కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 మొత్తం రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:25 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:30 alexey pimanov తో "మనిషి మరియు చట్టం"
19:45 ఫీల్డ్ ఆఫ్ అద్భుతాలు
21:00 సమయం
21:30 వాయిస్. కొత్త సీజన్
23:25 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:20 బిల్ Wayman. రోలింగ్ యొక్క నిశ్శబ్దం
02:10 రోలింగ్ స్టోన్స్: అంటుకునే వేళ్లు
04:00 ప్రేమ గురించి
04:55 ఒంటరిగా అందరితో
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 బోరిస్ కొర్షెనికోవ్తో "ది ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్"
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 ఆండ్రీ మాలాఖోవ్. నివసించు
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 Izmailovsky Park
23:40 స్టోలెన్ హ్యాపీనెస్
03:25 నీవు నాది
కార్యక్రమం కోసం, డిసెంబర్ 20, 2019 రోజు మొత్తం TV ఛానల్ సెంటర్ న
06:00 మూడ్08:10 యెలలాష్ (క్రిస్మస్ ట్రీ)
08:20 Ugrating స్నేహితురాలు
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 unscrew స్నేహితురాలు
12:55 అతను మరియు ఆమె (ఇలియా Averbukh)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 10 చాలా (వ్యక్తిగత నాటకాలు నటీమణులు)
15:40 గర్ల్ ఫారెస్ట్
17:50 ఈవెంట్స్
18:10 devichy ford.
20:00 జీవితాన్ని అంచనా వేయడం
అన్నా Prokhorova తో 22:00 "ఈవెంట్స్ మధ్యలో"
23:10 కామెడియన్ ఆశ్రయం (కార్పొరేట్)
01:05 గ్యారేజ్
13:05 "ఈవెంట్స్ సెంటర్ లో" అన్నా Prokhorova తో
04:15 Petrovka, 38
04:30 మొదటి ట్రాలీబస్
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 రోజంతా NTV ఛానల్ లో
05:00 Toptuny.
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 డాక్టర్ లైట్
09:00 బాడీగార్డ్
10:00 నేడు
10:20 అంగరక్షకుడు
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:25 యొక్క పరిణామం ...
17:15 నా కోసం వేచి ఉండండి
18:10 పైలు.
19:00 నేడు
19:40 పిండి.
21:00 పిల్లులు.
23:15 PE. విచారణ
23:50 మాతో స్టాలిన్
ఈ రోజున, డిసెంబర్ 20, 2019 రోజంతా CTC ఛానెల్లో
05:00 Elash06:00 eellalash
06:15 టామ్ మరియు జెర్రీ
06:45 డ్రాగన్స్: అంచు చుట్టూ రేసింగ్
07:05 సెంటియా (5 వ సిరీస్)
07: 32sefed (6 వ సిరీస్)
08:00 కిచెన్. హోటల్ కోసం యుద్ధం (12 వ సిరీస్)
08:35 కిచెన్. హోటల్ కోసం యుద్ధం (13 వ సిరీస్)
09:10 కిచెన్. హోటల్ కోసం యుద్ధం
09:45 కిచెన్. చివరి పోరాటం
12:05 షో "Ural pelmeni" (నవ్వు)
12:25 షో "Ural pelmeni"
18:30 షో "ఉరల్ పెన్మేని" (కేక్ కంటే హాస్యమాడుతున్నది కాదు)
20:00 రష్యన్లు నవ్వరు
21:00 స్పై నన్ను విసిరివేసింది
23:20 చుమోవా శుక్రవారం
01:05 శుక్రవారము
02:40 సూపర్మాన్కా
03:30 6 ఫ్రేములు
03:50 యవ్వనము
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 రోజంతా రెన్ TV ఛానల్ న
05:00 "సైనిక మిస్టరీ" ఇగోర్ Prokopenko (4 వ సిరీస్)
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (593 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (158 వ సిరీస్)
10:57 టిమోథీ బజెనోవోవ్ (14 వ సిరీస్) తో "ప్రపంచం ఎలా ఏర్పాటు చేయబడింది"
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 "మిస్టరీస్ అఫ్ మాన్కైండ్" ఒలేగ్ షిష్కిన్ (346 వ సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (94 వ సిరీస్)
15: 02 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (87 వ సిరీస్)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (563 వ సిరీస్)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (696 వ సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
19: 56 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (రౌసౌ టూరిస్ట్, ఫౌండేషన్ మోరల్!)
21: 01 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ఫేక్స్: ప్లాస్టిక్ వరల్డ్ గెలిచింది?)
23: 022end లోపల
00: చెడు చనిపోయినవారికి వ్యతిరేకంగా 44EH (కుటుంబం)
01: చెడు చనిపోయినవారికి వ్యతిరేకంగా (గుడార సంఖ్య 3)
01: చెడు చనిపోయినవారికి వ్యతిరేకంగా 46sh (చనిపోయిన భాగానికి)
02: చెడు చనిపోయినవారికి వ్యతిరేకంగా (అసంపూర్ణ వ్యాపారం)
02: చెడు చనిపోయినవారికి వ్యతిరేకంగా (పిల్లల భద్రత)
03: 01 చైనీస్ చాప్మన్ (563 వ సిరీస్)
03: 49Shable షాకింగ్ హైపోథెస్ (696 వ సిరీస్)
04:37 "భూభాగం ఆఫ్ డెలిషన్స్" ఇగోర్ Prokopenko (242 వ సిరీస్)
ఈ రోజున, డిసెంబర్ 20, 2019 మొత్తం రోజుకు TNT ఛానెల్లో
05:15 కామెడీ క్లబ్ (330 వ సిరీస్)06:05 TNT. ఉత్తమ (18 వ సిరీస్)
06:35 TNT. ఉత్తమ (19 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (78 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (79 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (80 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (41 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2750 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1218 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (337 వ సిరీస్)
12:30 మీ లవ్ (232 వ సిరీస్)
13:25 బిగ్ బ్రేక్ఫాస్ట్ (78 వ సిరీస్)
14:00 కామెడీ క్లబ్ (496 వ సిరీస్)
15:00 కామెడీ క్లబ్ (610 వ సిరీస్)
16:00 కామెడీ క్లబ్ (611 వ సిరీస్)
17:00 కామెడీ క్లబ్ (612 సిరీస్)
18:00 కామెడీ క్లబ్ (644 వ సిరీస్)
19:00 కామెడీ క్లబ్ (654 వ సిరీస్)
20:00 కామెడీ మహిళ (231 వ సిరీస్)
21:00 కామెడీ క్లబ్ (655 వ సిరీస్)
22:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (86 వ సిరీస్)
23:05 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4339 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5496 వ సిరీస్)
01:10 అటువంటి చిత్రం! (298 వ సిరీస్)
01:40 అక్కడకు కాదు 4: బ్లడీ ప్రారంభం
03:15 Tuua-5 ను రొటేట్ చేయండి: రక్తం రాడ్
04:35 కామెడీ క్లబ్ (331 వ సిరీస్)
కార్యక్రమాల కార్యక్రమం నేడు, డిసెంబర్ 20, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ ఇంటిలో
05:30 రియల్ మిస్టిక్ (179 వ సిరీస్)
06:20 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:30 జ్యూరీ బ్యూటీ (17 వ సిరీస్)
07:25 బాల్య వ్యవహారాలలో
08:25 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (286 వ సిరీస్)
09:30 తండ్రి పరీక్ష
10:30 నిబంధనల నిబంధనలు (1 వ సిరీస్)
11: కాంట్రాక్ట్ యొక్క నిబంధనలు (2 వ సిరీస్)
12: కాంట్రాక్టు యొక్క 12: 3 వ సీరీస్)
13: 41 నిబంధనల నిబంధనలు (4 వ సిరీస్)
14:45 కాంట్రాక్ట్ నిబంధనలు (5 వ సిరీస్)
15: 48 నిబంధనల (6 వ సిరీస్)
16: కాంట్రాక్ట్ 56 షరతులు (7 వ సిరీస్)
17: కాంట్రాక్ట్ 56 పరిస్థితులు (8 వ సిరీస్)
19:00 అంతర్గత దహన ఇంజిన్ (1 వ సిరీస్)
20: 07 అంతర్గత దహన ఇంజిన్ (2 వ సిరీస్)
21:15 అంతర్గత దహన ఇంజిన్ (3 వ సిరీస్)
22: 22 అంతర్గత దహన (4 వ సిరీస్)
23:30 జిటా మరియు గీత
02:20 జ్యూరీ బ్యూటీ (14 వ సిరీస్)
03: 07russy అందం (15 వ సిరీస్)
03:55 జ్యూరీ బ్యూటీ (16 వ సిరీస్)
04: 42 ప్రెస్ మెడిసిన్ (17 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్ న! TV రోజంతా
06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...06:30 బలమైన
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
08:55 న్యూస్
09:00 ఫుట్బాల్. స్పెయిన్ ఛాంపియన్షిప్. బార్సిలోనా రియల్ మాడ్రిడ్
11:00 న్యూస్
11:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
12:00 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. స్ప్రింట్. పురుషులు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రసారం
13:40 న్యూస్
13:45 ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్ మరియు మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. 2019 యొక్క అత్యంత అద్భుతమైన పోరాటాలు
14:45 న్యూస్
14:50 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:55 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. స్ప్రింట్. మహిళలు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:05 అన్ని ఫుట్బాల్! (పోస్టర్)
19:05 న్యూస్
19:10 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:30 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. "ఖిమ్కి" (రష్యా) - "జల్గిరిస్" (లిథువేనియా). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:10 వార్తలు
22:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:40 ఫుట్బాల్. ఇటలీ ఛాంపియన్షిప్. "ఫియోరెంటినా" - "రోమ". అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
01:10 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. "అనడోలూ ఎఫెసస్" (టర్కీ) - SSKA (రష్యా)
03:10 హ్యాండ్బాల్. రష్యన్ ఛాంపియన్షిప్. మహిళలు. CSKA - "అష్టాఖంకా" (ఆస్టాఖన్)
04:55 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. ACA 103. Dovteljan Yagshimuradov Vs అలెక్సీ Butorina. డియెగో బ్రాండోపై మరాట్ బలేవ్. ప్రసారం I.
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 20, 2019 రోజుకు Culg ఛానల్ న
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 వాకింగ్ ... (మాస్కో సింహం)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 జీవిత నియమాలు (ఈథర్ 14.01.2019)
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 మేము ఒక కృత్రిమ మేధస్సును సృష్టించగలము?
08:30 ప్రపంచ సినిమా లెజెండ్స్ (Smoktunovsky అమాయక)
08:55 అందమైన ప్లానెట్ (ఇటలీలో కేథడ్రాల్ స్క్వేర్ PISA)
09:10 లియులైలా Gurchko (12 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:20 పాత చిత్రం యొక్క కళాఖండాలు (పార్టీ కార్డ్)
11:15 పార్టీ టికెట్
12:10 సమయం రంగు (వ్లాదిమిర్ Tatlin)
12:30 కాల రంధ్రములు. వైట్ స్పాట్స్ (ఈథర్ 21.02.2019)
13:10 వాకైర్ సెర్గీ ఐసెన్స్టెయిన్
13:50 మొదటి ప్రపంచంలో (షాన్డిలియర్ చిజ్విస్వ్స్కీ)
14:05 మేము ఒక కృత్రిమ మేధస్సును సృష్టించగలము?
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 ప్రావిన్స్ (కుశాశిర్ ఐలాండ్)
15:40 ప్రపంచంలో మొదటిది (Radiotelephone Pyrerovich)
15:55 ఎనిగ్మా (లియోన్ బెక్టీన్)
16:40 తిప్పికొట్టే సమయం
17:05 అందమైన ప్లానెట్ (ఇటలీలో పిసాలో కేథడ్రాల్ స్క్వేర్)
17:20 చారిత్రక కచేరీలు (కార్లో మరియా గియులిని మరియు ఒక కొత్త ఫిల్హార్మోనిక్ ఆర్కెస్ట్రా)
18:20 బిగ్ లో టికెట్
19:00 Smexyostalulia.
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 నీలం పక్షి (కొత్త సీజన్)
21:20 ఉద్యోగార్ధులు (వోల్గా అపోకాలిప్స్: అదృశ్యమైన నగరం యొక్క క్రానికల్స్)
22:05 లైఫ్ లైన్ (సెర్జీ సన్కిన్)
23:10 సంస్కృతి వార్తలు
23:30 2 vernik 2
00:15 మోనా లిజా
02:00 ఫైండర్లు (వోల్గా అపోకాలిప్స్: అదృశ్యమైన నగరం యొక్క క్రానికల్స్)
02:45 Kvaj-kva