కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:25 నేడు ఫిబ్రవరి 28 వది. రోజు మొదలవుతుంది
09:55 నాగరీకమైన వాక్యం
10:55 గ్రేట్ లైవ్!
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 సమయం చూపుతుంది
13:55 "మన ప్రజలు" యులియా తక్కువ
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:15 పెళ్లి చేసుకుందాం!
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 సమయం చూపుతుంది
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:25 సమయం చూపుతుంది
18:50 వాస్తవానికి
19:50 వాటిని చెప్పనివ్వండి
21:00 సమయం
21:30 Gadalka (13 వ సిరీస్)
22:30 బిగ్ గేమ్
23:30 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:00 రాత్రి చూడటం
కిల్లర్ బలం -2 (4 వ సిరీస్ - "Bmranga Trail")
02:00 సన్స్టల్ పవర్ -2 (5 వ సిరీస్ - "కంట్రీ సీజన్")
03:00 న్యూస్
03:05 మగ / మహిళలు
03:50 పెళ్లి చేసుకుందాం!
04:30 కంట్రోల్ కొనుగోలు
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 ఛానల్ రష్యా 1
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:25 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
11:45 బోరిస్ కొర్షెనికోవ్తో ఉన్న వ్యక్తి యొక్క విధి
12:50 60 నిమిషాలు
14:00 VESTI.
14:25 వార్తలు. స్థానిక సమయం
14:45 ఎవరు వ్యతిరేకం?
17:00 VESTI. స్థానిక సమయం
17:25 ఆండ్రీ మాలాఖోవ్. నివసించు
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 vesti.
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 స్కైఫోసోవ్స్కీ (15 వ సిరీస్)
22:10 స్కైఫోసోవ్స్కీ (16 వ సిరీస్)
23:20 వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్ తో సాయంత్రం
02:00 Kamenskaya-5 ("ది నేమ్ అఫ్ ది నేమ్ ఆఫ్ ది నేమ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 TV ఛానల్ సెంటర్ లో
05:30 10 చాలా ... (లేబర్ గత నక్షత్రాలు)06:00 మూడ్
08:00 డాక్టర్ మరియు ... (ఫిబ్రవరి 28 విడుదల)
08:35 పరిమితి లేకుండా
10:35 సెర్జీ నికోనెంకో. ఓహ్, లక్కీ!
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 ప్యూర్ ఇంగ్లీష్ మర్డర్ (3 వ సిరీస్ - "డెత్ అండ్ స్టార్స్")
13:35 నా హీరో (లిలామిలా గావ్రిలోవా)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 అన్నా డిటెక్టివ్ (7 వ సిరీస్)
16:00 అన్నా డిటెక్టివ్ (8 వ సిరీస్)
16:55 సహజ ఎంపిక (Ayran)
17:40 ఇండియా సమ్మర్ (7 వ సిరీస్)
18: 38 ఏళ్ల సమ్మర్ (8 వ సిరీస్)
19:40 ఈవెంట్స్
20:00 పెట్రోవ్, 38
20:20 ఓటింగ్ రైట్
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 10 చాలా ... (నక్షత్రాల ప్రారంభ మరణాలు)
23:05 రిలీఫ్లు మరియు వర్షాలు. ప్రియమైన ప్రియమైన వారిని
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:35 వీడ్కోలు. విక్టోరియా మరియు గలీనా బ్రెజ్నేవ్
01:25 మిస్టరీ ఏజెంట్ 007
02:15 అన్నా డిటెక్టివ్ (7 వ సిరీస్)
03: 04nna- డిటెక్టివ్ (8 వ సిరీస్)
03:55 జిల్లా-స్థాయి డిటెక్టివ్ -2 (7 వ సిరీస్)
04: 42 జిల్లా స్కేల్ -2 (8 వ సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 NTV ఛానల్ న
05:10 Forester ("షాట్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్, "రిజర్వ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
06:00 నేడు
06:05 Lesnik ("షాట్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్, "రిజర్వ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
07:00 నేడు
07:05 Lesnik ("షాట్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్, "రిజర్వ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
08:00 నేడు
08:05 Lesnik ("షాట్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్, "రిజర్వ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
09:00 ముఖ్తార్. కొత్త ట్రయిల్ (చెరసాల ఖైదీ)
10:00 నేడు
10:20 సీ డెవిల్స్. సుడిగాలి ("డెసిషన్ డే", "బందిఖానాలో", "డెత్ వ్యాలీ")
13:00 నేడు
13:25 సమీక్ష. అత్యవసర
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:30 సమావేశం
17:15 DNA.
18:10 సముద్ర డెవిల్స్. స్నేహాలు ("శాంతియుత అణువు", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
19:00 నేడు
19:40 సముద్ర డెవిల్స్. స్నేహాలు ("శాంతియుత అణువు", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
21:00 నిశ్శబ్దం ఐదు నిమిషాలు. రిటర్న్ (19 వ మరియు 20 వ సిరీస్)
23:00 నేడు
23:15 పురుషుల సెలవులు (4 వ సిరీస్)
00:15 సమావేశ స్థలం
02:00 Nashopynendzor
02:50 లెనిన్ యొక్క టెస్టా (10 వ - 12 సిరీస్)
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 Culp ఛానల్ న
06:30 సంస్కృతి న్యూస్06:35 అడుగు ... (మాస్కో బోరోడినో)
07:00 సంస్కృతి వార్తలు
07:05 నియమాలు జీవితం
07:30 సంస్కృతి వార్తలు
07:35 పోర్చుగీస్లో సస్పెండ్ ఆవిరి. గోండోలా
07:55 సీతా మరియు రామ (195th - 196th సిరీస్)
08:35 పాత మాస్టర్స్ యొక్క రోడ్లు (అటవీ ఆత్మ)
08:50 Krosha సెలవు (4 వ సిరీస్)
10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:10 XX శతాబ్దం ("మార్నింగ్ మెయిల్". లీడింగ్ ఎ. షిర్వింద్ట్ మరియు M. డర్విన్. 1984, 1987)
12:10 లిప్స్కో ద్వీపాలు. అగ్ని మరియు గాలి యొక్క అందం
12:30 "పూసలు" ఇగోర్ Volgorod (యూరి ఒలెష్. "మూడు తండ్రులు")
13:10 ప్రపంచంలో మొదటిది (Pukhonenko యొక్క కృత్రిమ రక్త ప్రసరణ పరికరం)
13:30 సంపూర్ణ వినికిడి (ఫిబ్రవరి 27 విడుదల)
14:15 హౌస్ పోలార్నికోవ్
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 బెల్లము హౌస్ (పాడటం మట్టి)
15:40 2 vernik 2 (ఫిబ్రవరి 22 విడుదల)
16:25 వెకేషన్ క్రాష్ (4 వ సిరీస్)
17:35 వాలెరి గెర్డివ్ మరియు మ్యూనిచ్ సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా (L. బీతొవెన్ సింఫోనీ నం 3)
18:30 వాట్ సముద్రం. స్వర్గం యొక్క అద్దం
18:45 "పూసలలో గేమ్" ఇగోర్ Volgorod (యూరి ఒలేషా. "మూడు తండ్రులు")
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 జీవన నియమాలు (ఫిబ్రవరి 28 విడుదల)
20:30 మంచి రాత్రి, పిల్లలు!
20:45 పెద్ద కళాకారుడి యొక్క చిన్న పాత్రలు. అలెక్సీ స్మిర్నోవ్
21:30 ఎనిగ్మా (లూకాస్ బార్విన్ బ్రౌన్)
22:10 మెడిసి. ఫ్లోరెన్స్ యొక్క లార్డ్స్ (4 వ సిరీస్ - "జడ్జిమెంట్ డే")
23:10 ప్రావిన్స్ నుండి (స్మోలెన్స్క్. "వెస్ట్ గార్డ్")
23:40 సంస్కృతి వార్తలు
00:00 కాల రంధ్రములు. వైట్ స్పాట్స్ (ఫిబ్రవరి 28 విడుదల)
00:40 "ఆట పూసలు" ఇగోర్ Volgorod (యూరి ఓలెసా. "మూడు తండ్రులు")
01:20 XX శతాబ్దం ("మార్నింగ్ మెయిల్". లీడింగ్ ఎ. షిర్వింద్ట్ మరియు M. డర్విన్. 1984, 1987)
02:15 సూర్యుని నగరం నుండి బోరిస్ మరియు ఓల్గా
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 CTC ఛానల్ న
05:10 6 ఫ్రేములు
06:00 eellalash
06:40 టీం టర్బో
07:30 మూడు పిల్లులు
07:45 అడ్వెంచర్స్ వుడీ మరియు అతని స్నేహితులు
08:30 టామ్ మరియు జెర్రీ
09:00 ఉరల్ డంప్లింగ్స్ (నవ్వు)
09:30 టాక్సీ -4
11:20 momchki.
16:00 చివరి విచ్ హంటర్
18:00 సెన్యా ఫెడియ
19:30 ప్రీమియర్! "బేకర్ మరియు బ్యూటీ"
21:00 ట్రాయ్
00:15 పదమూడవ యోధుడు
02:15 పెనెలోప్
03:55 హార్న్ మరియు కాళ్లు
కార్యక్రమం కార్యక్రమం నేడు, ఫిబ్రవరి 28, 2019 ఛానల్ రెన్ TV లో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 ఆలిగ్ షిష్కిన్ తో మానవత్వం యొక్క మిస్టరీ
14:00 చాలా ఆసక్తికరమైన కథలు
15:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
16:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 కింగ్ నామమున
22:20 ప్రతిదీ చూడండి!
న్యూస్
23:25 Oleg Shishkin తో మానవత్వం యొక్క మిస్టరీ
00:30 మొదటి కిక్
02:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
02:50 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
Igor prokopenko తో 04:20 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
కార్యక్రమం కోసం కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 TNT ఛానెల్లో
05:25 కోయిర్ (104 వ సిరీస్)
06:10 కోయిర్ (105 వ సిరీస్)
07:00 TNT. ఉత్తమ (13 వ సిరీస్)
07:30 TNT. ఉత్తమ (14 వ సిరీస్)
08:00 TNT. ఉత్తమ (15 వ సిరీస్)
08:30 TNT. ఉత్తమ (16 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:15 హౌస్ -2. ప్రేమ ద్వీపం
11:30 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (129 వ సిరీస్)
12:30 మీ లవ్ (24 వ సిరీస్)
13:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (132 వ సిరీస్ - "రిటర్న్ ఆఫ్ క్రిస్టినా")
14:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (133 వ సిరీస్ - "టర్కీ")
14:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (134 వ సిరీస్ - "వల్పా ఆల్కాలిక్")
15:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (135 వ సిరీస్ - "ఎక్స్పిడిషన్")
15:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (136 వ సిరీస్ - "యానా - ఇవానోవ్")
16:00 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (137 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (138 వ సిరీస్)
17:00 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (139 వ సిరీస్)
17:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (140 వ సిరీస్)
రూబుల్ నుండి 18:00 పోలీసు (15 వ సిరీస్)
రూబుల్ నుండి 19:00 పోలీసు (16 వ సిరీస్)
20:00 సంస్కృతి (16 వ సిరీస్)
20:30 సంస్కృతి సంవత్సరం (17 వ సిరీస్)
21:00 స్టూడియో సోయుజ్ (62 వ సిరీస్)
22:00 మెరుగుపరచడం (111 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:05 మీ లవ్ సేవ్ (24 వ సిరీస్)
01:55 Borodin వ్యతిరేకంగా Buzova (129 వ సిరీస్)
02:45 ఎండబెట్టిన అమ్మాయిలు
04:25 THT- క్లబ్
04:30 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (34 వ సిరీస్)
ఈ రోజున కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 దేశీయ ఛానెల్లో
05:35 6 ఫ్రేములు06:00 హోమ్ వంటగది (73 వ సిరీస్ - "రోమన్ పాలియన్స్కీ")
06:30 6 ఫ్రేములు
06:50 విజయవంతమైన కొనుగోలు
07:00 అర్థం. క్షమించు (108 వ సిరీస్ - "సూపర్విషన్ కింద కుమార్తె")
07:30 చిన్న వ్యవహారాల కోసం (227 వ సిరీస్)
08:30 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (391 వ సిరీస్)
09:30 పితృత్వ కోసం టెస్ట్ (187 వ సిరీస్)
10:30 జస్టిస్ ఏజెంట్లు (10 వ సిరీస్)
11:30 రియల్ మిస్టిక్ (85 వ సిరీస్ - "చులాడ్")
12:30 అర్థం. క్షమించండి (536 వ సిరీస్ - "బోర్డు యొక్క బ్రజ్డా", 109 వ సిరీస్ - "జగ్దున్య")
13:40 ప్రాసెస్ (1 వ - 4 వ సిరీస్)
18:00 6 మంది వ్యక్తులు
19:00 మంచులో (1 మరియు 2 వ సిరీస్)
22:55 ఫిమేల్ డాక్టర్ 2 (55 వ సిరీస్ - "జెమిని ప్రభావం")
00:00 6 ఫ్రేములు
00:30 "balzakovsky వయస్సు, లేదా అతని అన్ని పురుషులు ...". (23 వ - 25 సిరీస్)
03:05 ఫిమేల్ డాక్టర్ 2 (55 వ సిరీస్ - "జెమిని ప్రభావం")
03:50 అర్థం. క్షమించు (536 వ సిరీస్ - "బోర్డు యొక్క బ్రేజ్డ్స్")
04:20 రియల్ మిస్టిక్ (85 వ సిరీస్ - "చులాడ్")
ఈ రోజున కార్యక్రమం, ఫిబ్రవరి 28, 2019 ఛానల్ మ్యాచ్లో! TV.
05:30 గ్రేట్ స్పోర్ట్ మనీ
06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...
06:30 విసిగియున్నది
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో!
08:55 న్యూస్
09:00 ఫుట్బాల్. ఇంగ్లాండ్ ఛాంపియన్షిప్ (చెల్సియా - టోటెన్హామ్)
11:00 న్యూస్
11:05 బీచ్ ఫుట్బాల్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్స్ Mundialito-2019 క్లబ్బులు మధ్య. మాస్కో ("స్పార్టక్" (రష్యా) నుండి ప్రసారం - "ఫ్లేమమంగో" (బ్రెజిల్))
12:15 న్యూస్
12:20 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
12:55 స్కీయింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. ఉత్తర eudeller. ఒక ఆధారాన్ని నుండి జంపింగ్. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
14:05 న్యూస్
14:10 మ్యాచ్ కోసం!
14:40 స్కీయింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. మహిళలు. 4x5 km రిలే. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
16:25 న్యూస్
16:30 కాంటినెంటల్ సాయంత్రం
16:50 హాకీ. Khl. ఈస్ట్ కాన్ఫరెన్స్ యొక్క 1/4 ఫైనల్స్. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
19:25 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
19:55 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("ఖిమ్కి" (రష్యా) - "మిలన్" (ఇటలీ))
21:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
22:55 ఫుట్బాల్. స్పెయిన్ యొక్క కప్. 1/2 ఫైనల్స్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("Valencia" - "Betis")
00:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
01:30 స్కీయింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. ఉత్తర eudeller. రేస్ 10 కిలోమీటర్లు. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రసారం చేయబడింది
02:15 స్కీయింగ్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. ఒక ఆధారాన్ని నుండి జంపింగ్. పురుషులు. అర్హతలు. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రసారం చేయబడింది
03:30 ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్. రెండవ సగం-అధిక బరువులో WBA ప్రకారం ప్రపంచ శీర్షిక కోసం పోరాటం. USA (J. డేవిస్ - W. రుయుస్ నుండి ప్రసారం