தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று முதல் சேனலில்
05:00 டிவி சேனல் "நல்ல காலை"09:00 செய்திகள்
09:20 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
09:50 கிரேட்!
10:55 நாகரீகமான வாக்கியம்
12:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
12:15 அவர்கள் சொல்லட்டும்
13:25 டேப்லெட்
13:55 நேரம் காண்பிக்கும்
15:00 வசனங்களுடன் செய்திகள்
15:15 நேரம் காண்பிக்கும்
16:00 ஆண் / பெண்
17:00 அனைவருடனும் தனியாக
18:00 வசனங்களுடன் மாலை செய்திகள்
18:45 திருமணம் செய்து கொள்வோம்!
19:50 "அவர்கள் பேசட்டும்" ஆண்ட்ரி மாலகோவுடன்
21:00 நேரம்
21:35 Margarita Nazarova (7 வது மற்றும் 8 வது தொடர்)
23:40 மாலை Urgant.
00:15 நைட் நியூஸ்
00:30 இரவு தேடும் (Konstantin Lavronenko)
01:25 நேரம் காண்பிக்கும்
02:15 அனைவருக்கும் மட்டும்
03:00 செய்திகள்
03:05 எல்லோருடனும் தனியாக
03: 20thmode தண்டனை
04: 20 கட்டுப்பாட்டு கொள்முதல்
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சித்திட்டம் ஏப்ரல் 21, 2016 இல் ரஷ்யாவில் 1
05: 00UTRO ரஷ்யா
09:00 vesti.
09: 15utro ரஷ்யா
09:55 மிக முக்கியமான விஷயம் பற்றி
11:00 Vesti.
11:35 உள்ளூர் நேரம். வெஸ்டி-மாஸ்கோ
11:55 Corollary-10 (GOP STOP)
14:00 Vesti.
14:30 உள்ளூர் நேரம். வெஸ்டி-மாஸ்கோ
14:50 வெஸ்டி. கடமையில்
15:00 அவரது அன்னிய (3 வது தொடர் - "அயலவர்கள்")
16:00 அவரது அன்னிய (4 வது தொடர் - "பிழை")
17:00 vesti.
17:30 உள்ளூர் நேரம். வெஸ்டி-மாஸ்கோ
17:50 vesti.
18:15 லைவ் ஈத்தர்
19:35 உள்ளூர் நேரம். வெஸ்டி-மாஸ்கோ
20:00 வெஸ்டி
21:00 புலனாய்வு Tikhonov ("ஒரு விஷயம் Tikhonov", பகுதி 1st)
22:00 புலனாய்வு Tikhonov ("இன்னும் ஒரு விஷயம் tikhonova", பகுதி 2 வது)
23:00 சண்டை
00:40 கிரிமியா. கற்கள் மற்றும் சாம்பல்
01:40 மனித காரணி (ஏர் புதன்கிழமை)
02: 15celovic காரணி (உடல் எண் 1. மூளை)
02:50 அறையில் அவசரமாக. சட்டத்தின் சேவையில் ("சிகிச்சை விளைவு", 1st தொடர்)
03:50 அறை சிரிப்பு
04:45 vesti. கடமையில்
டி.வி. நிகழ்ச்சி ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று NTV இல்
05:00 Spouses (டிராபி)06:00 புதிய காலை
09:00 திரும்ப முகத்தரா -2 (காணாமல் கணவன்)
இன்று 10:00.
10: 20moswow. மூன்று நிலையங்கள் -4 ("அன்னிய முகம்". "ஒரு பையில் ஸ்கார்பியன்")
12:00 ஜூரி நீதிமன்றம்
13:00 இன்று
13: 20 விமர்சனம். அவசரம்
13:50 சந்திப்பு இடம்
15:00 திணைக்களம் 44 (புகைப்படம்)
இன்று 16:00.
16: 20ulitsy உடைந்த விளக்குகள் - 14 ("சாலை கடற்கொள்ளையர்கள்". "மூன்று ஒற்றை")
18:00 லியோனிட் zakoshanskysky கொண்டு "பேச மற்றும் காட்டு"
19:00 இன்று
19:40 Nevsky ("தவறான நடவடிக்கை." "சந்தேகத்தின் கீழ்". "தொப்பி கீழ்")
நாள் 22:30 முடிவுகள்
22:55 கடல் டெவில்ஸ். டொர்னாடோ -2 ("அறுவடை", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
00:50 கூட்டம் இடம்
02:00 கவுண்டி பதில்
03:05 புலன்விசாரணை (ஃப்ரோஸ்ட்)
டிவி நிகழ்ச்சியில் டிவி நிகழ்ச்சியில் டி.வி.
05:10 டாக்டர் Chekhov. மிருகத்தனமான நோயறிதல்
06:00 மனநிலை
08:10 டாக்டர் மற்றும் ... (ஏப்ரல் 21 வெளியீடு)
08:40 பயம் மருந்து
10:35 Dzhigarkhanyan தன்னை
11:30 நிகழ்வுகள்
11:50 தந்தை பழுப்பு (9 வது தொடர் - "பழைய பெண் சாய்ந்த". 10 வது தொடர் - "இயக்கம் சட்டங்கள்")
13:35 Tatyana Ustinova (Tatyana Piletskaya) உடன் "என் ஹீரோ"
14:30 நிகழ்வுகள்
14:50 Moskovsky வாழ்க்கை நாளாகமம். பைத்தியம் பங்கு
15:40 மூன்று முயல்களின் பர்சூட் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
17:30 செய்தி நகரம்
17:40 பெரிய தீய மற்றும் சிறியதாக இருக்கும் (3 வது மற்றும் 4 வது தொடர்)
19:40 நிகழ்வுகள்
20:00 வாக்களிக்கும் உரிமை
21:45 Petrovka, 38.
22:00 நிகழ்வுகள்
22:30 10 மிக ... (மகிழ்ச்சியற்ற அழகானவர்கள்)
23:05 சோவியத் மாஃபியா (ஸ்டார் விற்க)
00:00 நிகழ்வுகள். 25 மணிநேரம்
00:30 தந்தை பழுப்பு (7 வது தொடர் - "மூன்று கொலை துப்பாக்கிகள்". 8 வது தொடர் - "கர்னல் பரிசு)
02:10 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இல்லை
03:40 பேர் மீது மக்கள்
ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று CULP சேனலில் தொலைபேசி
06:30 Euronews.10:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
10:15 பார்வையாளர்
11:15 கொழும்பு (கொலை திட்டம்)
12:35 Levon Lazarev. நித்தியத்தில் படி
13:05 வாழ்க்கை விதிகள்
13:30 ரஷ்யா, என் காதல்! (சோயோட்டா - பழங்குடி சயன்)
14:00 Dostoevsky (3 வது தொடர்)
15:00 கலாச்சாரம் செய்திகள்
15:10 ரஷியன் பாணி (படம் 3 வது - "பிரபுக்கள்")
15:35 காஸ்மோஸ் - விண்வெளி மற்றும் நேரம் பயணம் (8 தொடர் - "சன் சகோதரிகள்")
16: 20Ansolic கேட்டல்
17:00 முரண்பாடுகள் மற்றும் ரிதம் அலெக்ஸாண்டர் Deneki.
17:45 Alexey Volodin, Chulpan Hamatova, Evgeny Mironov, Valery Gergiev, Mariinsky Theater இன் சிம்பொனி இசைக்குழு. கீழே இருந்து 125 ஆண்டுகள்
18:35 ரபேல்.
18:45 முட்டாள்தனமான நட்சத்திரம். Obeliuta (பகுதி 4 வது - "எப்படி கிளைகள் lilacs lilacs இருந்தது")
19:15 நல்ல இரவு, குழந்தைகள்!
19:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
19:45 முக்கிய பங்கு
20: 05 துளை துளைகள். வெள்ளை புள்ளிகள்
20:45 லைஃப் விதிகள் (ஏப்ரல் 21 இன் வெளியீடு)
21:15 Vineyards சுவிட்சர்லாந்தில் லாவாவோ. மூன்று சூரியன் குழந்தை
21:30 கலாச்சார புரட்சி
22:15 காஸ்மோஸ் - விண்வெளி மற்றும் நேரம் பயணம் (9 தொடர் - "மின்சார சிறுவன்")
23:00 லியோனிட் காக்கெல். நான் ஒரு இசைக்கலைஞர் (4 வது தொடர்) பயப்படவில்லை
23:30 கலாச்சாரம் செய்திகள்
23:45 Khsovset.
23:50 Dostoevsky (4 வது தொடர்)
00:45 பார்வையாளர்
01:45 புரோ மெமரி (ஹோகா)
01:55 Alexey Volodin, Chulpan Hamatova, Evgeny Mironov, Valery Gergiev, Mariinsky Theater இன் சிம்பொனி இசைக்குழு. கீழே இருந்து 125 ஆண்டுகள்
02:50 Rafael.
ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று டிவி நிகழ்ச்சியில் டி.வி.
05: 151 + 1.
06:00 பற்றி முழு உண்மை ...
06:30 நீங்கள் இன்னும் முடியும்!
07:30 செய்திகள்
07:35 போட்டியில் எல்லாம்!
09:30 செய்திகள்
09:35 உங்கள் விதிகள்
10:35 செய்திகள்
10:40 இங்கிலாந்து சாம்பியன்ஷிப் கண்ணோட்டம்
11: 10futball. இங்கிலாந்தின் சாம்பியன்ஷிப்
13:10 செய்திகள்
13:15 டாப் 10 வெறுக்கப்பட்ட கால்பந்து வீரர்கள்
13:45 முழு உண்மை பற்றி ...
14:00 செய்திகள்
14:05 போட்டியில் எல்லாம்!
15:00 கலப்பு மார்ஷியல் ஆர்ட்ஸ். UFC.
17:00 முகம் முகம் (இங்கிலாந்து)
17:30 வழிபாட்டு துருப்புக்கள்
18:00 செய்திகள்
18:05 போட்டியில் எல்லாம்!
18:45 முகம் முகம் (ஸ்லோவாகியா)
19:15 பவர் பிளேஸ்
19:45 செய்திகள்
19:50 போட்டியில் எல்லாம்!
20:25 ஹாக்கி. யூரோடர். நேரடி ஒளிபரப்பு (ஸ்வீடன் - ரஷ்யா)
23:00 போட்டியில் எல்லாம்!
23:45 பனி மீது மிரட்டல்
02:15 நீச்சல். ரஷ்ய சாம்பியன்ஷிப்
03:15 விளையாட்டு வரலாற்றில் ஏப்ரல்
03:25 ஹாக்கி. ஜூனியர் உலகக் கோப்பை. 1/4 இறுதி. அமெரிக்காவிலிருந்து ஒளிபரப்பப்பட்டது
ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று TV திட்டம்
05:30 STS இல் இசை06:00 கருப்பு நிறத்தில் உள்ளவர்கள்
06:55 kolobanga. இணைய பயனர்களுக்கு மட்டுமே!
07:15 Smeshariki.
07:30 சாகச Taio.
08:05 Yelalash.
09:30 நித்திய விடுமுறை
10:00 உலகின் கூரை
10:30 உப்பு.
12:25 காட்டு "உரால் பெல்மெனி" (மிகவும் கொடூரமான வேடிக்கையான)
13:30 Ural dumplings (அனைத்து ஆண்கள்)
14:00 Voronina.
16:30 சமையலறை
20:30 பிரீமியர்! "நித்திய விடுமுறைக்கு"
21:00 பிரீமியர்! "உலகின் கூரை"
21:30 எலிசியம்
23:40 ஷோ "உரால் பெல்மெனி" (கலப்பு)
00: 00realian dumplings (வெளிநாட்டு)
00:30 காட்டு "உரால் பெல்மெனி" (மிகவும் கொடூரமான வேடிக்கையான)
01:50 PAN அமெரிக்கன்
03:30 Margosha.
டிவி நிகழ்ச்சியில் ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று ரென்-டிவியில்
05:00 »உலகளாவிய பிரதேசங்கள்" இகோர் புரோகோபென்கோவுடன்
06:00 ஆவணப்படம் திட்டம்
07:00 படுக்கை மூலம் மேலும்!
08:30 செய்திகள்
09:00 ஆவணப்படம் திட்டம் (பறக்கும் தட்டுகளின் புதிர்கள்)
10:00 ஆவணப்படம் திட்டம் (ஆர்மெக்கெடோன்)
11:00 ஆவணப்பட திட்டம் (காணாமல் போன விமானத்தின் இரகசியங்கள்)
12:00 தகவல் திட்டம் 112.
12:30 செய்திகள்
13:00 Sawn Dinning.
14:00 கொலை செய்ய மூன்று நாட்கள்
16:05 தகவல் திட்டம் 112.
16:30 செய்திகள்
17:00 சீக்ரெட்ஸ் சாப்மேன்
18:00 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
19:00 தகவல் திட்டம் 112.
19:30 செய்திகள்
20:00 pornenproof மோன்க்
22:00 அனைவருக்கும்!
23:00 செய்திகள்
23:25 தண்ணீர் வெளியே பெண்
01:30 மிகவும் அதிர்ச்சியூட்டும் கருதுகோள்களை
02:30 Mintrans.
03:15 பழுதுபார்ப்பு நேர்மையானது
இகோர் ப்ரோகோபென்கோவுடன் 04:00 "மருட்சிகளின் பிரதேசங்கள்"
TV திட்டம் ஏப்ரல் 21, 2016 இல் TNT இல்
05:00 விட்ச் பிளேட் (4 வது தொடர் - "அர்ப்பணிப்பு")05:55 பணயக்கைதிகள் (2 தொடர் - "கண்ணுக்கு தெரியாத நேரடி")
06:45 மகளிர் லீக். சிறந்தது
07:00 புறநகர் (3 வது தொடர் - "ரியான் பாடல்")
07:30 பங்குதாரர்கள் (13 வது தொடர் - "கம் மற்றும் நேட்ஸ்க்")
08:00 மறுதொடக்கம் (110 வது தொடர்)
09:00 HOUSE-2. லைட்.
10:25 நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், பெத் கூப்பர்
12:25 பல்கலைக்கழகம் (58 தொடர் - "மூன்று தாக்கங்கள்")
13: 00Univers (59 வது தொடர் - "உயர்த்தி")
13:30 பல்கலைக்கழகம் (60 வது தொடர் - "தேசத்துரோகம்")
14:00 ஏழை மக்கள் (7 வது தொடர்)
14:30 உளவியல் விசாரணை (89 வது தொடர்)
16: 00univer. புதிய தங்குமிடம் (93 வது தொடர் - "அம்மா வாலி")
16:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (94 வது தொடர் - "மைக்கேல் மற்றும் யானா")
17: 00univer. புதிய தங்குமிடம் (95 வது தொடர் - "போட்டி")
17:30 பல்கலைக்கழகம். புதிய தங்குமிடம் (96 வது தொடர்)
18:00 பயிற்சியாளர்கள் (86 வது தொடர்)
18:30 internations (87 வது தொடர்)
19:00 internations (88 வது தொடர்)
19:30 Fizruk (52 வது தொடர்)
20: 00pizruk (53 வது தொடர்)
20:30 ஏழை மக்கள் (8 வது தொடர்)
21: 00this மோசமான தருணம்
23:05 வீடு -2. லவ் நகரம்
00:05 ஹவுஸ் -2. சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு. சிறப்பு மொழிபெயர்ப்பு
01:05 ஏழை மக்கள் (8 வது தொடர்)
01:35 வார்த்தை பயணம் -2: மரணம் முன்னேற்றம்
03:30 TNT-CLUB.
03:35 டெர்மினேட்டர்: எதிர்காலத்திற்கான போர் (17 வது தொடர் - "நாங்கள் தனியாக இருக்கிறோம்")
04:25 பார்வையில் (12 வது தொடர் - "சிறைச்சாலையின் குழப்பம்")
தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ஏப்ரல் 21, 2016 அன்று வீட்டில்
05:00 வீட்டு சமையலறை
05:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (9 மற்றும் 10 வது தொடர்)
06:30 Jamie: 15 நிமிடங்கள் மதிய உணவு (11 மற்றும் 12 வது தொடர்)
07:30 6 பிரேம்கள்
07:50 சிறைச்சாலை விவகாரங்களுக்காக
09:50 திசைதிருப்பலாம்!
11:50 புரிந்து கொள்ளுங்கள். மன்னிக்கவும் (237 மற்றும் 238 வது தொடர்)
13:00 பேராசிரியர் குற்றங்கள் (4 வது தொடர்)
14:00 ஒப்பந்தங்கள் -2 (5 வது தொடர்)
15:00 ஒப்பந்தத்தின் விதிமுறைகள் -2 (6 வது தொடர்)
16:00 Podlidyshi (படம் 7th - "இரட்டையர்கள் அடையாளம் கீழ்", 1st மற்றும் 2 வது தொடர்)
18:00 6 நபர்கள்
18:05 அவர் கொலை எழுதினார் (82 வது தொடர் - "டானாவி சாபம்")
19:00 ஒப்பந்தத்தின் விதிமுறைகள் -2 (7 வது தொடர்)
20:00 ஒப்பந்தங்கள் -2 (8 வது தொடர்)
21:00 Podlidyshi (படம் 8th - "வாரிசு", 1 வது மற்றும் 2 வது தொடர்)
23:00 நான் அவரை கொன்றேன்
00:00 6 பிரேம்கள்
00:30 ஸ்கார்லெட் ஸ்டோன்
02:00 தடைசெய்யப்பட்ட தலைப்புகள் (12 - 14 வது தொடர்)