05:40 किशोरवयीन मुलांसाठी
06:30 यशस्वी खरेदी
06:40 6 फ्रेम
07:30 किशोर प्रकरणांवर
08:30 चला वळवा!
09:35 पितृत्व चाचणी
10:35 वास्तविक रहस्यमय
12:40 समजून घ्या. क्षमाशील
14:30 स्पोईल
15:00 नंतरचे तिकीट
19:00 अन्य
23:15 प्रेम समीकरण
01:20 नुकसान
01:50 समजून घ्या. क्षमाशील
03:15 वास्तविक रहस्यमय
04:55 पितृत्व चाचणी
चॅनेल मॅचवर आज, 9 ऑक्टोबर 201 9 साठी कार्यक्रम! सर्व दिवस टीव्ही
06:00 बद्दल संपूर्ण सत्य ...06:30 क्रूर खेळ
07:00 बातम्या
07:05 सर्व सामन्यात! थेट प्रसारण
09:05 बातम्या
09:10 विशेष अहवाल (मित्रांना कसे मारता येईल?!)
09:40 रग्बी. जागतिक चॅम्पियनशिप. रशिया स्कॉटलंड आहे. जपान पासून प्रसारित. थेट प्रसारण
12:25 बातम्या
12:30 व्हॉलीबॉल. विश्व चषक. पुरुष रशिया-पोलंड. जपान पासून प्रसारित
14:30 बातम्या
14:45 स्पोर्ट्स जिम्नॅस्टिक. जागतिक चॅम्पियनशिप. संघ पुरुष अंतिम. जर्मनी पासून प्रसारण. थेट प्रसारण
18:05 बातम्या
18:10 सर्व सामन्यासाठी! थेट प्रसारण
18:55 बास्केटबॉल. युरोपियन कप. युनिक्स (रशिया) - "सिडिगायटिस ओलंपिया" (स्लोव्हेनिया). थेट प्रसारण
20:55 बातम्या
21:10 गायब झाले
21:40 फुटबॉल. मैत्रीपूर्ण जुळणी जर्मनी - अर्जेंटिना. थेट प्रसारण
23:40 सामन्यासाठी सर्व काही! थेट प्रसारण
00:30 कोणतीही किंमत
02:30 बॉक्सिंग. जागतिक चॅम्पियनशिप. महिला यूलन-उडे पासून प्रसारण
04:00 विशेष अहवाल (एखाद्या मित्राला कसे मारता येईल?!)
04:30 स्पोर्ट्स जिम्नॅस्टिक. जागतिक चॅम्पियनशिप. संघ पुरुष अंतिम. जर्मनी पासून प्रसारण
आज, 9 ऑक्टोबर, ऑक्टोबर 201 9 साठी संपूर्ण दिवस चॅनेल संस्कृतीवर कार्यक्रम
06:30 संस्कृती बातम्या
06:35 पाय ... (कासिमोव खंस्की)
07:00 संस्कृती बातम्या
07:05 जीवनाचे नियम
07:30 संस्कृती बातम्या
07:35 vikings (viking शस्त्र)
08:30 नाट्यमय क्रॉनिकल. आवडते (व्लादिमिर झेल्डिन)
09:00 शाहरीझाडे (10 वे मालिका)
10:00 संस्कृती बातम्या
10:15 निरीक्षक
11:10 एक्सएक्स शतक (जॉर्ज टॉसस्टोनोगोव्ह. देखावा आणि खोली ... 1 9 83)
12:25 काय करावे?
13:10 जुन्या मास्टर्स रस्ते (पॅचवर्क थिएटर)
13:20 निर्मितीचा आठव्या दिवस, किंवा रशियन विश्वस्तन (प्रथम चरण: मृत्यू आणि अमरत्व दरम्यान माणूस)
14:05 vikings (viking शस्त्र)
15:00 संस्कृती बातम्या
15:10 बायबलसंबंधी प्लॉट
15:40 सती. ऑप्टिकल क्लासिक ... (सर्गेई फिलिन आणि मारिया अॅलेक्संड्रोवा)
16:25 ट्यून्स मध्ये लांब रस्ता (तिसरा मालिका)
17:30 जगातील प्रसिद्ध सिम्फनी ऑर्केस्टर (रॉयल ऑर्केस्ट्रा कॉन्सर्टेबॉऊ)
18:40 काय करावे?
19:30 संस्कृती बातम्या
1 9:45 मुख्य भूमिका
20:05 vikings (vikings: robbers आणि प्रवासी)
20:55 शुभ रात्री, मुले!
21:10 आम्ही कोण आहोत? (महान साम्राज्याचे उत्कृष्ट प्रकल्प)
21:40 पूर्ण सुनावणी
22:20 Surererazade (11 वे मालिका)
23:30 संस्कृती बातम्या
23:50 जसे इंप्रेसिस्टने जपान उघडले
00:45 काय करावे?
01:30 xx शतक (जॉर्ज टिटोस्टोनोगोव्ह. देखावा आणि खोली ... 1 9 83)
02:40 सुंदर ग्रह (ग्रीस. Mistra)
03:00 इथरचा शेवट