தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 28, 2017 அன்று முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09: 20control கொள்முதல்
09:50 கிரேட்!
10:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 அனைவருக்கும் மட்டும்
13: 20 ஆண்டுகள் காண்பிக்கப்படும்
14:00 செய்திகள்
14:15 நேரம் காண்பிக்கும்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 நேரம் காண்பிக்கும்
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
18:00 நேரடி தகவல் சேனல் "முதல் ஸ்டுடியோ"
20:00 "அவர்கள் சொல்லட்டும்" ஆண்ட்ரி மாலகோவுடன்
21:00 நேரம்
21:35 பெனால்டி (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
23:40 மாலை Urgant.
00:15 விரல்களின் குறிப்புகள் மீது
01:40 எதிரி கொண்ட படுக்கையில்
03:00 செய்திகள்
03:05 எதிரி படுக்கையில் படுக்கையில்
03:30 அனைவருக்கும் மட்டுமே
04:25 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 28, 2017 இல் ரஷ்யாவில் 1
09:00 vesti.
09: 15utro ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:40 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
11:55 Kamenskaya-4 ("இரட்டை", 3 வது பகுதி)
13:00 Kamenskaya-4 ("இரட்டை", 4 வது பகுதி)
14:00 Vesti.
14:40 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
14:55 விசாரணையின் இரகசியங்கள் -9 ("தயாரிப்பு - பணம் - தயாரிப்பு - தயாரிப்பு", 1st தொடர்)
16:00 Corollary-9 ("தயாரிப்பு - பணம் - தயாரிப்பு - தயாரிப்பு", 2 வது தொடர்)
17:00 vesti.
17: 20 நிகழ்வு. உள்ளூர் நேரம்
17:40 லைவ் ஈத்தர்
18:50 60 நிமிடங்கள்
20:00 வெஸ்டி
20:45 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
21:00 கேத்தரின். எடுத்து (3 வது தொடர்)
22:10 கேத்தரின். எடுத்து (4 வது தொடர்)
23:15 விளாடிமிர் சோலோவோவோவுடன் மாலை
01:45 மாஸ்டர் அண்ட் மார்கரிட்டா (3 வது தொடர்)
02:45 மாஸ்டர் அண்ட் மார்கரிடா (4 வது தொடர்)
03:45 டார் (72 வது தொடர்)
தொலைபேசி அன்று பிப்ரவரி 28, 2017 இல் NTV
05:10 வழக்கறிஞர் (கடைசி பெனால்டி)06:00 இன்று
06:05 மர்மமான ரஷ்யா
07:00 வர்த்தக காலை NTV
09:00 திரும்ப முஹ்தரா -2 (தாத்தா இருக்க வேண்டும்)
இன்று 10:00.
10: 20 பசிபிக் ("சேகரிப்பாளர்களின் வழக்கு", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
12:00 ஜூரி நீதிமன்றம்
13:00 இன்று
13:25 விமர்சனம். அவசரம்
14:00 சந்திப்பு இடம்
இன்று 16:00.
16:30 உடைந்த விளக்குகளின் தெருக்களில் - 14 (மற்ற மக்களின் கண்கள்)
17:30 "நாங்கள் பேசுகிறோம், காட்டுகிறோம்." லியோனிட் zakoshanskysky உடன் பேச்சு நிகழ்ச்சி
18:35 விமர்சனம். அவசரம்
19:00 இன்று
19:40 பின்கள் ("கீழே". "நட்சத்திரம்")
21:40 சட்டத்தில் ஆசிரியர். சண்டை (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
23:35 புரட்சி வாழ்கிறது.
00:30 சந்திப்பு இடம்
02:10 அபார்ட்மென்ட் கேள்வி
03:05 நீதித்துறை துப்பறியும்
04:05 Aviator.
04:25 ரிசார்ட் பொலிஸ் (17 வது தொடர்)
தொலைக்காட்சி மையத்தில் பிப்ரவரி 28, 2017 அன்று தொலைபேசி
05:00 அலெக்சாண்டர் Kaidanovsky. ரேஸர் பிளேடில்
06:00 மனநிலை
08:10 டாக்டர் மற்றும் ... (பிப்ரவரி 28 வெளியீடு)
08:45 Duenya.
10:35 Tatyana Vasilyeva. எனக்கு ஒரு தேவதூதர் பாத்திரம்
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 தூய ஆங்கில கொலை (Bajers Drift இல் கொலை செய்தல்)
13:40 "என் ஹீரோ" Tatyana Ustinova (Ekaterina வோல்காவா)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 செய்தி நகரம்
15:10 ஏமாற்றமின்றி. மென்மையான சீஸ்
15:55 எங்கள் சினிமாவின் சீக்ரெட்ஸ் (மிமினோ)
16:30 இயற்கை தேர்வு (உறைந்த பீஸ்ஸா)
17:30 மாமா-டிடெக்டிவ் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
19:30 நிகழ்வுகள்
20:00 PETROVKA, 38.
20: 20 உரிமைகள் குரல்கள்
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 எச்சரிக்கை, மோசடி! (புதிய தெய்வங்கள்)
23:05 பிரியாவிடை. அலெக்சாண்டர் Belyavsky.
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:30 Dynastiya (Galley மீது அடிமை)
01:25 Attantant.
பிப்ரவரி 28, 2017 அன்று டி.வி.
06:30 Euronews.10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:15 வாழ்க்கையின் சிறிய விஷயங்கள்
12:25 போரிஸ் டோட்டோக். 100 ஆண்டுகள்: சாதாரணமாக சுருதி
13:05 வாழ்க்கை விதிகள்
13:35 ஐந்தாவது பரிமாணத்தை (பிப்ரவரி 28 இன் வெளியீடு)
14:00 புஷ்கின் மற்றும் அவரது சூழல் (பகுதி 1 - "பேரரசர் அலெக்சாண்டர் I")
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 டெவில் ஒரு பெண்
16:40 மெட்ரோனோம். பாரிஸ் வரலாறு (1 வது பகுதி)
17:30 இல்லை அபார்ட்மெண்ட் - அருங்காட்சியகம் (நினைவு அருங்காட்சியகம்-குடியிருப்பில் v.V. nabokova)
17:45 டாங்கோ சென்சேசன்ஸ்
18:30 Sintra. உலக சாம்ராஜ்யத்தைப் பற்றி நித்திய கனவு
18:45 கேமரா சிறைச்சாலை №207.
19:15 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 முக்கிய பங்கு
20:05 செயற்கை தேர்வு (பிப்ரவரி 28 இன் வெளியீடு)
20:45 லைஃப் விதிகள் (பிப்ரவரி 28 இன் வெளியீடு)
21:15 "மணிகளில் விளையாட்டு" இகோர் வோல்கோரோட் (Evgeny yevtushenko. பாடல்)
22:00 மெட்ரோனோம். பாரிஸ் வரலாறு (2 வது பகுதி)
22:50 விண்வெளி யூரி லாட்மேன்
23:40 கலாச்சாரம் செய்திகள்
23:55 க்ரீஸ்வெட்
00:00 மீண்டும் சேடில் மீண்டும் டண்ட்ஸ்டர்
01:35 Frederick Campf வகிக்கிறது
01:55 பார்வையாளர்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 28, 2017 அன்று சேனல் போட்டியில் டிவி
06:30 வினையூக்கிகள்
07:00 செய்திகள்
07:05 விளையாட்டு நிருபர்
07:25 செய்திகள்
07:30 போட்டியில் எல்லாம்!
08:55 செய்தி
09:00 கலாச்சாரம்
09:30 EUROTUR. வாரத்தின் போட்டிகளின் மதிப்பாய்வு
10:00 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். UFC. அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
12:00 செய்திகள்
12:05 போட்டியில் எல்லாம்!
12:35 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். UFC. அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது (A. Oleinik - V. பூச்சி. Ya. Rodriguez - B. j..
14:05 சிறப்பு அறிக்கை (வெற்றி பிப்ரவரி)
14:35 செய்திகள்
14:40 பனிச்சறுக்கு. உலக சாம்பியன்ஷிப். பெண்கள். 10 கிமீ. பின்லாந்து இருந்து நேராக ஒளிபரப்பு
16:00 பத்து!
16: 20News.
16:25 போட்டியில் எல்லாம்!
16:55 கால்பந்து. ரஷ்யா கோப்பை. 1/4 இறுதி. லைவ் ஒளிபரப்பு ("உரால்" (யெக்கடெர்பர்க்) - "க்ராஸ்னோடார்")
18:55 செய்திகள்
19:00 போட்டியில் எல்லாம்!
19:25 கால்பந்து. நட்பு போட்டி. நேரடி ஒளிபரப்பு ("ஸ்பார்டக்" (ரஷ்யா) - "sogndals" (நார்வே))
ரெட் டிராகன் 21:25 லெஜண்ட்
23:05 போட்டியில் எல்லாம்!
23:50 கைப்பந்து. சாம்பியன்ஸ் லீக். பெண்கள் ("Uralochka-NTMK" (ரஷ்யா) - "Vakifbank" (துருக்கி))
01:45 கூடைப்பந்து. ஐரோப்பிய கோப்பை. ஆண்கள். 1/4 இறுதி ("லோகோமோட்டி-குபன்" (க்ராஸ்னோடார்) - ஜெனிட் "(செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்))
03:35 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். UFC. அமெரிக்காவில் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது (A. Oleinik - V. பூச்சி. Ya. Rodriguez - B. j..
தொலைபேசி 28, 2017 இல் CTC சேனலில் தொலைபேசி
05:50 STS இல் இசை06:00 Yelalash.
06:25 Marin மற்றும் அவரது நண்பர்கள். நீருக்கடியில் கதைகள்
06:55 Fixy.
07:15 மூன்று பூனைகள்
07:35 டிராகன்கள். விளிம்பில் சுற்றி ரேசிங்
08:30 உலகின் கூரை
09:30 Ural dumplings (பிடித்த)
09:40 காட்டு "உரால் பெல்மென்" ("ஆடம் நல்ல கைகளில்", 1 வது பகுதி)
10:40 கோப்ரா தூக்கி எறியுங்கள்
13:00 சமையலறை
15:30 Voronina.
20:00 பிரீமியர்! "அம்மாக்கள்"
21:00 கோப்ரா தூக்கி 2.
23: 10 "உரால் பெல்மெனி" (ஆடம் நல்ல கைகளில்)
00:30 Ural dumplings (பிடித்த)
01:00 லண்டன்கிராட். நம்முடையது!
02: 00All உள்ளடக்கியது, அல்லது அனைத்து உள்ளடக்கியது
03:50 ஒரு விசித்திரக் கதையில் ஒருமுறை
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 28, 2017 இல் சேனல் ரென் டிவியில்
05: 00ulitsa உடைந்த விளக்குகள் -5.
05:40 விசித்திரமான வழக்கு
06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் "இராணுவ மர்மம்" (2 வது பகுதி)
11:00 ஆவணப்பட திட்டம் (விண்வெளி வாண்டர்ஸ்)
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Sawn Dinning.
14: 00hos.
16:00 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 சட்டத்தின் ஊழியர்கள்
22: 20 ரஷ்ய மொழியில்
23:00 செய்திகள்
23:25 மிருகம்
01: 00ulitsa உடைந்த விளக்குகள் -5 (23 - 26 தொடர்)
TV திட்டம் பிப்ரவரி 28, 2017 இல் TNT சேனலில்
05: 10v பார்வையாளர் (11 வது தொடர் - "கோல் சாதனை")06:00 ஸ்ட்ரீலா (5 வது தொடர் - "புல்வெளியின் தோற்றத்தின் மர்மம்")
07: 00 அட்டவணை நிஞ்ஜா (91st தொடர் - "அல்லாத 2013 தீ")
07:30 உளவியல் விசாரணை (91st தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:30 ஹவுஸ் -2. காதல் தீவு
11:30 internations (191 வது தொடர்)
12:00 இன்டர்நெட் (192 வது தொடர்)
12:30 internations (193th தொடர்)
13:00 internations (194th தொடர்)
13:30 internations (195 வது தொடர்)
14:00 பயிற்சியாளர்கள் (196 வது தொடர்)
14:30 internats (197th தொடர்)
15:00 internations (198 வது தொடர்)
15:30 பயிற்சி (199 வது தொடர்)
16:00 இன்டர்நெட் (200 வது தொடர்)
16:30 internats (201st தொடர்)
17:00 இன்டர்நெட் (202 வது தொடர்)
17:30 internations (203 வது தொடர்)
18:00 பயிற்சியாளர்கள் (204 வது தொடர்)
18:30 internations (205 வது தொடர்)
19:00 இன்டர்நெட் (206 வது தொடர்)
19:30 internations (207 வது தொடர்)
20:00 தழுவல் (12 வது தொடர்)
20:30 தழுவல் (13 வது தொடர்)
21:00 குக்
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:00 சோல்ஸ் இழந்தது
02:55 குக்
04:55 வி-பார்வையாளர்கள் (12 தொடர் - "ரெட் ஸ்கை")
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 28, 2017 அன்று உள்நாட்டு சேனலில்
05:00 முகப்பு சமையல் (73 வது தொடர் - "ரோமன் பாலிஸி")
05:30 ஜேமி ஆலிவர் (27 மற்றும் 28 வது தொடர்) உடன் சுவையாக வாழ்கிறேன்
06:30 ஜேமி ஆலிவர் (29 மற்றும் 30 வது தொடர்) உடன் சுவையாக வாழ்கிறேன்
07:30 வீட்டு சமையலறை (74 வது தொடர் - "இவன் லோடீன்")
08: 006 பிரேம்கள்
08: 20 சிறுவயதே விவகாரங்கள் (525th - 527th தொடர்)
11: 20 விவாகரத்து! (63 வது - 65 வது தொடர்)
14: 20-Nov Dr.-2 (17 மற்றும் 18 வது தொடர்)
16:10 பெண் மருத்துவர் (9 மற்றும் 10 வது தொடர்)
18:00 டாக்டர் ஹவுஸ் (49 வது தொடர்)
18:55 6 personels.
19:05 பெண் டாக்டர் -2 (19 மற்றும் 20 வது தொடர்)
21:00 இரட்டை திட -2 (19 மற்றும் 20 வது தொடர்)
23:00 ரூபிவோ-பிரியுலோவோ (53 வது தொடர் - "Temchenko-belyak")
00: 006 பிரேம்கள்
00:30 கபா நான் ராணியாக இருந்தேன் ... (1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
04:15 மகளிர் ஆலோசனை (2 வது தொடர்)