தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09: 20control கொள்முதல்
09:50 கிரேட்!
10:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 அனைவருக்கும் மட்டும்
13: 20 ஆண்டுகள் காண்பிக்கப்படும்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 நேரம் காண்பிக்கும்
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
18:00 வசனங்களுடன் மாலை செய்திகள்
18:40 நேரடி தகவல் சேனல் "முதல் ஸ்டுடியோ"
19:50 ஆண்ட்ரி மாலகோவுடன் "சொல்லட்டும்"
21:00 நேரம்
21:35 எங்கள் முற்றத்தில் ... (11 மற்றும் 12 வது தொடர்)
23:40 மாலை Urgant.
00:15 நைட் நியூஸ்
00:30 மேகங்களில் நடக்கவும்
02:25 OMBRE.
03:00 செய்திகள்
03:05 OMBRE.
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் ரஷ்யாவில் 1
05: 00UTRO ரஷ்யா
09:00 vesti.
09: 15utro ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:40 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
11:55 அப்பா Matvey (13 வது தொடர் - "ஆசை")
13:00 அப்பா Matvey (14 வது தொடர் - "முத்திரை")
14:00 Vesti.
14:40 வெஸ்டி. உள்ளூர் நேரம்
14:55 விசாரணையின் இரகசியங்கள் -8 ("நிலைப்பாடு, நீதிமன்றம்!", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
17:00 vesti.
17: 20 நிகழ்வு. உள்ளூர் நேரம்
17:40 லைவ் ஈத்தர்
18:50 60 நிமிடங்கள்
20:00 வெஸ்டி
20:45 செய்திகள். உள்ளூர் நேரம்
21:00 சிறந்த தியாகம் (2 வது பகுதி)
23:15 விளாடிமிர் சோலோவோவோவுடன் மாலை
01:45 இரண்டு குளிர்காலம் மற்றும் மூன்று ஆண்டுகள் (18 மற்றும் 19 வது தொடர்)
03:40 வாரிசுகள் (2 தொடர்)
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் NTV இல்
05:00 Hanging ("வழக்கு எண் 7 -" இறுதி முன்னிலை ", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)06:00 இன்று
06:05 தொங்கும் ("வழக்கு №7 -" இறுதி முடிவு ", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
07:00 வர்த்தக காலை NTV
09:00 Mukhtar. புதிய பாதை (ராணிக்கு வைரங்கள்)
இன்று 10:00.
10: 20lonner ("மெய்க்காவலர்", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
12:00 ஜூரி நீதிமன்றம்
13:00 இன்று
13:25 விமர்சனம். அவசரம்
14:00 சந்திப்பு இடம்
இன்று 16:00.
16:30 சாட்சிகள் ("கடந்த போர் போர்". "சாண்டா கிளாஸ்")
18:30 விமர்சனம். அவசரம்
19:00 இன்று
19:40 கடல் டெவில்ஸ். சூறாவளி. விதி ("விழிப்புணர்வு", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
21:30 செஃப். விளையாட்டு திரட்ட (விளையாட்டு முடிவு "." தொழில் பசி ")
23:35 நாள் முடிவு
00:05 நிழலைப் பின்தொடர்வது (கொடூரமான பாடங்கள்)
01:00 சந்திப்பு இடம்
02:55 அபார்ட்மென்ட் கேள்வி
04:00 இனிப்பாளர் (திருட்டு)
டிவி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் டிவி மையத்தில்
05:10 "என் ஹீரோ" டாடியானா Ustinova உடன்
06:00 மனநிலை
08:05 டாக்டர் மற்றும் ...
08:40 இளம் மனைவி
10:35 எலெனா யாகோவ்லேவ். விளிம்பில் பெண்
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 தூய ஆங்கில கில் (இரகசிய கடன்கள்)
13:40 என் ஹீரோ (நடாஷா கோர்லேவ்)
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 செய்தி நகரம்
15:05 மோசடி இல்லாமல். குழந்தைக்கு இல்லை
15:55 oksana bayrak உடன் "வெளிப்படையாக" (ஆண்டுகளின் சாய்வு மீது காதல்: மகிழ்ச்சி அல்லது எரியும்?)
16:50 இயற்கை தேர்வு
17:50 தேசம் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
19:40 நிகழ்வுகள்
20:00 PETROVKA, 38.
20: 20 உரிமைகள் குரல்கள்
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 எச்சரிக்கை, மோசடி! (பண்டிகை மோசடி)
23: 05 இது அது. Mikhail Saakashvili.
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:30 தெரிந்துகொள்ள உரிமை!
02:05 rigantino.
04:15 Oksana Bayrak உடன் "வெளிப்படையாக"
TV திட்டம் ஜூன் 6, 2017 இல் சேனல் கலாச்சாரம் மீது
06:30 Euronews.10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:15 கொழும்பு (மிகவும் ஆபத்தான போட்டியில்)
12:30 "சிவப்பு சதுரம்". சிறப்பு பிரச்சினை
12:50 கிரேட் பிரின்ஸ் நிகோலாய் Nikolayevich Jr .. ரஷ்யாவிற்கு என் அன்பை நிரூபிக்க நான் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்
13:15 ஐந்தாவது பரிமாணத்தை (ஜூன் 6 இன் வெளியீடு)
13:45 குவார்டெட் காவலர் (2 வது தொடர்)
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 "சிவப்பு சதுரம்". சிறப்பு பிரச்சினை
15:25 யூரி லோட்மேன். "புஷ்கின் மற்றும் அவரது சூழல்கள்" (பகுதி 6 - "புஷ்சின் சிறந்த நண்பர்")
16:10 MISTEL.
17:30 காதல் விட (விளாடிமிர் பசோவ் மற்றும் வால்டினா Titova)
18:10 "சிவப்பு சதுரம்". சிறப்பு பிரச்சினை
18:25 ரஷியன் நட்சத்திரங்கள் கலை கலை. பவெல் கோகன் மற்றும் மாஸ்கோ ஸ்டேட் கல்வியியல் சிம்பொனி ஆர்கெஸ்ட்ரா
19:15 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 "ரெட் சதுக்க". சிறப்பு பிரச்சினை
20:00 முழுமையான விசாரணை
20:40 ஏழு கடல்களில் வெற்றிபெறுதல் (1 வது தொடர் - "பெர்னான் மஜெல்லன்")
21:35 ராகம், அல்லது கிழிந்த நேரம் (படம் 2 வது - "சமகால கோலோவானோவ்: ஜனாதிபதி நிக்சன் அழைக்கவும்)
22:00 நாளை நான் ஒருபோதும் இறக்க மாட்டேன் (தூய ஆற்றல் தேடி)
22:30 கொழும்பு (இரட்டை அடி)
23:45 கலாச்சாரம் செய்திகள்
00: 00yuri லோட்மேன். "புஷ்கின் மற்றும் அவரது சூழல்கள்" (பகுதி 5 - "Fyodor Tolstoy-American")
00:40 மிஸ்ட்
01:55 பார்வையாளர்
டிவி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் சேனல் போட்டியில் டிவி
05:00 மாடிகள் போர்
06:30 பற்றி முழு உண்மை ...
07:00 செய்திகள்
07:05 சார்ஜிங் GTU.
07:25 செய்திகள்
07:30 போட்டியில் எல்லாம்!
08:55 செய்தி
09:00 பெரிய தண்ணீர்
10: 00futball. நட்பு போட்டி (பெல்ஜியம் - செக் குடியரசு)
12:00 பெரிய விளையாட்டு நாடகம் நாடகம்
12:30 செய்திகள்
12:35 போட்டியில் எல்லாம்!
13: 00futball. நட்பு போட்டி. ஹங்கேரி இருந்து ஒளிபரப்பு (ஹங்கேரி - ரஷ்யா)
15:00 பிறந்தார்
16:00 செய்திகள்
16:05 போட்டியில் எல்லாம்!
17:00 நிபுணத்துவ குத்துச்சண்டை. எடையுள்ள எடையில் WBC சாம்பியன் என்ற தலைப்பில் சண்டை. வயல் எடையில் WBC வெள்ளி பட்டத்திற்கான சண்டை (ஏ. ஸ்டீவன்சன் - ஏ. ஃபோஃபாரா. ஜே பாஸ்கல் - ஈ ஆல்வரேஸ்)
19:00 செய்திகள்
19:05 autospace.
19:35 நட்சத்திரங்கள் கால்பந்து
20:05 செய்திகள்
20:15 போட்டியில் எல்லாம்!
20:50 விளையாட்டு நிருபர்
21:10 அனைத்து கால்பந்து!
21:40 கால்பந்து. நட்பு போட்டி. நேரடி ஒளிபரப்பு (டென்மார்க் - ஜெர்மனி)
23:40 போட்டிக்காக எல்லாம்!
00:40 மாரிஸ் ரிஷர்
03:00 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். சிறந்த சண்டை
04:30 கை-கை சண்டை
டிவி நிகழ்ச்சியில் CTC சேனலில் ஜூன் 6, 2017 அன்று
05:35 இசை மணிக்கு இசை06:00 Smeshariki.
06:15 Marin மற்றும் அவரது நண்பர்கள். நீருக்கடியில் கதைகள்
06:30 குடும்ப Chuds. தொடக்க
06:55 watchcar லீக். சாம்பியன்ஸ் போர்
07:25 மூன்று பூனைகள்
07:40 டிராகன்கள். விளிம்பில் சுற்றி ரேசிங்
08:30 குடும்ப Chuds. தொடக்க
09: 00risty dumplings (பிடித்த)
09:30 காட்டு "உரால் பெல்மெனி" (இது எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக ... குதிரை!)
10:05 குக்
12:00 மம்மி
13:00 சமையலறை
15:00 எண்பதுகள்
17:00 Voronina.
20:00 பிரீமியர்! "ஹோட்டல்" எலிஎன் "
21:00 பிரீமியர்! "மச்சோ மற்றும் போடான் -2"
23: 05 ஷோ "உரால் பெல்மெனி" (இது அனைத்து கோர்கும் ... குதிரை!)
00:30 Ural dumplings (பிடித்த)
01:00 நித்திய விடுமுறை
02:00 பைத்தியம் சிறப்பு படைகள்
03:45 குக்
டிவி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் சேனல் ரென் டிவியில்
IGOR Prokopenko உடன் 05:00 "மருட்சிகள்"
06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் "இராணுவ மர்மம்" (2 வது பகுதி)
11:00 ஆவணப்பட திட்டம் (அதிகாரத்தின் இருண்ட பக்க)
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Sawn Dinning.
14:00 மாநிலத்தின் எதிரி
16:05 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20: 00 smenterturion.
21:50 ரஷியன் தலைமையில்
23:00 செய்திகள்
23:25 இரவுக்கு நீண்ட முத்தம்
01:40 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
02:40 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
03:30 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
04:30 இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் "மருட்சிகள்"
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் TNT சேனலில்
05:25 Selfie (4 வது தொடர் - "விஸ்டம் cruppers")05:55 சாஷா + மஷா (14 வது தொடர்)
06: 20sasha + Masha (15 தொடர்)
07:00 முகவர்கள் 003 (50 வது தொடர்)
07:30 முகவர்கள் 003 (51st தொடர்)
08:00 பெண்கள் லீக் (20 தொடர்கள்)
08:30 மகளிர் லீக் (21 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:30 ஹவுஸ் -2. காதல் தீவு
11:30 மனநலப் போர் (265 வது தொடர்)
13: 00Comedy பெண் (100 வது தொடர்)
14: 00Comedy பெண் (101 தொடர்)
14:30 நகைச்சுவை பெண் (101 தொடர்)
15: 00Comedy பெண் (102 வது தொடர்)
16: 00Comedy பெண் (103 வது தொடர்)
17: 00Comedy பெண் (105 தொடர்)
18: 00Comedy பெண் (106 வது தொடர்)
19: 00Comedy பெண் (107 வது தொடர்)
19:30 நகைச்சுவை பெண் (107 வது தொடர்)
20: 00UNIVERS (289 வது தொடர்)
20:30 பல்கலைக்கழகம் (290th தொடர்)
21:00 "காமெடி கிளப்" சோச்சி (446 வது தொடர்)
22:00 "காமெடி கிளப்" சோச்சி (45 1st தொடர்)
23:00 ஹவுஸ் -2. லவ் நகரம்
00:00 HOUSE-2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:00 கடந்த மிமி யுனிவர்ஸ்
02:55 முதல் பட்டம் கொலை (10 வது தொடர் - "அனுகூலத்தை குறைக்க")
03:45 நான் ஒரு ஜாம்பி (5 வது தொடர் - "வாழ்க்கை இறந்த விமானம்")
04:35 Selfie (5 வது தொடர் - "கூட நரகத்தில் பல்வேறு குணங்கள் உள்ளன")
டிவி நிகழ்ச்சியில் ஜூன் 6, 2017 இல் சேனல் இல்லம்
05: 206 பிரேம்கள்
05:30 ஜேமி ஆலிவர் (38 மற்றும் 39 வது தொடர்) உடன் சுவையாக வாழ்கிறேன்
06:30 ஜேமி ஆலிவர் (40 வது மற்றும் 41st தொடர்) உடன் ருசியான வாழ்க்கை
07:30 6 பிரேம்கள்
07:50 சிறுவயது விவகாரங்களுக்காக (483 - 485 வது தொடர்)
10:50 திசைதிருப்பலாம்! (269th - 271 வது தொடர்)
13:50 தந்தையின் சோதனை (34 வது தொடர்)
14:50 வயது மகள்கள் (4 வது - 6 வது தொடர்)
18:00 நடத்துனர் (7 வது தொடர் - "வாழ்க்கை முதல்")
19: 00famility மதிப்புகள் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
20:55 Hatspeetovka-3 (11 மற்றும் 12 வது தொடர்)
22:35 வயரிங் (18 வது தொடர் - "அந்துப்பூச்சி")
23:35 6 நபர்கள்
00:30 முதல் முயற்சி
04:15 டாக்டர் ஹவுஸ் (88 வது தொடர்)