కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 మొత్తం రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 గుడ్ మార్నింగ్09:00 న్యూస్
09:25 గుడ్ మార్నింగ్
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:35 వాస్తవానికి
19:45 వాటిని చెప్పండి
21:00 సమయం
21:30 డెస్పరేట్ (5 వ సిరీస్)
23:25 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:00 సమయం చూపుతుంది
03:00 న్యూస్
03:05 సమయం చూపుతుంది
03:40 వాస్తవానికి
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 లైవ్ ఈథర్
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 ఇల్లు ఎంటర్, చుట్టూ చూడండి (5 వ సిరీస్)
22:10 ఇల్లు ఎంటర్, చుట్టూ చూడండి (6 వ సిరీస్)
23:15 వ్లాదిమిర్ సోనోవౌవ్తో "సాయంత్రం"
02:00 కాథరిన్. (1 వ భాగం)
03:50 కుటుంబ డిటెక్టివ్ (గోల్డెన్ బుద్ధ)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్లో
05:45 Petrovka, 3806:00 మూడ్
08:05 డాక్టర్ మరియు ... (కడుపు సెలవుదినం)
08:35 భూమి యొక్క కథ సైబీరియన్
10:35 నిశ్శబ్ద, మక్, నమ్మకమైన విశ్వాసం ..
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 Petrovka, 38
12:05 కొలంబో (స్టీఫెన్ స్పీల్బర్గ్ రెస్క్యూ కు hurries)
13:35 నా హీరో (ఇరినా ఫీఫానోవా)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 పోరోట్ అగాథ క్రిస్టీ (గోల్ఫ్ కోర్సులో హత్య)
17:00 సహజ ఎంపిక (వాక్యూమ్ ప్యాకేజింగ్లో పాడి సాసేజ్లు)
17:50 ఈవెంట్స్
18:15 మాస్కో సీక్రెట్స్. గతం నుండి గెస్ట్
20: 07moScow సీక్రెట్స్. ఏడు సిస్టర్స్
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 రక్షణ రేఖ (చట్టం వెలుపల దొంగలు)
23:05 వీడ్కోలు (విక్టర్ చెన్నోమైర్డిన్)
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:35 Petrovka, 38
00:55 కొలంబియా (స్టీఫెన్ స్పీల్బర్గ్ రెస్క్యూ కు hurries)
02:20 విటాలీ KLITSCHKO: మాఫియా ఛాంపియన్
03:10 జోసెఫ్ స్టాలిన్. నాయకుడిగా మారడం ఎలా
04:00 డాక్యుమెంటరీ మూవీ లియోనిడ్ Malechina (మ్యూనిచ్ -1972. దేవుని ఆగ్రహం)
04:50 Genn (3 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 రోజంతా NTV ఛానల్ లో
05:00 సాక్షులు (చీకటిలో దహనం)
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 Maltsev.
09:00 ఇన్స్పెక్టర్ కూపర్ (బ్రెడ్ కాదు: పార్ట్ 1)
10:00 నేడు
10:20 ఇన్స్పెక్టర్ కూపర్ (బ్రెడ్ సింగిల్: పార్ట్ 2 వ)
11: 13 ఇన్స్పెక్టర్ కూపర్ (వధువును అన్జిప్పింగ్: పార్ట్ 1)
12: 06 ఇన్స్పెక్టర్ కూపర్ (వధువును అన్జిప్పింగ్: పార్ట్ 2)
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:30 మీరు నమ్మరు!
17:00 DNA (భర్త ఒక రాపిడి లేదా కాకాల్డ్?)
18:00 అతని నిజం
19:00 నేడు
19:40 స్టేషనరీ ఎలుక (9 వ సిరీస్)
20:40 స్టేషనరీ ఎలుక (10 వ సిరీస్)
21:40 స్టేషనరీ ఎలుక (11 వ సిరీస్)
22:40 స్టేషనరీ ఎలుక (12 వ సిరీస్)
23:40 నేడు
23:45 నేడు
23:50 సోనియా సూపర్ఫ్రా (3 వ సిరీస్)
01:10 సమావేశ స్థలం
03:25 సాక్షులు (దగ్గరగా పరిచయాలు)
04: 12 ప్రక్కల (వృద్ధి చెందిన రియాలిటీ)
ఈ రోజు కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 9, 2019 రోజంతా CTC ఛానల్ న
05:00 కొత్త మనిషి05:30 Elash
06:00 eellalash
06:25 డ్రాగన్స్: అంచున రేస్
07:10 అడ్వెంచర్స్ వుడీ మరియు అతని స్నేహితులు
07:30 siefeda (2 వ సిరీస్)
08:05 dildy (2 వ సిరీస్)
08:40 షో "Ural pelmeni" (నవ్వు)
09:00 ఘోస్ట్ హంటర్స్
11:00 ఘోస్ట్ హంటర్స్ -2
13:05 కిచెన్
17:25 sientham (3 వ సిరీస్)
17: 56 సిఫెర్డ్ (2 వ సిరీస్)
18: 28syfed (4 వ సిరీస్)
19:00 డాల్డా (3 వ సిరీస్)
19:30 డాల్య (4 వ సిరీస్)
20:00 డబుల్ ఫోర్సేజ్
22:05 వైట్ హౌస్ యొక్క దాడి
00:45 Ghostbumps-2
02:40 సూపర్మాన్కా
03:30 యువత
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 రోజంతా రెన్ TV ఛానల్ న
05:00 క్లాసిఫైడ్ జాబితాలు (గాలికి వ్యతిరేకంగా: అత్యంత హాస్యాస్పదమైన చర్యలలో 11)
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (641 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 భూభాగం యొక్క భ్రమలు (262 వ సిరీస్)
10: 59 ప్రపంచం తిమోతి బజినోవ్ (28 వ సిరీస్) తో ఏర్పాటు చేయబడుతుంది
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 మానవత్వం యొక్క మిస్టరీ (363 వ సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (111st సిరీస్)
15: 02stedded జాబితాలు (ప్రజలు, మీరు జంతువులు!)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (592 వ సిరీస్)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (688 వ సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 Rage.
22: 36 ప్రతి ఒక్కరినీ చూడండి! (242 వ సిరీస్)
న్యూస్
23: 23 న. ఆట
23:30 మానవజాతి యొక్క మిస్టరీ (343 వ సిరీస్)
00:30 బెర్ముడా ట్రయాంగిల్ యొక్క సీక్రెట్స్ (2 వ సిరీస్)
02: 07 SZATION SHOWKING ELEPHATHES (688TH సిరీస్)
02:55 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (592 వ సిరీస్)
03: 43 టవర్లు చాప్మన్ (492 వ సిరీస్)
04: 31Tritory ఆఫ్ డెలిషన్స్ (225 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 మొత్తం రోజు TNT ఛానల్ న
05:35 TNT. ఉత్తమ (9 వ సిరీస్)06:05 TNT. ఉత్తమ (10 వ సిరీస్)
06:30 TNT. ఉత్తమ (11 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (17 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (24 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (31 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (38 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2678 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1146 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (285 వ సిరీస్)
12:30 హౌస్ -2. మీ లవ్ సేవ్ (180 వ సిరీస్)
13:30 సాషతన్య (25 వ సిరీస్)
14:00 Sashatany (26 వ సిరీస్)
14:30 Sahahatany (27 వ సిరీస్)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (225 వ సిరీస్)
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (236 వ సిరీస్)
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (264 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (280 వ సిరీస్)
17:00 ఇంటర్న్స్ (21 వ సిరీస్)
17:30 ఇంటర్న్స్ (60 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (99 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (178 వ సిరీస్)
రూబుల్ నుండి 19:00 పోలీసు (20 వ సిరీస్)
20:00 Traid (8 వ సిరీస్)
20:30 TRIAD (9 వ సిరీస్)
21:00 ఒకసారి రష్యాలో (153 వ సిరీస్)
22:00 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (135 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4267 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5424 సిరీస్)
01:05 స్టాండ్ అప్ (51st సిరీస్)
02:05 స్టాండ్ అప్ (52 వ సిరీస్)
03:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (12 వ సిరీస్)
03:55 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (13 వ సిరీస్)
04:45 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (14 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 మొత్తం రోజుకు దేశీయ ఛానెల్లో
05:40 బాల్య వ్యవహారాలకు
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:30 బాల్య వ్యవహారాలలో
08:30 లెట్ యొక్క మళ్ళి!
09:35 పితృత్వ పరీక్ష
10:35 రియల్ మిస్టిక్
12:40 అర్థం. క్షమించు
14:30 స్పోయల్
15:00 తరువాత టికెట్
19:00 ఇతర
23:15 ప్రేమ సమీకరణ
01:20 నష్టం
01:50 అర్థం. క్షమించు
03:15 రియల్ మిస్టిక్
04:55 పితృత్వం పరీక్ష
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 9, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV రోజంతా
06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...06:30 క్రూరమైన క్రీడలు
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
09:05 న్యూస్
09:10 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (ఒక స్నేహితుడిని ఎలా ఓడించాలో?)
09:40 రగ్బీ. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. రష్యా స్కాట్లాండ్. జపాన్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
12:25 న్యూస్
12:30 వాలీబాల్. ప్రపంచ కప్. పురుషులు. రష్యా-పోలాండ్. జపాన్ నుండి ప్రసారం
14:30 వార్తలు
14:45 క్రీడలు జిమ్నాస్టిక్స్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. జట్లు. పురుషులు. ఆఖరి. జర్మనీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:05 న్యూస్
18:10 మ్యాచ్ కోసం! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:55 బాస్కెట్బాల్. యూరోపియన్ కప్. యూనిక్స్ (రష్యా) - "సెడిజిటిస్ ఒలింపియా" (స్లోవేనియా). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
20:55 న్యూస్
21:10 అదృశ్యమయ్యింది
21:40 ఫుట్బాల్. స్నేహపూర్వక మ్యాచ్. జర్మనీ - అర్జెంటీనా. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
23:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:30 ఏ ధర
02:30 బాక్సింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. మహిళలు. ఉలాన్-ఉడి నుండి ప్రసారం
04:00 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (ఒక స్నేహితుడిని ఎలా ఓడించాలో?)
04:30 క్రీడలు జిమ్నాస్టిక్స్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. జట్లు. పురుషులు. ఆఖరి. జర్మనీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
ఈ రోజు కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 9, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ సంస్కృతిపై
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 అడుగు ... (కసిమోవ్ ఖాన్స్కీ)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 నియమాలు జీవితం
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 వైకింగ్స్ (వైకింగ్ వెపన్)
08:30 థియేటర్ క్రానికల్. ఇష్టాంశాలు (వ్లాదిమిర్ Zeldin)
09:00 షాహిజడ్ (10 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:10 XX శతాబ్దం (జార్జ్ టోవెస్టోనోగోవ్ దృశ్యం మరియు గది ... 1983)
12:25 ఏమి చేయాలో?
13:10 పాత మాస్టర్స్ రోడ్లు (ప్యాచ్వర్క్ థియేటర్)
13:20 సృష్టి యొక్క ఎనిమిదవ రోజు, లేదా రష్యన్ విశ్వవిద్య (మొదటి దశ: మరణం మరియు అమరత్వం మధ్య మనిషి)
14:05 వైకింగ్స్ (వైకింగ్ వెపన్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 బైబిల్ ప్లాట్లు
15:40 సతి. ఆప్టికల్ క్లాసిక్ ... (సెర్గీ ఫిలిన్తో మరియు మరియా అలెగ్జాండ్రోవాతో)
16:25 డబ్బాల్లో లాంగ్ రోడ్ (3 వ సిరీస్)
17:30 ప్రపంచంలోని ప్రసిద్ధ సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రాలు (రాయల్ ఆర్కెస్ట్రా కచేరీబావు)
18:40 ఏమి చేయాలో?
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 వైకింగ్స్ (వైకింగ్స్: దొంగలు మరియు ప్రయాణికులు)
20:55 గుడ్ నైట్, కిడ్స్!
21:10 మేము ఎవరు? (గొప్ప సామ్రాజ్యం యొక్క గొప్ప ప్రాజెక్ట్)
21:40 సంపూర్ణ వినికిడి
22:20 Sharerazade (11 వ సిరీస్)
23:30 సంస్కృతి న్యూస్
23:50 ఇంప్రెషనిస్టులు జపాన్ను తెరిచారు
00:45 ఏమి చేయాలో?
01:30 XX శతాబ్దం (జార్జ్ టోవెస్టొనోగోవ్. దృశ్యం మరియు గది ... 1983)
02:40 అందమైన ప్లానెట్ (గ్రీస్. మిస్ట్రా)
03:00 ఎండ్ ఆఫ్ ఈథర్