இன்றைய தினம், அக்டோபர் 19, 2019 முழு நாளிலும் முதல் சேனலில்
05:00 எண்ணிக்கை சறுக்கு. கிராண்ட் பிரிக்ஸ் 2019. அமெரிக்காவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்06:00 குத்துச்சண்டை. உலகப் பட்டத்திற்கான போராட. ஆர்தர் பெபர்பீவர் - அலெக்சாண்டர் கார்னேஷன். நேரடி ஸ்ட்ரீம்
07:00 எண்ணிக்கை சறுக்கு. கிராண்ட் பிரிக்ஸ் 2019. அமெரிக்காவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
08:55 புத்திசாலி மற்றும் புத்திசாலி
09:45 வார்த்தை மேய்ப்பர்
10:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
10:15 ஆம்புலன்ஸ்
11:15 சதித்திட்டத்தின் தியரி (எடை முறை இழக்க மற்றும் எப்போதும்)
12:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
12:20 Mikhail Kozakov. நான் தம்பதியராக இல்லை?!
13:25 amphibian man.
15:20 Pokrovskoe நுழைவாயில்
18:00 "யார் ஒரு மில்லியனர் ஆக விரும்புகிறார்?" டிமிட்ரி Dibrov உடன்
19:30 இன்றிரவு
21:00 நேரம்
21:20 இன்றிரவு
23:00 என்ன? எங்கே? எப்பொழுது? (விளையாட்டுகள் இலையுதிர் தொடர்)
00:10 அவர் ஏன்?
02:20 காதல் பற்றி
03:15 அனைவருக்கும் மட்டும்
04:50 எண்ணிக்கை சறுக்கு. கிராண்ட் பிரிக்ஸ் 2019. அமெரிக்காவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 19, 2019 இல் சேனல் ரஷ்யா 1 நாள் முழுவதும்
05:00 காலை ரஷ்யா. சனிக்கிழமை
08:15 முழு ஒளிரும் இரகசியமாக (10/19/2019 இலிருந்து ஈத்தர்)
08:40 உள்ளூர் நேரம். சனிக்கிழமை
09:20 ஒன்றுக்கு ஐந்து
10:10 ஒரு நூறு ஒன்று
11:00 Vesti.
11:20 VESTI. உள்ளூர் நேரம்
11:40 Petrosyan காட்டு (10/19/2019 வெளியீடு)
13:50 ஃபேட் ரயில்
18:00 வணக்கம், ஆண்ட்ரி!
20:00 சனிக்கிழமை மேற்கு
21:00 நாளை ஒரு புதிய நாளாக இருக்கும்
01:05 தீவிர உறவுகள்
04:40 தன்னை இயக்குனர்
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 19, 2019 முழுவதும் டிவி சேனல் மையத்தில் நாள் முழுவதும்
05:30 மார்ஷ் வீசி06:00 Abvgdika (நாம் என்ன தாவரங்கள் கொடுக்க வேண்டும்?)
06:30 வியாழக்கிழமை மழை பெய்யும் ...
07:45 ஆர்த்தடாக்ஸ் என்சைக்ளோபீடியா (ஞானஸ்நானம்)
08:15 மரணதண்டனை போது ராணி
10:20 Mikhail Pugkin. நான் என் வாழ்நாள் முழுவதும் ஒரு அழைப்பு காத்திருந்தேன்
11:30 நிகழ்வுகள்
11:45 திருமணமான இளங்கலை
13:30 உங்கள் ரகசியங்களை நான் அறிவேன்
14:30 நிகழ்வுகள்
14:45 உங்கள் ரகசியங்களை நான் அறிவேன்
17:15 உங்கள் இரகசியங்களை 2 எனக்குத் தெரியும்
21:00 "போஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட்" அலெக்ஸி புஷ்கோவுடன்
22:15 தெரிந்துகொள்ளும் உரிமை!
23:45 சிறப்பு அறிக்கை (சட்டம் மற்றும் கலவரங்கள்)
00:00 90s ("puddle" மற்றும் "Cherkizon")
00:50 Moskovsky வாழ்க்கை நாளாகமம் (கல்லறையில் ஊழல்)
01:35 தீர்ப்பு (யூரி Sokolov)
02:25 சிறப்பு அறிக்கை (வெள்ளத்திற்குப் பிறகு)
03:00 "போஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட்" அலெக்ஸி புஷ்கோவுடன்
04:15 தெரிந்துகொள்ளும் உரிமை!
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 19, 2019 அன்று நாள் முழுவதும் NTV சேனலில்
05:05 PE. விசாரணை
05:30 mimino.
07:20 பார்வை
08:00 இன்று
08:20 Alexey Zimin உடன் தயாராகிறது
08:45 வீட்டிலுள்ள உரிமையாளர் யார்? (நாய், கார்கள் பயம். ஆக்கிரமிப்பு வங்காளம். கொந்தளிப்பு குஞ்சு)
09:25 வீட்டில் சாப்பிடுங்கள்
இன்று 10:00.
10:20 முகப்பு சாலை (நீங்கள் pereboulsya?)
11:00 உணவு நேரடி மற்றும் இறந்த (பிளம்ஸ் தயிர். உலகின் மிக விலையுயர்ந்த ஹாம். இஞ்சி தேநீர்)
12:00 அபார்ட்மென்ட் கேள்வி (குறுக்கு உள்துறை)
13:00 நாம் போவோம், சாப்பிடுவோம்! (ஜான் வாரன் vladivostok செல்கிறது!)
14:00 அவரது விளையாட்டு
இன்று 16:00.
16:20 விசாரணை இருந்தது ...
19:00 மத்திய தொலைக்காட்சி
21:00 ரஷ்யா வரிகள்!
23:05 சர்வதேச பிலோராம்
00:00 NTV அபார்ட்மென்ட் மார்குலிசாவில் (குழு "க்ரோட்டோ")
01:10 Fomenko போலி
01:35 நாட்டின் பதில்
02:40 காதல் எங்கும், அல்லது மகிழ்ச்சியான இறுதி
இன்றைய திட்டம், அக்டோபர் 19, 2019 முழுவதும் CTC சேனலில் நாள் முழுவதும்
05:40 எலிஷ்06:00 Yelalash.
06:50 பூனை சாதனை பூட்ஸ்
07:15 ஆவி: தாவல்கள் இலவசமாக
07:40 மூன்று பூனைகள்
08:05 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
08:30 காட்டு "உரால் பெல்மெனி"
09:30 Pro100 சமையலறை
10:25 டோலி (5 வது தொடர்)
10: 56deldyldy (6 வது தொடர்)
11: 27 டெலி (7 வது தொடர்)
11: 58delds (8 வது தொடர்)
12: 29 டெலி (9 வது தொடர்)
13:00 Fort Boyard. திரும்ப
15:00 லாரா கிராஃப்ட்: டோம் ரேங்க்
16:55 லாரா க்ராப்ட்: கல்லறை வளையல் 2 - லைஃப் தொட்டில்
19:10 கல்லறை ரைடர்: லாரா க்ராஃப்ட்
21:35 டைட்டானிக்
01:35 லா லா லாண்ட்
03:35 முகப்பு தலைகீழாக
இன்று, அக்டோபர் 19, 2019 அன்று நாள் முழுவதும் ரென் டிவி சேனலில்
05:00 மருட்சிகள் (218 வது தொடர்)
05: 43 முன்னேற்றங்கள் (216 வது தொடர்)
07: சினிமாவில் 28 கிராம் பறவைகள்
09:15 Mintrans (142 தொடர்)
10:15 மிகவும் பயனுள்ள திட்டம் (134 வது தொடர்)
11: 16 இரண்டாவது மர்மம் (906 வது தொடர்)
13: 16 மர்மம் (906 வது தொடர்)
15: 19 மருட்சிகள் (264 வது தொடர்)
17: 22 பொது பட்டியல்கள் (பொது மக்களின் 10 இரகசியங்கள்)
19: 24 முதல் அவெஞ்சர்: மற்றொரு போர்
22: 02 2: இருள் இராச்சியம்
00: 07Sourogata.
01: 48 சைக்ளோப்
03: 16 ஷாக் கற்பித்தல் கருதுகோள்களை (564 வது தொடர்)
04: 04 மருட்சிகள் (212 வது தொடர்)
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 19, 2019 அன்று முழு நாளிலும் TNT சேனலில்
05:30 tnt. சிறந்த (40 வது தொடர்)06:00 tnt. சிறந்த (41st தொடர்)
06:30 tnt. சிறந்த (42 வது தொடர்)
07:00 tnt. தங்கம் (7 வது தொடர்)
07:30 tnt. தங்கம் (14 வது தொடர்)
08:00 TNT இசை (118 வது தொடர்)
08:30 tnt. தங்கம் (21 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட் (2688 வது தொடர்)
10:00 HOUSE-2. காதல் தீவு (1156 வது தொடர்)
11:00 பெரிய காலை உணவு (70 வது தொடர்)
11:30 தர்க்கம் எங்கே? (42 வது தொடர்)
12:30 தர்க்கம் எங்கே? (44 வது தொடர்)
13:30 தர்க்கம் எங்கே? (45 தொடர்)
14:30 நகைச்சுவை கிளப் (573 வது தொடர்)
15:30 நகைச்சுவை கிளப் (574 வது தொடர்)
16:30 நகைச்சுவை கிளப் (577 வது தொடர்)
17:30 Triad (9 வது தொடர்)
18:00 Triad (10 வது தொடர்)
18:30 Triad (11 வது தொடர்)
19:00 Triad (12 வது தொடர்)
19:30 மனநல போர் (4 வது தொடர்)
21:00 டான்ஸ் (115 தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம் (4277 வது தொடர்)
00:05 ஹவுஸ் -2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு (5434 வது தொடர்)
01:05 TNT இசை (118 வது தொடர்)
01:35 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (40 வது தொடர்)
02:55 திறந்த மைக்ரோஃபோன் (டைஜஸ்ட்)
03:50 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (42 வது தொடர்)
04:40 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (டைஜஸ்ட்)
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 19, 2019 முழு நாள் சேனல் வீட்டில்
05:30 தந்தையின் சோதனை
06:20 வெற்றிகரமான கொள்முதல்
06:30 என்னை தேர்வு (16 வது தொடர்)
07:30 நான் உன்னை மறக்க மாட்டேன்!
09:30 முள்ளுகளில் பாடும் (1st தொடர்)
10: 27 முள்ளுகளில் (2 வது தொடர்)
11: 24 முட்கள் (3 வது தொடர்)
12: 21 முட்கள் (4 வது தொடர்)
13: 18 முட்கள் (5 வது தொடர்)
14:15 முள்ளுகளில் பாடுவது (6 வது தொடர்)
15: 12 முள்ளுகளில் (7 வது தொடர்)
16: 09 முள்ளுகளில் (8 வது தொடர்)
17: 06 முள்ளுகளில் (9 வது தொடர்)
18: 03 முள்ளுகளில் (10 வது தொடர்)
19:00 திராட்சை (1st தொடர்)
20:00 திராட்சை (2 வது தொடர்)
21:00 திராட்சை (3 வது தொடர்)
22:00 திராட்சை (4 வது தொடர்)
23:00 குழந்தைகள் டாக்டர் (5 வது தொடர்)
23:15 ஒரு முடிக்கப்படாத பாடம்
04:10 நான் உன்னை மறக்க மாட்டேன்!
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 19, 2019 சேனல் போட்டியில்! நாள் முழுவதும் தொலைக்காட்சி
Maxim Trankov உடன் 05:50 விளையாட்டு மாஸ்டர் "06:00 பற்றி முழு உண்மை ...
06:30 கால்பந்து. ஜெர்மன் சாம்பியன்ஷிப். "Aintracht" - "பேயர்"
08:30 ஏன் கால்பந்து தொடங்குகிறது?
09:00 அனைத்து கால்பந்து! (சுவரொட்டி)
10:00 செய்திகள்
10:10 ரக்பி. உலக சாம்பியன்ஷிப். 1/4 இறுதி. ஜப்பானில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
12:10 சிறப்பு அறிக்கை (தேசிய சண்டை அம்சங்கள்)
12:30 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
13:00 டென்னிஸ். "VTB கோப்பை கிரெம்ளின் -20120". பெண்கள். 1/2 இறுதி. மாஸ்கோவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
15:00 செய்திகள்
15:05 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
15:35 அலெக்ஸி பாபோவுடன் "கிராண்ட் பிரிக்ஸ்"
16:05 சிறப்பு அறிக்கை (விளையாட்டு ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ். ஒலிம்பிக் ஆண்டு)
16:25 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
16:55 கூடைப்பந்து. ஒருங்கிணைந்த லீக் VTB. Lokomotiv-Kuban (Krasnodar) -uniks (Kazan). நேரடி ஸ்ட்ரீம்
18:55 கைப்பந்து. சாம்பியன்ஸ் லீக். ஆண்கள். "கிறிஸ்டியன்ஸ்டாட்" - "செக்கோவ் கரடிகள்". நேரடி ஸ்ட்ரீம்
20:45 செய்திகள்
20:50 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
21:40 கால்பந்து. இத்தாலி சாம்பியன்ஷிப். Juventus - போலோக்னா. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
23:40 போட்டிக்காக எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
00:20 டெர்பி மூளை
01:00 கால்பந்து. ஸ்பெயினின் சாம்பியன்ஷிப். "அட்லெடிகோ" - "வாலென்சியா"
03:00 கால்பந்து. இத்தாலி சாம்பியன்ஷிப். "நெப்போலி" - "வெரோனா"
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 19, 2019 முழு நாளில் குன்ட் சேனலில்
06:30 விவிலிய பிளாட் (Dietrich Bonhöffer. "நல்ல சக்திகளின் சக்தி")
07:05 கிட்டன் என்ற பெயரிடப்பட்டது
07:45 யார் truskavets போக வேண்டும்
09:00 தொலைநகல்
09:30 பெரிய ஓவியங்களின் சிறிய இரகசியங்கள் (அறியப்படாத மாஸ்டர். "ஒரு யூனிகார்ன் கொண்ட லேடி." XV நூற்றாண்டு)
10:00 துணிச்சலான சிப்பாய் தையல்
11:45 ஹெர்மிடேஜ்
12:15 கிரேக்கத்தின் வனவிலங்கு (கடவுளின் உயரத்திலிருந்து பார்வை)
13:05 விஞ்ஞானிகள் (Alexey zeltikov)
13:35 பட்டாம்பூச்சி விளைவு (கோல்டன் ஃபீவர். தங்கம் ஒரு சில)
14:00 மான்டே கார்லோவில் சர்வதேச சர்க்கஸ் விழா
15:00 தொலைநகல்
15:25 புதிரான என்ஸைக்ளோப்பீடியா (மர்மம் "பைத்தியம் மின்னல்")
15:55 அழகான மனிதர்
18:00 குவார்டெட் 4x4 (காலா கச்சேரி)
20:05 காதலர் பிளேக், அல்லது இழந்த நம்பிக்கையை தேடி
21:00 Agora.
22:00 அழகிய செவிலியர்
00:10 கிளப் "ஷாபோலவ், 37" (ட்ரோபோலோவா, 37 "(ட்ரையோ ஆண்ட்ரி கோண்டகோவா மற்றும் விளாடிமிர் ஷூலகோவ்ஸ்கியின் பழைய இசையின் குழுமம்)
01:10 கிரேக்கத்தின் வனவிலங்கு (கடவுளின் உயரத்திலிருந்து பார்வை)
02:05 Stekers (Maximovaya Dacha சாபம்)
02:50 பரிசோதனைகள்
03:00 ETER இன் முடிவு