இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 முழு நாளிலும் முதல் சேனலில்
05:25 பாதுகாப்பு (சரியான ஹண்டர்)06:00 செய்திகள்
06:10 பாதுகாப்பு (சரியான ஹண்டர்)
07:10 பாதுகாப்பு (சரியான ஹண்டர்)
08:10 விளையாட்டு, ஹார்மனி பிடித்த!
08:55 புத்திசாலி மற்றும் புத்திசாலி
09:45 வார்த்தை மேய்ப்பர்
10:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
10:15 குரல் 60+. மிக உயர்ந்த கவனத்தில்
11:15 சைமர் தியரி (பயனுள்ள மற்றும் தீங்கு விளைவிக்கும் எண்ணெய்)
12:00 செய்திகள் (வசனங்களுடன்)
12:15 சினிமா, லவ் அண்ட் புறா
13:20 தனியாக ஒரு விடுதி வழங்கப்படுகிறது
15:05 தனியாக எல்லோருடனும்
16:05 தோழர்களே! ..
18:00 ஒரு மில்லியனர் ஆக விரும்புகிறார்?
19:30 இன்றிரவு
21:00 நேரம்
21:30 என்ன? எங்கே? எப்பொழுது? (இலையுதிர் தொடர் விளையாட்டுகள்: டிரான்ஸ்மிஷன் 2 வது)
22:40 கிழக்கு எக்ஸ்பிரஸ் கொலை
00:50 ஜென்டில்மேன் பிளண்டெஸ் விரும்புகிறார்
02:40 காதல் பற்றி
04:35 பாதுகாப்பு (சரியான ஹண்டர்)
இன்று நிரல் திட்டம், அக்டோபர் 5, 2019 சேனல் ரஷ்யாவில் 1 நாள் முழுவதும்
05:00 காலை ரஷ்யா. சனிக்கிழமை
08:15 உலகம் முழுவதும் இரகசியமாக
08:40 உள்ளூர் நேரம். சனிக்கிழமை
09:20 Grozny. சமாதானத்திற்கு சாலை
10:10 ஒரு நூறு ஒன்று
11:00 Vesti.
11:20 VESTI. உள்ளூர் நேரம்
11:40 நகைச்சுவை! நகைச்சுவை !! நகைச்சுவை !!!
13:50 நீடித்த சோல்ஸ்
18:00 வணக்கம், ஆண்ட்ரி!
20:00 சனிக்கிழமை மேற்கு
21:00 பனி ராணி
01:00 சகோதரர்கள்
04:40 தன்னை இயக்குனர்
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 முழுவதும் டிவி சேனல் மையத்தில் நாள் முழுவதும்
05:30 Elalash (1. நான் ஒரு நாய் இருந்தது ... 2. எச்சரிக்கை, கதவுகள் மூடியிருக்கும்! 3. கால்பந்து விமர்சனம்)05:50 மார்ஷ் வீசி
06:20 Abvgdika (பரந்த நாடு என் அன்பே! வட காகசஸ்)
06:50 எபிசோட் கிங்ஸ் (ரினா கிரீன்)
07:40 ஆர்த்தடாக்ஸ் என்சைக்ளோபீடியா (அல்மனாக் "ஏன் ஒரு மனிதன் தேவாலயம்? அரபு உலக. நோர்வே")
08:05 அவரது முன்னாள் பற்றி எல்லாம்
10:10 ஷெர்லாக் ஹோம்ஸ் மற்றும் டாக்டர் வாட்சன் அட்வென்ச்சர்ஸ் (ஆக்ரா புதையல்கள்: பகுதி 1st)
11:30 நிகழ்வுகள்
11:45 ஷெர்லாக் ஹோம்ஸ் மற்றும் டாக்டர் வாட்சன் அட்வென்ச்சர்ஸ் (ஆக்ரா புதையல்கள்: பகுதி 2)
13:25 மெலடி மாறியது
14:30 நிகழ்வுகள்
14:45 திரள மெல்லிசை
17:20 லிண்டன் நிறம்
21:00 "போஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட்" அலெக்ஸி புஷ்கோவுடன்
22:15 தெரிந்துகொள்ளும் உரிமை
23:45 நிகழ்வுகள்
00:00 Vitaly Klitschko: மாஃபியா சாம்பியன்
00:50 Marat Basharov. நான் எதுவும் இருக்க மாட்டேன்!
01:35 XXI நூற்றாண்டின் ஜிப்சீஸ்
02:25 சிறப்பு அறிக்கை (பெரிய மன அழுத்தம் 2.0)
02:55 "போஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட்" அலெக்ஸி புஷ்கோவுடன்
04:15 தெரிந்துகொள்ளும் உரிமை
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 அன்று நாள் முழுவதும் NTV சேனலில்
05:00 PE. விசாரணை
05:35 கிரிமினல் புலனாய்வுத் துறையின் வாழ்வில் இருந்து
07:20 பார்வை
08:00 இன்று
08:20 Alexey Zimin உடன் "தயாராகிறது"
08:45 வீட்டிலுள்ள உரிமையாளர் யார்?
09:25 வீட்டில் சாப்பிடுங்கள்
இன்று 10:00.
10:20 முகப்பு சாலை
11:00 உணவு நேரடி மற்றும் இறந்த
12:00 அபார்ட்மென்ட் கேள்வி
13:10 நாம் போவோம், போராடுவோம்!
14:00 அவரது விளையாட்டு
இன்று 16:00.
16:20 விசாரணை இருந்தது ...
17:15 கடந்த 24 மணி நேரம்
19:00 மத்திய தொலைக்காட்சி
21:00 ரஷ்யா வரிகள்!
23:20 சர்வதேச பிலோராம்
00:15 மார்குலிசாவில் உள்ள துறைகள் எண்ணிக்கை (ஜோர்ஜிய மாலை)
01:35 Fomenko. போலி
02:00 கவுண்டி பதில்
03:00 சுய
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 அன்று CTC சேனலில் நாள் முழுவதும்
05:30 புதிய மனிதன்06:00 Yelalash.
06:50 பூனை சாதனை பூட்ஸ்
07:15 ஆவி: தாவல்கள் இலவசமாக
07:40 மூன்று பூனைகள்
08:05 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
08:30 காட்டு "உரால் பெல்மெனி" (சிரிப்பு)
09:30 Pro100 சமையலறை
10:30 "உரால் பெல்மெனி" (சிரிப்பு)
11:00 சுட்டி வேட்டை
13:00 Fort Boyard. திரும்ப
14:35 டெர்மினல்
17:10 பால்ட் நைங்கா: இனிப்பு
19:05 பாஸ் Molokosos.
21:00 அவென்ஜர்ஸ்: முடிவிலி போர்
00:00 டார்க் நைட்
02:45 திரு ஹோம்ஸ்
04:20 இளைஞர் (154 வது தொடர்)
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 5, 2019 முழு நாள் சேனல் ரென் டிவியில்
05:00 பிரதேசங்களின் பிரதேசங்கள் (230 வது தொடர்)
05: 59territia இன் மருட்சிகளின் (229 தொடர்)
07: விடுமுறைக்கு 34monstras
09:15 Mintrans (140 வது தொடர்)
10:15 மிகவும் பயனுள்ள திட்டம் (132 வது தொடர்)
11: 16 இரண்டாவது மர்மம் (904 வது தொடர்)
13: 16 இரண்டாவது மர்மம் (904 வது தொடர்)
15: 19 பிரதேசங்களின் மருட்சிகள் (262 தொடர்)
17: 22 22 முற்பகுதியில் பட்டியல்கள் (மக்கள், நீங்கள் விலங்குகள்!)
19:25 பார்க்கர்
21:45 பாதுகாவலனாக
23: 34 மெக்கானிக்ஸ்: உயிர்த்தெழுதல்
01: 26rinets.
03: பிரதேசங்களின் பலிபீடங்கள் (213 வது தொடர்)
04: 52 சாதனங்களின் (228 தொடர்)
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 முழு நாளிலும் TNT சேனலில்
05:05 tnt. சிறந்த (42 வது தொடர்)05:30 tnt. சிறந்த (43 வது தொடர்)
06:00 tnt. சிறந்த (44 வது தொடர்)
06:30 tnt. சிறந்த (45 வது தொடர்)
07:00 tnt. தங்கம் (33 வது தொடர்)
07:30 tnt. தங்கம் (40 வது தொடர்)
08:00 TNT இசை (116 வது தொடர்)
08:30 tnt. தங்கம் (6 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட் (2674 வது தொடர்)
10:00 HOUSE-2. காதல் தீவு (1142 வது தொடர்)
11:00 பெரிய காலை உணவு (68 வது தொடர்)
11:30 தர்க்கம் எங்கே? (49 வது தொடர்)
12:30 தர்க்கம் எங்கே? (50 வது தொடர்)
13:30 தர்க்கம் எங்கே? (51st தொடர்)
14:30 நகைச்சுவை கிளப் (590 வது தொடர்)
15:30 நகைச்சுவை கிளப் (591 வது தொடர்)
16:30 நகைச்சுவை கிளப் (592 வது தொடர்)
17:30 Triad (1st தொடர்)
18:00 Triad (2 வது தொடர்)
18:30 Triad (3 வது தொடர்)
19:00 Triad (4 வது தொடர்)
19:30 உளவியலின் போர் (2 வது தொடர்)
21:00 டான்ஸ் (113 வது தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம் (4263 வது தொடர்)
00:05 ஹவுஸ் -2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு (5420 தொடர்)
01:05 TNT இசை (116 வது தொடர்)
01:35 மொத்த விற்பனை மலிவான -2
03:15 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (66 வது தொடர்)
04:10 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (1st தொடர்)
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 முழு நாளிலும் உள்நாட்டு சேனலில்
05: 32 அன்புக்கு. மடாலயத்தில் (4 வது தொடர்)
06:20 6 பிரேம்கள்
06:30 வெற்றிகரமான கொள்முதல்
06:40 6 பிரேம்கள்
07:15 Plyukha மீது மூன்று Poplas
08:50 பெண்
11:35 எனக்கு பிடித்த அப்பா (1st தொடர்)
12:30 எனக்கு பிடித்த அப்பா (2 வது தொடர்)
13: 26 பிடித்த அப்பா (3 வது தொடர்)
14: 21 பிடித்த அப்பா (4 வது தொடர்)
15: 17 பிடித்த அப்பா (5 வது தொடர்)
16: 13 பிடித்த அப்பா (6 வது தொடர்)
17: 08 வது பிடித்த அப்பா (7 வது தொடர்)
18: 04 வது பிடித்த அப்பா (8 வது தொடர்)
19:00 நான் உண்மையுள்ள மனைவியாக இருப்பேன்
23:20 குழந்தைகள் டாக்டர்
23:35 egoist.
01:30 மூன்று poplary.
02:55 எனக்கு பிடித்த அப்பா (1st தொடர்)
03: 37 வது பிடித்த அப்பா (2 தொடர்)
04:20 எனக்கு பிடித்த அப்பா (3 வது தொடர்)
இன்று திட்டம், அக்டோபர் 5, 2019 சேனல் போட்டியில்! நாள் முழுவதும் தொலைக்காட்சி
06:00 உண்மையான விளையாட்டு (மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ்)06:45 முழு உண்மையும் ...
07:15 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
07:55 கைப்பந்து. உலக கோப்பை. ஆண்கள். ரஷ்யா பிரேசில் உள்ளது. ஜப்பானில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
09:55 செய்திகள்
10:05 அனைத்து கால்பந்து! (சுவரொட்டி)
11:05 இலக்கு பழைய
11:35 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
12:30 சிறப்பு அறிக்கை (ஜென்டில்மென் ரக்பி லக்)
12:50 செய்திகள்
12:55 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். Belloator. Andrei Koreshkov Vs. Lorenz Larkina. அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
14:55 செய்திகள்
15:00 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
15:30 handball. சாம்பியன்ஸ் லீக். பெண்கள். Rostov-Don (Russia) - "Lublin" (போலந்து). ரோஸ்டோவ்-ஆன் டான் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
18:10 செய்திகள்
18:15 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
18:55 கால்பந்து. ரஷ்ய பிரீமியர் லீக். "சோச்சி" - "சோவியத் தளங்களின் விங்ஸ்" (சமரா). நேரடி ஸ்ட்ரீம்
20:55 செய்திகள்
21:00 போட்டியில் எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
21:40 கால்பந்து. இத்தாலி சாம்பியன்ஷிப். "ஜெஜோ" - "மிலன்". நேரடி ஸ்ட்ரீம்
23:40 போட்டிக்காக எல்லாம்! நேரடி ஸ்ட்ரீம்
00:10 Keiberatletics.
00:40 கால்பந்து. பிரான்ஸ் சாம்பியன்ஷிப். "மான்ட்பெல்லர்" - "மொன்ட்வேர்"
02:40 சிறந்த சிறந்த 4: எச்சரிக்கை இல்லாமல்
04:25 கனவு அணி
04:55 கைப்பந்து. உலக கோப்பை. ஆண்கள். ரஷ்யா-எகிப்து. ஜப்பானில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது. நேரடி ஸ்ட்ரீம்
இன்றைய தினம், அக்டோபர் 5, 2019 அன்று முழு நாளிலும் CULP சேனலில்
06:30 பிரெமேன் இசைக்கலைஞர்கள்
06:55 பிரேமன் இசைக்கலைஞர்களின் அடிச்சுவடுகளில்
07:20 திணைக்களம்
09:35 தொலைநோக்கி
10:05 பெரிய ஓவியங்களின் சிறிய இரகசியங்கள் (Paolo Veronese. "கேனா கலிலேயாவில் திருமணம்" .1563 ஆண்டு)
10:35 வியாழக்கிழமை மற்றும் இன்னும் இல்லை
12:05 ஹெர்மிடேஜ்
12:30 பரலோக வேட்டைக்காரர்கள்
13:25 விஞ்ஞானிகளின் வீடுகள் (இவான் ஓஸ்லெடெட்ஸ்)
13:55 பட்டாம்பூச்சி விளைவு (குடன்பெர்க். கண்டுபிடிப்பாளர்-சபை)
14:25 லைஃப் கோடு (அலெக்சாண்டர் Mikhailov)
15:15 வெள்ளை பனி ரஷ்யா
16:45 தொலைநோக்கி
17:10 புதிர் என்ஸைக்ளோபீடியா (மக்கள் மத்தியில் தொன்மாக்கள்)
17:45 லியோனிட் ஜெய்தாய் ... மற்றும் ஒரு சிறிய "வைரங்கள்"
18:20 குவார்டெட் 4x4.
20:15 வரம்புகளின் சட்டத்தை ("இறந்த மண்டலம்" மற்றும் "வாழ்க்கை கேடயம்")
21:00 Agora.
22:00 பரலோகத்தின் குழந்தைகள்
23:35 கிளப் "Shabolovka, 37" (Theon Condreze மற்றும் Nikita Vlasov)
00:40 Kinescope (67 வது சான் செபாஸ்டியன் ICF)
01:20 பரலோக வேட்டைக்காரர்கள்
02:10 Stekers (Saltychikha வழக்கு)