இன்றைய தினம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09:25 இன்று பிப்ரவரி 28 ஆகும். நாள் தொடங்குகிறது
09:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
10:55 கிரேட் வாழ்க!
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 நேரம் காண்பிக்கும்
13:55 யூலியாவுடன் "எங்கள் மக்கள்" குறைவாக உள்ளனர்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 நேரம் காண்பிக்கும்
18:00 வசனங்களுடன் மாலை செய்திகள்
18:25 நேரம் காண்பிக்கும்
18:50 உண்மையில்
19:50 அவர்கள் சொல்லட்டும்
21:00 நேரம்
21:30 Gadalka (13 வது தொடர்)
22:30 பெரிய விளையாட்டு
23:30 மாலை urgant.
00:00 இரவு தேடும்
01:00 கில்லர் வலிமை -2 (4 வது தொடர் - "Bmranga Trail")
02:00 Sustal Power-2 (5 வது தொடர் - "நாடு சீசன்")
03:00 செய்திகள்
03:05 ஆண் / பெண்கள்
03:50 திருமணம் செய்து கொள்ளலாம்!
04:30 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
இன்று திட்டம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் சேனல் ரஷ்யா 1
05:00 காலை ரஷ்யா
09:00 vesti.
09:25 காலை ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:25 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
11:45 போரிஸ் கொர்செவ்னிக்கோவுடன் ஒரு நபரின் தலைவிதி
12:50 60 நிமிடங்கள்
14:00 Vesti.
14:25 செய்தி. உள்ளூர் நேரம்
14:45 எதிராக யார்?
17:00 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
17:25 ஆண்ட்ரி மலகோவ். நேரடி
18:50 60 நிமிடங்கள்
20:00 வெஸ்டி
20:45 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
21:00 Sklifosovsky (15 தொடர்)
22:10 Sklifosovsky (16 வது தொடர்)
23:20 விளாடிமிர் சோலோவோவோவுடன் மாலை
02:00 Kamenskaya-5 ("பாதிக்கப்பட்ட பெயர் - யாரும்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
டிவி சேனல் மையத்தில் பிப்ரவரி 28, 2019 க்கான திட்டம்
05:30 10 மிக ... (தொழிற்கட்சி கடந்த நட்சத்திரங்கள்)06:00 மனநிலை
08:00 டாக்டர் மற்றும் ... (பிப்ரவரி 28 வெளியீடு)
08:35 வரம்பு இல்லாமல்
10:35 செர்ஜி நிகோனென்கோ. ஓ, அதிர்ஷ்டம்!
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 தூய ஆங்கில கொலை (3 வது தொடர் - "இறப்பு மற்றும் நட்சத்திரங்கள்")
13:35 என் ஹீரோ (Lyudmila gavrilova)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 செய்தி நகரம்
15:05 அண்ணா டிடெக்டிவ் (7 வது தொடர்)
16:00 அண்ணா டிடெக்டிவ் (8 வது தொடர்)
16:55 இயற்கை தேர்வு (Ayran)
17:40 இந்தியா கோடை (7 வது தொடர்)
18: 38 பப்ளே கோடை (8 வது தொடர்)
19:40 நிகழ்வுகள்
20:00 PETROVKA, 38.
20:20 வாக்களிக்கும் உரிமை
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 10 மிக ... (நட்சத்திரங்களின் ஆரம்ப மரணங்கள்)
23:05 நிவாரணங்கள் மற்றும் ரெயின்பண்டுகள். அன்பானவர்களை நேசித்தேன்
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:35 பிரியாவிடை. விக்டோரியா மற்றும் கலினா Brezhnev.
01:25 மர்ம முகவர் 007.
02:15 அண்ணா டிடெக்டிவ் (7 வது தொடர்)
03: 04na-Detectect (8 வது தொடர்)
03:55 மாவட்ட அளவிலான துப்பறிவாளர்கள் -2 (7 வது தொடர்)
04: 42 மாவட்ட அளவிலான 2 (8 வது தொடர்)
இன்று திட்டம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் NTV சேனலில்
05:10 Forester ("ஷாட்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ரிசர்வ்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
06:00 இன்று
06:05 லெஸ்லிக் ("ஷாட்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ரிசர்வ்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
07:00 இன்று
07:05 லெஸ்லிக் ("ஷாட்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ரிசர்வ்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
08:00 இன்று
08:05 லெசிக் ("ஷாட்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர், "ரிசர்வ்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
09:00 Mukhtar. புதிய பாதை (சிறைச்சாலையின் கைதி)
இன்று 10:00.
10:20 கடல் டெவில்ஸ். டொர்னாடோ ("முடிவு நாள்", "சிறைப்பிடிப்பில்", "டெத் பள்ளத்தாக்கு")
13:00 இன்று
13:25 விமர்சனம். அவசரம்
14:00 சந்திப்பு இடம்
இன்று 16:00.
16:30 சந்திப்பு இடம்
17:15 டி.என்.ஏ.
18:10 கடல் டெவில்ஸ். நண்பர்களை ("அமைதியான அணு", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
19:00 இன்று
19:40 கடல் டெவில்ஸ். நண்பர்களை ("அமைதியான அணு", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
21:00 ஐந்து நிமிடங்கள் மெளனம். திரும்ப (19 மற்றும் 20 வது தொடர்)
23:00 இன்று
23:15 ஆண்கள் விடுமுறை (4 வது தொடர்)
00:15 சந்திப்பு இடம்
02:00 Nashipotennadzor.
02:50 லெனினின் டெஸ்டா (10 - 12 தொடர்)
குன்ட் சேனலில் பிப்ரவரி 28, 2019 க்கான திட்டம்
06:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்06:35 கால் மீது ... (மாஸ்கோ Borodino)
07:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:05 வாழ்க்கை விதிகள்
07:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
07:35 போர்த்துகீசியம் நீராவி இடைநீக்கம். கோண்டோலா
07:55 சீதா மற்றும் ராம (195th - 196th தொடர்)
08:35 பழைய முதுநிலை சாலைகள் (வன ஆவி)
08:50 Krosha விடுமுறை (4 வது தொடர்)
10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:10 XX நூற்றாண்டு ("காலை மெயில்". முன்னணி A. ஷிர்விண்ட்ட் மற்றும் எம். டெர்வின். 1984, 1987)
12:10 லிப்ஸ்கோ தீவுகள். தீ மற்றும் காற்றின் அழகு
12:30 இகோர் வோல்கோரோட் (யூரி olesh. "மூன்று தந்தைகள்"
13:10 உலகில் முதல் (Pukhonenko செயற்கை இரத்த சுழற்சி சாதனம்)
13:30 முழுமையான விசாரணை (பிப்ரவரி 27 வெளியீடு)
14:15 ஹவுஸ் பொலரிகோவ்
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 கிங்கர்பிரெட் ஹவுஸ் (பாடும் களிமண்)
15:40 2 வெர்னிக் 2 (பிப்ரவரி 22 இன் வெளியீடு)
16:25 விடுமுறைக்கு Krosh (4 வது தொடர்)
17:35 Valery Gergiev மற்றும் முனிச் சிம்பொனி ஆர்கெஸ்ட்ரா (எல் பீத்தோவன். சிம்பொனி எண் 3)
18:30 வாட் கடல். பரலோகத்தின் மிரர்
18:45 இகோர் வோல்கோரோட் (யூரி ஓலேஷா "உடன்" மணிகள் "விளையாட்டு" மூன்று தந்தைகள் ")
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 முக்கிய பங்கு
20:05 வாழ்க்கை விதிகள் (பிப்ரவரி 28 வெளியீடு)
20:30 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
20:45 ஒரு பெரிய கலைஞரின் சிறிய பாத்திரங்கள். அலெக்ஸி ஸ்மிர்னோவ்
21:30 Enigma (லூகாஸ் பார்வின் பிரவுன்)
22:10 மெடிசி. புளோரன்ஸ் லார்ட்ஸ் (4 வது தொடர் - "தீர்ப்பு நாள்")
23:10 மாகாணத்தில் இருந்து கடிதங்கள் (Smolensk. "மேற்கு காவலர்")
23:40 கலாச்சாரம் செய்திகள்
00:00 கருப்பு துளைகள். வெள்ளை புள்ளிகள் (பிப்ரவரி 28 வெளியீடு)
00:40 "மணிகளில்" விளையாட்டு வோல்கோரோட் (யூரி ஓலேஷா. "மூன்று தந்தைகள்")
01:20 xx நூற்றாண்டு ("காலை மெயில்". முன்னணி A. ஷிர்விண்ட்ட் மற்றும் எம். டெர்வின். 1984, 1987)
02:15 சன் நகரத்திலிருந்து போரிஸ் மற்றும் ஓல்கா
இன்று திட்டம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் CTC சேனலில்
05:10 6 பிரேம்கள்
06:00 Yelalash.
06:40 அணி டர்போ
07:30 மூன்று பூனைகள்
07:45 அட்வென்சர்ஸ் உட்டி மற்றும் அவரது நண்பர்கள்
08:30 டாம் அண்ட் ஜெர்ரி
09:00 Ural dumplings (சிரிப்பு)
09:30 டாக்சி -4.
11:20 Momchki.
16:00 கடைசி சூனிய ஹண்டர்
18:00 செனியா ஃபெடியா
19:30 பிரீமியர்! "பேக்கர் மற்றும் அழகு"
21:00 டிராய்
00:15 பதின்மூன்று வாரியர்
02:15 Penelope.
03:55 கொம்பு மற்றும் hooves.
திட்டம் திட்டம் இன்று, பிப்ரவரி 28, 2019 சேனல் ரென் டிவியில்
IGOR Prokopenko உடன் 05:00 "மருட்சிகள்"06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Oleg Shishkin உடன் மனிதனின் மர்மம்
14:00 நம்பமுடியாத சுவாரஸ்யமான கதைகள்
15:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
16:00 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 ராஜாவின் பெயரில்
22:20 எல்லாவற்றையும் பாருங்கள்!
23:00 செய்திகள்
23:25 Oleg Shishkin உடன் மனிதனின் மர்மம்
00:30 முதல் கிக்
02:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
02:50 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
04:20 இகோர் புரோகோபென்கோவுடன் "மருட்சிகள்"
இன்று திட்டம், TNT சேனலில் பிப்ரவரி 28, 2019 இல்
05:25 பாடகர் (104 வது தொடர்)
06:10 பாடகர் (105 வது தொடர்)
07:00 tnt. சிறந்த (13 வது தொடர்)
07:30 tnt. சிறந்த (14 வது தொடர்)
08:00 tnt. சிறந்த (15 தொடர்)
08:30 tnt. சிறந்த (16 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:15 ஹவுஸ் -2. காதல் தீவு
11:30 Borodin Buzova எதிராக (129 தொடர்)
12:30 உங்கள் அன்பை சேமிக்கவும் (24 வது தொடர்)
13:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (132 வது தொடர் - "கிறிஸ்டினா திரும்ப")
14:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (133 வது தொடர் - "துருக்கி")
14:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (134 வது தொடர் - "வாலியா மது")
15:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (135 வது தொடர் - "Expedition")
15:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (136 வது தொடர் - யானா - இவானோவ் ")
16:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (137 வது தொடர்)
16:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (138 வது தொடர்)
17:00 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (139 தொடர்)
17:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (140 வது தொடர்)
18:00 ரூபிள் இருந்து போலீஸ்காரர் (15 வது தொடர்)
19:00 ரூபிள் இருந்து போலீஸ்காரர் (16 வது தொடர்)
20:00 கலாச்சாரம் (16 வது தொடர்)
20:30 கலாச்சாரம் ஆண்டு (17 வது தொடர்)
21:00 ஸ்டுடியோ சோயுஸ் (62 வது தொடர்)
22:00 மேம்பாடு (111 தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:05 உங்கள் அன்பை சேமிக்கவும் (24 வது தொடர்)
01:55 Borodin Buzova எதிராக (129 தொடர்)
02:45 உலர்ந்த பெண்கள்
04:25 tht-club.
04:30 திறந்த மைக்ரோஃபோன் (34 வது தொடர்)
இன்றைய தினம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் உள்நாட்டு சேனலில்
05:35 6 பிரேம்கள்06:00 வீட்டு சமையலறை (73 வது தொடர் - "ரோமன் பாலன்ஸ்கி")
06:30 6 பிரேம்கள்
06:50 வெற்றிகரமான கொள்முதல்
07:00 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (108 வது தொடர் - "மேற்பார்வையின் கீழ் மகள்")
07:30 சிறிய விவகாரங்களுக்காக (227 வது தொடர்)
08:30 திசைதிருப்பலாம்! (391 வது தொடர்)
09:30 தந்தைக்கு டெஸ்ட் (187 வது தொடர்)
10:30 நீதி முகவர்கள் (10 தொடர்)
11:30 உண்மையான மிஸ்டிக் (85 வது தொடர் - "chulad")
12:30 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (536 வது தொடர் - "போர்டு ஆஃப் போர்டு", 109 வது தொடர் - "ஜக்டனியா")
13:40 செயல்முறை (1st - 4 வது தொடர்)
18:00 6 நபர்கள்
ஸ்னோவில் 19:00 பஸ்டர் (1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
22:55 பெண் டாக்டர் 2 (55 வது தொடர் - "ஜெமினி விளைவு")
00:00 6 பிரேம்கள்
00:30 "balzakovsky வயது, அல்லது அவரது அனைத்து ஆண்கள் ...". (23 வது - 25 தொடர்)
03:05 பெண் டாக்டர் 2 (55 வது தொடர் - "ஜெமினி விளைவு")
03:50 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (536 வது தொடர் - "வாரியத்தின் brazdes")
04:20 உண்மையான மிஸ்டிக் (85 வது தொடர் - "chulad")
இன்று திட்டம், பிப்ரவரி 28, 2019 இல் சேனல் போட்டியில்! தொலைக்காட்சி
05:30 பெரிய விளையாட்டு பணம்
06:00 பற்றி முழு உண்மை ...
06:30 சோர்வாக மகிமை
07:00 செய்திகள்
07:05 அனைத்து போட்டியில்!
08:55 செய்தி
09:00 கால்பந்து. இங்கிலாந்து சாம்பியன்ஷிப் (செல்சியா - டோட்டன்ஹாம்)
11:00 செய்திகள்
11:05 கடற்கரை கால்பந்து. Mundialito-2019 கிளப் மத்தியில் உலக சாம்பியன்ஷிப். மாஸ்கோவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது ("ஸ்பார்டக்" (ரஷ்யா) - "பிளேமமங்கோ" (பிரேசில்))
12:15 செய்திகள்
12:20 போட்டியில் எல்லாம்!
12:55 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். வடக்கு இரட்செல்லர். ஒரு ஊஞ்சல் இருந்து குதித்து. ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
14:05 செய்திகள்
14:10 போட்டிக்காக எல்லாரும்!
14:40 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். பெண்கள். 4x5 கிமீ ரிலே. ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
16:25 செய்திகள்
16:30 கான்டினென்டல் மாலை
16:50 ஹாக்கி. Khl. கிழக்கு மாநாட்டின் 1/4 இறுதிப் போட்டிகள். நேரடி ஸ்ட்ரீம்
19:25 போட்டியில் எல்லாம்!
19:55 கூடைப்பந்து. Euroleague. ஆண்கள். நேரடி ஒளிபரப்பு ("கிம்மி" (ரஷ்யா) - "மிலன்" (இத்தாலி))
21:55 போட்டியில் எல்லாம்!
22:55 கால்பந்து. ஸ்பெயின் கோப்பை. 1/2 இறுதி. நேரடி ஒளிபரப்பு ("வாலென்சியா" - "Betis")
00:55 போட்டியில் எல்லாம்!
01:30 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். வடக்கு இரட்செல்லர். 10 கி.மீ. இனம். ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
02:15 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். ஒரு ஊஞ்சல் இருந்து குதித்து. ஆண்கள். தகுதி. ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
03:30 நிபுணத்துவ குத்துச்சண்டை. இரண்டாம் அரை-உயர் எடையில் WBA படி உலகப் பட்டத்திற்கான போராட்டம். அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது (ஜே டேவிஸ் - டபுள்யூ ரெஸ்)