కార్యక్రమం కార్యక్రమం నేడు, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:25 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:30 alexey pimanov తో "మనిషి మరియు చట్టం"
19:45 ఫీల్డ్ ఆఫ్ అద్భుతాలు
21:00 సమయం
21:30 వాయిస్. కొత్త సీజన్
23:20 సాయంత్రం ఉరంగాపోతుంది
00:15 హాట్ లాడా. టరిన్. అలీనా జాగిటోవా, అలెగ్జాండర్ Corusov, అన్నా Shcherbakova, అలైన్ Korsosna. ఫిగర్ స్కేటింగ్. ఫైనల్ గ్రాండ్ ప్రిక్స్ 2019.
02:00 Sunchadtai.
03:40 ప్రేమ గురించి
ప్రతి ఒక్కరితో 04:30 మాత్రమే
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 బోరిస్ కొర్షెనికోవ్తో "ది ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్"
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 ఆండ్రీ మాలాఖోవ్. నివసించు
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 విచారణ యొక్క సీక్రెట్స్ (సందర్శించండి ఘోస్ట్: పార్ట్ 1)
22: 07 సాధారణ కరోల్లరీ (ఘోస్ట్ సందర్శన: పార్ట్ 2)
23:15 దర్యాప్తు యొక్క సీక్రెట్స్ (హుడ్లో మూడవది: పార్ట్ 1)
00: ఇన్వెస్టిగేషన్ యొక్క లైట్లు (హుడ్లో మూడవది: పార్ట్ 2 వ)
01:30 ఫలించరు
03:10 Spitak.
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్లో
06:00 మూడ్08:10 యెలలాష్ (సహాయపడింది!
08:20 అలెగ్జాండర్ Lazarev మరియు స్వెత్లానా Nevolyaeva. విశ్వసనీయత పరీక్ష
09:20 వెల్వెట్ సీజన్
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 వెల్వెట్ సీజన్
13:25 హత్య అనాటమీ. లేస్ లో మరణం
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 హత్య యొక్క అనాటమీ. లేస్ లో మరణం
17:50 ఈవెంట్స్
18:15 ఉత్తర లైట్లు. గురించి మత్స్యకన్య ఏమిటి
20:05 ఉత్తర లైట్లు. ఎడారి చిత్తడి నేల యొక్క కర్స్
అన్నా Prokhorova తో 22:00 "ఈవెంట్స్ మధ్యలో"
23:10 ఆశ్రయం హాస్యనటులు (అదృష్టం)
01:00 అలెగ్జాండర్ ఇవనోవ్. పరిహాసం యొక్క చేదు జీవితం
02:00 నటన నాటకం. పాత్ర కోసం పోరాడండి
Anna prokhorova తో 02:50 "ఈవెంట్స్ మధ్యలో"
04:00 Petrovka, 38
04:20 Slavyanka కు వీడ్కోలు
ఈ రోజు కోసం, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజువారీ NTV ఛానల్ లో
05:00 Plotte.
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 డాక్టర్ లైట్
09:00 సముద్ర డెవిల్స్. సుడిగాలి
10:00 నేడు
10:20 సీ డెవిల్స్. సుడిగాలి
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:25 యొక్క పరిణామం ...
17:15 నా కోసం వేచి ఉండండి
18:10 పైలు.
19:00 నేడు
19:40 పిండి.
23:05 పీ. విచారణ
23:35 నిపుణుడు
01:40 అపార్ట్మెంట్ ప్రశ్న
02:45 సమావేశ స్థలం
04:55 PE. విచారణ
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజంతా CTC ఛానెల్లో
05:00 Elash06:00 eellalash
06:15 టామ్ మరియు జెర్రీ
06:40 డ్రాగన్స్: అంచు చుట్టూ రేసింగ్
07:05 siefeda (6 వ సిరీస్)
07: 32senfed (7 వ సిరీస్)
08:00 కిచెన్. హోటల్ కోసం యుద్ధం (4 వ సిరీస్)
08:35 కిచెన్. హోటల్ కోసం యుద్ధం (5 వ సిరీస్)
09:10 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్: వినాశనం యొక్క పూక
12:35 షో "Ural pelmeni"
18:30 షో "ఉరల్ పెల్మేని" (అజూకా ఉరల్ పెన్మెని. "O")
20:00 రష్యన్లు నవ్వరు
21:00 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్: ది లాస్ట్ నైట్
00:05 భయం యొక్క శక్తి
02:20 సూపర్ఫోన్ochka.
03:05 6 మంది వ్యక్తులు
03:50 యవ్వనము
04:35 మీరు అన్ని గందరగోళాన్ని (4 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజంతా రెన్ టీవీ ఛానల్ న
Igor prokopenko (912 వ సిరీస్) తో 05:00 సైనిక మిస్టరీ "
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (555 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (137 వ సిరీస్)
10:58 "ప్రపంచం ఎలా ఏర్పాటు చేయబడిందో" తిమోతి బజినోవ్ (4 వ సిరీస్)
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 "మానవజాతి మిస్టరీ" ఒలేగ్ షిష్కిన్ (403 వ సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (74 వ సిరీస్)
15: 02 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (90 వ సిరీస్)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (633 వ సిరీస్)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (673 వ సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
19: 56 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (షో బిజినెస్ కోసం వెతుకుతోంది)
21: 02 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ప్రకటనలో "విడాకులు")
23: 06pirant 3D
00: 49pirant 3D
02: 07chudo న హడ్సన్
03: 32 చైనీస్ చాప్మన్ (633 వ సిరీస్)
Igor prokopenko (251th సిరీస్) తో 04:20 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
ఈ రోజున, డిసెంబర్ 6, 2019 రోజంతా TNT ఛానెల్లో
05:25 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (40 వ సిరీస్)06:40 TNT. ఉత్తమ (36 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (34 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (1 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (8 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (15 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2736 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1204 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (327th సిరీస్)
12:30 మీ లవ్ (222 వ సిరీస్)
13:25 బిగ్ బ్రేక్ఫాస్ట్ (76 వ సిరీస్)
14:00 రియల్ బాయ్స్ (ఖరీదైన పోంటే)
14:30 రియల్ బాయ్స్ (బ్లడీ ఆదివారం)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (మొదటి సెక్స్)
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (స్ప్లిట్)
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (38 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (గర్భవతి)
17:00 ఇంటర్న్స్ (143 వ సిరీస్)
17:30 ఇంటర్న్స్ (147 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (155 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (164 వ సిరీస్)
19:00 ఇంటర్న్స్ (195 వ సిరీస్)
19:30 ఇంటర్న్స్ (256 వ సిరీస్)
20:00 కామెడీ మహిళ (229 వ సిరీస్)
21:00 కామెడీ క్లబ్ (653 వ సిరీస్)
22:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (84 వ సిరీస్)
23:05 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4325 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5482 వ సిరీస్)
01:10 అటువంటి చిత్రం! (296 వ సిరీస్)
01:40 పాస్ మిల్లెర్
03:35 సీస్ యొక్క మాస్టర్: భూమి యొక్క అంచున
ఈ రోజున కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ ఇంటిలో
05:00 రియల్ మిస్టిక్ (కర్మ)
05:50 హోమ్ వంట (ఆండ్రీ కీకోవ్)
06:15 6 ఫ్రేములు
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:20 బాల్య వ్యవహారాలకు
నా రెండవ జీవితం (8 వ సిరీస్)
08:05 బాల్య వ్యవహారాలలో
09:05 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (276 వ సిరీస్)
10:10 పితృత్వాటి టెస్ట్ (64 వ సిరీస్)
11:10 రియల్ మార్మిక (ostud)
12:10 రియల్ మార్మిక (ప్రేమికుడు వారసత్వం)
13:10 అర్థం. క్షమించు (కనెక్ట్ లింక్)
13: 46. క్షమించు (కాల్ మీద అమ్మమ్మ)
14: 23the. క్షమించు (మేము ఏమి చేశాము)
15:00 నష్టం (20 వ సిరీస్)
15:30 లవర్ (1 వ సిరీస్)
16: 22 లవ్ (2x సిరీస్)
17:15 లవర్ (3 వ సిరీస్)
18: 07 లవ్ (4 వ సిరీస్)
19:00 అతని కోరికల భయం (1 వ సీరీస్)
20:05 అతని కోరికల భయం (2 వ సిరీస్)
21:10 వారి కోరికలు (3 వ సీరీస్)
22:15 అతని కోరికల భయం (4 వ సిరీస్)
23:20 సమారా (13 వ సిరీస్)
00: 17SAMARA (14 వ సిరీస్)
01:15 నష్టం (20 వ సిరీస్)
01:45 అర్థం. క్షమించు (కనెక్ట్ లింక్)
02: 13prow. క్షమించు (కాల్ మీద అమ్మమ్మ)
02: 41. క్షమించు (మేము ఏమి చేశాము)
03:10 రియల్ మిస్టిక్ (ostuda)
04:00 రియల్ మార్మిక (ప్రేమికుడు వారసత్వం)
04:50 Poodling పరీక్ష (64 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, డిసెంబర్ 6, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్ న! TV రోజంతా
06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...06:30 ఛాంపియన్స్ ఎక్కడ జన్మించింది?
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
08:55 న్యూస్
09:00 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. వ్యక్తిగత జాతి. మహిళలు. స్వీడన్ నుండి ప్రసారం
11:00 న్యూస్
11:05 వాలీబాల్. ప్రపంచ క్లబ్బులు ఛాంపియన్షిప్. పురుషులు. జెనిట్-కజాన్ (రష్యా) - "కుచిన్ లూబ సివిటోవా" (ఇటలీ). బ్రేజాయ్ నుండి ప్రసారం చేయబడింది.
13:05 న్యూస్
13:10 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
14:25 హ్యాండ్బాల్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. మహిళలు. రష్యా స్వీడన్. జపాన్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
16:15 వార్తలు
16:20 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:00 పోరాట వృత్తి
17:20 ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్. హెవీ ఫ్యూరీకి వ్యతిరేకంగా అలెగ్జాండర్ Povetkin. యునైటెడ్ కింగ్డమ్ నుండి ప్రసారం
18:30 వార్తలు
18:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:20 ఫుట్బాల్. రష్యన్ ప్రీమియర్ లీగ్. జెనిట్ (సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్) - "డైనమో" (మాస్కో). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
21:25 న్యూస్
21:30 ఫుట్బాల్ కోసం ప్రతిదీ! (పోస్టర్)
22:35 న్యూస్
22:40 ఫుట్బాల్. ఇటలీ ఛాంపియన్షిప్. "ఇంటర్" - "రోమా". అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
01:10 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. ఖిమ్కి (రష్యా) -బార్లేన్ (స్పెయిన్)
03:10 స్కేటింగ్ క్రీడలు. ప్రపంచ కప్. కజాఖ్స్తాన్ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
04:00 ఫుట్బాల్. జర్మన్ ఛాంపియన్షిప్. "అంట్రాచ్ట్" - "గెర్టా"
ఈ రోజున, డిసెంబర్ 6, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ సంస్కృతిపై
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 అడుగు ... (మాస్కో స్టేట్ యూనివర్శిటీ)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 నియమాలు జీవితం
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 నాగరికత (మొదటి సంప్రదించండి)
08:35 ప్రపంచ మూవీ లెజెండ్స్
09:00 రంగు సమయం (మార్క్ చాగల్)
09:10 లియులైలా గోర్ఛెకో (4 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:20 స్ప్రింగ్ ఫ్లో
11:45 యంగ్ సంగీతకారుల యొక్క XX ఇంటర్నేషనల్ టెలివిజన్ పోటీ "నట్క్రాకర్" (II టూర్ స్ట్రింగ్ టూల్స్)
13:50 సమయం రంగు (జీన్-ఎటిన్నే లైయోటార్)
14:00 నాగరికత (మొదటి పరిచయం)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 వార్తలు. వివరాలు (సినిమా)
15:25 ప్రావిన్స్ నుండి లెటర్స్ (Zaughye (రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కరేలియా))
15:55 ఎనిగ్మా (టాన్ డన్)
16:40 నా శాంతముగా ఇష్టమైన డిటెక్టివ్
18:05 సర్ సైమన్ గిలక్కాయ, జూలియా బుల్లక్ మరియు లండన్ సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా
19:00 mazkonostalia (మనిషి మరియు స్త్రీ)
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 నీలం పక్షి (కొత్త సీజన్)
21:20 ప్రేమను ఎలా తెలుసు
22:05 లైఫ్ లైన్ (డిమిత్రి కొరాచక్)
23:00 సంస్కృతి వార్తలు
23:20 వెర్నిక్ 2
00:05 కోల్డ్ సినిమా (మేరీ లవర్స్)
01:05 మేరీ లవర్స్
02:05 Mr Splandka.
02: 22konflict.
02:40 అందమైన ప్లానెట్ (ఇటలీ. హిస్టారికల్ సెంటర్ శాన్ గిమ్గ్నైనో