కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:25 సెక్యూరిటీ (పర్ఫెక్ట్ హంటర్)06:00 న్యూస్
06:10 భద్రత (పరిపూర్ణ వేటగాడు)
07:10 భద్రత (పర్ఫెక్ట్ హంటర్)
08:10 ప్లే, హార్మొనీ ఇష్టమైన!
08:55 తెలివైన మరియు తెలివైన
09:45 పదం షెపర్డ్
10:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
10:15 వాయిస్ 60+. అత్యధిక నోట్లో
11:15 సిద్ధాంత సిద్ధాంతం (ఉపయోగకరమైన మరియు హానికరమైన నూనె)
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సినిమా, ప్రేమ మరియు పావురాలు
13:20 లోన్లీ ఒక హాస్టల్ అందించబడింది
15:05 ఒంటరిగా అందరితో
16:05 అబ్బాయిలు! ..
18:00 ఎవరు ఒక లక్షాధికారి కావాలనుకుంటున్నారు?
19:30 టునైట్
21:00 సమయం
21:30 ఏమిటి? ఎక్కడ? ఎప్పుడు? (ఆటల శ్రేణి సిరీస్: ట్రాన్స్మిషన్ 2 వ)
తూర్పు వ్యక్తీకరణలో 22:40 హత్య
00:50 జెంటిల్మెన్ బ్లోన్దేస్ ఇష్టపడతారు
02:40 లవ్ గురించి
04:35 భద్రత (పరిపూర్ణ వేటగాడు)
కార్యక్రమం కార్యక్రమం నేడు, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజున ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా. శనివారం
08:15 సీక్రెట్ ఆల్ ది వరల్డ్
08:40 స్థానిక సమయం. శనివారం
09:20 గ్రోజ్నీ. శాంతికి రహదారి
10:10 వంద వరకు
11:00 vesti.
11:20 వెస్ట్. స్థానిక సమయం
11:40 హాస్యం! హాస్యం !! హాస్యం !!!
13:50 మన్నికైన ఆత్మలు
18:00 హలో, ఆండ్రీ!
శనివారం 20:00 పశ్చిమ
21:00 మంచు క్వీన్
01:00 సోదర బంధువులు
04:40 స్వయంగా దర్శకుడు
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్లో
05:30 Elalash (1. నేను ఒక కుక్క కలిగి ... 2. హెచ్చరిక, తలుపులు మూసివేయబడతాయి! 3. ఫుట్బాల్ సమీక్ష)05:50 మార్ష్ త్రో
06:20 అబ్విడికా (వైడ్ కంట్రీ నా ప్రియమైన! ఉత్తర కాకసస్)
06:50 ఎపిసోడ్ కింగ్స్ (రినా గ్రీన్)
07:40 ఆర్థోడాక్స్ ఎన్సైక్లోపీడియా (Almanac "ఎందుకు ఒక మనిషి చర్చి? నార్వే")
08:05 అతని మాజీ గురించి ప్రతిదీ
10:10 ది అడ్వెంచర్స్ ఆఫ్ షెర్లాక్ హోమ్స్ అండ్ డాక్టర్ వాట్సన్ (ఆగ్రా ట్రెజర్స్: పార్ట్ 1)
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 ది అడ్వెంచర్స్ ఆఫ్ షెర్లాక్ హోమ్స్ అండ్ డాక్టర్ వాట్సన్ (ఆగ్రా ట్రెజర్స్: పార్ట్ 2)
13:25 టర్నడ్ మెలోడీ
14:30 ఈవెంట్స్
14:45 ట్రుబుల్ మెలోడీ
17:20 లిండెన్ రంగు
Alexy pushkov తో 21:00 "పోస్ట్స్క్రిప్ట్"
22:15 తెలుసు హక్కు
23:45 ఈవెంట్స్
00:00 విటాలీ Klitschko: మాఫియా ఛాంపియన్
00:50 మరాట్ బషరోవ్. నేను ఏదైనా ఉండను!
01:35 XXI శతాబ్దం యొక్క జిప్సీలు
02:25 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (గ్రేట్ డిప్రెషన్ 2.0)
Alexey pushkov తో 02:55 "పోస్ట్స్క్రిప్ట్"
04:15 తెలుసు హక్కు
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 అన్ని రోజు NTV ఛానల్ న
05:00 PE. విచారణ
05:35 క్రిమినల్ ఇన్వెస్టిగేషన్ డిపార్ట్మెంట్ ఆఫ్ లైఫ్ నుండి
07:20 వీక్షణ
08:00 నేడు
08:20 Alexey Zimin తో "సిద్ధమౌతోంది"
08:45 ఇంట్లో యజమాని ఎవరు?
09:25 ఇంట్లో తినండి
10:00 నేడు
10:20 హోమ్ రోడ్
11:00 ఆహార నివసిస్తున్నారు మరియు చనిపోయిన
12:00 అపార్ట్మెంట్ ప్రశ్న
13:10 మేము వెళ్తాము, పోరాడండి!
14:00 అతని ఆట
16:00 నేడు
16:20 దర్యాప్తు ...
17:15 గత 24 గంటలు
19:00 సెంట్రల్ టెలివిజన్
21:00 రష్యా పన్నులు!
23:20 అంతర్జాతీయ పిలక
00:15 Margulisa (జార్జియన్ సాయంత్రం) వద్ద విభాగాల సంఖ్య
01:35 Fomenko. నకిలీ
02:00 కౌంటీ జవాబు
03:00 స్వీయ
ఈ రోజున కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 రోజంతా CTC ఛానెల్లో
05:30 కొత్త మనిషి06:00 eellalash
06:50 బూట్ల లో పిల్లి సాహస
07:15 ఆత్మ: జంప్స్ ఫ్రీ
07:40 మూడు పిల్లులు
08:05 టామ్ మరియు జెర్రీ
08:30 షో "Ural Pelenni" (నవ్వు)
09:30 PRO100 కిచెన్
10:30 షో "ఉరల్ పెన్మేని" (నవ్వు)
11:00 మౌస్ వేట
13:00 ఫోర్ట్ బాయార్డ్. తిరిగి వెళ్ళు
14:35 టెర్మినల్
17:10 బాల్ నాంకా: స్వీటింగ్
19:05 బాస్ మోలోకోసోస్
21:00 ఎవెంజర్స్: వార్ ఆఫ్ ఇన్ఫినిటీ
00:00 డార్క్ నైట్
02:45 మిస్టర్ హోమ్స్
04:20 యూత్ (154 వ సిరీస్)
ఈ రోజు కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ రెన్ TV లో
05:00 భూభాగం యొక్క భ్రమలు (230 వ సిరీస్)
05: Delusions యొక్క 59territia (229 వ సిరీస్)
07: సెలవులో 34 రాన్స్ట్రాస్
09:15 మిన్ట్రాన్స్ (140 వ సిరీస్)
10:15 అత్యంత ఉపయోగకరమైన ప్రోగ్రామ్ (132 వ సిరీస్)
11: 16 రెండవ మిస్టరీ (904 వ సిరీస్)
13: 16 రెండవ మిస్టరీ (904 వ సిరీస్)
15: 19 భూభాగం యొక్క భ్రమలు (262 వ సిరీస్)
17: 22discreated జాబితాలు (ప్రజలు, మీరు జంతువులు!)
19:25 పార్కర్
21:45 డిఫెండర్
23: 34 మెకానిక్స్: పునరుత్థానం
01: 26rinets.
03: డెలిషన్స్ యొక్క ఆల్టర్ భూభాగం (213 వ సిరీస్)
04: 52terratory of పరికరాల (228 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజు TNT ఛానల్ న
05:05 TNT. ఉత్తమ (42 వ సిరీస్)05:30 TNT. ఉత్తమ (43 వ సిరీస్)
06:00 TNT. ఉత్తమ (44 వ సిరీస్)
06:30 TNT. ఉత్తమ (45 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (33 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (40 వ సిరీస్)
08:00 TNT మ్యూజిక్ (116 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (6 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2674 వ సిరీస్)
10:00 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1142 వ సిరీస్)
11:00 బిగ్ బ్రేక్ఫాస్ట్ (68 వ సిరీస్)
11:30 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (49 వ సిరీస్)
12:30 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (50 వ సిరీస్)
13:30 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (51st సిరీస్)
14:30 కామెడీ క్లబ్ (590 వ సిరీస్)
15:30 కామెడీ క్లబ్ (591 వ సిరీస్)
16:30 కామెడీ క్లబ్ (592 వ సిరీస్)
17:30 TRIAD (1 వ సిరీస్)
18:00 TRIAD (2 వ సిరీస్)
18:30 triad (3 వ సిరీస్)
19:00 TRIAD (4 వ సిరీస్)
19:30 యుద్ధం యొక్క సైక్లు (2 వ సిరీస్)
21:00 డాన్స్ (113 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. సిటీ ఆఫ్ లవ్ (4263 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5420 సిరీస్)
01:05 TNT మ్యూజిక్ (116 వ సిరీస్)
01:35 టోకు చవకైన -2
03:15 అవుట్డోర్ మైక్రోఫోన్ (66 వ సిరీస్)
04:10 అవుట్డోర్ మైక్రోఫోన్ (1 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజు దేశీయ ఛానల్ న
05: 32 ప్రేమ కోసం. మొనాస్టరీలో (4 వ సిరీస్)
06:20 6 ఫ్రేములు
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు
06:40 6 ఫ్రేములు
07:15 Plyukha పై మూడు పాప్లాస్
08:50 గర్ల్
11:35 నా అభిమాన తండ్రి (1 వ సిరీస్)
12:30 నా అభిమాన తండ్రి (2 వ సిరీస్)
13: 26 వ అభిమాన డాడ్ (3 వ సిరీస్)
14: 21 వ అభిమాన డాడ్ (4 వ సిరీస్)
15: 17 వ అభిమాన డాడ్ (5 వ సిరీస్)
16: 13 వ ఫేవరేట్ డాడ్ (6 వ సిరీస్)
17: 08 వ అభిమాన డాడ్ (7 వ సిరీస్)
18: 04 వ అభిమాన డాడ్ (8 వ సిరీస్)
19:00 నేను నమ్మకమైన భార్యగా ఉంటాను
23:20 చిల్డ్రన్స్ డాక్టర్
23:35 అగోయిస్ట్
01:30 మూడు కార్యములు
02:55 నా అభిమాన తండ్రి (1 వ సిరీస్)
03: 37 వ అభిమాన డాడ్ (2 సిరీస్)
04:20 నా అభిమాన డాడ్ (3 వ సిరీస్)
ఈ రోజు కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 5, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV రోజంతా
06:00 రియల్ స్పోర్ట్స్ (మార్షల్ ఆర్ట్స్)06:45 గురించి మొత్తం నిజం ...
07:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
07:55 వాలీబాల్. ప్రపంచ కప్. పురుషులు. రష్యా బ్రెజిల్. జపాన్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
09:55 న్యూస్
10:05 అన్ని ఫుట్బాల్! (పోస్టర్)
11:05 గోల్ పాత
11:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
12:30 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (జెంటిల్మెన్ రగ్బీ అదృష్టం)
12:50 న్యూస్
12:55 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. Andrei koreshkov vs లోరెంజ్ లార్కినా. USA నుండి ప్రసారం చేయబడింది
14:55 న్యూస్
15:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:30 హ్యాండ్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. మహిళలు. రోస్టోవ్-డాన్ (రష్యా) - "లుబ్లిన్" (పోలాండ్). రోస్టోవ్-ఆన్-డాన్ నుండి ప్రసారం చేయబడింది. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:10 వార్తలు
18:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:55 ఫుట్బాల్. రష్యన్ ప్రీమియర్ లీగ్. "సోచి" - "రెక్కలు ఆఫ్ ది సోవియెట్స్" (సమారా). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
20:55 న్యూస్
21:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
21:40 ఫుట్బాల్. ఇటలీ ఛాంపియన్షిప్. "జెనోవా" - "మిలన్". అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
23:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:10 కీబేటిలేటిక్స్
00:40 ఫుట్బాల్. ఫ్రాన్స్ ఛాంపియన్షిప్. "మోంట్పెల్లియర్" - "మొనాకో"
02:40 బెస్ట్ ఆఫ్ ది బెస్ట్ 4: హెచ్చరిక లేకుండా
04:25 డ్రీం టీం
04:55 వాలీబాల్. ప్రపంచ కప్. పురుషులు. రష్యా-ఈజిప్ట్. జపాన్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
ఈ రోజు కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 5, 2019 మొత్తం రోజుకు Culg ఛానల్ న
06:30 బ్రెమెన్ సంగీతకారులు
06:55 బ్రెమోన్ సంగీతకారుల అడుగుజాడలలో
07:20 డిపార్ట్మెంట్
09:35 టెలిస్కోప్
10:05 గ్రేట్ పెయింటింగ్స్ యొక్క లిటిల్ సీక్రెట్స్ (పోలో వేరోనీస్. "కనా గలిలయలో వివాహం" .1563 సంవత్సరం)
10:35 గురువారం మరియు ఎప్పటికీ
12:05 హెర్మిటేజ్
హెవెన్లీ హంటర్స్ 12:30
13:25 శాస్త్రవేత్తల గృహాలు (ఇవాన్ ఒసావెలెట్లు)
13:55 సీతాకోకచిలుక ప్రభావం (గుటెన్బెర్గ్. ఇన్వెంటర్-ప్రెజర్)
14:25 లైఫ్ లైన్ (అలెగ్జాండర్ మిఖాయిలోవ్)
15:15 వైట్ మంచు రష్యా
16:45 టెలిస్కోప్
17:10 ఎన్సైక్లోపీడియా ఆఫ్ రిడిల్స్ (ప్రజల మధ్య డైనోసార్)
17:45 లియోనిడ్ గైడై ... మరియు "డైమండ్స్"
18:20 క్వార్టెట్ 4x4.
20:15 పరిమితుల శాసనం లేకుండా ("డెడ్ జోన్" మరియు "లివింగ్ షీల్డ్")
21:00 అగోరా
22:00 మంది స్వర్గం
23:35 క్లబ్ "Shabolovka, 37" (థియోన్ కాండ్రెజ్ మరియు నికితా Vlasov)
00:40 Kinescope (67 వ శాన్ సెబాస్టియన్ ICF)
01:20 హెవెన్లీ హంటర్స్
02:10 ఉద్యోగార్ధులు (సేలిచిక కేసు)