இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 முழு நாளிலும் முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09:25 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"
09:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
10:55 கிரேட் வாழ்க!
12:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
12:15 நேரம் காண்பிக்கும்
15:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
15:15 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 நேரம் காண்பிக்கும்
18:00 மாலை செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
18:30 உண்மையில்
19:40 அவர்கள் சொல்லட்டும்
21:00 நேரம்
21:30 எதுவும் இருமுறை நடக்கிறது (8 வது தொடர்)
22:30 எதுவும் இருமுறை நடக்கிறது (9 வது தொடர்)
23:35 மாலை urgant.
00:00 Posner (ஆண்ட்ரி கான்ச்சலோவ்ஸ்கி)
01:00 உண்மையில்
02:10 நேரம் காண்பிக்கும்
03:00 செய்திகள்
03:05 நேரம் காண்பிக்கும்
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 இல் சேனல் ரஷ்யாவில் 1 நாள் முழுவதும்
05:00 காலை ரஷ்யா
09:00 vesti.
09:25 காலை ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:25 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
11:45 Boris Korchevnikov உடன் "மனிதனின் விதி"
12:50 60 நிமிடங்கள்
14:00 Vesti.
14:25 செய்தி. உள்ளூர் நேரம்
14:45 எதிராக யார்?
17:00 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
17:25 ஆண்ட்ரி மலகோவ். நேரடி
18:50 60 நிமிடங்கள்
20:00 மணிக்கு 20:00 மணிக்கு
20:45 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
21:00 விசாரணையின் இரகசியங்கள் (கொல்ல தயாராக: பகுதி 1st)
22: 07 வழக்கமான corollary (கொல்ல தயாராக)
23:15 விளாடிமிர் சோலோவிவாவுடன் "மாலை"
01:45 கவனம்! 1.45 முதல் 6.00 வரை மாஸ்கோவிற்கு ஒளிபரப்பு மற்றும் மாஸ்கோ பகுதி கேபிள் நெட்வொர்க்குகள் மீது நடத்தப்படுகிறது
02:00 தனிப்பட்ட வழக்கு
02:55 தனிப்பட்ட வழக்கு
03:50 Hot Footprints மீது (எதிர்பாராத பஞ்ச்)
04:25 சூடான பாதைகளில் (காணாமல் போன நண்பர்கள்)
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 முழுவதும் டிவி சேனல் மையத்தில் நாள் முழுவதும்
05:10 மாஸ்கோ வாரம்05:50 Elalash (Masha + Sasha =? 2. Pooh மற்றும் தூசி உள்ள 3. பொருந்தும் இல்லை - கொல்ல!)
06:00 மனநிலை
08:05 Elalash (1. ஏன் 2. சரி 2. சரி, ... 3. தி ஸ்மார்ட்ஸ்டெஸ்ட் 4. உதவி! 5. அங்கு யார்? 6. செருனேட்)
08:10 போட்டி எந்த காலநிலையிலும் நடைபெறும்
10:55 நகர்ப்புற சபை
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 கொழும்பு (கொலை, பனி மற்றும் பேய்கள்)
13:40 என் ஹீரோ (செர்ஜி பெரட்)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 செய்தி நகரம்
15:05 Poiro Agatha Christie (யானைகள் மறக்கவில்லை)
17:00 இயற்கை தேர்வு (Buoyhenina)
17:50 நிகழ்வுகள்
18:10 கொலைக்கான உடற்கூறியல். மறைவை உள்ள எலும்புக்கூடு
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 சிறப்பு அறிக்கை (பின்லாந்து. ஹாட் ஸ்னோ)
23:05 தர அடையாளம் (செயற்கை மீன்)
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:35 Petrovka, 38.
00:55 ஆண்கள் எலெனா ப்ரொக்லோனோவா
01:45 அரண்மனை coup-1964.
02:30 சோவியத் சினிமாவின் மாவீரர்கள்
03:20 தர அடையாளம் (செயற்கை மீன்)
04:05 Yeralash (1. வாதிடுவோம்! 2. விளம்பரம் 3. இது நேரம்)
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 அன்று நாள் முழுவதும் NTV சேனலில்
05:10 இரண்டாவது படுகொலை (அழைக்கப்படாத விருந்தினர்: பகுதி 2nd)
06:00 காலை. சிறந்தது
08:05 maltsev.
09:00 கடல் டெவில்ஸ். சூறாவளி (அறுவடை: பகுதி 1st)
இன்று 10:00.
10:20 கடல் டெவில்ஸ். சூறாவளி (அறுவடை: பகுதி 2nd)
11: 100 டெவில்ஸ். சூறாவளி (கோடை முகாம்: பகுதி 1)
12: 06 டெவில்ஸ். சூறாவளி (கோடை முகாம்: பகுதி 2 வது)
13:00 இன்று
13:25 பக்.
14:00 சந்திப்பு இடம்
இன்று 16:00.
16:25 இதன் விளைவாக ...
17:10 டி.என்.ஏ.
18:10 மேதை (5 வது தொடர்)
19:00 இன்று
19:40 மேதை (6 வது தொடர்)
21:00 டூமட் தீவு (1st தொடர்)
22:00 டூமெட் தீவு (2 வது தொடர்)
23:00 அவரது உண்மை
00:00 இன்று
00:05 இன்று. விளையாட்டு
00:10 Pozdnyakov.
00:30 நாங்கள் மற்றும் அறிவியல். அறிவியல் மற்றும் நாம் (10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, மீளுருவாக்கம் உறுப்புகளின் மாற்றத்தை மாற்றும்)
01:35 வெட்கமில்லாமல் (9 வது தொடர்)
02:25 வெட்கமில்லாமல் (10 வது தொடர்)
03:15 மர்ம ரஷ்யா
04:00 அவர்களின் அறநெறி
04:20 இரண்டாவது படுகொலை (தேர்வு: பகுதி 1st)
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 இல் CTC சேனலில் நாள் முழுவதும்
05:10 elash.05:30 elash.
06:00 Yelalash.
06:15 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
06:40 டிராகன்கள்: விளிம்பில் சுற்றி ரேசிங்
07:05 Hotel "Eleon"
08:40 காட்டு "உரால் பெல்மென்" (சிரிப்பு)
09:00 ஸ்டோன் உடன் ரோமன்
11:05 Pearl Nila.
13:20 கிறிஸ்டோபர் ராபின்
15:25 பெரிய சுவர்
17:20 Ivanov-Ivanov (6 வது தொடர்)
17: 52ivanovy Ivanov (7 வது தொடர்)
18: 24 Ivanovy-Ivanov (8 வது தொடர்)
18: 56 மதிப்பெண்-இவானோவ் (9 வது தொடர்)
19: 28 Ivanov (10 வது தொடர்)
20:00 கடந்த சூனிய ஹண்டர்
22:05 எராகன்
00:05 சினிமா விவரம்
01:10 stone உடன் ரோமன்
03:00 Pearl Nila.
04:40 பெரிய விளையாட்டு
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 அன்று நாள் முழுவதும் ரென் டிவி சேனலில்
05:00 இகோர் ப்ரோகோபென்கோ (211st தொடர்) உடன் "மருட்சிகள்"
06:00 ஆவணப்படம் திட்டம் (663 வது தொடர்)
07:00 செய்திகள்
07: 08 க்கள் காலையில்!
07: 12% அழைப்பு 112.
07:15 செய்திகள்
07: 23 மணி காலையில் தாவரம்!
07: 27% அழைப்பு 112.
07:30 செய்திகள்
07: 37C காலையில் Bodry!
07: 41xstand அழைப்பு 112.
07: 44news.
07: 53 க்கள் காலையில்!
07: 57% அழைப்பு 112.
08:00 செய்திகள்
08: 07C காலையில் Bodry!
08: 11% அழைப்பு 112.
08: 14NEWS.
08: 23 மணி காலையில் தீவிரமாக!
08: 27% அழைப்பு 112.
08:30 செய்திகள்
09:00 விளம்பரங்கள் பட்டியல்கள் (தற்கொலை Detachment: 7 சூடான தலைகள்)
10:59 "உலகம் எவ்வாறு ஏற்பாடு செய்யப்படுகிறது" தீமோத்தேயு பஜேனோவுடன் (59 வது தொடர்)
12:00 அவசர அழைப்பு 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 "மனிதர்களின் மர்மங்கள்" ஆலெக் ஷிஷ்கின் (394 வது தொடர்)
14: பல சுவாரஸ்யமான கதைகள் (143 வது தொடர்)
15: 02 ஆவணப்பட திட்டம் (101 தொடர்)
16:00 அவசர அழைப்பு 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன் (624 வது தொடர்)
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை (651 வது தொடர்)
19:00 அவசர அழைப்பு 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 overdrive.
21: 51 ரஷியன் (272 வது தொடர்)
22: 24 ரஷியன் (240 வது தொடர்)
22: 52 ரஷியன் (225 வது தொடர்)
23:00 செய்திகள்
23: 24NEWS. விளையாட்டு
23:30 தெரியாத வரலாறு (14 வது தொடர்)
00:30 கொலை செய்ய மூன்று நாட்கள்
02: 34 சன்செட்
04: 02 புதிய சாப்மேன் (624 வது தொடர்)
04:50 இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் (177 வது தொடர்) உடன் "மருட்சிகள்"
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 முழு நாளிலும் TNT சேனலில்
05:10 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (21 தொடர் தொடர்)06:05 tnt. சிறந்த (16 வது தொடர்)
06:30 tnt. சிறந்த (17 வது தொடர்)
07:00 tnt. தங்கம் (3 வது தொடர்)
07:30 tnt. தங்கம் (10 வது தொடர்)
08:00 tnt. தங்கம் (17 வது தொடர்)
08:30 tnt. தங்கம் (24 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட் (2725 வது தொடர்)
10:15 ஹவுஸ் -2. காதல் தீவு (1193 வது தொடர்)
11:30 Borodin Buzova எதிராக (318 வது தொடர்)
12:30 உங்கள் அன்பை சேமிக்கவும் (213 வது தொடர்)
13:30 டான்ஸ் (122 வது தொடர்)
15:35 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (வாய்ப்பு)
16:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (அன்டன் + ஜூலியா)
16:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (முதல் செக்ஸ் வால்)
17:00 internations (கே)
17:30 internations (transvestite)
18:00 பயிற்சியாளர்கள் (26 தொடர்)
18:30 internations (31st தொடர்)
19:00 பயிற்சியாளர்கள் (32 வது தொடர்)
19:30 துருவ (1st தொடர்)
20:00 Sashatany (16 வது தொடர்)
20:30 Sashahatanya (17 வது தொடர்)
21:00 தர்க்கம் எங்கே? (143 வது தொடர்)
22:00 ஒருமுறை ரஷ்யாவில் (150 வது தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. காதல் நகரம் (4314 வது தொடர்)
00:05 ஹவுஸ் -2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு (5471 வது தொடர்)
01:05 sigor test.
03:20 கெட்ட பெண்கள்
04:50 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (22 தொடர்)
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 முழுவதும் சேனல் இல்லத்தில் சேனல் வீட்டில்
05:00 பொது அறிவு மாறாக
06:30 வெற்றிகரமான கொள்முதல் (73 வது தொடர்)
06:40 6 பிரேம்கள்
07:30 சிறுவயதிவுகளுக்கு (743 வது தொடர்)
08:30 திசைதிருப்பலாம்! (267 வது தொடர்)
09:35 தந்தைக்கு டெஸ்ட் (55 வது தொடர்)
10:35 உண்மையான மிஸ்டிக் (கண்ணாடி ஸ்பூன்)
11: 37 மிஸ்டிக்ஸம் (நான் தடிமனாக இருக்கிறேன்)
12:40 புரிந்துகொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (தண்டனை)
13: 16 வளம். மன்னிக்கவும் (ராக் பெண்)
13: 53. மன்னிக்கவும் (ஜயா)
14:30 சேதம் (12 வது தொடர்)
15:00 பெண் மருத்துவர் (29 வது தொடர்)
16:00 பெண் டாக்டர் (30 வது தொடர்)
17: Marzhensky டாக்டர் (31st தொடர்)
18: Jozhnsky டாக்டர் (32 வது தொடர்)
19: 03-மேன் டாக்டர் (33 வது தொடர்)
20: 03hrd டாக்டர் (34 வது தொடர்)
21: 03hrd டாக்டர் (35 வது தொடர்)
22: 04-மேன்ஸ்மேன் டாக்டர் (36 வது தொடர்)
23:05 என் இரண்டாவது வாழ்க்கை (1st தொடர்)
23:20 Smile Mockingbird (9 வது தொடர்)
00: 22 அஞ்சல் பெட்டி (10 தொடர்)
01:25 சேதம் (12 வது தொடர்)
01:55 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (தண்டனை)
02: 23; மன்னிக்கவும் (ராக் பெண்)
02: 51the. மன்னிக்கவும் (ஜயா)
03:20 உண்மையான மாயவாதம் (கண்ணாடி சேதம்)
04:10 உண்மையான மிஸ்டிக் (நான் கொழுப்பு இருக்கிறேன்)
இன்று திட்டம், நவம்பர் 25, 2019 சேனல் போட்டியில்! நாள் முழுவதும் தொலைக்காட்சி
06:00 பற்றி முழு உண்மை ...06:30 சோர்வாக மகிமை
07:00 செய்திகள்
07:05 அனைத்து போட்டியில்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
08:55 செய்தி
09:00 கால்பந்து. பிரான்ஸ் சாம்பியன்ஷிப். போர்டோக்ஸ் - "மொனாக்கோ"
11:00 செய்திகள்
11:05 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
11:35 கால்பந்து. ஸ்பெயினின் சாம்பியன்ஷிப். "வள்ளடாலிட்" - "செவீவ்"
13:35 செய்திகள்
13:40 கால்பந்து. இத்தாலி சாம்பியன்ஷிப். "ரோமா" - "ப்ரெசியா"
15:40 செய்திகள்
15:45 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
16:15 நிபுணத்துவ குத்துச்சண்டை. Deonta Wilder Luis Ortiz. பழிவாங்கும். உலக சாம்பியன் WBC ஹெவிவெயிட் தலைப்பு சண்டை. லியோ சான்.
18:00 செய்திகள்
18:05 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
18:30 கூடைப்பந்து. ஒருங்கிணைந்த லீக் VTB. யுனிக்ஸ் (கசான்) - ஜெனிட் (செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்). நேரடி ஸ்ட்ரீம்
21:20 செய்திகள்
21:30 மேல்நிலை
22:00 மொத்த கால்பந்து
23:00 சிறப்பு அறிக்கை (சாம்பியன்ஸ் தந்திரோபாயங்கள்)
23:20 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
00:00 டெர்பி மூளை
00:40 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். ஒரு FC. Nong-o guyangdao semypetech fairtex எதிராக. ஈவா டிங்கிற்கு எதிராக அமீர் கான். சிங்கப்பூர் ஒளிபரப்பப்பட்டது
02:15 Bosz.
04:20 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். Belloator. டக்ளஸ் லிமாவிற்கு எதிரான ரோரி மெக்டொனால்ட். பால் டெய்லி Vs Saad Avad. அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
இன்றைய தினம், நவம்பர் 25, 2019 முழு நாளிலும் சேனல் கலாச்சாரத்தில்
06:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
06:35 கால் மீது ... (மாஸ்கோ புக்)
07:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:05 லைஃப் விதிகள் (ஈத்தர் 09/18/2018)
07:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:35 படம் (வாசி மாக்மோவ்)
08:00 உலக சினிமா லெஜெண்ட்ஸ் (வாசிலீவ் சகோதரர்கள்)
08:30 திறக்கப்பட்டது (5 வது தொடர்)
09:30 பிற ரோமனோவ்ஸ் (இளவரசி ஸ்வெல்ல்கள்)
10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:10 XX நூற்றாண்டு (காதல் மற்றும் மாவு எலெனா எக்ஸெனா 1987)
12:25 உண்மையில் சக்தி (சமாதான அமைப்பு பகுப்பாய்வு மற்றும் வரலாறு)
13:05 ரோமன் ஸ்டோன். உலகின் கட்டிடக்கலை மாஸ்டர்பிஸ் (ஸ்பெயின். டார்ட்டோக்கள்)
13:35 Life Line (RENAT IBRAHIMOV)
14:30 பம்ப்ஸின் என்சைக்ளோபீடியா (காரடாக்ஸ்கி பாம்பு)
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 செய்திகள். விவரம் (கலை)
15:25 Agora.
16:30 நாட்கள் மற்றும் ஆண்டுகள் நிகோலாய் படிகின் (லெஷாக்கி)
17:45 மாஸ்டர் வகுப்பு (ஜோகன்னேஸ் ஃபிஷர்)
18:30 அழகான பிளானட் (பிரான்ஸ். அமியன் கதீட்ரல்)
18:45 உண்மையில் சக்தி (சமாதான அமைப்பு பகுப்பாய்வு மற்றும் வரலாறு)
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 முக்கிய பங்கு
20:05 வாழ்க்கை விதிகள்
20:30 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
20:45 நாகரிகம் (உருவாக்கம் சக்தி)
21:45 சட்டி. ஆப்டிகல் கிளாசிக் ... (Nikolai Lugansk மற்றும் அலெக்சாண்டர் Ermakov உடன்)
22:25 Addeded (5 வது தொடர்)
23:25 நேரம் வண்ணம் (அனடோலி Zverev)
23:40 கலாச்சாரம் செய்திகள்
00:00 திறந்த புத்தகம் (Olesya nikolaev. இரட்டை கீழே)
00:30 உண்மையில் சக்தி (அமைதி-கணினி பகுப்பாய்வு மற்றும் வரலாறு)
01:15 xx நூற்றாண்டு (காதல் மற்றும் மாவு எலெனா எக்ஸெனா 1987)
02:25 ரோமன் ஸ்டோன். உலகின் கட்டிடக்கலை மாஸ்டர்பிஸ் (ஸ்பெயின். டார்ட்டோக்கள்)
03:00 ETER இன் முடிவு