ఈ రోజు, అక్టోబర్ 2, 2019 రోజు మొదటి ఛానల్ న
05:00 గుడ్ మార్నింగ్09:00 న్యూస్
09:25 గుడ్ మార్నింగ్
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
12:00 న్యూస్ (ఉపశీర్షికలతో)
12:15 సమయం చూపుతుంది
15:00 వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
18:00 సాయంత్రం వార్తలు (ఉపశీర్షికలతో)
18:35 వాస్తవానికి
19:45 వాటిని చెప్పండి
21:00 సమయం
21:30 జఖార్ (13 వ సిరీస్)
22:30 Nachar (14 వ సిరీస్)
23:30 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:10 సమయం చూపుతుంది
03:00 న్యూస్
03:05 సమయం చూపుతుంది
03:45 వాస్తవానికి
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ రష్యా 1 న
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 ఫేట్ ఆఫ్ మ్యాన్
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 లైవ్ ఈథర్
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 వద్ద 20:00 vesti
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 బలమైన బలహీన స్త్రీ (13 వ సిరీస్)
22:10 బలమైన బలహీన స్త్రీ (14 వ సిరీస్)
23:15 వ్లాదిమిర్ సోనోవౌవ్తో "సాయంత్రం"
02:00 Ekaterina.
03:40 కుటుంబ డిటెక్టివ్
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 రోజువారీ TV ఛానల్ సెంటర్ న
05:10 డాక్యుమెంటరీ మూవీ లియోనిడ్ Malechina (ఫాటల్ సొల్యూషన్స్)06:00 మూడ్
08:00 Elash (1. నేడు నృత్యం ఉంటుంది 2. టీకా 3. ఫీల్డ్ డాండెలైన్)
08:05 డాక్టర్ మరియు ... (విటమిన్స్)
08:40 Ivanov కుటుంబం
10:35 చివరి వసంత నికోలాయ్ యెరెమెంకో
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 కొలంబో (ఓల్డ్ పోర్ట్)
13:35 నా హీరో (కరెన్ బాడాలోవ్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 పోరోట్ అగాథ క్రిస్టీ (ఈజిప్షియన్ సమాధి యొక్క కర్స్)
16:00 పోరోయో అగాథ క్రిస్టీ (నిశ్శబ్దం)
16:55 సహజ ఎంపిక (plov కోసం మసాలా)
17:50 ఈవెంట్స్
18:20 ప్యూర్ మాస్కో హత్యలు (మెట్రోపాలిటన్ గాసిప్)
20:10 ప్యూర్ మాస్కో హత్యలు (రెండవ శ్వాస)
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 రక్షణ పంక్తి (మిఖాయిల్ క్రోగ్ హత్య ఎవరు?)
23:05 మరాట్ బషరోవ్. నేను ఏదైనా ఉండను!
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:35 Petrovka, 38
00:55 మిస్టిక్ థర్డ్ రీచ్
01:45 కొలంబో (ఓల్డ్ పోర్ట్)
03:30 రక్షణ రేఖ (మిఖాయిల్ క్రుగ్ను ఎవరు చంపారు?)
04:05 Andropov Vs. PolitBuro. రహస్య యుద్ధం యొక్క క్రానికల్
04:55 డాక్యుమెంటరీ మూవీ లియోనిడ్ Malechina (తాజా స్లిప్స్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 రోజంతా NTV ఛానల్ న
05:05 pps.
06:00 ఉదయం. అత్యుత్తమమైన
08:05 Maltsev.
09:05 ముఖ్తర్. కొత్త మార్క్
10:00 నేడు
10:20 లెస్నిక్. తన భూమి
13:00 నేడు
13:25 pp.
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:30 మీరు నమ్మరు!
17:00 DNA (విర్జిన్స్ కుమార్తె కుమార్తె?)
18:00 అతని నిజం
19:00 నేడు
19:40 తన వెనుక వెనుక నీడ
22:55 నిజమైన సంఘటనల ఆధారంగా
23:45 నేడు
23:50
23:55 టెఫ్ఫ్ -2019 టెలివిజన్ అవార్డు యొక్క గంభీరమైన అవార్డులు వేడుక
02:30 సమావేశ స్థలం
04:25 ఒకసారి ఒక సమయం మీద
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 రోజంతా CTC ఛానల్ న
05:30 Elash06:00 eellalash
06:25 డ్రాగన్స్: అంచున రేస్
07:10 అడ్వెంచర్స్ వుడీ మరియు అతని స్నేహితులు
07:55 షో "Ural pelmeni" (నవ్వు)
09:05 ఘోస్ట్ రైడర్
11:10 ఘోస్ట్ రైడర్ 2
13:10 కిచెన్
18:00 వోరోనినా (533 వ సిరీస్)
18:30 వొరోనినా (534 వ సిరీస్)
19:00 voronins (549 వ సిరీస్)
19:30 వొరోనినా (550 వ సిరీస్)
20:00 కోబ్రా త్రో
22:20 జి.ఐ. జో: కోబ్రా త్రో 2
00:25 నష్టం పరిహారం
02:25 సూపర్మాన్కా
03:15 యువత
04:50 కొత్త మనిషి
ఈ రోజు కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 రోజంతా రెన్ TV ఛానల్ న
05:00 క్లాసిఫైడ్ జాబితాలు (కినా కాదు! 10 భయంకరమైన brooms)
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (637 వ సిరీస్)
07:00 న్యూస్
07: 08 గంటలు ఉదయాన్నే!
07: 12% కాల్ 112
07:15 న్యూస్
07: ఉదయం 23c bodry!
07: 27% కాల్ 112
07:30 న్యూస్
07: ఉదయం 37c bodry!
07: 41xstand కాల్ 112
07: 44 నవ్స్
07: 53 నెలలు ఉదయాన్నే!
07: 57% కాల్ 112
08:00 న్యూస్
08: 07c bodry ఉదయం!
08: 11% కాల్ 112
08: 14news.
08: ఉదయం సుందరమైనది!
08: 27% కాల్ 112
08:30 న్యూస్
09:00 భ్రమలు (261 వ సిరీస్)
10: 59 ప్రపంచం తిమోతి బజినోవ్ (23 వ సీరీస్) తో ఏర్పాటు చేయబడుతుంది
12:00 అత్యవసర కాల్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 Mystery of Mankind (358th సిరీస్)
14: అనేక ఆసక్తికరమైన కథలు (106 వ సిరీస్)
15: 02stedded జాబితాలు (ముగింపు పేలుడు ఎవరూ: ఆర్మగెడాన్ యొక్క 8 చిహ్నాలు)
16:00 అత్యవసర కాల్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (587 వ సిరీస్)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన (683 వ సిరీస్)
19:00 అత్యవసర కాల్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 Alien
22: 14 వారీగా అందరికీ!
22: 47 ప్రతి ఒక్కరూ! (222 వ సిరీస్)
న్యూస్
23: 23 న. ఆట
23:30 మానవజాతి యొక్క మిస్టరీ (340 వ సిరీస్)
00:30 ఎవర్లీ
02: 11shable షాకింగ్ హైపోథెస్ (683 వ సిరీస్)
02: 59tea chapman (587th సిరీస్)
03: 47thinka చాప్మన్ (477 వ సిరీస్)
04: డెలిషన్స్ ఆల్టర్నేటోటోరియం (233 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 మొత్తం రోజు TNT ఛానల్ న
05:35 TNT. ఉత్తమ (34 వ సిరీస్)06:05 TNT. ఉత్తమ (35 వ సిరీస్)
06:30 TNT. ఉత్తమ (36 వ సిరీస్)
07:00 TNT. గోల్డ్ (30 వ సిరీస్)
07:30 TNT. గోల్డ్ (37 వ సిరీస్)
08:00 TNT. గోల్డ్ (3 వ సిరీస్)
08:30 TNT. గోల్డ్ (10 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్ (2671 వ సిరీస్)
10:15 హౌస్ -2. లవ్ ఐలాండ్ (1139 వ సిరీస్)
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (280th సిరీస్)
12:30 హౌస్ -2. మీ లవ్ సేవ్ (175 వ సిరీస్)
13:30 Sahahatanya (54 వ సిరీస్)
14:00 Sashatany (55 వ సిరీస్)
14:30 Sahahatany (16 వ సిరీస్)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (214 వ సిరీస్)
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (232 వ సిరీస్)
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (245 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (287 వ సిరీస్)
17:00 ఇంటర్న్స్ (సంకేతాలు)
17:30 ఇంటర్న్స్ (58 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (98 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (175 వ సిరీస్)
రూబుల్ నుండి 19:00 పోలీసు (16 వ సిరీస్)
20:00 TRIAD (4 వ సిరీస్)
20:30 TRIAD (5 వ సిరీస్)
21:00 ఒకసారి రష్యాలో (152 వ సిరీస్)
22:00 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (134 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. లవ్ సిటీ (4260 వ సిరీస్)
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత (5417 వ సిరీస్)
01:05 స్టాండ్ అప్.
02:05 స్టాండ్ అప్ (44 వ సిరీస్)
03:00 అవుట్డోర్ మైక్రోఫోన్ (58 వ సిరీస్)
03:55 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (59 వ సిరీస్)
04:45 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (60 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, అక్టోబర్ 2, 2019 అన్ని రోజు దేశీయ ఛానల్ న
05:30 తండ్రి పరీక్ష
06:20 6 ఫ్రేములు (30 వ సిరీస్)
06:30 విజయవంతమైన కొనుగోలు (64 వ సిరీస్)
06:40 6 ఫ్రేములు (37 వ సిరీస్)
07: 076 ఫ్రేములు (38 వ సిరీస్)
07:35 బాల్య వ్యవహారాలలో
08:35 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (232 వ సిరీస్)
09:40 తండ్రి పరీక్ష
10:40 రియల్ మిస్టిక్ (133 వ సిరీస్)
11: 42 రిసిక్ (238 వ సిరీస్)
12:45 అర్థం. క్షమించు
14:35 నష్టం (23 వ సీరీస్)
15:05 నా కొత్త జీవితం (1 వ సిరీస్)
16: 03mA కొత్త జీవితం (2 వ సిరీస్)
17: 02mA కొత్త జీవితం (3 వ సిరీస్)
18: 01moy కొత్త జీవితం (4 వ సిరీస్)
19:00 రోవాన్ రొమ్ము స్కార్టీ (1 వ సిరీస్)
21:00 Roonbina Brunches Scari (2 వ సిరీస్)
23:00 మర్చిపోవద్దు మరియు గుర్తుంచుకోండి (7 వ సిరీస్)
23:55 మర్చిపోవద్దు మరియు గుర్తుంచుకోండి (8 వ సిరీస్)
00:50 మర్చిపోతే మరియు గుర్తుంచుకోండి (9 వ సిరీస్)
01:45 నష్టం (23 వ సీరీస్)
02:15 అర్థం. క్షమించు
03:35 రియల్ మిస్టిక్ (133 వ సీరీస్)
04: 22Real Myctism (238 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం ప్రోగ్రామ్, అక్టోబర్ 2, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV రోజంతా
05:25 డ్రీం టీం06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...
06:30 క్రూరమైన క్రీడలు
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
07:55 వాలీబాల్. ప్రపంచ కప్. పురుషులు. రష్యా-కెనడా. జపాన్ నుండి ప్రసారం. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
09:55 లైట్ అథ్లెటిక్స్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. కతర్ నుండి ప్రసారం
10:25 న్యూస్
10:30 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
11:10 ఫుట్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. టోటెన్హామ్ (ఇంగ్లాండ్) - "బవేరియా" (జర్మనీ)
13:10 వార్తలు
13:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
13:55 బాక్సింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. మహిళలు. ప్రారంభ వేడుక. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:30 ఫుట్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. జువెంటస్ (ఇటలీ) - "బేయర్" (జర్మనీ)
17:30 లైట్ అథ్లెటిక్స్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. కతర్ నుండి ప్రసారం చేయబడింది. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
20:30 వార్తలు
20:35 స్పెషల్ రిపోర్ట్ ("లోకోమోటివ్" - "అట్లాంటికో".
20:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
21:15 ఫుట్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. "జెనిట్" (రష్యా) - "బెనిఫికా" (పోర్చుగల్). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
00:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ ఉంది! అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
01:05 ఫుట్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. "Valencia" (స్పెయిన్) - "అజాక్స్" (నెదర్లాండ్స్)
03:05 స్పెషల్ రిపోర్ట్ ("లోకోమోటివ్" - "అట్లాంటికో".
03:25 కప్ లిబెర్టాడోర్స్. 1/2 ఫైనల్స్. "గ్రెమియో" (బ్రెజిల్) - "ఫ్లేమమంగో" (బ్రెజిల్). అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
ఈ రోజు కోసం, అక్టోబర్ 2, 2019 మొత్తం రోజుకు ఛానల్ సంస్కృతిపై
06:30 సంస్కృతి న్యూస్
06:35 అడుగుల ... (మాస్కో 1960 లు)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 నియమాలు జీవితం
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 ద అండ్ సన్ (1 వ సిరీస్)
08:25 ప్రపంచ సినిమా లెజెండ్స్
08:50 షహ్రిజాడ (6 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:10 XX శతాబ్దం (OLEG LundStrem. జీవితం యొక్క నేపధ్యాలలో పని. 2002)
12:15 అందమైన గ్రహం (ఇటలీ యొక్క చారిత్రక కేంద్రం)
12:30 ఏమి చేయాలో?
13:20 కృత్రిమ ఎంపిక (ఈథర్ 01/22/2019)
14:00 మొదటి ప్రపంచంలో (జలాంతర్గామి జెవ్స్కీ)
14:15 మనిషి మరియు సన్ (1 వ సిరీస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 బైబిల్ ప్లాట్ (మార్క్ ట్వైన్. "జోన్ డి'ఆర్కర్ యొక్క వ్యక్తిగత జ్ఞాపకాలు")
15:40 సతి. ఆప్టికల్ క్లాసిక్ ... (పావెల్ టెప్లేవిచ్ మరియు ఐలీ Dhemutsky తో)
16:25 డిపార్ట్మెంట్
17:35 జూబ్లీ ఫెస్టివల్ వెర్బేర్ (పియానో బానిసలు)
18:40 ఏమి చేయాలో?
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 జీవితం యొక్క నియమాలు
20:30 మంచి రాత్రి, పిల్లలు!
20:45 మనిషి మరియు సన్ (2 సిరీస్)
21:40 సంపూర్ణ వినికిడి
22:20 షాహిజడ్ (7 వ సిరీస్)
23:20 సమయం రంగు (జీన్-ఎటిన్నే లైయోటార్)
23:30 సంస్కృతి న్యూస్
23:50 దీవులు (మెరీనా Tarkovskaya)
00:30 ఏమి చేయాలో?
01:15 xx conter (oleg lundstrem. జీవితం యొక్క థీమ్ మీద పని. 2002)
02:15 అందమైన ప్లానెట్ (ఇటలీ యొక్క చారిత్రక కేంద్రం)
02:30 ముద్రణ సమయం