ఈ రోజు కోసం, డిసెంబర్ 26, 2019 మొత్తం రోజు మొదటి ఛానల్లో
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:25 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:30 నిజానికి
19:40 వాటిని చెప్పండి
21:00 సమయం
21:30 Nyukhach (7 వ సిరీస్)
22:30 Nyukhach (8 వ సిరీస్)
23:30 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:00 నిజానికి
01:10 సమయం చూపుతుంది
03:00 న్యూస్
03:05 సమయం చూపుతుంది
కార్యక్రమం కోసం, డిసెంబర్ 26, 2019 మొత్తం రోజు కోసం ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 బోరిస్ కొర్షెనికోవ్తో "ది ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్"
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 ఆండ్రీ మాలాఖోవ్. నివసించు
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 పర్యవసానాల సీక్రెట్స్ (అదనపు ఎంపిక. పార్ట్ 1 వ)
22: 07 టైపు పరిణామాలు (అదనపు ఎంపిక. పార్ట్ 2 - I)
23:15 వ్లాదిమిర్ సోనోవౌవ్తో "సాయంత్రం"
02:00 వ్యక్తిగత వ్యాపారం (55 వ సిరీస్)
02:55 వ్యక్తిగత వ్యాపారం (56 వ సిరీస్)
హాట్ పర్స్యూట్లో 03:50 (9 వ సిరీస్ ఫ్యామిలీ ఛాతీ)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 రోజువారీ టీవీ ఛానల్ సెంటర్లో
06:00 మూడ్08:00 YERALS (1. బ్లాక్ క్యాట్ 2. మా చిన్న బ్రదర్స్ గురించి 3. బెంచ్)
08:10 ఫౌంటెన్ మీట్
09:50 పీడించడం
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 కొలంబో (రాత్రి జీవితం వంటి కొలంబో)
13:35 నా హీరో ఎప్పటికీ (మార్క్ జఖోవ్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 మిస్ మార్ప్లే అగాథ క్రిస్టీ (అద్దాలు అన్ని విషయం)
17:00 సహజ ఎంపిక (ఛాంపాగ్నే సెమీ-డ్రై)
17:50 ఈవెంట్స్
18:15 రెండు కోసం ఒక అబద్ధం
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 10 చాలా (ఫ్రెష్ స్టార్ విడాకులు)
23:05 హానర్ తో నక్షత్రం
00:00 ఈవెంట్స్
00:35 Petrovka, 38
00:55 పెట్రో poroshenko. నాయకుడు అమ్మకాలు
01:45 హోమ్ డెలివరీతో నవ్వు
02:50 అతను మరియు ఆమె
04:20 కార్టూన్లు
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 రోజువారీ NTV ఛానెల్లో
05:05 Toptun (నియామకుడు. పార్ట్ 2 - I)
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 Maltsev.
09:00 SHELEST. బిగ్ పునఃపంపిణీ (13 వ సిరీస్)
10:00 నేడు
10:20 షెల్ల్. బిగ్ పునఃపంపిణీ (14 వ సిరీస్)
11: 13 SLAST. బిగ్ పునఃపంపిణీ (15 వ సిరీస్)
12: 06Cheel. బిగ్ పునఃపంపిణీ (16 వ సిరీస్)
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:25 యొక్క పరిణామం ...
17:10 DNA (మంచు వాకింగ్?)
18:10 poes (కుక్)
19:00 నేడు
19:40 పెన్నులు (బాట్మాన్)
21:00 పిక్చర్ (డొమోస్ట్రో)
22:05 పిన్స్ (మూడు కోతులు)
23:15 నేడు
23:25 అతని నిజం
00:30 Zakhar Prilepin. రష్యన్ పాఠాలు
01:05 ఫోర్త్ షిఫ్ట్ (7 వ సిరీస్)
02:05 ఫోర్త్ షిఫ్ట్ (8 వ సిరీస్)
03:05 DEMBEL: సైనికుల జీవితం యొక్క కథలు
04:20 Toptun (బాధాకరమైన పాయింట్. పార్ట్ 1)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 రోజంతా CTC ఛానల్ న
05:00 Elash06:00 eellalash
06:25 అడ్వెంచర్స్ వుడీ మరియు అతని స్నేహితులు
06:45 డ్రాగన్స్: అంచు చుట్టూ రేసింగ్
07:05 Show "Ural Pelenni" (నవ్వు)
08:00 యువరాణిగా మారడం
10:20 ప్రిన్సెస్ డైరీస్ -2: ఎలా రాణిగా మారడం
12:40 Shopaholic.
14:45 బూట్ల పిల్లి
16:30 SREK మూడవ
18:15 ఎప్పటికీ ష్రెక్
20:00 క్రిస్మస్ చెట్లు
21:45 పాత్రతో బహుమతి
23:35 బ్లాక్ మెరుపు
01:40 బ్లాక్ వాటర్
03:30 6 ఫ్రేములు
03:50 యవ్వనము
04:35 Elash
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 రోజంతా రెన్ టీవీ ఛానల్ న
Igor prokopenko (5 వ సిరీస్) తో 05:00 "సైనిక మిస్టరీ"
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (667 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (62 వ సిరీస్)
09: 59 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (77 వ సిరీస్)
10:58 "ప్రపంచం ఎలా ఏర్పాటు చేయబడిందో" తిమోతి బజినోవ్ (42 వ సిరీస్)
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 "మిస్టరీస్ ఆఫ్ మంటీస్" ఒలేగ్ షిష్కిన్ (372 వ సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (104 వ సిరీస్)
15: 02 ప్రకటించింది చరిత్ర (18 వ సిరీస్)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (571 వ సిరీస్)
18:00 చాలా ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (699 సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 బలమైన గింజ 4.0
22: 33 అన్నీ! (331 వ సిరీస్)
న్యూస్
23:30 "మానవజాతి మిస్టరీ" ఒలేగ్ షిష్కిన్ (358 వ సిరీస్)
00:30 హిట్టింగ్ వద్ద
02: 23uy అందమైన
03:50 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (571 వ సిరీస్)
Igor prokopenko (5 వ సిరీస్) తో 04:38 "సైనిక మిస్టరీ"
ఈ రోజు కోసం, డిసెంబర్ 26, 2019 మొత్తం రోజు కోసం TNT ఛానెల్లో
05:10 కామెడీ క్లబ్ (339 వ సిరీస్)06:05 TNT. ఉత్తమ (31 వ సిరీస్)
06:35 TNT. ఉత్తమ (32 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (61 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (62 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (63 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (64 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2756 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1224 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా buzova (341th సిరీస్)
12:30 మీ లవ్ (236 వ సిరీస్)
13:30 రియల్ బాయ్స్ (అంత్యక్రియలు)
14:00 రియల్ బాయ్స్ (రొమాన్స్)
14:30 రియల్ బాయ్స్ (అన్ని రహదారులు య్బర్గ్లో దారి తీస్తుంది)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి
17:00 ఇంటర్న్స్ (176 వ సిరీస్)
17:30 ఇంటర్న్స్ (177 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (179 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (180 వ సిరీస్)
19:00 ఇంటర్న్స్ (న్యూ ఇయర్ యొక్క సిరీస్ నంబర్ 2)
19:30 ఇంటర్న్స్ (న్యూ ఇయర్ యొక్క సిరీస్ నంబర్ 1)
20:00 Sashatany (36 వ సిరీస్)
20:30 Sahahatanya (37 వ సిరీస్)
21:00 స్టూడియో సోయుజ్ (91 వ సిరీస్)
22:00 Frozharan (సెమెన్ Slepakov)
23:00 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4345 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5502 వ సిరీస్)
01:05 ఒక అబద్ధం ఏం దాక్కుంటుంది
03:20 THT-CLUB (234 వ సిరీస్)
03:25 మూడు బాలియీస్
04:45 కామెడీ క్లబ్ (340 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ ఇంటిలో
05:20 తండ్రి పరీక్ష
06:10 6 ఫ్రేములు (213 వ సిరీస్)
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:35 బాల్య వ్యవహారాలలో
08:35 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (290 వ సిరీస్)
09:40 తండ్రి పరీక్ష
10:40 రియల్ మార్మిక (లవ్ స్పెల్)
11: 42 రిసిసిజం (కెమెరాతో ఉన్న స్త్రీ)
12:45 అర్థం. క్షమించటానికి (పాషన్ ఫ్రాస్ట్)
13: 21. క్షమించు (హంగ్రీ డాగ్)
13: 58 ఆ. క్షమించు (లైవ్)
14:35 నష్టం (33 వ సిరీస్)
15:05 సవతి తల్లి (1 వ సిరీస్)
16: 03machkha (2 వ సిరీస్)
17: 02 మ్యాప్ (3 వ సిరీస్)
18: 01mach (4 వ సిరీస్)
19:00 రెండు ప్లస్ రెండు (1 వ సిరీస్)
20: 1 వ ప్లస్ రెండు (2 వ సిరీస్)
21: 02dva ప్లస్ రెండు (3 వ సిరీస్)
22: 02w ప్లస్ రెండు (4 వ సిరీస్)
23:05 మర్చిపోవద్దు మరియు గుర్తుంచుకోండి (10 వ సిరీస్)
00: 01 గుర్తు నుండి (11 వ సిరీస్)
00: 58 అని మరియు గుర్తుంచుకోండి (12 వ సిరీస్)
01:55 నష్టం (33 వ సిరీస్)
02:25 అర్థం. క్షమించటానికి (పాషన్ ఫ్రాస్ట్)
02: 51. క్షమించు (హంగ్రీ డాగ్)
03: 18prow. క్షమించు (లైవ్)
03:45 రియల్ మార్మిక (లవ్ స్పెల్)
04:35 రియల్ మార్మిక (ఒక కెమెరాతో ఉన్న మహిళ)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 26, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్ న! TV రోజంతా
05:40 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (బయాథ్లాన్ లైవ్)06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...
06:30 బలమైన
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
08:55 న్యూస్
09:00 స్పోర్ట్ -2019 (శీతాకాలపు క్రీడలు)
10:45 న్యూస్
10:50 వాలీబాల్. రష్యా కప్. మహిళలు. "ఫైనల్ 4". 1/2 ఫైనల్స్. "Uralochka-ntmk" (sverdlovsk ప్రాంతం) - "డైనమో" (మాస్కో)
12:50 న్యూస్
12:55 అన్ని మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
13:25 ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్. Tabiso Mchuna వ్యతిరేకంగా డెనిస్ Lebedev. మొదటి బరువులో WBC సిల్వర్ వెర్షన్ యొక్క శీర్షిక కోసం యుద్ధం. Tranny.
న్యూస్
15:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
16:10 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (ఆస్ట్రావ. లైవ్)
16:30 హాకీలో ప్రతిదీ!
17:00 హాకీ. యూత్ జట్లలో ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్స్. రష్యా చెక్ రిపబ్లిక్. చెక్ రిపబ్లిక్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:30 న్యూస్
19:35 వాలీబాల్. రష్యా కప్. పురుషులు. ఫైనల్ 4. ఆఖరి. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:15 న్యూస్
22:20 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:40 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. "విలబిన్" (ఫ్రాన్స్) - "ఖిమ్కి" (రష్యా). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:40 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. CSKA (రష్యా) - "మిలన్" (ఇటలీ)
02:40 హాకీ. యూత్ జట్లలో ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్స్. స్వీడన్ - ఫిన్లాండ్. చెక్ రిపబ్లిక్ నుండి ప్రసారం
ఈ రోజున, డిసెంబర్ 26, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ సంస్కృతిలో
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 అడుగు ... (మాస్కో డిసెంబర్)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 సాంస్కృతిక మిగిలిన (మంచు భావాలు)
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 సింహాసనం యొక్క ఈ యుద్ధం (గొంతు యొక్క వివాహ గేమ్స్)
08:25 ప్రపంచ సినిమా లెజెండ్స్
08:55 బ్యూటిఫుల్ ప్లానెట్ (జర్మనీ. సెయింట్ మేరీ కేథడ్రాల్ మరియు సెయింట్ మైఖేల్ యొక్క చర్చి హిల్ద్.
09:10 లియులైలా Gurchko (15 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:10 XX శతాబ్దం (గోల్డ్ ఫిష్ 1986)
12:20 సమయం రంగు (క్లాడ్ మోనెట్)
12:30 సింహాసనం యొక్క ఈ యుద్ధం (కింగ్ మరియు చక్రవర్తి)
13:15 అందమైన ప్లానెట్ (పోర్చుగల్ హిస్టారికల్ సెంటర్ పోర్ట్)
13:30 న్యూ ఇయర్ యొక్క అపహరణ (2 వ సిరీస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 వార్తలు. వివరాలు (థియేటర్)
15:25 ఒకసారి చట్టం పంపింగ్
17:05 అందమైన గ్రహం (ఫ్రాన్స్. Tissetcian అబ్బే Phontenne)
17:20 ఏడాదికి ఈవెంట్స్ (థియేటర్ "లా స్కాలా" లో ప్రపంచ ఒపెరా యొక్క నక్షత్రాల కచేరీ)
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 లైఫ్ లైన్ (మార్క్ జఖారోవ్)
21:00 సింహాసనం యొక్క నిజమైన యుద్ధం (కింగ్ మరియు చక్రవర్తి)
21:50 Lyudmila Gurchko (16 వ సిరీస్)
22:35 Lyudmila Gurchenko. ఇష్టమైన పాటలు
23:20 సంస్కృతి న్యూస్
23:40 మళ్ళీ చట్టం పైన
01:15 XX శతాబ్దం (గోల్డెన్ ఫిష్ 1986)
02:30 రాతిలో రోమన్. ప్రపంచ ఆర్కిటెక్చరల్ కళాఖండాలు