पहिल्या चॅनेलवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:30 प्रत्येकासह एकटा06:00 बातम्या
06:10 प्रत्येकासह एकटे
06:30 शॉट
08:00 प्ले, हर्मोनी आवडते!
08:45 smhathariki. नवीन साहसी
09: 00 दन्केटा आणि चतुर
09:45 शब्द मेंढपाळ
उपशीर्षके सह 10:00 बातम्या
10:15 "युरी स्टेपानोव्ह." आणि फाटलेल्या स्ट्रिंगचे जीवन ... "
11: 20SMAK
उपशीर्षके 12:00 बातम्या
12: 20ideal दुरुस्ती
13: 205 10 वर्षे लहान
14:10 हशा जवळ
15:50 हे प्रत्येकास लागू होते ("परदेशी विवाहित". चित्रपट सेकंद)
16:50 "कोणाला लाखो बनू इच्छित आहे?" Dmitry dibrov सह
18:00 सबटिटल्स सह संध्याकाळी बातम्या
18:15 अत्यंत
21:00 वेळ
21:20 अँडी मालखोव सह "आज रात्री"
23:00 गमावले स्वर्ग
01:10 divoda.
03:25 फॅशनेबल वाक्य
04:25 कंट्रोल खरेदी करा
रशियामध्ये 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम 1 जून 2017 रोजी
05:15 इतर जीवन मार्गारिता
07:10 लिव्हिंग कथा (10 जून रोजी प्रकाशन)
08:00 वेस्ट. स्थानिक वेळ
08: 20 रशियन. स्थानिक वेळ
09: 20 ते एक
10:10 प्रत्येक एक
11:00 वेस्ट
11: 20. स्थानिक वेळ
11:40 पैसे
14:00 वेस्ट
14: 20dongs.
20:00 वाजता शनिवारी
21:00 प्रेम आणि विश्वास
00:55 त्रुटींवर काम करा
03:00 मार्श तुर्की (चित्रपटाचा शेवट)
एनटीव्ही वर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:00 त्यांचे नैतिक05:40 तारे खरे झाले आहेत
07:25 पहा
08:00 आज
08: 20 शिशु
09:00 अॅलेक्सी जिमिन सह पाककला
09:25 स्मार्ट मुख्यपृष्ठ
आज सकाळी 10:00.
10: 20 रस्ता
11:00 अन्न थेट आणि मृत (10 जून रोजी प्रकाशन)
12:00 अपार्टमेंट प्रश्न (10 जून रोजी प्रकाशन)
13:05 डबल मानक. येथे आपण तेथे नाही!
14:05 रशियन मध्ये सौंदर्य
15:05 स्वतःचे गेम
16:00 आज
16: द्वितीय पुस्तके ...
17:00 प्रति दशलक्ष (आयगर थंड)
वादीम takmenev सह 19:00 "सेंट्रल टेलिव्हिजन"
20:00 मुलांचे "नवीन वेव्ह -2017"
22:30 तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही!
टिगायन केसायनसह 23:00 "आंतरराष्ट्रीय पिलोरम"
00: 00 फक्त एक्सचेंज
01:45 "आनंद." कॉन्सर्ट अलेक्सी चुमकोव्ह
03:30 आपण जाऊ, खाऊ!
04:00 अन्वेषक (न्याय)
टीव्ही केंद्रावर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:10 Lyudmila shenchina. तू कुठे आहेस?
06:10 मार्श थ्रो
06:45 vanya.
08:55 ऑर्थोडॉक्स एन्कायक्लोपीडिया (10 जून रोजी प्रकाशन)
09:25 गॅलिना पोलिश. आनंद च्या मुखवट अंतर्गत
10: 15 फिसिस - साफ करा
11:30 कार्यक्रम
11:45 जस्टा व्हॅनिटी
13:30 मिलियनेअर -2 मार्कर कसे लग्न करावे
14:30 कार्यक्रम
14:45 मिलियनेअर -2 ला मार्कर कसे करावे
17: 20ZHIZN, अफवा, एक
21:00 "पोस्टस्क्रिप्ट" अॅलेक्सई पुशकोव्हसह
22:10 जाणून घेण्याचा अधिकार!
23:40 कार्यक्रम
23:55 मतदानाचा अधिकार
03:05 "युक्रेन. जा?" स्पेशल
03:40 तरुण मोर्स (रॉकेट)
चॅनेल संस्कृतीवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
06:30 Eureonws10:00 बायबलसंबंधी प्लॉट
10:35 आणि जर हे प्रेम असेल तर?
12: 10 युली रेझमन
12:50 सूट पासून गुप्त. पीटर मी
13:25 बेट Lemurov.
14:15 महान पुस्तके (चित्रपट प्रथम - "जेरोम के. जेरोम." बोट मध्ये तीन, कुत्रा मोजत नाही ")
14:45 मानवी हृदयाची कथा
17:00 vladislav flerakovsky सह संस्कृती बातम्या
17:30 बोरिस ब्रुनोव्ह. त्याचे महासागर मनोरंजक
18:10 रोमन्स रोमांस (10 जून रोजी प्रकाशन)
1 9:10 माझ्यावर विश्वास ठेवा
21:00 अगोरा
22:00 किंग कॉँग
00:15 "रियो मध्ये स्ट्रॅडिवरी". Ensemble victoria mullova
01:15 देश पक्षी (सोकोलीन शाळा)
01:55 साधक (उत्तराधिकारी शंभाला)
02:40 पिंग्यो. उच्च भिंती साठी खजिना आणि देव
चॅनेल मॅच टीव्हीवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
06:30 स्टार फुटबॉल
07:00 सामन्यासाठी सर्व काही!
07:30 फिशिंग संवाद
09: 00futball. विश्वचषक 2018. निवड टूर्नामेंट (लाटविया - पोर्तुगाल)
11:00 स्टार फुटबॉल
11:30 फुटबॉल. मैत्रीपूर्ण जुळणी मॉस्को (रशिया - चिली) पासून प्रसारण
13:30 फुटबॉल आणि स्वातंत्र्य
14:00 फुटबॉल बद्दल चांगले
15:00 बातमी
15:05 सामन्यासाठी सर्व काही!
15:40 रशिया फुटबॉल
16:10 ऑटोस्पेस
16:40 बास्केटबॉल. युनिफाइड लीग व्हीटीबी. अंतिम. थेट प्रसारण
1 9: 0 बातमी
1 9:15 सामन्यासाठी सर्व काही!
19:55 फॉर्म्युला 1. कॅनडा ग्रँड प्रिक्स. पात्रता थेट प्रसारण
21:05 बातम्या
21:10 रशिया फुटबॉल
21:40 फुटबॉल. विश्वचषक 2018. निवड टूर्नामेंट. थेट प्रसारण (पोलंड - रोमानिया)
23:40 सामन्यासाठी सर्व काही!
00: 20 सर्व फुटबॉलवर!
00:40 फुटबॉल. विश्वचषक 2018. निवड टूर्नामेंट (स्कॉटलंड - इंग्लंड)
02:40 सर्व फुटबॉल वर!
03: 00 फूटबॉल. विश्वचषक 2018. निवड टूर्नामेंट (नॉर्वे - चेक प्रजासत्ताक)
सीटीसी चॅनेलवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
06: 00Shells!07:25 ड्रॅगन. धार सुमारे racing
07:50 तीन बिल्लियों
08:05 किंग ज्युलियन लाइव्ह!
09:30 प्रीमियर! "फक्त एक स्वयंपाकघर"
10:30 24 तास वेळ
11:30 एलियन हॉटेल
13:30 हेप्टी
16: 00risty dumplings (आवडते)
16:30 "उरल पेलमेन" दर्शवा (खेळांबद्दल, आम्ही खूप आळशी आहोत!)
17:05 नऊ जीवन
18:45 भाऊ ग्रिम
21:00 ट्रान्सफॉर्मर्स
23:45 एव्हिएटर
03:00 हृदये
चॅनेल रेन टीव्हीवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:00 "भ्रामक क्षेत्र" इगोर प्रोकोपेन्कोसह
06:30 nexterland.
10:00 mintrans
10:45 दुरुस्ती प्रामाणिक आहे
11:30 सर्वात उपयुक्त कार्यक्रम
12:30 "मिलिटरी गूढ" इगोर प्रोकोपेन्को
17:00 "भ्रामक क्षेत्र" इगोर प्रोकोपेन्कोसह
1 9: 00 वर्गीकृत यादी (आगामी युद्धासाठी 9 कारणे)
21:00 "आम्ही सर्वांनी थोडे थोडे अभ्यास केले." कॉन्सर्ट एम. Zadornov
टनेलच्या शेवटी 23:00 "हशा." कॉन्सर्ट एम. Zadornov
01:00 smered (प्रथम - चौथा मालिका)
टीएनटी चॅनेलवर 10 जून 2017 रोजी टीव्ही कार्यक्रम
05:15 साशा + माशा (18 व्या मालिकेत - "1000 स्पर्मेटोजोआ")06:00 व्हरोनिका मंगल (12 वे मालिका - "ट्रिटन्सची लढाई")
07:00 टीएनटी. मिक्स (2 9 मालिका)
07:30 tnt. मिक्स (30 वे मालिका)
08:00 महिला लीग (1 सीरीज)
08:30 महिला लीग (17 वे मालिका)
09:00 एजंट 003 (612 मालिका)
09:30 घर -2. लाइट.
10:30 घर -2. प्रेम बेट
11:30 दुरुस्ती शाळा (621 व्या मालिका)
12:30 साशहत्यांन (1 सीरीस - "घरगुती")
13:00 साशहतानी (2 मालिका - "सेक्स भुकेले")
13:30 साशहतानी (तिसरे मालिका - "अलेशका मिकेलियन")
14:00 सशतानी (चौथा मालिका - "आहार")
14:30 साशेहतान्य (5 वे मालिका - "वाढदिवस तान्या")
15:00 सशतानी (6 वे मालिका - "ब्लॅकमेल")
15:30 साशेहतान्य (7 वे मालिका - "अलाशका")
16:00 सशतानी (8 वे मालिका - "रुबलवा")
16:30 साशहतानी (9 व्या मालिकेत - "अपार्टमेंट प्रश्न")
17:00 साशहतानी (10 वे मालिका - "शेजारी")
17:30 साशहतानी (11 वे मालिका - "तान्या वेटर")
18:00 सशतानी (12 वे मालिका - "गर्भवती" पुन्हा ")
18:30 साशहतानी (13 वे मालिका - "मानसशास्त्रज्ञ")
1 9: 00 टीएनटी. सर्वोत्तम
1 9:30 टीएनटी. सर्वोत्तम
20:00 हॅरी पॉटर आणि फीनिक्स ऑर्डर
22:35 एकदा रशिया मध्ये. उत्तम
23:00 घर -2. प्रेम शहर
00:00 घर -2. सूर्यास्तानंतर. विशेष भाषांतर
01:00 जादूगार
03: 00i - झोम्बी (9 व्या मालिकेत - "देशभक्त मेंदू")
03:55 स्वयंसेवी (9 वी सीरीस - "अनुसरण करा")
04: 20 प्रकाशन (चौथा मालिका)
10 जून 2017 रोजी घरगुती चॅनेलवर टीव्ही कार्यक्रम
05: 106 फ्रेम
05:30 जेमी ओलिव्हर (46 वे आणि 47 व्या मालिकेसह स्वादिष्ट राहतात
06:30 जेमी ओलिव्हर (48 व्या आणि 4 9 व्या मालिकेसह स्वादिष्ट राहणे
07:30 6 फ्रेम
08:15 तुम्ही कधीच स्वप्न पाहिले नाही ...
10:00 माझ्या दरवाजावर कॉल करा (1 आणि द्वितीय मालिका)
13:45 आनंदाचा पक्षी (1 9 - चौथा मालिका)
18:00 पूर्वी पत्न्या (14 वे मालिका - "ताजिकिस्तान")
19:00 1001 रात्री (7 व्या - 9 व्या मालिकेत)
23:05 पूर्वी पत्न्या (15 वे मालिका - "कुवैट")
00:00 6 फ्रेम
00:30 लेरा.
02:30 आपण सोमवार पर्यंत जगू
04:35 डॉ. हाऊस (9 2 वे मालिका)