आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 पहिल्या चॅनेलवर
05:00 टीव्ही चॅनेल "शुभ प्रभात"09:00 बातम्या
09:25 आज 28 फेब्रुवारी आहे. दिवस सुरु होतो
09:55 फॅशनेबल वाक्य
10:55 महान व्हा!
उपशीर्षके 12:00 बातम्या
12:15 वेळ दाखवेल
13:55 युलियिया कमी "आमचे लोक"
उपशीर्षके सह 15:00 बातम्या
15:15 चला लग्न करूया!
16:00 पुरुष / स्त्री
17:00 वेळ दर्शवेल
18:00 सबटिटल्स सह संध्याकाळी बातम्या
18:25 वेळ दाखवेल
18:50 प्रत्यक्षात.
1 9:50 त्यांना म्हणू द्या
21:00 वेळ
21:30 गडकका (13 वे मालिका)
22:30 मोठा खेळ
23:30 संध्याकाळी urgant.
रात्री रात्री 00:00
01:00 किलर ताकत -2 (चौथा मालिका - "बीएमआरंगा ट्रेल")
02:00 सस्टल पॉवर -2 (5 वे मालिका - "देश सीझन")
03:00 बातम्या
03:05 पुरुष / महिला
03:50 चला लग्न करूया!
04:30 खरेदी नियंत्रित करा
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 रोजी चॅनल रशिया 1
05:00 मॉर्निंग रशिया
09:00 वेस्ट
09:25 सकाळी रशिया
09:55 सर्वात महत्वाच्या गोष्टीबद्दल
11:00 वेस्ट
11:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
11:45 बोरिस Korchevnikov सह एक व्यक्तीचा भाग
12:50 60 मिनिटे
14:00 वेस्ट
14:25 बातम्या. स्थानिक वेळ
14:45 कोण विरुद्ध आहे?
17:00 वेस्ट. स्थानिक वेळ
17:25 आंद्रे Malakhov. राहतात
18:50 60 मिनिटे
20:00 वेस्ट
20:45 बातम्या. स्थानिक वेळ
21:00 sklifosovsky (15 वे मालिका)
22:10 sklifosovsky (16 वे मालिका)
23:20 संध्याकाळी व्लादिमीर सोलोविव्ह
02:00 कामेसेका -5 ("बळीचे नाव - कोणालाही", 1 ला आणि द्वितीय मालिका)
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 टीव्ही चॅनल सेंटरवर
05:30 10 सर्वात ... (श्रमिक तारे)06:00 मूड
08:00 डॉक्टर आणि ... (फेब्रुवारी 28 च्या प्रकाशन)
08:35 मर्यादा न करता
10:35 सर्गेई निकोन्को. अरे, भाग्यवान!
11:30 कार्यक्रम
11:50 शुद्ध इंग्रजी खून (तिसरा मालिका - "मृत्यू आणि तारे")
13:35 माझा नायक (लाड्मिला गावरिलोवा)
14:30 कार्यक्रम
14:50 बातम्या शहर
15:05 अण्णा डिटेक्टीव्ह (7 वे मालिका)
16:00 एना डिटेक्टीव्ह (8 वे मालिका)
16:55 नैसर्गिक निवड (AYYAN)
17:40 भारत ग्रीष्मकालीन (7 वे मालिका)
18: 38 अबाहेर उन्हाळा (8 वे मालिका)
19:40 कार्यक्रम
20:00 पेट्रोव्हका, 38
20:20 मतदान
22:00 कार्यक्रम
22:30 10 सर्वात ... (तारे लवकर मृत्यू)
23:05 सवलत आणि पाऊस. प्रिय प्रेम म्हणून
00:00 कार्यक्रम. 25 वा तास
00:35 विव्हवेल. व्हिक्टोरिया आणि गालिना ब्रेंझनेव्ह
01:25 गूढ एजंट 007
02:15 अण्णा गुप्तचर (7 वे मालिका)
03: 04एनएनए-डिटेक्टीव्ह (8 वे मालिका)
03:55 जिल्हा-स्केल डिटेक्टिव्ह -2 (7 वे मालिका)
04: 42 जिल्हा स्केल -2 (8 वे मालिका)
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 एनटीव्ही चॅनेलवर
05:10 फॉरेस्टर ("शॉट", 1 ला आणि द्वितीय मालिका, "रिझर्व", 1 ला आणि दुसरी मालिका)
06:00 आज
06:05 लेसनिक ("शॉट", प्रथम आणि द्वितीय मालिका, "रिझर्व", 1 ला आणि दुसरी मालिका)
07:00 आज
07:05 लेसनिक ("शॉट", 1 ला आणि दुसरी मालिका, "रिझर्व", 1 ला आणि दुसरी मालिका)
08:00 आज
08:05 लेसनिक ("शॉट", प्रथम आणि द्वितीय मालिका, "रिझर्व", 1 आणि दुसरी मालिका)
09:00 मुह्तार. नवीन ट्रेल (डंगऑनचा कैदी)
आज सकाळी 10:00.
10:20 समुद्र भुते. टॉर्नॅडो ("निर्णय दिवस", "कैद्यात", "डेथ व्हॅली")
13:00 आज
13:25 पुनरावलोकन. आणीबाणी
14:00 बैठक स्थान
16:00 आज
16:30 बैठक स्थान
17:15 डीएनए
18:10 समुद्र भुते. मित्र ("शांततापूर्ण अणू", 1 ला आणि द्वितीय मालिका)
आज 1 9 .00.
19:40 समुद्र भुते. मित्र ("शांततापूर्ण अणू", 1 ला आणि द्वितीय मालिका)
21:00 पाच मिनिटे शांतता. परत (1 9 आणि 20 व्या मालिका)
आज 23.00.
23:15 पुरुष सुट्ट्या (चौथा मालिका)
00:15 बैठक स्थान
02:00 Nashipotennadzor.
02:50 लेनिनची टेस्टा (10 व्या - 12 मालिका)
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 सीएलपी चॅनेलवर
06:30 संस्कृती बातम्या06:35 पाय ... (मॉस्को बोरोडिनो)
07:00 संस्कृती बातम्या
07:05 जीवनाचे नियम
07:30 संस्कृती बातम्या
07:35 पोर्तुगीज मध्ये निलंबित स्टीम निलंबित. गोंडोला
07:55 सीता आणि राम (1 9 5 - 1 9 6 व्या मालिका)
08:35 जुन्या मास्टर्सचे रस्ते (वन आत्मा)
08:50 क्रोसा सुट्टी (चौथा मालिका)
10:00 संस्कृती बातम्या
10:15 निरीक्षक
11:10 xx शतक ("सकाळी मेल". ए. शिइरविंदट आणि एम. डर्विन अग्रगण्य. 1 9 84, 1 9 87)
12:10 लिप्सो बेटे. अग्नि आणि वार सौंदर्य
12:30 "इगोर व्हॉलगोरोड (युरी ऑलिश" सह "मोत्यांमध्ये गेम". तीन वडील "
13:10 जगातील पहिला (पुक्केन्कोच्या कृत्रिम रक्त परिभ्रमण यंत्र)
13:30 संपूर्ण सुनावणी (फेब्रुवारी 27 च्या प्रकाशन)
14:15 घर polarnikov.
15:00 संस्कृती बातम्या
15:10 जिंजरब्रेड हाऊस (गायन चिकणमाती)
15:40 2 वर्निक 2 (22 फेब्रुवारीची प्रकाशन)
16:25 सुट्टीत क्रोश (चौथा मालिका)
17:35 व्हॅलरी गर्गेव आणि म्यूनिच सिम्फनी ऑर्केस्ट्रा (एल बीथोव्हेन सिम्फनी क्रमांक 3)
18:30 वॅट समुद्र. स्वर्ग मिरर
18:45 "इगोर व्होल्गोरोड (युरी ओलेश" सह "मणी मधील गेम". "तीन वडील")
19:30 संस्कृती बातम्या
1 9:45 मुख्य भूमिका
20:05 जीवनशैली (फेब्रुवारी 2 ची प्रकाशन)
20:30 शुभ रात्री, मुले!
20:45 मोठ्या कलाकारांची छोटी भूमिका. अॅलेक्स् स्मिरनोव
21:30 एनिग्मा (लुकास बारिविन ब्राउन)
22:10 मेडि. फ्लॉरेन्स लॉर्ड्स (चौथा मालिका - "निर्णय दिवस")
23:10 प्रांत पासून अक्षरे (smolensk. "पश्चिम गार्ड")
23:40 संस्कृती बातम्या
00:00 काळा राहील. पांढरे ठिपके (फेब्रुवारी 28 च्या प्रकाशन)
00:40 इगोर व्हॉलगोरोड (युरी ओलेश "सह" मणी मधील गेम ". तीन वडील"
01:20 xx शतक ("सकाळी मेल". ए. शिइरविंद्र्ती आणि एम. डर्विन अग्रगण्य. 1 9 84, 1 9 87)
02:15 शहरातील बोरिस आणि ओल्गा
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 सीटीसी चॅनेलवर
05:10 6 फ्रेम
06:00 येलालॅश
06:40 टीम टर्बो
07:30 तीन मांजरी
07:45 विनोदी वुडी आणि त्याचे मित्र
08:30 टॉम आणि जेरी
09:00 URAR Dumplings (हशा)
09:30 टॅक्सी -4
11:20 momchi.
16:00 शेवटचे विच शिकारी
18:00 सेनेया फेडिया
1 9: 3:30 प्रीमियर! "बेकर आणि सौंदर्य"
21:00 ट्रॉय
00:15 तेरावा योद्धा
02:15 penelope
03:55 हॉर्न आणि hooves
आज कार्यक्रम कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 रोजी चॅनेल रेन टीव्हीवर
05:00 "भ्रामक क्षेत्र" इगोर प्रोकोपेन्कोसह06:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट
07:00 बेडेरी अधिक!
08:30 बातम्या
09:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट
12:00 माहिती कार्यक्रम 112
12:30 बातम्या
13:00 ओलेग शिशकिनसह मानवतेचे रहस्यमय
14:00 अविश्वसनीय रूचीपूर्ण कथा
15:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट
16:00 माहिती कार्यक्रम 112
16:30 बातम्या
17:00 रहस्य गुप्तचर
18:00 सर्वात धक्कादायक कल्पना
19:00 माहिती कार्यक्रम 112
1 9: 3 9 बातमी
राजा च्या नावावर 20:00
22:20 सर्व काही पहा!
23:00 बातम्या
23:25 ओलेग shishkin सह मानवतेचे गूढ रहस्य
00:30 प्रथम किक
02:00 सर्वात धक्कादायक हाइपोथिस
02:50 सिकेट्स चॅपमन
04:20 "भुलूमाचे क्षेत्र" इगोर प्रोकोपेन्कोसह
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 रोजी टीएनटी चॅनेलवर
05:25 गायक (104 वे मालिका)
06:10 गॉलिअर (105 वे मालिका)
07:00 टीएनटी. सर्वोत्तम (13 वे मालिका)
07:30 tnt. सर्वोत्कृष्ट (14 वे मालिका)
08:00 टीएनटी. सर्वोत्तम (15 वे मालिका)
08:30 tnt. सर्वोत्कृष्ट (16 वे मालिका)
09:00 घरगुती 2. लाइट.
10:15 घर -2. प्रेम बेट
11:30 बोरोडिन विरुद्ध बुझोव्हा (12 9 व्या मालिके)
12:30 आपले प्रेम जतन करा (24 वे मालिका)
13:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (132 वे मालिका - "क्रिस्टीना परत")
14:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (133 वे मालिका - "तुर्की")
14:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (134 वे मालिका - "व्हलाया अल्कोहोल")
15:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (135 वे मालिका - "एक्स्पिडिशन")
15:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (136 वे मालिका - "याना - इवानोव"))
16:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (137 वे मालिका)
16:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (138 व्या मालिका)
17:00 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (13 9 व्या मालिके)
17:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (140 व्या मालिका)
18:00 पोलिसांनी रूबल (15 वे मालिका)
1 9: 00 पोलिसांनी रूबल (16 वे मालिका)
20:00 संस्कृती (16 वे मालिका)
20:30 संस्कृती वर्ष (17 वे मालिका)
21:00 स्टुडिओ सोयुझ (62 वे मालिका)
22:00 सुधारणा (111 वे मालिका)
23:00 घर -2. प्रेम शहर
00:00 घर -2. सूर्यास्तानंतर. विशेष भाषांतर
01:05 आपले प्रेम जतन करा (24 वे मालिका)
01:55 बोरोडिन विरुद्ध Buzova (12 9 व्या मालिका)
02:45 वाळलेल्या मुली
04:25 tht-clb
04:30 ओपन मायक्रोफोन (34 वे मालिका)
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 घरगुती चॅनेलवर
05:35 6 फ्रेम06:00 होम किचन (73 मे मालिका - "रोमन पॉलींस्की")
06:30 6 फ्रेम
06:50 यशस्वी खरेदी
07:00 समजून घ्या. क्षमा (108 व्या मालिकेत - "पर्यवेक्षण अंतर्गत मुलगी")
07:30 मायनर अफेयर्ससाठी (227 व्या मालिकेसाठी)
08:30 चला वळवा! (3 9 16 मालिका)
09:30 पितृत्व चाचणी (187 व्या मालिका)
10:30 जस्टिस एजंट (10 वे मालिका)
11:30 वास्तविक रहस्य (85 वे मालिका - "चलाड")
12:30 समजून घ्या. क्षमस्व (536 पृष्ठ - "बोर्ड ऑफ द बोर्ड ऑफ द बोर्ड", 10 9 व्या मालिकेत - "झगडुनिया")
13:40 प्रक्रिया (1 ला - 4 थी मालिका)
18:00 6 व्यक्तीने
19:00 हिमवर्षाव मध्ये sustor (1 आणि द्वितीय मालिका)
22:55 महिला डॉ 2 (55 वे मालिका - "मिथुन इफेक्ट")
00:00 6 फ्रेम
00:30 "Balzakovsky वय, किंवा त्याच्या सर्व पुरुष ...". (23 व्या - 25 मालिका)
03:05 डॉ. 2 (55 वे मालिका - "मिथुन इफेक्ट")
03:50 समजून घ्या. क्षमा (536 वे मालिका - "बोर्ड च्या BRASTES")
04:20 वास्तविक रहस्य (85 वे मालिका - "चलाड")
आजसाठी कार्यक्रम, 28 फेब्रुवारी 201 9 रोजी चॅनेल सामन्यावर! टीव्ही
05:30 ग्रेट स्पोर्ट मनी
06:00 बद्दल संपूर्ण सत्य ...
06:30 थकलेले वैभव
07:00 बातम्या
07:05 सर्व सामन्यात!
08:55 बातम्या
09:00 फुटबॉल. इंग्लंड चॅम्पियनशिप (चेल्सी - टोटेनहॅम)
11:00 बातमी
11:05 बीच फुटबॉल. म्युंडियालिटो-201 9 क्लबमधील जागतिक चॅम्पियनशिप. मॉस्को ("स्पार्टाक" (रशिया) - "फ्लॅमेमॅंगो" (ब्राझिल)) वरून प्रसारण
12:15 बातम्या
12:20 सामन्यासाठी सर्व काही!
12:55 स्कीइंग. जागतिक चॅम्पियनशिप. उत्तर डिडेलर. स्प्रिंगबोर्डवरून उडी मारत आहे. ऑस्ट्रिया पासून थेट प्रसारण
14:05 बातम्या
14:10 सर्व जुळण्यासाठी!
14:40 स्कायिंग. जागतिक चॅम्पियनशिप. महिला 4x5 किमी रिले. ऑस्ट्रिया पासून थेट प्रसारण
16:25 बातमी
16:30 कॉन्टिनेंटल संध्याकाळ
16:50 हॉकी. खेळी पूर्व परिषद 1/4 अंतिम. थेट प्रसारण
1 9:25 सामन्यासाठी सर्वकाही!
1 9:55 बास्केटबॉल. युरोलीग. पुरुष थेट प्रसारण ("खिमकी" (रशिया) - "मिलान" (इटली))
21:55 सामन्यासाठी सर्व काही!
22:55 फुटबॉल. स्पेन कप. 1/2 फाइनल. थेट प्रसारण ("व्हॅलेंसिया" - "बीटिस")
00:55 सामन्यासाठी सर्व काही!
01:30 स्कायिंग. जागतिक चॅम्पियनशिप. उत्तर डिडेलर. 10 किमी रेस. ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
02:15 स्कीइंग. जागतिक चॅम्पियनशिप. स्प्रिंगबोर्डवरून उडी मारत आहे. पुरुष पात्रता ऑस्ट्रिया पासून प्रसारण
03:30 व्यावसायिक मुष्टियुद्ध. डब्ल्यूबीएच्या दुसऱ्या अर्ध्यापेक्षा जास्त वजन असलेल्या जागतिक शीर्षकासाठी लढा. यूएसए पासून प्रसारित (जे डेव्हिस - डब्ल्यू. Ruis)