சிறந்த படம்:
"ஆர்கோ ஆபரேஷன்"
"Dzhango விடுவிக்கப்பட்ட"
"காட்டு தெற்கு மிருகங்கள்"
"நிராகரிக்கப்பட்டது"
"பையின் வாழ்க்கை"
"லிங்கன்"
"குரு"
"முழு நிலவு இராச்சியம்"
"வெள்ளி லைனிங் பிளேப் புத்தகம்"
"இலக்கு எண் ஒன்று"
சிறந்த நடிகர்:
ஹக் ஜேக்மேன் ("நிராகரிக்கப்பட்டது")
ஜான் ஹாக்ஸ் ("சூரோகாட்")
பிராட்லி கூப்பர் ("என் காதலன் உளவியல்")
டேனியல் தினம் லெவிஸ் ("லிங்கன்")
Hoakin பீனிக்ஸ் ("மாஸ்டர்")
டான்ஸெல் வாஷிங்டன் ("உபகரணங்கள்")
சிறந்த நடிகை:
ஜெசிகா மார்பு ("எண் ஒரு கோல்")
மரியன் cotionar ("துரு மற்றும் எலும்பு")
ஜெனிபர் லாரன்ஸ் ("என் காதலன் சாய்ஸ்")
இம்மானுவேல் ரிவா ("லவ்")
Kuvenzhan Wallis ("காட்டு தெற்கின் மிருகங்கள்")
நவோமி வாட்ஸ் ("சாத்தியமற்றது")
சிறந்த இரண்டாவது திட்டம்:
ராபர்ட் டி நீரோ ("என் காதலன் சாய்ஸ்")
மத்தேயு மெக்கோனாஜா ("சூப்பர் மைக்")
டாமி லீ ஜோன்ஸ் (லிங்கன்)
ஜாவியர் பார்டெம் ("007: Skyfall ஒருங்கிணைப்புகள்")
ஆலன் அர்கின் ("ஆர்கோ ஆபரேஷன்")
பிலிப் சீமோர் ஹாஃப்மேன் ("மாஸ்டர்")
சிறந்த இரண்டாவது திட்ட நடிகை:
ஆமி ஆடம்ஸ் ("மாஸ்டர்")
ஜூடி டென்ச் ("007: Skyfall ஒருங்கிணைப்புகள்")
சாலி புலம் (லிங்கன்)
ஹெலன் ஹன்ட் ("சூரோகாட்")
ஆன் ஹாத்வே ("துன்பகரமான")
ஆன் டஹுட் ("சோதனை" கீழ்ப்படிதல் ")
சிறந்த இளம் நடிகர் / நடிகை:
லோகன் லெர்மன் ("அமைதியாக இருக்க நல்லது")
எல் ஃபானிங் ("குண்டு")
Kuvenzhan Wallis ("காட்டு தெற்கின் மிருகங்கள்")
டாம் ஹாலந்து ("சாத்தியமற்றது")
காரா ஹேவார்ட் ("முழு நிலவின் இராச்சியம்")
சூராஜ் ஷர்மா ("லைஃப் பை")
சிறந்த இயக்குனர்:
பென் அஃப்லெக் ("ஆர்கோ ஆபரேஷன்")
கேத்தரின் பிகலூ ("எண் ஒரு கோல்")
டேவிட் ஓ. ரஸல் ("என் காதலன் பைத்தியம்")
எண்டெஸ் லீ ("லைஃப் பை")
ஸ்டீபன் ஸ்பீல்பெர்க் (லிங்கன்)
டாம் ஹூப்பர் ("நிராகரிக்கப்பட்டது")
சிறந்த நடிகர்கள்:
"ஆர்கோ ஆபரேஷன்"
"மேரிகோல்ட் ஹோட்டல்: சிறந்த கவர்ச்சியான"
"முழு நிலவு இராச்சியம்"
"வெள்ளி லைனிங் பிளேப் புத்தகம்"
"நிராகரிக்கப்பட்டது"
"லிங்கன்"
சிறந்த அசல் ஸ்கிரிப்ட்:
க்வென்டின் டரான்டினோ ("த்ஜங்கோ விடுவிக்கப்பட்ட")
ஜான் கேடின்ஸ் ("உபகரணங்கள்")
ரியான் ஜான்சன் ("நேரம் லூப்")
பால் தாமஸ் ஆண்டர்சன் ("மாஸ்டர்")
மார்க் பால் ("எண் ஒன்று")
வெஸ் ஆண்டர்சன் மற்றும் ரோமன் காபோலா ("முழு நிலவு இராச்சியம்")
சிறந்த தழுவல் ஸ்கிரிப்ட்:
கிறிஸ் டெர்ரி ("ஆர்கோ ஆபரேஷன்")
டோனி குஷ்னர் (லிங்கன்)
டேவிட் மாகி ("லைஃப் பை")
டேவிட் ஓ. ரஸல் ("என் காதலன் பைத்தியம்")
ஸ்டீபன் சாப்சா ("அமைதியாக இருக்க நல்லது")
சிறந்த அனிமேஷன் படம்:
"ரால்ப்"
"கனவுகள் காவலர்கள்"
"Paranorman, அல்லது ஜோம்பிஸ் tame எப்படி"
"மடகாஸ்கர் 3"
"தைரியமான"
ஃபிராங்கென்னினி
சிறந்த நடவடிக்கை:
"007: Skyfall ஒருங்கிணைப்பு"
"டார்க் நைட்: மறுமலர்ச்சி புராண"
"அவென்ஜர்ஸ்"
"டைம் லூப்"
சிறந்த நடவடிக்கை நடிகர்:
ஜோசப் கோர்டன்-லெவிட் ("நேரம் லூப்")
டேனியல் கிரெய்க் ("007: Skyfall ஒருங்கிணைப்புகள்")
ஜேக் Jillenhol ("ரோந்து")
ராபர்ட் டவுனி ஜூனியர் ("அவென்ஜர்ஸ்")
கிரிஸ்துவர் பேல் ("டார்க் நைட்: புத்துயிர் புனைவுகள்")
சிறந்த நடவடிக்கை நடிகை:
எமிலி பிளாண்டே ("டைம் லூப்")
ஜினா கரனோ ("நாக் அவுட்")
ஜூடி டென்ச் ("007: Skyfall ஒருங்கிணைப்புகள்")
ஆன் ஹாத்வே ("டார்க் நைட்: புத்துயிர் புனைவுகள்")
ஜெனிபர் லாரன்ஸ் ("பசி விளையாட்டுகள்")
சிறந்த நகைச்சுவை:
"பெர்னி"
"வெள்ளி லைனிங் பிளேப் புத்தகம்"
"மூன்றாவது சக்கரம்"
"மச்சோ மற்றும் போடன்"
"வயது வந்தவர்களில் காதல்"
சிறந்த நகைச்சுவை நடிகர்:
ஜாக் பிளாக் (பெர்னி)
பிராட்லி கூப்பர் ("என் காதலன் உளவியல்")
பால் ரூட் ("ஒரு வயதில் காதல்")
சங்கிலி டாட்ம் ("மச்சோ மற்றும் போடன்")
மார்க் Wahlberg ("மூன்றாவது முடிவு")
சிறந்த நகைச்சுவை நடிகை:
மிலா குனிஸ் ("மூன்றாவது கூடுதல்")
ஜெனிபர் லாரன்ஸ் ("என் காதலன் சாய்ஸ்")
கிளர்ச்சி வில்சன் ("சரியான குரல்")
லெஸ்லி மேன் ("வயதில் காதல்")
ஷெர்லி McClain (பெர்னி)
சிறந்த திகில் / அறிவியல் அருமையான படம்:
"டைம் லூப்"
"Prometheus"
"ஒரு காடுகளில் சிந்திவிட்டது"
சிறந்த வெளிநாட்டு படம்:
"காதல்"
"1 + 1"
"துரு மற்றும் எலும்பு"
"ராயல் ரோமன்"
சாண்டா மோனிகாவில் ஜனவரி 10 அன்று வெற்றியாளர்கள் விருது விழா நடைபெறும்.