24 जानेवारी 2017 रोजी पहिल्या चॅनेलवर टीव्ही कार्यक्रम
05:00 टीव्ही चॅनेल "शुभ प्रभात"09:00 बातम्या
09: 20 "शुभ प्रभात"
09:50 ग्रेट लाइव्ह!
10:55 फॅशनेबल वाक्य
उपशीर्षके 12:00 बातम्या
12:15 प्रत्येकासह एकटे
13: 20 वर्षे दर्शतील
14:00 बातमी
14:15 वेळ दाखवेल
उपशीर्षके सह 15:00 बातम्या
15:15 वेळ दाखवेल
16:00 पुरुष / स्त्री
18:00 सबटिटल्स सह संध्याकाळी बातम्या
18:45 चला लग्न करूया!
19:50 अँडी मालखोव यांच्याशी "त्यांना बोलू द्या"
21:00 वेळ
21:35 GreChany (1 9 आणि 20 व्या मालिका)
23:15 रात्री बातम्या
23:30 "ब्यूरो". "सिटी पिझोन" (7 वे मालिका)
00:35 निडल पार्क मध्ये घाबरणे
02:45 नर / मादी
03:00 बातम्या
03:05 पुरुष / महिला
03:45 फॅशनेबल वाक्य
24 जानेवारी 2017 रोजी रशियामध्ये टीव्ही कार्यक्रम 1
05: 00UTRO रशिया
09:00 वेस्ट
09: 15 रशिया
09:55 सर्वात महत्वाच्या गोष्टीबद्दल
11:00 वेस्ट
11:40 वेस्ट. स्थानिक वेळ
11:55 वसीलिसा (23 व्या मालिके)
13:00 वासिलिसा (24 वे मालिका)
14:00 वेस्ट
14:40 वेस्ट. स्थानिक वेळ
14:55 अन्वेषणाचे रहस्य-5 ("शिक्षणाचे प्रश्न", 1 ला मालिका)
16:00 अन्वेषणाचे रहस्य-5 ("शिक्षणाचे प्रश्न", 2 रे मालिका)
17:00 वेस्ट
17: 20 कार्यक्रम. स्थानिक वेळ
17:40 इथर
18:50 60 मिनिटे
20:00 वेस्ट
20:45 बातम्या. स्थानिक वेळ
21:00 sklifosovsky. पुनरुत्थान (11 वे मालिका)
22:05 sklifosovsky. पुनरुत्थान (12 व्या मालिका)
23:15 संध्याकाळी व्लादिमीर सोलोविव्ह
01:45 ब्रिगेड (2 मालिका)
02:50 दार (51 व्या आणि 52 व्या मालिका)
एनटीव्ही वर 24 जानेवारी 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:00 वकील (वडील आणि मुले)06:00 आज
06:05 वकील (उच्च तंत्रज्ञान)
07:00 आज
07:05 वकील (अनावश्यक पाप)
08:00 आज
08:05 मुखटारा -2 (क्वार्टर बक्षीस "च्या परत." वेस्टसाठी तहान ")
आज सकाळी 10:00.
10: 20 ब्रात्र -2 (23 आणि 24 मालिका)
12:00 जूरी कोर्ट
13:00 आज
13:25 पुनरावलोकन. आणीबाणी
14:00 बैठक स्थान
16:00 आज
16:25 तुटलेली दिवे -11 ("केमिस्ट त्रुटी" च्या रस्त्यावर. "चाळीस आठ तास")
18:00 "बोला आणि दाखवा." लिओनिड झकोशांसस्करोबर चर्चा शो
आज 1 9 .00.
1 9:40 प्लेग ("फ्री चीज", 1 ला आणि दुसरी मालिका)
21:35 प्रत्येक विरुद्ध (तिसरा आणि चौथा मालिका)
23:30 दिवसाचे परिणाम
00:00 सिंडबॅडचे पाश्चात्य ("उत्तर मार्ग", 6 वे मालिका)
00:55 बैठक स्थान
02:40 अपार्टमेंट प्रश्न
03:30 रहस्यमय रशिया
04:15 पेट्रोल (बहिण ठार)
टीव्ही केंद्रावर 24 जानेवारी 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:05 Evgeny evstigneev. पुरुष रडत नाहीत
06:00 मूड
08:00 डॉक्टर आणि ... (जानेवारी 24 ची प्रकाशन)
08:35 सर्व ठीक होईल
10:35 आंद्रेणी पॅनिन. जीवनाचे रायडर
11:30 कार्यक्रम
11:50 फादर ब्राउन ("देवाचे हॅमर". "फ्लाइंग स्टार")
13:40 तात्याणा ustinova (valery माणूस जर्मनी) सह "माझे नायक"
14:30 कार्यक्रम
14:50 बातम्या शहर
15:15 फसवणूक न करता. पिझ्झा विरुद्ध हॅम्बर्गर
16:00 आमच्या सिनेमाचे रहस्य (कुरियर)
16:35 नैसर्गिक निवड (कॅन केलेला नैसर्गिक साखर)
17:30 प्रमुख सोकोलोव्ह च्या हेटरा (तृतीय आणि चौथा मालिका)
1 9:30 कार्यक्रम
20:00 मतदानाचा अधिकार
21:45 पेट्रोव्हका, 38
22:00 कार्यक्रम
22:30 सावध, फसवणूक करणारा! (मजेदार लाच)
23:05 विव्हवेल. जॉऊरी झुकोव
00:00 कार्यक्रम. 25 वा तास
00:30 जाणून घेण्याचा अधिकार!
02:05 सेकंद लाइफ
24 जानेवारी 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम मॅच टीव्हीवर टीव्ही कार्यक्रम
06:30 अनंत कथा07:00 बातम्या
07:05 माद चॅम्पियनशिप
07:35 बातम्या
07:40 सामन्यासाठी सर्व काही!
08:55 बातम्या
09:00 बिग स्पोर्ट
09:30 युरोटूर. आठवड्याच्या सामन्यांचे पुनरावलोकन
10:30 बातम्या
10:35 क्रीडा पत्रकार
10:55 बातम्या
11:00 उच्च लीग
11:30 सामन्यासाठी सर्व काही!
12:05 व्यावसायिक मुष्टियुद्ध. लाइट हेवीवेटमध्ये चॅम्पियन डब्ल्यूबीसीच्या शीर्षकासाठी लढा (ए स्टीव्हन्सन - टी. विलियम्स-एमएल)
14:10 बातमी
14:15 टिप्पणीकार. चेरडनियन
14:35 फुटबॉल. चॅम्पियन लीग 2000 (मँचेस्टर युनायटेड "(इंग्लंड) - वास्तविक» (माद्रिद, स्पेन))
16:35 सामन्यासाठी सर्व काही!
16:55 व्हॉलीबॉल. चॅम्पियन लीग महिला थेट प्रसारण ("उरालोक्का-एनटीएमके" (रशिया) - "Exarbashi" (तुर्की))
18:55 बातम्या
1 9:00 सामन्यासाठी सर्व काही!
19:25 सर्वकाही फुटबॉलवर आहे! (संक्रमणकालीन कालावधी)
19:55 क्रीडा गुप्तचर
20:55 बास्केटबॉल. युरोलीग. पुरुष थेट ब्रॉडकास्ट (झालगिरिस (लिथुआनिया) - सीएसके (रशिया))
22:50 क्रीडा पत्रकार
23:10 सर्व सामन्यात!
00:00 सर्वात वेगवान
02:05 सेन्स टूर डी फ्रान्सच्या मागे
04:00 मिश्रित मार्शल आर्ट्स. बेलेटर उत्तम
24 जानेवारी 2017 रोजी एसटीएसवर टीव्ही कार्यक्रम
05:50 एसटीएस वर संगीत
06:00 येलालॅश
06: 20 बार्बोस्किना
06:50 फिक्स
07:15 तीन मांजरी
07:35 ड्रॅगन आणि ओला राइडर्स
08:30 मी रशियन बनलो
09:30 URAL Dumplings (आवडते)
10:10 अंदाज नियम. हिटी पद्धत
12:30 लंडनग्रॅड. आमचे माहित आहे!
13:30 किचन
16:00 वोरोनीना
20:00 तू मला गोंधळ करतोस
21:00 कराटे-पॅटझन
23:40 मूत्र Dumplings (आवडते)
01:00 मी रशियन बनलो
02:00 आकाश आणि पृथ्वी
04:10 युरोप
24 जानेवारी 2017 रोजी रिन-टीव्हीवर टीव्ही कार्यक्रम
05:00 »Igor prokopenko सह" भ्रामक प्रदेश "06:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट
07:00 बेडेरी अधिक!
08:30 बातम्या
09:00 »लष्करी गूढ" इगोर प्रोकोपेन्को (2 रा भाग)
11:00 डॉक्युमेंटरी प्रोजेक्ट (अंडीबरोबर कोण आला?)
12:00 माहिती कार्यक्रम 112
12:30 बातम्या
13:00 सॉन डिनर
14:00 ग्रंथालय
15:55 माहिती कार्यक्रम 112
16:30 बातम्या
17:00 रहस्य गुप्तचर
18:00 सर्वात धक्कादायक कल्पना
19:00 माहिती कार्यक्रम 112
1 9: 3 9 बातमी
20:00 डोळा सांप
21:50 रशियन मध्ये नेतृत्व
23:00 बातम्या
23:25 machete kills
01:15 सर्वात धक्कादायक हाइपोथिस
02:00 गुप्त प्रदेश
02:50 विचित्र केस
03:50 सिकेट्स चॅपमन
04:40 इगोर प्रोकोपेन्कोसह "भ्रमशासित प्रदेश"
टीएनटीवर 24 जानेवारी 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:55 पहिल्या डिग्रीचा खून (5 वे मालिका - "पॅंट ऑन अग्निशामक")
07:00 महिला लीग: लोक, पैसा आणि प्रेम (7 वे मालिका)
07:30 महिला लीग: लोक, पैसा आणि प्रेम (8 वे मालिका)
08: 00 नमुने तपासणी करतात (67 व्या मालिका)
09:00 घरगुती 2. लाइट.
10:30 घर -2. प्रति दशलक्ष लग्न
11:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (9 6 व्या मालिका)
12: 00 फायली. नवीन डॉर्म (9 7 व्या मालिका)
12:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (9 8 व्या मालिके)
13: 00 फायली. नवीन डॉर्म (99 व्या मालिकेत - "Appendicitis")
13:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (100 वे मालिका - "नवीन वर्ष")
14: 00 फायर. नवीन डॉर्म (101 व्या मालिका)
14:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (102 वे मालिका)
15: 00 फायली. नवीन डॉर्म (103 वे मालिका)
15:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (104 वे मालिका)
16: 00 फायर. नवीन डॉर्म (105 व्या मालिका)
16:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (106 व्या मालिका)
17: 00 फायली. नवीन डॉर्म (107 व्या मालिका)
17:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (108 व्या मालिका)
18: 00 फायली. नवीन डॉर्म (10 9 व्या मालिके)
18:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (110 वे मालिका)
1 9: 00 फायली. नवीन डॉर्म (111 वे मालिका)
19:30 विद्यापीठ. नवीन डॉर्म (112 वे मालिका)
20:00 सिव्हिल विवाह (12 वे मालिका)
20:30 सिव्हिल विवाह (13 वे मालिका)
21:00 रेड -2
23:10 घर -2. प्रेम शहर
00:10 घर -2. सूर्यास्तानंतर. विशेष भाषांतर
01:10 स्पेस जाम
02:55 RAD-2
टीव्ही कार्यक्रम 24 जानेवारी 2017 रोजी घरी
05:25 6 कर्मचारी
05:35 जेमी ऑलिव्हर. सुपर फूड (चौथा मालिका, 1 ला आणि 2 रा भाग)
06:30 6 फ्रेम
06:35 जेमी ऑलिव्हर. सुपर फूड (5 वे मालिका, प्रथम आणि द्वितीय भाग)
07:30 मुख्यपृष्ठ पाककला (64 वे मालिका - "अनास्तासिया व्होलोचोव्हा")
08: 006 फ्रेम
08:10 किशोरवयीन बाबींसाठी (570 व्या - 572 वे मालिका)
11:10 चला वळवा! (172 रा - 174 वे मालिका)
14:10 podkinyshi (चित्रपट प्रथम - "जाहिरात ट्रिक", 1 ला आणि 2 रे मालिका)
16:05 महिला डॉक्टर (17 आणि 18 व्या मालिका)
18:00 ज्यूरी सौंदर्य (2 मालिका - "चिपुरयेव")
19:00 महिला डॉक्टर (1 9 आणि 20 व्या मालिके)
20:55 podkinyshi (चित्रपट 2 रा - "सैनिक झेना", 1 ला मालिका)
21:55 poclidyshi (चित्रपट 2 रा zenya ", 2 रे मालिका)
22:55 rublevo-biryuyovo (3RD मालिका - "गुलाब - bowstrov")
23:55 6 फ्रेम
00:30 अपर्याप्त आनंद (द्वितीय भाग)
02:25 इफेक्ट मॅट्रोना (2-सीरीज - "इतिहास svetlana seyitsyn", तिसरा मालिका - "इतिहास एम)