కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 మొత్తం రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:25 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:35 "మాన్ అండ్ లా" అలెక్సీ పిమానోవ్
19:45 ఫీల్డ్ ఆఫ్ అద్భుతాలు
21:00 సమయం
21:30 వాయిస్. కొత్త సీజన్
23:30 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:25 ఫిగర్ స్కేటింగ్. గ్రాండ్ ప్రిక్స్ 2019. కెనడా నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
03:20 ప్రేమ గురించి
04:10 ఒంటరిగా అందరితో
04:50 అంచు నుండి అంచు వరకు రష్యా
ఈ రోజున, అక్టోబర్ 25, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 బోరిస్ కొర్షెనికోవ్తో "ది ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్"
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 ఆండ్రీ మాలాఖోవ్. నివసించు
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 Yumorina.
23:45 నవ్వుకు మరో కారణాలు
00:15 వాసిల్కా
03:55 బోరిస్ కోర్చెవనికోవ్తో "ది ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్"
ఈ రోజు కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్లో
06:00 మూడ్08:15 Yelalash (1. మేము ఒక బూడిద రంగు తోడేలు యొక్క భయపడ్డారు కాదు! 2. బ్రేక్, బాలే, బాలే, బాలే, మా ఇనుము 3. పీప్ చెడుగా)
08:25 నికోలాయ్ కరాచ్సోవ్. ముందు మరియు తరువాత జీవితం లేదు ...
09:20 ఒక కలలో నా దగ్గరకు రావద్దు
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 ఒక కలలో నా దగ్గరకు రావద్దు
13:25 మీ సీక్రెట్స్ 2 నాకు తెలుసు
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 మీ సీక్రెట్స్ 2 నాకు తెలుసు
17:50 ఈవెంట్స్
18:10 ఓజ్రాగ్.
20:05 గ్రామీణ డిటెక్టివ్. ఆపిల్ చెట్టు అసమ్మతి
అన్నా Prokhorova తో 22:00 "ఈవెంట్స్ మధ్యలో"
23:10 ఆశ్రయం హాస్యనటులు (స్నేహితుల గురించి)
01:05 మ్యాడ్నెస్. టాలెంట్ కోసం ఫీజు
01:55 సోవియట్ లక్షాధికారుల గ్లిట్టర్ మరియు పేదరికం
అన్నా prokhorova తో 02:45 "ఈవెంట్స్ మధ్యలో"
03:55 Petrovka, 38
04:15 పొగమంచులో షాట్
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 అన్ని రోజు కోసం NTV ఛానల్ న
05:10 సాక్షులు
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 డాక్టర్ లైట్
09:00 అడవి
10:00 నేడు
10:20 వైల్డ్
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:30 ఆరోగ్యం వైరస్
17:00 DNA (ఒక తోటతో భార్య మరియు ప్రేమికుడు!)
18:00 నా కోసం వేచి ఉండండి
19:00 నేడు
19:40 అంబులెన్స్
21:40 స్టేషనరీ ఎలుక. బిగ్ రీడెల్
23:55 PE. విచారణ
00:35 మేము మరియు శాస్త్రం. సైన్స్ మరియు US.
01:30 అపార్ట్మెంట్ ప్రశ్న
02:35 సమావేశ స్థలం
04:20 మిస్టీరియస్ రష్యా
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 రోజువారీ CTC ఛానల్ న
05:00 Elash05:30 Elash
06:00 eellalash
06:20 డ్రాగన్స్: అంచు చుట్టూ రేసింగ్
07:05 sientham (10 వ సిరీస్)
07:30 siefeda (11 వ సిరీస్)
08:00 డాలీ (12 వ సిరీస్)
08: 32delds (13 వ సిరీస్)
09:05 ఇంట్లో యజమాని ఎవరు
11:00 ఇంక్ హార్ట్
13:05 అదృశ్యమైనది
15:20 షెర్లాక్ హోమ్స్: షాడో గేమ్
17:55 చూపించు "ఉరల్ పెన్మెని" (అజూకా ఉరల్ పెన్మెని. "మరియు")
19:25 చూపించు "ఉరల్ పెల్మేని" (అజూకా ఉరల్ పెన్మెని. "K")
21:00 వాలెరియన్ మరియు వేలమంది గ్రహాల నగరం
23:45 మానసిక శాస్త్రాలు
01:40 ఎలియెన్స్ 3: తీసుకొని బాస్టిల్లే
03:30 సూపర్మాన్కా
04:20 యువత
ఈ రోజు కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 రోజంతా రెన్ TV ఛానల్ న
Igor Prokopenko (906 వ సిరీస్) తో 05:00 సైనిక మిస్టరీ "
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (651 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (131 వ సిరీస్)
10:59 "ప్రపంచం ఎలా ఏర్పాటు చేయబడిందో" తిమోతి బజెనోవోవ్ (40 వ సిరీస్)
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 "మన్కిండ్ మిస్టరీ" ఒలేగ్ షిష్కిన్ (375 వ సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (123 వ సీరీస్)
15: 02 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (69 వ సిరీస్)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (604 వ సిరీస్)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (700 వ సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
19: 56 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ఒక లక్షాధికారి కోసం బంకర్! ఎందుకు వారు భూగర్భంలోకి వెళ్తున్నారు?)
21: 02 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (బ్రేక్లు లేకుండా మోసపూరితాలు: రోడ్డు మీద మోసం ఎలా)
23:05 గమ్యం -4
00:40 గమ్యం -5
02: 17 షుబుల్ షాకింగ్ హైపోథెసెస్ (700 వ సిరీస్)
03:05 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (604 వ సిరీస్)
03:53 "భూభాగం ఆఫ్ డెలిషన్స్" ఇగోర్ Prokopenko (208 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 రోజు మొత్తం TNT ఛానల్ న
06:10 TNT. ఉత్తమ (6 వ సిరీస్)06:35 TNT. ఉత్తమ (7 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (33 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (40 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (7 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (14 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2694 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1162 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (297 వ సిరీస్)
12:30 మీ లవ్ (192 వ సిరీస్)
13:30 బిగ్ బ్రేక్ఫాస్ట్ (70 వ సిరీస్)
14:00 Sashatany (6 వ సిరీస్)
14:30 Sahahatany (7 వ సిరీస్)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (252 వ సిరీస్)
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (257 వ సిరీస్)
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (270 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (278 వ సిరీస్)
17:00 ఇంటర్న్స్ (45 వ సిరీస్)
17:30 ఇంటర్న్స్ (80 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (116 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (194 వ సిరీస్)
రూబుల్ నుండి 19:00 పోలీసు (32 వ సిరీస్)
20:00 కామెడీ మహిళ (225 వ సిరీస్)
21:00 కామెడీ క్లబ్ (648 వ సిరీస్)
22:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (78 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4283 వ సిరీస్)
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5440 వ సిరీస్)
01:00 అటువంటి చిత్రం! (290 వ సిరీస్)
01:30 రేడియో డే
03:20 కొండలు కళ్ళు కలిగి ఉంటాయి
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 25, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ ఇంటిలో
05:25 పితృత్వ పరీక్ష
06:15 6 ఫ్రేములు
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:05 విల్ ఇన్ ది విల్ (1 వ సిరీస్)
08: 04 బ్రేక్ ఆన్ ది విల్ (2 సిరీస్)
09: 04brac కోసం విల్ (3 వ సిరీస్)
10: 03 బ్రెచ్ ఆన్ ది విల్ (4 వ సిరీస్)
11: 03 బ్రెచ్ ఆన్ ది విల్ (5 వ సిరీస్)
12: 02 బ్రెచ్ ఆన్ ది విల్ (6 వ సిరీస్)
13: 02 బ్రేక్ ఆన్ ది విల్ (7 వ సిరీస్)
14: 02 బ్రేక్ ఆన్ ది విల్ (8 వ సిరీస్)
15: 01 బ్రాసిస్ ఆన్ ది విల్ (9 వ సిరీస్)
16: 01 బ్రాసిస్ ఆన్ ది విల్ (10 వ సిరీస్)
17:00 విల్ ఇన్ ది విల్ (11 వ సిరీస్)
18:00 విల్ (12 వ సిరీస్)
19:00 శస్త్రచికిత్స. ప్రేమ భూభాగం (1 వ సిరీస్)
20: 06 శస్త్రచికిత్స. ప్రేమ భూభాగం (2 సిరీస్)
21: 12 త్రోవర్. లవ్ ఆఫ్ లవ్ (3 వ సిరీస్)
22: 18 త్రవ్వ్. లవ్ టెరిటరీ (4 వ సిరీస్)
23:25 ఆరోగ్యం గురించి (19 వ సిరీస్)
23:40 మోటిల్లాస్ (1 వ సిరీస్)
00: 36 mm (2 వ సిరీస్)
01: 32mind (3 వ సిరీస్)
02: 28 malls (4 వ సిరీస్)
03:25 నన్ను ఎంచుకోండి (17 వ సిరీస్)
04: 13 ఎమిబర్స్ మి (18 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 25, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV రోజంతా
05:30 యూరోపా లీగ్ అవలోకనం06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...
06:30 విసిగియున్నది
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
08:55 న్యూస్
09:00 ఫుట్బాల్. యూరోపా లీగ్. రోమా (ఇటలీ) - "బోరస్సియా" (మెన్చంగ్లాగ్బాచ్, జర్మనీ)
11:00 న్యూస్
11:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
11:35 ఫుట్బాల్. యూరోపా లీగ్. "పోర్టో" (పోర్చుగల్) - "రేంజర్స్" (స్కాట్లాండ్)
13:35 న్యూస్
13:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
14:40 ఫుట్బాల్. యూరోపా లీగ్. "Partizan" (సెర్బియా) - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ (ఇంగ్లాండ్)
16:40 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (యూరోపా లీగ్ లైవ్)
17:00 న్యూస్
17:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:55 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (స్పానిష్ క్లాసిక్)
18:25 అన్ని ఫుట్బాల్! (పోస్టర్)
19:25 ఫుట్బాల్. రష్యన్ ప్రీమియర్ లీగ్. "రూబిన్" (కజాన్) - "ఉరల్" (యకాటెరిన్బర్గ్). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
21:25 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. ఆల్బా (జర్మనీ) - SSKA (రష్యా). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
23:50 డెర్బీ మెదడు
00:30 Autosport. రష్యన్ డ్రిఫ్ట్ సిరీస్ గ్రాండ్ ప్రిక్స్. ఆఖరి. సోచి సర్క్యూట్
01:30 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. ఒక fc. సెబాస్టియన్ కాడెస్టమకు వ్యతిరేకంగా కమ్రాన్ అబాసావోవ్. లియాండ్రోకు వ్యతిరేకంగా విటాలి బిగ్డాష్. ప్రసారం I.
04:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. రాయ్ నెల్సన్కు వ్యతిరేకంగా ఫ్రాంక్ శాంతి. జేక్ ఆంథోనీ గారెట్టాకు వ్యతిరేకంగా వేడుక. USA నుండి ప్రసారం చేయబడింది. ప్రత్యక్ష T.
ఈ రోజున, అక్టోబర్ 25, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ సంస్కృతిలో
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 అడుగు ... (మాస్కో మెట్రోస్టెవ్స్కాయ)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 నియమాలు జీవితం
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 పవిత్ర స్థలాలు (పురాతన ఈజిప్టు యొక్క మర్మమైన ప్రీస్టెస్)
08:30 ప్రపంచ సినిమా లెజెండ్స్ (రోమీ స్క్నీడర్)
09:00 షాహిజడ్ (20 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 ఎపోచ్ Arkady Rykin
10:55 Signor Todero.
12:55 ఓపెన్ బుక్ (ఓల్గా స్లావికివా. "లాంగ్ జంప్")
13:25 కాల రంధ్రములు. వైట్ స్పాట్స్
14:05 పవిత్ర స్థలాలు (ప్రాచీన ఈజిప్ట్ యొక్క మర్మమైన ప్రీస్టెస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 ప్రావిన్స్ (Zelenodolsk (రిపబ్లిక్ ఆఫ్ టాటాస్టాన్) నుండి)
15:40 ఎనిగ్మా (వాసిలిసా బెర్జాన్స్కాయ)
16:25 పేలడం (ఖచ్చితమైన సైన్స్ వంటి వివాహం)
[17]
18:30 ప్రపంచ సంపద (జర్మనీలోని కస్సెల్లోని విల్హెగెల్మ్షీ పర్వత పార్క్. ఇల్యూషన్ మరియు రియాలిటీ మధ్య)
18:45 బిగ్ కు టికెట్
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 Monkhaneostalgia (నటన సమావేశాలు)
20:15 లైఫ్ లైన్ (యూరి Pogrebnichko)
21:10 మీతో నా జీవితం మిలాతో
22:35 లైఫ్ లైన్ (యూరి అరబ్బులు)
23:30 సంస్కృతి న్యూస్
23:50 యూరెవ్ డే
02:05 ఉద్యోగార్ధులు (Porechskoe బెల్ టవర్ యొక్క మిస్టరీ)