पहिल्या चॅनेलवर 8 जानेवारी 2016 रोजी नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:35 खरेदी नियंत्रित करा06:00 बातम्या
06:10 एलॅश
06:20 पांढरा भिजवतो
08:10 तीन मस्केटी (9 वी आणि 10 व्या मालिका)
उपशीर्षके सह 10:00 बातम्या
10:10 डॉल्फिन्स एकत्र
उपशीर्षके 12:00 बातम्या
12:10 हेजहॉग फॉगच्या बाहेर ...
16:10 "कोण लाखो बनू इच्छित आहे?" Dmitry dibrov सह
17:00 प्रत्येकासह एकटा
18:00 सबटिटल्स सह संध्याकाळी बातम्या
18:15 मेलोडीचा अंदाज घ्या (नवीन वर्षाची रिलीझ)
18:50 एंद्री मालखोव यांच्याबरोबर "त्यांना" असे म्हणा
19:55 "चमत्काराचे क्षेत्र." उत्सव संस्करण
21:00 वेळ
21:20 माझे ड्रीम दादा
23:10 "यहूदी आनंद." प्रकल्प व्लादिमिर पोसेनर आणि इवान यूर्गंट (चौथा मालिका - "दरवाजावर नॉक")
00:10 शेरलॉक होम्स (2-मालिका - "ट्रे ऑफ ट्रे")
01:55 मला अलविदा चुंबन द्या
03:50 फॅशनेबल वाक्य
8 जानेवारी 2016 रोजी रशियामध्ये नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम 1
06:35 svaty-5 (14 व्या - 16 व्या मालिका)
09:20 svaata-6 (1 ला - तिसरा मालिका)
09:55 ख्रिसमस "वर्षाचे गाणे"
11:00 वेस्ट
11:15 स्थानिक वेळ. वेस्ट-मॉस्को
11:35 शट्टा -6
14:00 वेस्ट
14:10 svaty -6
14:50 शुभेच्छा, शेळी
16:50 एक एक. उत्तम
20:00 वेस्ट
20:35 यूएस मुलींमध्ये (1 9 व्या मालिके)
21:35 यूएस मुलींमध्ये (20 वे मालिका)
22:35 क्रोकस सिटी हॉलमध्ये गोल्डन जादू XXI शतक
00:30 प्रेमासाठी धन्यवाद
02:40 डी आर्टगान आणि तीन मस्केटी (1 सीरीस - "एथोस, पोर्टो, अरामिस आणि डी आर्टगन")
04:50 हृदयस्पती मिल. आपण
एनटीव्ही वर 8 जानेवारी 2016 रोजी नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:05 टॅक्सी चालक -4 (चौथा - 6 वे मालिका)08:00 आज
08:20 मुखटारा -2 ("podzhog" च्या परत. "राक्षसचा पाठपुरावा")
आज सकाळी 10:00.
10:20 लाइट आणि लाइटहाउस छाया (13 व्या आणि 14 वे मालिका)
12:05 रशियन डबल (फर कोट)
13:00 आज
13:20 रशियन डबल (क्रेडिट)
14:15 ब्रॅटन -2 (13 व्या आणि 14 व्या मालिकेत)
16:00 आज
16:20 तुटलेली दिवे -6 (फॉन्टाना वर लूटमार ", 1 ला आणि द्वितीय मालिका)
18:05 कोरोलरी नेतृत्व ...
आज 1 9 .00.
19:20 poutine-7 ("डायमंड धूळ", 1 ला - 4 थी मालिका)
23:10 इच्छित यादी -3 (11 वी आणि 12 व्या मालिका)
01:00 मला खरबूज करायचा आहे
02:50 जंगली मीर
03:15 शेपूट ("खराब क्लब". "चिकट प्रेम")
8 जानेवारी 2016 रोजी टीव्ही केंद्रावर नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:10 नॉन-रूट
06:50 हिवाळा मुलगा.
08:55 MRS. Meteletsa
09:55 मिस्टर एक्स
11: 50 के ऑर्मी एपिसोड (झीनोवी जीरदीटी)
12:35 poirat Agatha क्रिस्टी ("पूर्वी एक्सप्रेस" मध्ये खून)
14:30 कार्यक्रम
14:45 poiro Agatha क्रिस्टी ("पश्चिम च्या तारे च्या साहस". "हत्ती विसरू नका." "बिग चेट्व्हर)
21:00 कार्यक्रम
21:15 poiro Agatha क्रिस्टी (मृत माणसाची मूर्खपणा)
23:10 मला पाहून ये
01:10 jeves आणि worcester (13 वे मालिका - "घर, पूर्ण वाडग" आणि 14 वे मालिका - "br वर परिचित)
03:15 एम्बर पंख
कल्थ चॅनेलवर 8 जानेवारी 2016 रोजी नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
06:30 Eureonws10:00 संस्कृती बातम्या
10:20 आवडते मुलगी
11:40 Marina Lidinina.
12:25 वाढत्या तारे. पॅरिस नॅशनल ओपेरा (5 वे मालिका) च्या बॅलेट स्कूलमध्ये शाळा वर्ष
12:50 संदेष्टे. मोशे
13:20 जंगली बेटे (व्हॅनकूव्हर. नद्या नद्या)
14:15 गिल्बर्ट केथ चेस्टन
14:20 मोनोलॉज्यू
15:55 मिखाईल ग्लोव्हस्की
16:35 आनंदी लोक
18:05 क्लिअरिंग संगीत
1 9:45 लाइन लाइफ (Evgeny knyazev)
20:35 "बिग ओपेरा". गाल मैफिल
23:00 कामगिरी "GROUMS"
00:30 बोरिस grebenshikovov आणि गट "एक्वैरियम". मैफिल
01:55 वाइल्ड बेटे (व्हॅनकूव्हर. नद्या जीवन)
02:50 गिल्बर्ट किट चेस्टन
8 जानेवारी 2016 रोजी मॅच टीव्हीवर नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:10 डकर -2016
05:40 जादूचे लक्ष्य
06:10 खेळ तपशील
06:30 डब्लर
07:00 बातम्या
07:05 सर्व सामन्यात!
08:30 डकर -2016
09:00 बातम्या
09:05 हॉकी. 1 9 74 सुपर सिरीज (कॅनडा - यूएसएसआर)
11:15 चॅम्पियन
13:25 खेळ तपशील
13:35 बायथलॉन. विश्व चषक. स्प्रिंट पुरुष जर्मनीहून थेट प्रसारण
15:25 स्कीइंग. टूर डी स्की. वस्तुमान 10 किमी सुरू करा. महिला इटली पासून प्रसारण
16:30 बायथलॉन. विश्व चषक. स्प्रिंट महिला जर्मनीहून थेट प्रसारण
18:00 स्कायिंग. टूर डी स्की. पुरुष 10 किमी. इटली पासून प्रसारण
1 9:20 सामन्यासाठी सर्व काही!
20:25 व्हॉलीबॉल. ओलंपिक पात्रता स्पर्धा. महिला 1/2 फाइनल. तुर्की पासून थेट प्रसारण
22:15 अलेक्झांडर फरसह वेडा खेळ
23:00 सामन्यासाठी सर्व काही!
00:00 बास्केटबॉल. युरोलीग. पुरुष (लोकोमोटिव्ह-कुबॅन (रशिया) - अॅनाडोलू इफसस (तुर्की))
01:50 डकर -2016
02:10 Bobslej च्या विश्वचषक आणि skeleton. यूएसए पासून प्रसारित
04:25 बरेच
8 जानेवारी 2016 रोजी एसटीएसवर नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:30 एसटी वर संगीत06:00 नवीन वर्षाचा प्रवास
06:10 7th gnome.
07:45 कार्टून
08:30 प्रोस्टोकवाशिनो मध्ये हिवाळा
08:50 स्मरणिकी
09:20 तीन बिल्लियों
09:45 चंबोवा शुक्रवार
11:35 दोन: मी आणि माझे छाया
13:30 पालक सापळे
15:55 निकोलई बास्कोवसह 15:55 "प्रोस्टोकवसिनो"
16:00 URAL Dumplings (तारे +)
16:30 supergurl
20:05 नवीन स्पायडरमॅन
22:40 नवीन स्पायडरमॅन: उच्च व्होल्टेज
01:20 सैनिक अपयश
03:15 मोठा फरक
8 जानेवारी 2016 रोजी रिन-टीव्हीवर नवीन वर्ष टीव्ही कार्यक्रम
05:00 फ्लिंट
05:30 बंधू
07:10 भाऊ -2
09:30 गोल्ड "ग्लोरिया" (1 ला - 8 वे मालिका)
18:00 डीएमएम.
19:40 "रशियन दुरीबद्दलची संपूर्ण सत्य." कॉन्सर्ट एम. Zadornov
21:40 डी डी.
23:15 स्पॅनिश Voyage Stepanyacha
00:50 मेक्सिकन व्हॉईज स्टेपनेक्स
02:20 राजवंश वार्षिक रिंगर
04:10 बेअर लॉ
8 जानेवारी 2016 रोजी नवीन वर्षाचा टीव्ही कार्यक्रम घरी
06:00 होम किचन
06:30 होम किचन
07:30 प्रेमाचे ऋतू
08:05 अभिमान आणि पूर्वाग्रह (1 ला - 6 वे मालिका)
14:20 अभिमान आणि पूर्वाग्रह: पेबरली इस्टेटमध्ये खून (प्रथम - 3 आरडी मालिका)
18:00 2016: अंदाज (2x मालिका)
1 9: 00 बोरजिच
20:55 बझीच -2 (1 आणि 2 रा सिरीज)
22:55 2016: अंदाज (तृतीय मालिका)
23:55 प्रेमाचे ऋतू
00:30 सर्वात सुंदर -2 (1 ला - 4 थी मालिका)
04:05 स्टार कथा