కార్యక్రమం కార్యక్రమం నేడు, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 మనలో ఒకటి06:00 న్యూస్
06:10 మనలో ఒకటి
07:00 ప్లే, హార్మొనీ ఇష్టమైన!
07:45 ఒక గంట (సైనిక డైవర్లు. "చూడటం")
08:15 ఆరోగ్యం
09:20 unAttop నోట్స్
10:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
10:15 ఇతరుల జీవితం
11:15 మీరు వీడియోని చూశాడా?
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 మీరు వీడియోని చూశాడా?
13:00 స్కీ జాతులు. ప్రపంచ కప్ 2019-2020. జట్టు స్ప్రింట్. స్లోవేనియా నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
14:10 లియో బొకేరియా. పామ్ మీద గుండె
15:15 రోమనోవ్స్
17:20 చాలా!
19:25 అత్యుత్తమమైనది! (కొత్త సీజన్)
21:00 సమయం
21:45 ఏమిటి? ఎక్కడ? ఎప్పుడు? (వింటర్ గేమ్ సిరీస్)
22:45 బిగ్ గేమ్
00:30 విల్సన్
02:15 ప్రేమ గురించి
03:15 ఒంటరిగా ప్రతి ఒక్కరితో
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ రష్యా 1 న
05:25 క్రిస్మస్ చెట్లు 1914.
07:30 Mentopanoram Evgenia Petosyan
08:00 మార్నింగ్ మెయిల్
08:40 స్థానిక సమయం. ఆదివారం
09:20 టిర్బర్ Kizyakov తో "అన్ని ఇళ్ళు ఉన్నప్పుడు"
10:10 వంద వరకు
11:00 vesti.
11:20 నవ్వుల అనుమతి ఉంది
14:00 స్థానిక రక్తం
18:15 యువ ప్రతిభ "నీలం పక్షి" యొక్క ఆల్-రష్యన్ అవుట్డోర్ టెలివిజన్ పోటీ
20:00 పశ్చిమ వారాలు
22:00 మాస్కో. క్రెమ్లిన్. పుతిఇన్
వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్తో 22:40 "సాయంత్రం"
00:50 ఆపరేషన్ "ఆర్ఫున్"
01:50 వ్యక్తిగత ప్రజలు
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్ న
05:50 Petrovka, 3806:00 బోనిష్యం సెలవు
06:25 బాగా, వేచి ఉండండి! (నగరం పార్క్ లో)
06:35 పీర్ వద్ద నీడ
08:20 డొమినికా
09:55 Elash (అంటువ్యాధి)
10:10 సేవ్, నేను ఉడికించాలి ఎలా తెలియదు! (Ekaterina క్రిస్మస్)
10:55 పన్నెండు కుర్చీలు
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 పన్నెండు కుర్చీలు
14:30 మాస్కో వారం
15:00 90 (ప్లాస్టిక్స్ పాఠాలు)
15:55 వీడ్కోలు (ఎవ్జెనీ belousov)
16:45 మహిళా జోసెఫ్ కోబొన్
17:35 సున్నితమైన ఆకులు, విష మూలాలు
21:20 హోస్టేజ్
00:05 ఈవెంట్స్
00:20 హోస్టేజ్
01:15 Petrovka, 38
01:25 భూకంపం
03:25 ఒక భూకంపం యొక్క కథ
04:30 డాక్యుమెంటరీ ఫిలిం
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 మొత్తం రోజు NTV ఛానల్ న
05:05 డాక్టర్ బెరియా. కార్డియన్ సంరక్షకుడు
06:00 కేంద్ర టెలివిజన్
08:00 నేడు
08:20 మేము గెలుస్తాము!
10:00 నేడు
10:20 మొదటి ప్రసారం
11:00 మిరాకిల్ టెక్నాలజీ
12:00 కౌంటీ జవాబు
13:00 నాషోపోటోన్నద్జోర్
14:10 వైట్ ఎడారి సన్
16:00 నేడు
16:20 దర్యాప్తు ...
18:00 కొత్త రష్యన్ సంచలనాలు
19:00 వారాల ఫలితాలు ఇరాడ zeynalova తో
20:10 నక్షత్రాలు అంగీకరించారు
21:45 మీరు నమ్మరు!
22:55 నిజమైన సంఘటనల ఆధారంగా
02:05 రెండు షాక్
03:50 వారి మొరల్స్
04:15 Toptuny.
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజంతా CTC ఛానల్ న
05:00 Elash06:00 eellalash
06:50 బూట్ల లో పిల్లి సాహస
07:15 ఆత్మ: జంప్స్ ఫ్రీ
07:40 మూడు పిల్లులు
08:05 tsarevna.
08:30 షో "Ural pelmeni"
09:30 నగరంలో ROGS
10:30 షో "Ural pelmeni"
11:45 మీ డ్రాగన్ శిక్షణ ఎలా
13:40 మీ డ్రాగన్ 2 శిక్షణ ఎలా
15:40 బాస్ మోలోకోసోస్
17:35 సెలవులో మాన్స్టర్స్
19:20 సెలవులో మాన్స్టర్స్ 2
21:00 బాల్డ్ నానిక్: స్వీటింగ్
23:00 లూసీ.
00:45 chumova శుక్రవారం
02:30 సూపర్మాన్కా
03:15 6 ఫ్రేములు
03:50 యవ్వనము
ఈ రోజుకు కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజంతా రెన్ టీవీ ఛానల్ న
05:00 స్వోర్డ్ (వేట)
05:10 స్వోర్డ్ (ట్రాప్డ్)
05:55 స్వోర్డ్ (టెర్రర్)
06: 48tech (ఖైదీలు తీసుకోరు)
07:40 స్వోర్డ్ (రివెంజ్)
08: 36theh (ఏ ధర వద్ద కనుగొనండి)
09: 31mh (హైడ్రా)
10:25 స్వోర్డ్ (మాస్క్వెరేడ్)
11: 23mh (వాక్యం)
11: 36thh (మేము భయపడతాము)
11:50 స్వోర్డ్ (యుద్ధం కోసం సిద్ధంగా ఉండండి)
12: 03 (సుప్రీం చట్టం)
12: 17mack (Hypetanks)
13:15 స్వోర్డ్ (లక్కాచ్)
14: 14mets (ద్వంద్వ)
15: 13:
16: 12 నిముషాలు (ఫైట్)
17: 06mount (యుద్ధం)
18:05 కత్తి (తిరుగుబాటు)
19: 04tech (మానిఫెస్ట్)
20: 03 (కోర్టు)
21: 022met (nokdown)
22: 01metom (విజయం లేదా మరణం)
23:00 డాగ్స్ ఆన్ ది ఎయిర్ (205 వ సిరీస్)
00:05 "సైనిక మిస్టరీ" ఇగోర్ Prokopenko (5 వ సిరీస్)
Igor Prokopenko (5 వ సిరీస్) తో 02:02 సైనిక మిస్టరీ "
03: 38Shable దిగ్భ్రాంతిని పరికల్పన (683 వ సిరీస్)
04:27 "భూభాగం ఆఫ్ డెలిషన్స్" ఇగోర్ Prokopenko (237 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజు మొత్తం TNT ఛానెల్లో
05:05 కామెడీ క్లబ్ (332 వ సిరీస్)06:00 TNT. ఉత్తమ (23 వ సిరీస్)
06:30 TNT. ఉత్తమ (24 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (45 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (46 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (47 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (48 వ సిరీస్)
09:00 Sashahatanya (29 వ సిరీస్)
09:30 Sahahatanya (30 వ సిరీస్)
10:00 Sashatanya (31st సిరీస్)
10:30 Sahahatany (32 వ సిరీస్)
11:00 పునఃప్రారంభించు (384 వ సిరీస్)
12:00 IP పిరోగోవా (1 వ సిరీస్)
12:30 IP పిరోగోవా (2 వ సిరీస్)
13:00 IP పిరోగోవా (3 వ సిరీస్)
13:30 IP పిరోగోవా (4 వ సిరీస్)
14:00 IP పిరోగోవా (5 వ సిరీస్)
14:30 IP పిరోగోవా (6 వ సిరీస్)
15:00 IP పిరోగోవా (7 వ సిరీస్)
15:30 ఐపి పిరోగోవా (9 వ సిరీస్)
16:00 IP పిరోగోవా (11 వ సిరీస్)
16:30 IP పిరోగోవా (12 వ సిరీస్)
17:00 IP పిరోగోవా (13 వ సిరీస్)
17:30 IP పిరోగోవా (14 వ సిరీస్)
18:00 IP పిరోగోవా (15 వ సిరీస్)
18:30 IP పిరోగోవా (17 వ సిరీస్)
19:00 IP పిరోగోవా (18 వ సిరీస్)
19:30 IP పిరోగోవా (19 వ సిరీస్)
20:00 IP పిరోగోవా (20 వ సిరీస్)
20:30 ప్లాన్ బి (11 వ సిరీస్)
22:05 స్టాండ్ అప్ (155 వ సిరీస్)
23:05 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4341 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5498 వ సిరీస్)
01:10 అటువంటి చిత్రం! (298 వ సిరీస్)
01:40 TNT మ్యూజిక్ (127 వ సిరీస్)
02:10 మెరైన్ మెరైన్
03:35 మెరైన్ మెరైన్ -2
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ ఇంటిలో
05:50 హోమ్ వంటగది
06:15 6 ఫ్రేములు
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:00 sidka.
09:00 ఐదు విందులు
09:15 ప్రేమ యొక్క Labyrinths
11:00 మొదటి ప్రయత్నం
14:50 అంతర్గత దహన ఇంజిన్
19:00 క్రాస్రోడ్స్
23:00 ప్రతీకారం కోసం దాహం
01:55 నిబంధనల నిబంధనలు
ఈ రోజు, డిసెంబర్ 22, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV రోజంతా
05:10 డ్రీం టీం05:40 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (క్లాసిక్. SK - CSKA)
06:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. ILIMA-LES MacFarlene vs కేట్ జాక్సన్. డెరెక్ కాంపోస్కు వ్యతిరేకంగా హే జే మెట్కే. S. నుండి ప్రసారం
08:30 బలమైన
09:00 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. ముసుగులో. పురుషులు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రసారం
09:50 న్యూస్
09:55 హాకీ. Nhl. "రష్యన్ క్లాసిక్". "రూబిన్" (టియుమెన్) - "ట్రాన్స్-ఉరల్" (కుర్గాన్). Tyumen నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
12:45 మ్యాచ్ గురించి! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
13:30 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (బయాథ్లాన్ లైవ్)
13:50 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. మాస్ ప్రారంభం. పురుషులు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
డిమిత్రి guberniev తో 15:00 బయాథ్లాన్
న్యూస్
15:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:55 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. మాస్ ప్రారంభం. మహిళలు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:05 హాకీ. Khl. SKA (సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్) - "మెటల్లంగ్" (మాగ్నిటోగర్స్). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:25 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:40 ఫుట్బాల్. ఇటలీ యొక్క సూపర్ కప్. జువెంటస్ - "లాజియో". అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
21:40 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. Profc. అలెగ్జాండర్ షబ్లీ అలెగ్జాండ్రా జిడాడ్ vs. ఇరినా Alekseeva వర్సెస్ మిలన్ Dudiyeva. నుండి ప్రసారం
22:55 ఫుట్బాల్. స్పెయిన్ ఛాంపియన్షిప్. రియల్ "-" అథ్లెటిక్ ". అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
01:30 ఫుట్బాల్. నెదర్లాండ్స్ ఛాంపియన్షిప్. అజాక్స్ - "అడో డాన్ హాగ్"
03:30 ఫుట్బాల్. స్పెయిన్ ఛాంపియన్షిప్. "బెటీస్" - "అట్లాంటికో"
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 22, 2019 రోజంతా ఛానల్ సంస్కృతిపై
చివరి వధువు పాము Gorynych
07:05 క్రిస్మస్ ముందు రాత్రి
07:40 సెర్గీ
ఎడ్వర్డ్ ఈథర్ తో 09:00 "సాధారణ కచేరీ"
09:25 మేము అక్షరాస్యత!
10:05 సంగీతం చరిత్ర
11:30 ప్రతి ఆకాశం
12:10 జంతువులు (లోరో పార్క్. టెనెరిఫే)
12:55 ఇతర రోమనోవ్స్ (హార్స్ వైట్, హార్స్ రెడ్)
13:20 10 వెర్ఖిన్ పీటర్ సెమినోవా-టియాన్-షన్స్కాయ
14:15 బూమ్
15:45 విజేత
16:30 "ది పెయింటింగ్ ఆఫ్ ది వరల్డ్" మిఖాయిల్ కనోచకిక్తో
17:15 అడుగుల ... (నోరుజీరిసాలెం మఠం)
17:45 రొమాన్స్ రొమాన్స్ (గ్రూప్ "క్వాట్రో")
18:40 నా సిల్వర్ బాల్ (నటాలియా Fateeva)
వ్లాడిస్లావ్ Flyrakovsky తో 19:30 సంస్కృతి వార్తలు
20:10 మైన్ ఎనిమిది కేసు
21:40 వైట్ స్టూడియో
22:25 వరల్డ్ మ్యూజిక్ థియేటర్ యొక్క కళాఖండాలు (జువాన్ డియెగో ఫ్లోరెస్ మరియు మోంటే కార్లో ఒపెరా హౌస్ "హోఫ్ఫోమాన్ కథల నాటకంలో" 2018). 2018)
01:10 బుమ్
02:35 ఒలింపస్ నుండి తిరిగి వెళ్ళు