முதல் சேனலில் பிப்ரவரி 9, 2016 அன்று தொலைபேசி
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09:20 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
09:50 கிரேட்!
10:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 இந்த கண்கள் எதிரொலிக்கும் (1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
14:25 டேப்லெட்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 நேரம் காண்பிக்கும்
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 அனைவருடனும் தனியாக
18:00 வசனங்களுடன் மாலை செய்திகள்
18:45 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
19:50 "அவர்கள் பேசட்டும்" ஆண்ட்ரி மாலகோவுடன்
21:00 நேரம்
21:35 இந்த கண்கள் எதிரொலிக்கும் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
23:40 மாலை Urgant (Konstantin Lavronenko)
00:15 நைட் நியூஸ்
00:30 கணம் அமைப்பு
01:30 அனைவருடனும் தனியாக
02:30 நேரம் காண்பிக்கும்
03:00 செய்திகள்
03:05 நேரம் காண்பிக்கும்
03: 20thmode தண்டனை
04: 20 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சித்திட்டத்தில் பிப்ரவரி 9, 2016 இல் ரஷ்யாவில் 1
05:00 தடுப்பு 5.00 முதல் 6.00 வரை தடங்கல்
06: 07 உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
06:35 வாட்ச் - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
07: 07 உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
07:35 வாட்ச் - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
08: 07 உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
08:35 சக்கர - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
09:00 vesti.
09: 15utro ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:35 வாட்ச் - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
11:55 விசாரணையின் இரகசியங்கள்
14:00 Vesti.
14:30 முன்னணி - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
14:50 வெஸ்டி. கடமையில்
15:00 ஸெம்மி டாக்டர். மாறாக காதல்
17:00 vesti.
17:30 முன்னணி - உள்ளூர் நேரம். செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
17:50 vesti.
18:15 லைவ் ஈத்தர்
19:35 வெஸ்டி
20:00 வெஸ்டி
21:00 சன் ஒரு பரிசு என (14 வது - 16 வது தொடர்)
23:50 vesti.doc.
01:30 "எங்கள் உடலின் cifres. தெரியாத அதிகாரிகள். " "மரண சோதனைகள். மரபியல் "
03:05 அறையில் அவசரமாக! ("பெரிய பந்தயம்", 2 வது தொடர்)
04:05 அறை சிரிப்பு
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 9, 2016 அன்று NTV இல்
05:00 மனைவிகள் (சதுரங்கத்தில் தொகுதி)06:00 இன்று
06:05 மனைவிகள் (மருத்துவ பிழை)
07:00 காலையில் NTV
08: 10utro யூலியா வைசோத்காயுடன்
09:00 திரும்பத் திரும்ப முஹ்தரா -2 (இரட்டை பாட்டம்)
இன்று 10:00.
10: 20 சீட்டுகள் மற்றும் கலங்கரை விளக்கம் நிழல் (61 வது மற்றும் 62 வது தொடர்)
12:00 ஜூரி நீதிமன்றம்
13:00 இன்று
13: 20 விமர்சனம். இன்று செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்கில்
14:00 Bratany-3 (29 மற்றும் 30 வது தொடர்)
இன்று 16:00.
16: 20ulitsa உடைந்த விளக்குகள் -8 ("நல்ல எண்ணம்". "இறுதி ஒப்பந்தம்")
18:00 லியோனிட் zakoshanskysky கொண்டு "பேச மற்றும் காட்டு"
19:00 இன்று
19: 20tdoday செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்கில்
20:00 அரண்மனை ("ஓநாய் டிரைவ்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
நாள் 22:00 முடிவு
22:30 கடந்த காலம் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
00: 20 பிளாகர். தொடர்ந்து ("என்னை எல்லோருக்கும்". "பிறந்த நாள்")
02: 20 சாலை
03:00 கிரிமினல் வீடியோ -2 ("பிளாக் மேன்", 3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
தொலைக்காட்சி மையத்தில் பிப்ரவரி 9, 2016 அன்று தொலைபேசி
05:25 எங்கள் சினிமாவின் இரகசியங்கள் (நிழல்கள் மறைந்து போகின்றன)
06:00 மனநிலை
08:05 டாக்டர் மற்றும் ... (பிப்ரவரி 9 வெளியீடு)
08:40 இருந்து விடியற்காலையில் இருந்து டான்
10:40 Vladimir Basov. உறுதியான மனம்
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 மிஸ் மாம்பிள் அகாதா கிறிஸ்டி (பாக்கெட், கம்பு முழு)
13:40 "என் ஹீரோ" Tatyana Ustinova (Stanislav Govorukhin)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 ஏமாற்றாமல். குளிர்கால வைட்டமின்கள்
15:40 இரண்டாவது வாழ்க்கை (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
17:30 செய்தி நகரம்
17:50 கருப்பு பூனைகள் (7 வது மற்றும் 8 வது தொடர்)
19:40 நிகழ்வுகள்
20:00 வாக்களிக்கும் உரிமை
21:45 Petrovka, 38.
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 எச்சரிக்கை, மோசடி! (பிப்ரவரி 9 வெளியீடு)
23: 05 இது அது. ஏழு பேங்கிங்
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:30 தெரிந்துகொள்ள உரிமை!
02:05 விலைமதிப்பற்ற காதல் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
04:05 royal regatta.
பிப்ரவரி 9, 2016 அன்று CULP சேனலில் தொலைபேசி
06:30 Euronews.10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:15 இரண்டு Hussars (2x தொடர்)
12: 20 யாங்கோவ்ஸ்கி. விமானங்கள் வெளிப்படும் விமானங்கள்
13: 05 Emerating (Palmyra மற்றும் பழங்கால ஹெர்மிடேஜ் பாரம்பரியம்)
13:35 வாழ்க்கை விதிகள்
14:00 படைப்பாற்றலின் தன்மை என்ன?
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள் C-PB.
15: 10 ஜூரி லோட்மேன். "புஷ்கின் மற்றும் அவரது சுற்றுச்சூழல்" (4 வது பகுதி - "பெண்கள்")
16:10 சட்டி. ஆப்டிகல் கிளாசிக் ... (அண்ணா நெட்ரெப்கோ மற்றும் yusif euvazov)
16:50 Bauhauz. தொன்மங்கள் மற்றும் மாயை
17:05 வெளிநாட்டு வழக்கு (பெரிய தூதர்)
17:45 பியானோ கலை முதுநிலை (ஆண்ட்ரி Korobeynikov)
18:45 ராகம், அல்லது கிழிந்த நேரம் (படம் 2 வது - "உலானோவா, சரியன் மற்றும் தத்துவவாதிகள்")
19:15 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 முக்கிய பங்கு
20:05 செயற்கை தேர்வு (பிப்ரவரி 9 வெளியீடு)
20:45 லைஃப் விதிகள் (பிப்ரவரி 9 இன் வெளியீடு)
21: Nanomedycines உலகில் 10fantastic பயணம்
22:00 »ஆர்கடியன் மேய்ப்பர்கள்» நிக்கோலா பொௗஸ்ஸா
22:10 "மணிகளில்" விளையாட்டு வோல்கோரோட் (லீப் டி வேகா "டாக்" டாக் டாக் ")
22:55 அறிவிக்கப்பட்ட வரலாறு (தோண்டுதல் மரணம்)
23:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
23:45 Khsovset.
23:50 யூரி லாட்மேன். "புஷ்கின் மற்றும் அவரது சுற்றுச்சூழல்" (4 வது பகுதி - "பெண்கள்")
00:50 இரண்டு Hussars (2 வது தொடர்)
01:55 பார்வையாளர்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 9, 2016 இல் போட்டியில் டிவி
06:30 பற்றி முழு உண்மை ...
07:00 செய்திகள்
07:05 அனைத்து போட்டியில்!
09:00 செய்திகள்
09:05 நீங்கள் இன்னும் முடியும்!
09:30 அலெக்சாண்டர் உடன் பைத்தியம் விளையாட்டு
10:00 செய்திகள்
10:05 விளையாட்டு வட்டி
10:30 கால்பந்து அனைத்து!
11:30 டேவிட் பெக்காம். உண்மையான அன்பு
13:10 செய்திகள்
13: 151 + 1.
14:00 செய்திகள்
14:05 போட்டியில் எல்லாம்!
14:55 பனிச்சறுக்கு. இரண்டு அடி. உலக கோப்பை. ஒரு ஊஞ்சல் இருந்து குதித்து. நோர்வே இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
15:50 செய்திகள்
16:10 பவெல் பூர். ரஷியன் ராக்கெட்
17:10 பனிச்சறுக்கு. இரண்டு அடி. உலக கோப்பை. 10 கி.மீ. இனம். நோர்வே இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
17:45 கான்டினென்டல் மாலை
18:50 ஹாக்கி. "ரஷியன் கிளாசிக்". ரெட்ரோ போட்டி. Tver இலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது (SKA-MVO - CSKA)
21:15 Valery Kharlamov. கூடுதல் நேரம்
23:00 போட்டியில் எல்லாம்!
00:00 கைப்பந்து. சாம்பியன்ஸ் லீக். பெண்கள்
02:00 இரண்டு எஸ்கோபாரா
03:00 சோஷி நம்புகிறார்
03:30 valery kharlamov. கூடுதல் நேரம்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 9, 2016 இல் STS இல்
05:50 STS இல் இசை06:00 lizun மற்றும் ரியல் கோஸ்ட் வேட்டைக்காரர்கள்
06:30 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
06:35 கருப்பு நிறத்தில் உள்ளவர்கள்
07:30 பெங்க்னெர் pororo.
07:55 Smeshariki.
08:05 மயக்கமடைந்தேன்
09:00 Yeralash.
09:30 Yelash.
10:10 இத்தாலிய மொழியில் கொள்ளை
12: 10 ஷோ "உரால் பெல்மெனி" (மிகவும் கொடூரமான வேடிக்கையான)
13:30 Ural dumplings (சோதனை நகைச்சுவை)
14:00 Voronina.
16:30 சமையலறை
18:30 சமையலறை
Nikolai Baskov உடன் 19:00 "Prostokvashino இருந்து" மில்லியன் "மில்லியன்"
19:05 voronina.
21:00 இளைஞர்கள்
22:00 பெரிய குஷ்.
00: 00ral dumplings (ஸ்டீபானியா-மரியானா கர்ஸ்கி இருந்து சிறந்த)
00:30 காட்டு "உரால் பெல்மெனி" (மிகவும் கொடூரமான வேடிக்கையான)
01:50 செலின் டியான். உலகின் கண்கள்
04:10 யார் பேசுகிறார்கள்?
பிப்ரவரி 9, 2016 அன்று டிவி நிகழ்ச்சியில் ரென்-டிவி
06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 »இராணுவ மர்மம்" இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் (2 வது பகுதி)
11:00 ஆவணப்பட திட்டம் (தொலைதூர உலகங்களின் பணயக்கைதிகள்)
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Sawn Dinning.
14:00 ஸ்டார் லேண்டிங்
16:00 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன் (டன்ஜியன் நிழல்)
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 நாசவேலை
22:00 ரஷ்ய மொழியில் வழிநடத்தியது
23:00 செய்திகள்
23:25 ரே டொனோவன் (6 வது தொடர் - "வயக்ரா")
00:25 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
01:25 இரகசிய பிரதேசங்கள்
02: 20 டிரான்ஸ்
03: 20 சீன சாப்மேன்
04:20 இகோர் புரோகோபென்கோவுடன் "மருட்சிகள்"
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 9, 2016 இல் வீட்டில்
05:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (38 மற்றும் 39 வது தொடர்)06:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (40 வது தொடர்)
07:00 ஜேமி ஆலிவர் (1st தொடர்) உடன் ருசியான ருசியான வாழ
07:30 6 பிரேம்கள்
08:15 சிறுவன் விவகாரங்களில்
10:15 திசைதிருப்பலாம்!
11:15 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (25 9 வது தொடர் - "கனவு பெண்!" மற்றும் 260th தொடர் - "வணக்கம், காதலி")
12:25 நெருக்கடி மேலாளர் (6 வது தொடர் - "GoryiNov")
13:25 பெண் டாக்டர் -2 (37 வது - 40 வது தொடர்)
17:00 திருமண அளவு (13 வது தொடர்)
18: 006 பிரேம்கள்
18:05 அவர் கொலை எழுதினார் (21 வது தொடர் - "ஆயுத பதில்")
19:00 கூடு கூடு (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
20:55 அகாடமி (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
22:50 திருமண அளவு (14 வது தொடர்)
23:50 6 பணியாளர்கள்
00:30 காதல் மற்றும் நம்பிக்கை
02:35 கூடு கூடு (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
04:25 நெருக்கடி மேலாளர் (6 வது தொடர் - "GoryiNov")
TV திட்டம் பிப்ரவரி 9, 2016 இல் TNT
05:40 குறைந்த மாடி (2 வது தொடர்)
06:05 பொலிஸ் அகாடமி (5 வது தொடர் - "சாதாரண வேட்டை")
06:45 மகளிர் லீக். சிறந்தது
07: 00CHOPASHKI-NINJA (33RD தொடர் - "க்ரஷ் மற்றும் லோமி")
07:30 குங் ஃபூ பாண்டா: அமேசிங் லெஜண்ட்ஸ் (49 வது தொடர் - "ஜிகேட்")
08: 00Comedy கிளப். பிரத்தியேக (13 வது தொடர்)
08:30 நகைச்சுவை கிளப். பிரத்தியேக (14 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10: 20 மனநல மருந்துகள் (226 வது தொடர்)
11:55 மச்சோ மற்றும் போடன்
14:00 Sashatany (43 வது தொடர்)
14:30 Sashahatany (44 வது தொடர்)
15:00 Sashatany (45 தொடர்)
15:30 Sashahatany (46 தொடர்)
16:00 Sashatany (47 வது தொடர்)
16:30 Sashatany (48 வது தொடர்)
17:00 சஷத்தன்யா (49 வது தொடர்)
17:30 sashatany (50 வது தொடர்)
18:00 Sashahatanya (51st தொடர்)
18:30 Sashahatanya (52 தொடர்)
19:00 சஷத்தன்யா (53 வது தொடர்)
19:30 internations (268 தொடர்)
20:00 பயிற்சியாளர்கள் (269 வது தொடர்)
20:30 தீவு (2 வது தொடர்)
21:00 முன்மாதிரி மெயிட்
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரியன் மறையும் பிறகு
01:00 பயண பட்டதாரிகள்
02:45 எதிர்கால மக்கள் (16 வது தொடர் - "சூப்பர்ஹீரோ")
03:40 பிணைக்க (15 வது தொடர் - "விளையாட்டு முடிவு")
04:30 குறைந்த மாடி (3 வது தொடர்)
04:55 பொலிஸ் அகாடமி (6 வது தொடர் - "இறந்த மனிதன் என்ன சொன்னார்")