தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் முதல் சேனலில்
05:35 எல்லோருடனும் தனியாக06:00 செய்திகள்
06:10 எல்லோருடனும் தனியாக
06:30 mistel.
08:10 Smeshariki. முள்
08:25 மணி
08:55 உடல்நலம்
10:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
10:15 »அல்லாத குறிப்புகள்» டிமிட்ரி Krylov உடன்
10:35 வீட்டில் எல்லாவற்றிலும்
11:25 Fazenda (விசுவாசத்திற்கான புதிய அறை)
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12: 20 பியத்லான் உலக சாம்பியன்ஷிப். நோக்கத்தில். பெண்கள். ஆஸ்திரியா லைவ் ஈத்தர்
13:00 சதி கோட்பாடு (ஃபேஷன் நைட்ஸ்)
14:00 உண்மையுள்ள நண்பர்கள்
16:00 கச்சேரி ஸ்டாஸ் Mikhailov
18:00 "அனைவருக்கும் சிறந்தது!" குறிப்பு சமையல் »
19:30 அனைத்து சிறந்த!
21:00 ஞாயிறு "நேரம்"
22:30 "KVN-2017". தேர்வு விளையாட்டு
00:50 kanoneck.
04:15 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் ரஷ்யாவில் 1
05: 00 விற்பனை டிடெக்டிவ் Tatyana Ivanova (ரஷ்ய மொழியில் டாலஸ் வீடா)
07:00 Multy காலை (Masha மற்றும் கரடி)
07:30 தன்னை இயக்குனர்
08:20 »Mentopanoram» Evgenia Petrosyan.
08:50 காலை அஞ்சல்
09:30 ஒரு நூறு ஒன்று
10: 20 மாதங்கள். வெஸ்டி மாஸ்கோ. நகரத்தில் வாரம்
11:00 Vesti.
11: 20mix அனுமதி
14:00 Vesti.
14: 20 கருவிகள்! உள்நுழைவு அனுமதிக்கப்பட்டது
16: 20 மனைவி
20:00 மேற்கு வாரங்கள்
22:00 Vladimir Solovyov உடன் ஞாயிறு மாலை
00:30 ஃபிக்ஷன் விலக்கப்பட்டுள்ளது. சாரணர் நூற்றாண்டு
01:30 விளிம்பில் பெண்கள் (5 மற்றும் 6 வது தொடர்)
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் NTV இல்
05:05 அவர்களின் அறநெறி05:25 சிறப்பு நோக்கம் -2 ("மொழிபெயர்ப்பு சிக்கல்கள்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
07: 00central தொலைக்காட்சி
08:00 இன்று
08: 20 சிகிச்சை "மகிழ்ச்சியான காலை"
09:25 வீட்டில் சாப்பிடுங்கள்
இன்று 10:00.
10: 20 பரிமாற்றம்
11: 05chedo தொழில்நுட்பம் (பிப்ரவரி 12 வெளியீடு)
12:00 கவுண்டி பதில் (பிப்ரவரி 12 வெளியீடு)
13:05 Nashipotennadzor.
14:10 மேலும் மக்கள் (சபாசின் சகோதரர்கள்)
15:05 சொந்த விளையாட்டு
இன்று 16:00.
16: அடிப்படையிலான ... (பிப்ரவரி 12 வெளியீடு)
18:00 புதிய ரஷியன் உணர்வுகள்
19:00 "வாரத்தின் முடிவுகள்" Irada Zeynalova உடன்
20:30 வெடிக்கும் அலை
22:40 Syndbad நேரம் (அல்பைன் க்ராஸ்ரோட்ஸ், 1st - 4 வது தொடர்)
02: 20 நான் சாப்பிடுவேன்!
02:45 விதிகள் இல்லாமல் உணவு
03:35 நீதித்துறை துப்பறியும்
04:25 ரிசார்ட் பொலிஸ் (1st தொடர்)
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் டிவி மையத்தில் டிவி மையத்தில்
05:50 எங்களுக்கு அடுத்தது
07:40 வாழ்க்கை (பிப்ரவரி 12 வெளியீடு)
08:10 சரியான கொலை
10:05 கிங்ஸ் எபிசோட் (யூரி பேலோவ்)
10:55 இளம் பெண் மற்றும் சமையல்
11:30 நிகழ்வுகள்
11:45 Petrovka, 38.
11:55 மாநில குற்றவியல்
13:50 வீட்டிற்குத் விநியோகிப்பதில் சிரிப்பு
14:30 மாஸ்கோ வாரம்
15:00 ஒப்பந்தத்தின் கீழ் மகிழ்ச்சி
16:55 Stepmother.
20:30 கொலை காட்சியகம்
00:15 நிகழ்வுகள்
00:30 ஷெர்லாக் ஹோம்ஸ் மற்றும் டாக்டர் வாட்சன் அட்வென்ச்சர்ஸ். புதையல்கள்
03:30 பெரிய அரசியலில் காதல் மற்றும் வெறுப்பு. மார்கரெட் தாட்சர்
பிப்ரவரி 12, 2017 அன்று TV திட்டம் CULP சேனலில்
06:30 Euronews.10:00 எட்வர்ட் ஈத்தருடன் சாதாரண கச்சேரி
10:35 வசந்த
12:15 Rostislav Klyatt - முனிவர் மற்றும் கோமாளி
13:00 ரஷ்யா, என் காதல்! (மூன்று சரங்களை)
13:30 பெல்காவுடன் பேச்சாளர்கள்
14:35 ஜீனியஸ் மற்றும் வில்லனா (ஓட்டோ ஷ்மிட்)
15: 05 என்ன செய்ய வேண்டும்?
15:50 GOTA யுனன். பௌத்த மதம் சீனாவின் ஒரு மதமாக மாறியுள்ளது
16:05 Vyacheslav Butusov. விழிப்புணர்வு மகிழ்ச்சி
16:35 சாகச நூலகம் (காலத்தின் தொடக்கத்தில் பயணம்)
16:50 நேரத்தின் தொடக்கத்தில் பயணம்
18:15 கால் மீது ... (Feodosia aivazovsky)
18:45 Stekers (லெஜண்ட் "லேக் மரணம்")
19:30 லுடிமிலா Gurchenko எல்லா நேரங்களிலும்
21:05 பிரியாவிடை சுற்றுப்பயணங்கள்
22:15 »மத்திய வட்டம்» ஆண்ட்ரி ஈஸ்பாயா
23:10 p.i. Tchaikovsky. "யூஜின் ஒயின்ஜின்". தியேட்டர் "ஹெலிகான்-ஓபரா"
01:45 perfil மற்றும் thomas.
01:55 Stekers ("லேக் மரணம்" என்ற புராணத்தை)
02:40 Loire பள்ளத்தாக்கு. கிளிட்டர் மற்றும் வறுமை
டிவி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 12, 2017 அன்று சேனல் போட்டியில் டிவி
06:30 இரட்டை
07:00 செய்திகள்
07:05 அனைத்து போட்டியில்! வாரத்தின் நிகழ்வுகள்
07:35 செய்திகள்
07:40 பேர்!
08: XXII குளிர்கால ஒலிம்பிக்ஸின் துவக்கத்தின் 00cemonication. சோச்சி இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
11:25 செய்திகள்
11:30 பியத்லான். உலக சாம்பியன்ஷிப். ஸ்பிரிண்ட். ஆண்கள். ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
13:10 செய்திகள்
13:15 அனைத்து ஹாக்கி!
13:55 ஹாக்கி. யூரோடர். "ஸ்வீடிஷ் விளையாட்டுகள்." நேரடி ஒளிபரப்பு (ரஷ்யா - செக் குடியரசு)
16:25 செய்திகள்
16:35 பியத்லான். உலக சாம்பியன்ஷிப். நோக்கத்தில். ஆண்கள். ஆஸ்திரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
17:25 செய்திகள்
17:35 போட்டியில் எல்லாம்!
18:25 ஹூலிஜன்கள். இங்கிலாந்து
18:55 கால்பந்து. இங்கிலாந்தின் சாம்பியன்ஷிப். லைவ் ஒளிபரப்பு ("ஸ்வான்சீ" - "லெய்செஸ்டர்")
20:55 செய்திகள்
21:00 போட்டியில் எல்லாம்!
21:30 கொடூரமான விளையாட்டு
22:00 செய்திகள்
22:10 விளையாட்டு நிருபர்
22:40 கால்பந்து. இத்தாலி சாம்பியன்ஷிப். நேரடி ஒளிபரப்பு ("கக்லியாரி" - "ஜூவண்டஸ்")
00:40 போட்டியில் எல்லாம்!
01:25 வேக சறுக்கு. தனி தூரங்களில் உலக சாம்பியன்ஷிப். கொரியாவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
01:55 குறுகிய பாதையில். உலக கோப்பை. பெலாரஸ் இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
02:25 கூடைப்பந்து. ஒருங்கிணைந்த லீக் VTB. "நட்சத்திரங்கள் போட்டி." சோச்சி இருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
04:25 வேகமான
TV திட்டம் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் CTC சேனலில்
05:50 STS இல் இசை06:00 Yelalash.
06:25 Barboskina.
06:55 Fixy.
07:35 டிராகன்கள்: Olha பாதுகாவலர்களாக
09:00 Smeshariki.
09:15 மூன்று பூனைகள்
09:30 Coralina நாட்டின் நாட்டில்
11:25 பூமியின் எதிர்காலம்
13:55 டெர்மினேட்டர் -3. இயந்திரங்களின் எழுச்சி
16: 00risty dumplings (பிடித்த)
16:30 டெர்மினேட்டர். ஆதியாகமம்
18:55 விளையாட்டு திட்டம்
21:00 டெர்மினேட்டர்: இரட்சகராக வரலாம்
23:15 வேகம் -2. குரூஸ் கட்டுப்பாடு
01:35 மேன் இயங்கும்
03:30 விளையாட்டு திட்டம்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் சேனல் ரென் டிவியில்
05:00 Godzill.
06:50 kamenskaya (1st - 16 வது தொடர்)
23:00 காற்றில் நாய்கள்
00:00 உப்பு (உயிர்த்தெழுதல்)
01:30 இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் "இராணுவ மர்மம்"
TV திட்டம் பிப்ரவரி 12, 2017 இல் TNT சேனலில்
06:00 கடந்த கப்பல் (6 வது தொடர் - "கண்டிப்பான தனிமைப்படுத்தல்")07:00 tnt. கலவை (47 வது தொடர்)
07:30 முகவர்கள் 003 (44 வது தொடர்)
08:00 tnt. கலவை (49 வது தொடர்)
08:30 tnt. கலவை (50 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:00 HOUSE-2. மில்லியன் பவர்
11:00 மறுதொடக்கம் (239 தொடர்)
12:00 தழுவல் (1st தொடர்)
12:30 தழுவல் (2 வது தொடர்)
13:00 தழுவல் (3 வது தொடர்)
13:30 தழுவல் (4 வது தொடர்)
14:00 தழுவல் (5 வது தொடர்)
14:30 மக்கள் எக்ஸ்.
16:25 மக்கள் எக்ஸ் -2
19:00 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (1st தொடர்)
19:30 வெளிப்புற ஒலிவாங்கி (1st தொடர்)
20:00 திறந்த மைக்ரோஃபோன் (2 வது தொடர்)
21:00 திறந்த மைக்ரோஃபோன் (3 வது தொடர்)
22: 00stand (88 தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:00 தூங்க வேண்டாம்! (98 வது தொடர்)
02:00 Predatiki.
04:05 பிரகாசம்
உள்நாட்டு சேனலில் பிப்ரவரி 12, 2017 க்கான தொலைபேசி
05:00 வீட்டு சமையலறை (96 வது தொடர் - "ஏஞ்சலினா வவ்")
05:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (35 மற்றும் 36 வது தொடர்)
06:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (37 வது மற்றும் 38 தொடர்)
07:30 Marya-Sklennik.
09:05 முதல் வாழ்க்கை (1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
10:55 ஒரு மில்லியனர் திருமணம் எப்படி (1st - 4 வது தொடர்)
14:25 அன்ட் சர்வீஸ் (1st - 4 வது தொடர்)
18:00 நான் நினைக்கிறேன்-பையில் (2 தொடர்)
19:00 விட்டு விடாதே
22:55 வெளிநாட்டில் திருமணம் செய்து கொண்டார் (2 தொடர் - "பிரான்ஸ்")
23:55 6 பிரேம்கள்
00:30 மூன்று அரை அரிசி (1st - 4 வது தொடர்)
04:00 திருமண அளவு (34 வது தொடர் - "Tokarev")