இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09:25 இன்று மார்ச் 1 ஆகும். நாள் தொடங்குகிறது
09:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
10:55 கிரேட் வாழ்க!
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 நேரம் காண்பிக்கும்
13:55 யூலியாவுடன் "எங்கள் மக்கள்" குறைவாக உள்ளனர்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 நேரம் காண்பிக்கும்
18:00 வசனங்களுடன் மாலை செய்திகள்
18:25 நேரம் காண்பிக்கும்
18:50 "மனிதன் மற்றும் சட்டம்" அலெக்ஸி Pimanov
19:55 அற்புதங்களின் புலம்
21:00 நேரம்
21:30 "குரல். குழந்தைகள்." புதிய காலம்
23:20 மாலை Urgant.
00:15 நான் - ஹிட் லெட்ஜர்
02:00 தோல்வி!
04:00 ஆண்கள் / பெண்
04:40 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 இல் சேனல் ரஷ்யா 1
05:00 காலை ரஷ்யா
09:00 vesti.
09:25 காலை ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:25 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
11:45 போரிஸ் கொர்செவ்னிக்கோவுடன் ஒரு நபரின் தலைவிதி
12:50 60 நிமிடங்கள்
14:00 Vesti.
14:25 செய்தி. உள்ளூர் நேரம்
14:45 எதிராக யார்?
17:00 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
17:25 ஆண்ட்ரி மலகோவ். நேரடி
18:50 60 நிமிடங்கள்
20:00 வெஸ்டி
20:45 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
21:00 Yumorina.
23:40 மக்களுக்கு அணுகல்
00:55 ஒரே ஒரு மற்றும் எப்போதும்
டிவி சேனல் மையத்தில் மார்ச் 1, 2019 இன்று திட்டம்
05:30 பெரிய சினிமா (இங்கே டான்ஸ்கள் அமைதியாக இருக்கின்றன)06:00 மனநிலை
08:00 லியோனிட் ஃபிலடோவ். ஏரோபாட்டிக்ஸ்
08:50 Pearl Wedding (1st தொடர்)
09: 42ged wedding (2 வது தொடர்)
10: 34 அளவிடும் திருமண (3 வது தொடர்)
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 Pearl Wedding (4 வது தொடர்)
12:55 சதுரங்கம் ராணி (1st தொடர்)
13:40 சதுரங்கம் ராணி (2 தொடர்)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 செய்தி நகரம்
15:05 சதுரங்கம் ராணி (3 வது தொடர்)
16: 19 ஷாஹதயா ராணி (4 வது தொடர்)
17:35 வெவ்வேறு விதிகள்
19:40 நிகழ்வுகள்
20:05 வடக்கு விளக்குகள். மரணத்தின் தடயங்கள் (1st தொடர்)
21:00 வட விளக்குகள். மரணத்தின் தடயங்கள் (2 தொடர்)
22:00 "நிகழ்வுகளின் மையத்தில்" அண்ணா Prokhorova உடன்
23:10 மனைவி. காதல் கதை (Glafira Tarkhanova)
00:40 ஸ்காட்லாந்து யார்டுக்கு எதிராக பாண்டம்
02:40 PETROVKA, 38.
02:55 வாடகைக்கு வாடகைக்கு
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 இல் NTV சேனலில்
05:00 லெசிக் ("கடன்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "கீழ்ப்படிதல்", 1st மற்றும் 2 வது தொடர்)
06:00 இன்று
06:05 லெசிக் ("டூட்டி", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "தனிப்பட்ட", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
07:00 இன்று
07:05 லெசிக் ("கடன்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ஏழை", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
08:00 இன்று
08:05 லெசிக் ("டூட்டி", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ஏழை", 1st மற்றும் 2 வது தொடர்)
09:00 Mukhtar. புதிய பாதை (மேகங்கள் அங்கு)
இன்று 10:00.
10:20 கடல் டெவில்ஸ். டொர்னாடோ ("பணய கைதிகள்", "தலைமை வேட்டைக்காரர்கள்", "நீருக்கடியில் சிறைப்பிடிப்பில்" (கடல் டெவில்))
13:00 இன்று
13:25 விமர்சனம். அவசரம்
14:00 சந்திப்பு இடம்
இன்று 16:00.
16:30 சந்திப்பு இடம்
17:15 டி.என்.ஏ.
18:10 எனக்கு காத்திருங்கள்
19:00 இன்று
19:35 ஐந்து நிமிடங்கள் மெளனம். திரும்ப (21 - 24 தொடர்)
23:50 PE. விசாரணை
00:25 zakhar prilepin. ரஷ்ய பாடங்கள்
00:55 நாங்கள் மற்றும் அறிவியல். அறிவியல் மற்றும் நாம் (10 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு நாம் அல்சைமர் நோய் வெற்றி பெறுவோம்)
01:55 சந்திப்பு இடம்
03:50 நீதித்துறை துப்பறியும்
04:50 PE. விசாரணை
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 CULP சேனலில்
06:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்06:35 கால் மீது ... (மாஸ்கோ பழைய விசுவாசி)
07:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:05 வாழ்க்கை விதிகள்
07:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:35 வாட் கடல். பரலோகத்தின் மிரர்
07:50 சீதா மற்றும் ராம (197th - 198th தொடர்)
08:35 பதினாறாம் வசந்தம்
10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:20 லியோனிட் UTESOV. ஒரு மர்ம பாடல் உள்ளது ...
11:10 பழைய படத்தின் மாஸ்டர்பீஸ் (மெர்ரி தோழர்களே)
12:40 என்ன கண்ணாடிகள் மறை
13:20 பழைய முதுநிலை சாலைகள் (மட்பாண்ட வட்டம்)
13:30 கருப்பு துளைகள். வெள்ளை புள்ளிகள் (பிப்ரவரி 28 வெளியீடு)
14:15 போரிஸ் மற்றும் ஓல்கா சூரியனின் நகரத்திலிருந்து ஓல்கா
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 மாகாணத்திலிருந்து கடிதங்கள் (Ryazan)
15:35 Enigma (லூகாஸ் பார்வின் பிரவுன்)
16:20 பதினாறாம் வசந்தம்
17:45 Valery Gergiev மற்றும் Mariinsky தியேட்டர் சிம்பொனி இசைக்குழு
19:00 Mozkonostalight (ஈதர் 6 செப்டம்பர் 6)
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 கோருவோர் (க்லுடோவியின் பொக்கிஷங்கள்)
20:30 Life Line (Alla Sigalova)
21:25 மற்றொரு விமானம்
23:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
23:20 2 வெர்னிக் 2 (மார்ச் 1 வெளியீடு)
00:15 சாம் Klebanov உடன் "சிறப்பு பார்வை" (குழந்தைகள் இல்லை!)
02:00 கண்டுபிடிப்பாளர்கள் (டாலுடோவ் பொக்கிஷங்கள்)
02:45 பயணம் முரசு
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 இல் CTC சேனலில்
05:15 6 பிரேம்கள்
06:00 Yelalash.
06:40 அணி டர்போ
07:30 மூன்று பூனைகள்
07:45 அட்வென்சர்ஸ் உட்டி மற்றும் அவரது நண்பர்கள்
08:30 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
09:00 Ural dumplings (சிரிப்பு)
09:30 டிராய்
12:40 URAL Dumplings (சிரிப்பு)
19:30 பிரீமியர்! "ஷோ" உரால் பெல்மெனி "(அஜ்பூகா உரால் பெல்மெனி." Z ")
21:00 முதல் அவெஞ்சர்
23:30 விடுமுறை
01:25 பிளாக் வெகுஜன.
03:20 Hellboy. பெக்லாவில் இருந்து கை
திட்டம் திட்டம் இன்று, மார்ச் 1, 2019 சேனல் ரென் டிவியில்
IGOR Prokopenko உடன் 05:00 "மருட்சிகள்"06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Oleg Shishkin உடன் மனிதனின் மர்மம்
14:00 விளம்பரங்கள் பட்டியல்கள்
16:00 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 ஆவணப்படம் சிறப்பு திட்டம் (வீடமைப்பு மற்றும் வகுப்புவாத சேவைகள்: மூன்று கடிதங்கள்!)
21:00 ஆவணப்படம் சிறப்பு திட்டம் (எங்கள் நாட்களில் மிகவும் கொடூரமான மரபுகள் 20)
23:00 நீதிபதி Dredd 3D
01:00 Anthropoid
IGOR Prokopenko உடன் 03:00 "மருட்சிகளின் பிரதேசங்கள்"
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 இல் TNT சேனலில்
05:20 பாடகர் (106 வது தொடர்)
06:10 பாடகர் (107 வது தொடர்)
07:00 tnt. சிறந்த (17 வது தொடர்)
07:30 tnt. சிறந்த (18 வது தொடர்)
08:00 tnt. சிறந்த (19 வது தொடர்)
08:30 tnt. சிறந்த (20 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:15 ஹவுஸ் -2. காதல் தீவு
11:30 Borodin Buzova எதிராக (130 தொடர்)
12:30 உங்கள் அன்பை (25 வது தொடர்) சேமிக்கவும்
13:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (141 வது தொடர்)
14:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (142 தொடர்)
14:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (143 தொடர்)
15:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (144 வது தொடர்)
15:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (145 தொடர்)
16:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (146 வது தொடர்)
16:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (147 வது தொடர்)
17:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (148 வது தொடர்)
17:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (149 தொடர்)
18:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (150 வது தொடர்)
18:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (151 தொடர்)
19:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (152 தொடர்)
19:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (153 வது தொடர்)
20:00 நகைச்சுவை பெண் (196th தொடர்)
21:00 நகைச்சுவை கிளப் (629th தொடர்)
22:00 நகைச்சுவை போர் (6 வது தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:05 அத்தகைய ஒரு படம்! (256 வது தொடர்)
01:40 உங்கள் அன்பை சேமிக்கவும் (25 தொடர்)
02:30 Borodin Buzova எதிராக (130 தொடர்)
03:15 41 வயதான கன்னி யார் ...
04:30 திறந்த மைக்ரோஃபோன் (35 தொடர்)
இன்றைய தினம், மார்ச் 1, 2019 இல் உள்நாட்டு சேனலில்
05:05 நீதி முகவர்கள் (10 வது தொடர்)05:50 6 பிரேம்கள்
06:00 வீட்டு சமையலறை (74 வது தொடர் - "இவன் Lodine")
06:30 6 பிரேம்கள்
06:50 வெற்றிகரமான கொள்முதல்
07:00 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (109 வது தொடர் - "ஜாகுயா")
07:30 சிறுவயது விவகாரங்களுக்காக (228 தொடர்)
08:30 திசைதிருப்பலாம்! (392 வது தொடர்)
09:30 தந்தையின் டெஸ்ட் (188 வது தொடர்)
10:30 நீதி முகவர்கள் (11 வது தொடர்)
11:25 உண்மையான மாயவாதம் (92 வது தொடர் - "கருத்தரங்கின் கோஸ்ட்")
12:20 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (538 வது தொடர் - "ANABALD மணமகள்", 538 வது தொடர் - "நீங்கள்", 110 வது தொடர் - "க்யூபிட் ஸ்கால்பெல்")
14:05 பனி மீது எலும்பு (1st மற்றும் 2 வது தொடர்)
18:00 6 நபர்கள்
19:00 Lyuba. காதல் (1st - 4 வது தொடர்)
22:45 பெண் டாக்டர் -2 (56 வது தொடர் - "தீய வட்டம்")
23:45 6 பிரேம்கள்
00:30 வாழ்க்கை
02:15 பெண் டாக்டர் 2 (56 வது தொடர் - "தீய வட்டம்")
03:00 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (538 வது தொடர் - "ANABLALD மணமகள்", 538 வது தொடர் - "நீங்கள் போன்ற")
03:55 ரியல் மிஸ்டிக் (92 வது தொடர் - "கருத்தரங்கின் கோஸ்ட்")
04:40 நீதி முகவர்கள் (11 வது தொடர்)
இன்று திட்டம், மார்ச் 1, 2019 இல் சேனல் போட்டியில்! தொலைக்காட்சி
05:30 பெரிய விளையாட்டு பணம்
06:00 பற்றி முழு உண்மை ...
06:30 சோர்வாக மகிமை
07:00 செய்திகள்
07:05 அனைத்து போட்டியில்!
08:55 செய்தி
09:00 சிறப்பு அறிக்கை (RPL. கால்பந்து வசந்தம்)
09:30 சிறப்பு அறிக்கை (Ostersund க்கு சாலை)
09:50 செய்திகள்
09:55 குளிர்கால Universiade 2019. ஒரு பந்து கொண்டு ஹாக்கி. பெண்கள். கிராஸ்நோயர்ஸ்க் (ரஷ்யா - நார்வே)
11:55 செய்திகள்
12:00 கடற்கரை கால்பந்து. Mundialito-2019 கிளப் மத்தியில் உலக சாம்பியன்ஷிப். மாஸ்கோவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
13:10 செய்திகள்
13:15 கால்பந்து எல்லாம்! (சுவரொட்டி)
13:55 கடற்கரை கால்பந்து. Mundialito-2019 கிளப் மத்தியில் உலக சாம்பியன்ஷிப். மாஸ்கோவில் இருந்து நேரடி ஒளிபரப்பு (BATE (பெலாரஸ்) - "ஸ்பார்டக்" (ரஷ்யா))
15:05 செய்திகள்
15:10 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். ஆண்கள். தட்டு 4x10 கிமீ. ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
17:20 செய்திகள்
17:25 போட்டியில் எல்லாம்!
17:55 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். ஒரு ஊஞ்சல் இருந்து குதித்து. ஆண்கள். நேரடி ஸ்ட்ரீம்
19:40 ஹாக்கி. Khl. 1/4 இறுதி மாநாடு "மேற்கு". நேரடி ஸ்ட்ரீம்
21:55 செய்திகள்
22:05 யுனிவர்சிட்டி ஆஃப் டைரி
22:25 கூடைப்பந்து. Euroleague. ஆண்கள். நேரடி ஒளிபரப்பு (ஒலிம்பிகாஸ் (கிரீஸ்) - CSKA (ரஷ்யா))
00:25 அனைத்து போட்டிகளிலும்!
01:00 ஒளி தடகள. மூடிய அறைகளில் ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப். இறுதி. ஐக்கிய இராச்சியத்திலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
03:00 தண்ணீருக்குள் குதித்து. "உலக தொடர்". இறுதி. ஜப்பான் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
04:00 Bobsley மற்றும் எலும்புக்கூடு. உலக சாம்பியன்ஷிப். Bobsled. இரண்டு. 1 வது முயற்சி. கனடாவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
04:50 சிறப்பு அறிக்கை (Ostersund க்கு சாலை)